Hengill Ultra 2022

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Hengill Ultra Trail 100 mílur (160 km) (Skráðir: 4)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Jóda Elín Valgerður Margrétardóttir IS 1972 Náttúruhlaup
Marcin Podolski PL 1989 Zimnolubni Islandia
Mikael Schou IS 1988
Sigurgeir Sigurðsson IS 1995
HENGILL MIDNIGHT 10 km (Skráðir: 33)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Árdís Birgisdóttir IS 1993
Benedikt Einar Gunnarsson IS 1953
Björg Sigurjónsdóttir IS 1980 Sindri
Bylgja Ólafsdóttir IS 1980
Daníel Már Arason IS 1987
Drífa Ísabella Davíðsdóttir IS 1974
Elísabet ösp Pálsdóttir IS 1981
Erla Magnúsdóttir IS 1954
Erlingur Brynjulfsson IS 1979
Esther Gunnarsdóttir IS 1989
Gísli Þór Viðarsson IS 1982 Víkingur
Guðrún Harpa Kristinsdóttir IS 1983
Halla Sigurðardóttir IS 1980
Halldóra Andrésdóttir IS 1975
Helga Margret Freysdóttir IS 1990
Hólmfríður Eva Björnsdóttir IS 1996
Hörður Hermannsson IS 1990
Jean-Philippe Boudreault CA 1975
Karl Jóhann Stefánsson IS 2006
Katrín Kristinsdóttir IS 1977
Kim Eric Swartz SE 1989 Íþróttafélagið Styrmir
Kjartan Kjartansson IS 1979
Kristín Benediktsdóttir IS 1983
Lárus Hrafn Hallsson IS 1991
Ósk Sigurjónsdóttir IS 1989 UMF Sindri
Óttar Gunnlaugsson IS 1995
Pétur Björgvin Sveinsson IS 1987 Íþróttafélagið Styrmir
Sigurbjörg helga Sæmundsdóttir IS 1978
Stephanie Mayer CA 1984
Stuart Maxwell IS 1982
Svanlaug Kjartansdóttir IS 1974 Frískir Flóamenn
Tinna Kristinsdóttir IS 1988
Viktoría Jensdóttir IS 1981
Hengill Ultra Trail 106 km (Skráðir: 23)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alexander Broddi Sigvaldason IS 2004
Alexander Moser CH 1969
Ástþór Guðmundsson IS 1991 jamaica
David Fonseca PT 1984
Davið Björn Kjartansson IS 1964 riddari Rósu
Elvar Karlsson IS 1990 hlaupboyz
Ernest Grudziński PL 1963 Burzyn-Biebrza TEAM
Felix Starker DE 1983
Gunnar Viðar Gunnarsson IS 1969 Flandri
Helga María Heiðarsdóttir IS 1982 Náttúruhlaup
Hjalti Kolbeinsson IS 1983 ÍR
Hjortur Valgeirsson IS 1976
Hlynur Guðmundsson IS 1972 Team Hlaupár
Ingólfur Bjarni Sveinsson IS 1980
Jens Kristinn Gíslason IS 1978
Kjartan Rúnarsson IS 1976 Náttúruhlaup
Maxime Sauvageon IS 1985
Michael Dougherty US 1978
Oddur Máni Malmberg IS 1992 Vsb
Reynir Jónsson IS 1980
Sigrún B Magnúsdóttir IS 1976
silvia Llorens IS 1978
Sverri Mohr Edvinsson FO 1965 Bragdið Tórshavn
HENGILL MIDNIGHT 26 km (Skráðir: 63)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aldís Róbertsdóttir IS 1981 ÍA
Ásdís Sigurgeirsdóttir IS 1983
Ásgeir Þór Magnússon IS 1991
Auður Ólafsdóttir IS 1967 Frískir Flóamenn
Aðalbjörg Skúladóttir IS 1971 Frískir Flóamenn
Benedikt Sigurðsson IS 1964
Berta Ellertsdóttir IS 1981
Bjarkey Gunnlaugsdóttir IS 1981
Bjarki Diego IS 1968 HHHC/SÍA
Bjarni Sv. Guðmundsson IS 1970
Daníel Guðmundsson IS 1998
Davíð Bragason IS 1992 Flandri
Elias Oskarsson IS 1970 Crossfit Hengill
Elsa Guðbergsdóttir IS 1980 Crossfit Sport - HLL
Erla Guðmundsdóttir IS 1980 Hlaupa, lyfta og leika CrossFit Sporthúsinu
Erla Signý Þormar IS 1979 Náttúruhlaup / November Project
Erna Sigfúsdóttir IS 1969
Eyrún Eyþórsdóttir IS 1973
Fjóla Lind Jónsdóttir IS 1980
Gréta Björg Jakobsdóttir IS 1983 CrossFit Sport
Guðjón Jónsson IS 1985 Frískir flóamenn
Guðmundur Hjörvar IS 1971 Snæfell
Guðný Hrund Rúnarsdóttir IS 1978 Frískir Flóamenn
Guðríður Þorgeirsdóttir IS 1982
Guðrún Bjarnadóttir IS 1976 CrossfitSport
Guðrún Jóna H. Hilmarsdóttir IS 1993
Hafdís Svava Níelsdóttir IS 1987
Harpa Þöll Gísladóttir IS 1985 Notalegar
Helga Kristín Halldórsdóttir IS 1980 CrossfitSport HLL hópurinn
Helga Rúna Þorsteinsdóttir IS 1982 CrossfitSport
Hildur Kristín Einarsdóttir IS 1974
hjalti Sverrisson IS 1978
Hrefna Friðriksdóttir IS 1983 Álftanes
Hrönn Birgisdóttir IS 1971 CrossFitSport
Ingunn Ludviksdottir IS 1977 Crossfit Sport
Jóhann Gunnar Guðmundsson IS 1978
Jón Ólafur Jónsson IS 1981 Snæfell
Kristján Friðgeir Kristjánsson IS 1970 Skokkhópur Álftanes
Kristmar Ólafsson IS 1959 FlNDRI
Magnús Gísli Eyjólfsson IS 1977
Maren Rós Steindórsdóttir IS 1981
Maria Gunnarsdottir IS 1978
Mariusz Rogala PL 1989 Zabiegani Reykjavik
Nikol Kowalik PL 1995
Ólafur Einarsson IS 1990
Óskar Helgi Guðnason IS 1972 Frískir Flóamenn
Páll Melsted IS 1980
Pétur Örn Gíslason IS 1987
Ragnar Ingi Magnússon IS 1992 Skokkhópum Haukar
Rósa Eiríksdóttir IS 1988 CrossfitSport
Saga Ýrr Jónsdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Samúel Þorsteinsson IS 1982
Sigurður Örn Jónsson IS 1970 Íslanzkir / HRAS
Skúli Magnússon IS 1976
Soffía Rut Gísladóttir IS 1985
Stefanía Róbertsdóttir IS 1989
Steinunn Leifsdóttir IS 1979
Steinunn Anna Hannesdóttir IS 1989
Stígur Stefánsson IS 1970
Svanþór Laxdal IS 1979 Crossfit sport
Thomas Daehling IS 1983 Náttúruhlaup / CCP
Una Guðrún Einarsdóttir IS 1977
Þórður Torfason IS 1979 Náttúruhlaup / November Project
HENGILL MIDNIGHT 53 km (Skráðir: 32)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Antonía Helga Guðmundsdóttir IS 1988
Arnar Sveinn Geirsson IS 1991
Árni Arnar Sæmundsson IS 1992 Mídas
Bára Hlynsdóttir IS 1983 Mosóskokk
Berglind Sigurðardóttir IS 1981
Bjarki Halldórsson IS 1992 Hiker Nation
Bjarni Kristmarsson IS 1986
Búi Steinn Kárason IS 1989
Cami Ostman US 1967 Run Goddess Run!
Carol Frazey US 1969 Run Goddess Run!
DEGRAEVE JEREMIE FR 1985
Egill Gunnarsson IS 1992 Hiker Nation
Gudmundur Bjarni Sverrisson IS 1965 Von Wallenbergs
Gunnhildur Ásta Traustadóttir IS 1980 Hlaupahópur FH
Guðmundur Daði Guðlaugsson IS 1989 3N/FH/Kentárar
Hildur Sævarsdóttir IS 1979
Hörður Harðarson IS 1981
Höskuldur Kristvinsson IS 1949 Náttúruhlaup
Hróar Jónasson IS 1989 Tindur
Ívar Jónsson IS 1969
Jónína Gunnarsdóttir IS 1975
Klemenz Sæmundsson IS 1963 3N
Marvin Einarsson IS 1991
Ögmundur Erlendsson IS 1984 3N
praveen gurung IS 1992
RENARD ALEXANDRINE FR 1985
Rúnar Dór Daníelsson IS 1984 3N / Kentárar
Sigrún Halldórsdóttir IS 1967
Snorri Halldorsson IS 1970
Stefán Georgsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Zvjezdan Jovisic IS 1972
Ægir Emilsson IS 1969 N3
Hengill Ultra 53 km (Skráðir: 156)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adam Komorowski PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Agnar Darri Sverrisson IS 1994 Tvíhleypan
Almar Geir Alfreðsson IS 1999 Knattspyrnufélagið Smári
Amer Nezirovic SE 1980 Hälle IF
Andri Teitsson IS 1966 UFA Eyrarskokk
Anna Berglind Pálmadóttir IS 1979
Anthony Gavriel GB 1994 None
Ari steinar Svansson IS 1989 Umf Selfoss
Ármann Karl Guðmundsson IS 1965 einfari
Arnar Jónsson IS 1982 Náttúruhlaup
Arngrímur Fannar Haraldsson IS 1976
Arnþór Guðjónsson IS 1973
Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir IS 1973
Atli örn Sævarsson IS 1975
Auðun Ingi Ásgeirsson IS 1990 FBSR
Auður Eyberg Helgadóttir IS 1979 Náttúruhlaup
Baldur Gunnlaugsson IS 1969 Hlaupaform
Bárður Hólmgeirsson IS 2004 Landvættir Egils
Benedikt Viðarsson IS 1979
Bergljót Borg IS 1975 UFA - Eyrarskokk
Bjarki Pálmason IS 1983 Hlaupahópur Víkingur Fossvogi
Bjarni Kristinsson IS 1983
Bryndis Bjarnadóttir IS 1989 Ultrahópur nátturuhlaupa
Bryndís María Davíðsdóttir IS 1974 UFA-Eyrarskokk
Brynjar Ásgeirsson IS 1981 UFA -eyrarskokk
Caroline CHAU FR 1984
Chris Szabo US 1994
Costas Flevas GR 1979 100 Marathon Club
Daníel G. Daníelsson IS 1992 Náttúruhlaup Ultra
Díana Harpa Ríkarðsdóttir IS 1972 Skokkhópur Hauka
Diane Brodeur CA 1964
Eggert H Sigmundsson IS 1974
Einar Benediktsson IS 1983
Einar Ingimundarson IS 1974 UFA-Eyrarskokk
Elín Úlfarsdóttir IS 1963 Hamar
Elísabet Rós Birgisdóttir IS 1976 Haukar
Elsa Björg Pétursdóttir IS 1979 UFA Eyrarskokk
Elva Gísladóttir IS 1973
Elvar Þór Karlsson IS 1990 Hlaupboyz
Eric Roy CA 1979
Erla Rún Guðmundsdóttir IS 1989 FBSR
Eva Steingrímsdóttir IS 1985
Fannar Baldvinsson IS 1989 Baldwins
Georgina Townsend GB 1989 100 marathon club
glen avery US 1950
Grétar Jónsson IS 1977 Krókabyggð 20
Grétar Snorrason IS 1981 Hlaupahópur FH
Gudbjörg Margrét Björnsdóttir IS 1973 Mosóskokk
Gunnar Petersen IS 1974
Gunnar Stefansson IS 1976
Gunnhildur Jakobsdottir IS 1980
Guðbrandur Lingþórsson IS 1999
Guðlaugur Garðar Lárusson IS 1991 Ultraform
Guðmundur Kári Þorgrímsson IS 1999 Bratti
Guðmundur Stefán Guðmundsson IS 1983 HH 105
Guðrún Björg Úlfarsdóttir IS 1987 Crossfit Hengill
Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir IS 1974 Fjallahlaupaþjálfun / Hlaupár
Halldór Darri Guðjónsson IS 1992 HFA
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969 FÍ Fjallahlaup
Hannes Geirsson IS 1978 Náttúruhlaup
Heini Rintanen FI 1998 Vanhan Littoistentien Fasaanit
Helena Jónsdóttir Steinsen IS 1991
Helga Sól Birgisdóttir IS 1986
Helgi Axel Davíðsson IS 1992
Hildur Aðalsteinsdóttir IS 1983 Skokkhópur Hauka/Náttúruhlaup
Hjörtur Logi Valgardsson IS 1988 S-Fit
Hlíf Brynja Baldursdóttir IS 1967 FH/Náttúruhlaup
Hlynur Herjólfsson IS 1983
Hlynur Jóhannsson IS 1975 Skokkhópur Hauka
Hólmgeir Þorsteinsson IS 1972 Landvættir Egils
Hörður Hlífarsson IS 2000
Hörður Ingþór Harðarson IS 1980
Hrönn Hrafnsdóttir IS 1967 Breiðablik
Hulda Elma Eysteinsdóttir IS 1982 UFA-Eyrarskokk
Ingi Már Kjartansson IS 1987 Staðarfell
Ingi Páll Sæbjörnsson IS 1973 Skokkhópur Hauka
Ingi Rúnar Árnason IS 1981 Flandri Borgarnes
Ingólfur Freyr Guðmundsson IS 1973 Landvættir Egils
Jenna Low CA 1980 None
Jess Navratil Strawn US 1978
Jóhann Bragi Birgisson IS 1984
Jóhann Gunnar Guðbjartsson IS 1992
Jóhann Guðmundsson IS 1968 Náttúruhlaup
Jóhanna Linda Jóhannesdóttir IS 1991
Jökull Vilhjálmsson IS 1990 Hlaupboyz
Jonas Holmgaard DK 2000
Jónatan Hrafn Daníelsson IS 1992
Jörundur Frímann Jónasson IS 1998 Team Tobbi
JOSE DURAN ES 1961 C. A. PALACIEGO
Karen Kjartansdottir IS 1980 Náttúruhlaup
Katrin Bjarney Hauksdottir IS 1991 Ultraform
Kjartan Guðmundsson IS 1972 Náttúruhlaup
Klara Guðbrandsdóttir IS 1976
Kristinn Jóhann Ólafsson IS 1969
Kristján Svanur Eymundsson IS 1994
Lewis Owens GB 1998
Lóa Björk Kjartansdóttir IS 1973 Náttúruhlaup
Magnus Haflidason IS 1982
Magnús Orri Einarsson IS 1976
Marcin Kamienski PL 1984 Zabiegani Reykjavik
Marinó Albertsson IS 1969 Skokkhópur Hauka
Martin Powers US 1959
Mary Powers US 1961
Matthildur Rúnarsdóttir IS 1972 Hlaupahópur FH
Monika Magdalena Edwardsdottir PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Muir Black US 1979
Nathan Schwab US 1979
Ólafur Ágústsson IS 1983
Ólafur Örn Josephsson IS 1977 S-Fit
Oliver Wilcox GB 1985
Örvar Sigurgeirsson IS 1971
Óskar Gíslason IS 1976
Óskar Örn Óskarsson IS 1973 Náttúruhlaup
Óttar Kjartansson IS 1973
Patrick Andersen DK 1982
Paul Mathew GB 1976 Valur
Philippe BLIN FR 1990
Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir IS 1992 Le Sig running club
Ragnhildur Kristjánsdóttir IS 1981
Rakel Fridriksdottir IS 1977 UFA Eyrarskokk
Rakel Káradóttir IS 1979 UFA-Eyrarskokk
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka
Rasmus Stuckert DK 2000 Jellyboys
Róbert Magnússon IS 1982
Rosa Maria Camacho Balboa MX 1969
Sam Edgerley GB 1991
Sara Sigurbjörnsdóttir IS 1984
Sigrún Haraldsdóttir IS 1975 Betra Sport / FH
Sigtryggur Brynjarsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Sigurjón Stutluson IS 1990 UltraForm/Sportvörur
Sigurður Grétar Guðmundsson IS 1981 UFA-Eyrarskokk
Snorri Páll Jónsson IS 1978 FH
Sólveig Pétursdóttir IS 1997
Stefán Gíslason IS 1957 Flandri
Steinar Axelsson IS 1976
Steinn Stefánsson IS 1983 HFA
Steve Roguski US 1958
Svanur Karlsson IS 1970 Náttúruhlaup / Hlaupahópur FH
Sveinn Atli Árnason IS 1995 BootCamp
Sævar Már Atlason IS 1990 Team Karkur
Tinna Rós Orradóttir IS 1991 Team Karkur
tinna tómasdóttir IS 1982 Eyrarskokk
Tómas Guðjónsson IS 1971 Náttúruhlaup
Tómas Joð Þorsteinsson IS 1988 #Árbær
Tómas Þór Jacobsen IS 1992
Trausti Þorsteinsson IS 1990
Unnar Bjarnason IS 1982
Valgerður Rúnarsdóttir IS 1964 Hlaupahópur FH
Vilborg Þórsdótir IS 1964 Skokkhópur Hauka
Viðar Kristinsson IS 1982
Whitney Schwab US 1976
Zdzislaw Nakoneczny PL 1984 Zabiegani Reykjavik
Þóra Gísladóttir IS 1977 Hlaupahópur FH
Þorsteinn E Þorsteinsson IS 1963 Eyberg Ice
Þorsteinn Roy Jóhannsson IS 1991 Alparnir / Fjallahlaupaþjálfun
Þórður Sigtryggsson IS 1980
Hengill Ultra 26 km (Skráðir: 463)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adda María Óttarsdóttir IS 1994
Adda Steina Haraldsdóttir IS 1987
Adolf Bragason IS 1978 Árborg FC
Agnieszka Narkiewicz-Czurylo IS 1976 Zimnolubni Islandia
Aldís Arnardóttir IS 1987 Laugaskokk
Alex Mar Bjarkason IS 1999
Álfhildur Þorsteinsdóttir IS 1985
Alma María IS 1970 Morgunhænur
Alma Rún Ólafsdóttir IS 1982 UFA-Eyrarskokk
Amalie Hauge Bengtsson DK 1995 Danish National Trail Team
Amelía Ósk IS 1998
Anders Poul DK 1984 Danish National Trail Team
Andrea Kolbeinsdóttir IS 1999
Andrea Rós Kristjánsdóttir IS 1989
Andri Steinar IS 1993
Andri V Bjarnason IS 1992 Bætiefnabúllan
Andri Vilbergsson IS 1984
Andri Þór Magnússon IS 1988
Anna Magnúsdóttir IS 1981 UFA Eyrarskokk
Anna Rafnsdóttir IS 1983 Náttúruhlaup
Anna Eyfjörð Eiríksdóttir IS 1980 UFA Eyrarskokk
Anna Fríða Stefánsdóttir IS 1986 Boot Camp
Anna Huld Guðmundsdóttir IS 1979 Árbæjarskokk
Anna Hulda Sigurðardóttir IS 1976 Bootcamp
Ari Danielsson IS 1972
Arna Ýrr Sigurðardóttir IS 1967 Fjölnir
Arnaldur Loftsson IS 1970 Laugaskokk
Arnar Garðarsson IS 1971 HHHC
Arnar Helgi Jónsson IS 1988 Drekar
Arnar Scheving Thorsteinsson IS 1975
Arnar Þór Sigurðsson IS 1965
Arnar Þór Úlfarsson IS 1980
Arnbjörg María Danielsen IS 1980
Arndís Ágústsdóttir IS 1974
Arnfríður Gígja Arngrímsdóttir IS 1978 Boot Camp
Árni Helgason IS 1981 TKS
Árni Hilmar Birgisson IS 1978
Árni Veigar Thorarensen IS 1997
Ása Kristjánsdóttir IS 1978 ÍR Skokk
Ásdís Elva Kristinsdóttir IS 1984 UFA Eyrarskokk
Ásdís Kristinsdóttir IS 1975
Ásdís Pálmadóttir IS 1976 UltraForm
Ásgeir Örn Sigurpálsson IS 1990
Ásgeir Pétursson IS 1984
Áslaug Pálsdóttir IS 1978
Asmir Þór Þórsson IS 1991
Assa Jónsdóttir IS 1989
Ásta Björk Sigurðardóttir IS 1976
Ásta Rafnsdóttir IS 1965 Náttúruhlaup
Atli Sigurðsson IS 1989 Le Sig Running Club
Atli Þorsteinsson IS 1975
Audur Hörn Freysdottir IS 1966 UFA Eyrarskokk
Audur Sveinsdottir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Auður H. Ingólfsdóttir IS 1970
Auður Hallgrímsdóttir IS 1988
Aðalheiður Pálsdóttir IS 1974 Crossfit Katla
Bára Mjöll Þórðardóttir IS 1979
Beata Monika Jankowska IS 1977 Zabiegani Reykjavik
Begitte Hansen DK 1989 Danish National Trail Team
Berglind Berndsen IS 1977
Berglind Elíasdóttir IS 1988 Selfoss
Bergrún Benediktsdóttir IS 1982
Bergur Finnbogason IS 1982
Bergþór Böðvarsson IS 1967
Berta Ólafsdóttir IS 1991 Greenfit
Birgir Magnússon IS 1984
Birkir Örn Skúlason IS 1996
Birna Hallgrímsdóttir IS 1982 Hlaupahópur HK
Birna Valtýsdóttir IS 1993 MGT
Birna Almarsdóttir IS 1993
Birna Björk Árnadóttir IS 1970 HHFH
Birta Ísólfsdóttir IS 1988 Sólskinsbörnin
Bjarki Lúðvíksson IS 1972
Bjarki Gylfason IS 1998
Bjarki Sveinsson IS 1972 3N
Bjarki Viðarsson IS 1991 Jeppafélagið 69
Bjarney Sif Ægisdòttir IS 1985
Bjarni Auðunsson IS 1974 Frískir Flóamenn
Bjarni B Björnsson IS 1972
Bjartur Ari Hansson IS 1995
Björgvin Guðmundsson IS 1973
Björn Ásgeir Guðmundsdson IS 1998 Ármann
Björn Ingi Árnason IS 1987
Björn Oddsson IS 1968
Björn Tryggvason IS 1953
Björn Þór Jóhannsson IS 1987 Náttúruhlaup
Borghildur Valgeirsdóttir IS 1980 Laugaskokk
Börkur Hrafn Birgisson IS 1975
Bragi Árdal Björnsson IS 1982
Bragi Bjarnason IS 1981 Frískir flóamenn
Brjánn Jónasson IS 1977 Náttúruhlaup
Bryndís Eva Sverrisdóttir IS 1977 Nattúruhlaup
Brynja Magnúsdóttir IS 1975
Brynja Dögg Sigurpálsdóttir IS 1993 Valur Skokk
Brynjar Ingólfsson IS 1975 CF Katla
Bylgja Kærnested IS 1973 Morgunhænur
Christian Norfelt DK 1981 Danish National Trail Team
Daldís Ýr Guðmundsdóttir IS 1979 Laugaskokk
Daníel Þór Þorgrímsson IS 1989
Daria Luczków IS 1986
Davíð Örn Ólafsson IS 1975 Crossfit Katla
Davíð Þór Jónsson IS 1981
Daði Hlífarsson IS 1994
Daði Baldur Ottósson IS 1986 Skómas
Díana Óskarsdóttir IS 1967
Dóra Guðlaug Árnadóttir IS 1985 Skokkhópur Álftanes
Dorota Jańczak PL 1969 Zimnolubni Islandia
Drífa Flosadóttir IS 1972 Hlaupahópur FH
Einar Friðgeir Björnsson IS 1970 Mosó Skokk
Einar Karl Þórhallsson IS 1980 Hlaupavinir af Suðurlandi
Eir Andradóttir IS 1996 UFA Eyrarskokk
Eiríkur Magnússon IS 1988
Eiríkur Einarsson IS 1979 Greenfit
Eiríkur Sigmarsson IS 1987
Elín Ósk Ólafsdóttir IS 1990
Elisa Kristinsdóttir IS 1994
Elísabet Jónsdóttir IS 1975
Elisabet Finnbogadottir IS 1978
Elísabet Tanía Smáradóttir IS 1982 Ultraform / Team Auður
Ellen María Bergsveinsdótttir IS 1984
Elsa Stefánsdóttir DK 1991
Elva Rut Helgadóttir IS 1972
Embla Hreimsdóttir IS 2005
Eric Contant CA 1985
Erna Sif Auðunsdóttir IS 1978
Ester Bergsteinsdóttir IS 1983
Eva Laufey Kjaran IS 1989
Ewa Bielaczyc PL 1973 Zimnolubni Islandia
Eydís Arna Birgisdóttir IS 1998
Eyrún Eyþórsdóttir IS 1992
Eyrún Harpa Hlynsdóttir IS 1978 FÍ fjallahlaup
Eyrún Ösp Eyþórsdóttir IS 1983
Freyja Baldursdóttir IS 1988
Fríða Margrét Þorsteinsdóttir IS 1987
Friðrik Sigurbjörn Friðriksson IS 1986
Fróði Snæbjörnsson IS 1995 Covidhlaup /Hvöt
Garpur Elísabetarson IS 1984
Gestur Gunnarsson IS 1976
Gísli Tryggvi Gíslason IS 1986
Gísli Þrastarson IS 1979
Grétar Magnússon IS 1980 Hlaupavinir á Suðurlandi
Gudridur Sturludóttir IS 1978 ÍR skokk
Gudrun Karls Helgudottir IS 1969 Fjölnir
Gunnar Gunnarsson IS 1976
Gunnar Herbertsson IS 1958 Hlaupahópur FH
Gunnar Már Guðmundsson IS 1983 Fjölnir
Gunnar Páll Leifsson IS 1978 FcFame
Guðbjörg Anna Bergsdóttir IS 1984
Guðjon Sveinsson IS 1974 Breiðablik
Guðjón Ásmundsson IS 1974 Ultraform
Guðlaug Sigurðardóttir IS 1965
Guðmundur Freyr Ómarsson IS 1983
Guðmundur Guðnason IS 1969 HHHC
Guðmundur Hafsteinsson IS 1975
Guðmundur Jónsson IS 1966 Laugaskokk
Guðmundur Karl Gautason IS 1986 Skómas
Guðmundur Lúther Hallgrímsson IS 1987 UMSB
Guðmundur Vignir Sigurðsson IS 1985
Guðni Gunnarsson IS 1984
Guðný Jónsdóttir IS 1980
Guðrún Anna Hákonardóttir IS 1994
Guðrún Bentína Frímannsdóttir IS 1988 UMFG
Guðrún Birna Laugdal Ólafsdóttir IS 1976
Guðrún Guðjónsdóttir IS 1969 Laugaskokk
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971
Guðrún Sigurðardóttir IS 1977 Fjölnir
Gylfi Bragason IS 1980 Fjölnir
Gyða Dröfn Jónudóttir Hjaltadóttir IS 1991
hákon daníelsson IS 1995
Hálfdán Gunnarsson IS 1976
Halla Thoroddsen IS 1977 Náttúruhlaup
Halldor Ottarsson IS 1977 Alparnir
Halldóra Andrea Árnadóttir IS 1973
Hanna Dóra Jónsdóttir IS 1993 Valur skokk
Hanna Lindström SE 1993
Hanna Sigríður Gunnsteinsdóttir IS 1971 TKS
Hannes Halldórsson IS 1992
Harp Vidisdottir IS 1970 Morgunhæna
Harpa Almarsdóttir IS 1995 Crossfit Hengill
Harpa Harðardóttir IS 1998 Laugaskokk
Harpa Heimisdottir IS 1975 Hlaupasalt/Náttúruhlaup
Harpa Hlíf Guðjónsdóttir IS 1997
Harpa Hörn IS 1977 Team Bótaréttur
Harpa Sif Hreinsdottir IS 1978 Alparnir
Haukur Arnar Sigurðsson IS 1967
Haukur Eiríksson IS 1967
Haukur Hafsteinsson IS 1984
Heimir Gunnlaugsson IS 1972 BootCamp Akranes
Heiðar Birnuson IS 1987
Heiðrún Pétursdóttir IS 1985
Helena Björk Bjarkadóttir IS 1998 Ægir 3
Helena Gylfadóttir IS 1969 Náttúruhlaup/HHFH
Helena Kristbjörnsdóttir IS 1974
Helga Björg Hafþórsdóttir IS 1981
Helga Jonsdóttir IS 1968 Þríkó- Breiðablik
Helga Kristín Böðvarsdóttir IS 1976
Helga Ottósdóttir IS 1981 Bootcamp
Helga Rúnarsdóttir IS 1993 Mosóskokk
Helga Ýr Erlingsdóttir IS 1983 Hlaupahópur Hildar
Helgi Steinar Andrésson IS 1981
Helgi Þór Magnússon IS 1987 Geiturnar
Hildur Björk Guðmundsdóttir IS 1972 Boot Camp
Hildur Freysdóttir IS 1984 Mosóskokk
Hildur Gunnarsdóttir IS 1985
Hildur Imma Jónsdóttir IS 1978 Náttúruhlaup
Hildur Pálsdóttir IS 1975 Hlaupahópur FH
Hildur Sigurðardóttir IS 1966 Hlaupahópur FH
Hilmar Þór Hilmarsson IS 1990
Hjálmar Hinz IS 1989 Valur skokk
Hjálmdís Helenudóttir IS 1988
Hjördís Viðarsdóttir IS 1976
Hjörtur Grétarsson IS 1965 Hvatberar
Hjörtur Ágústsson IS 1983
Hlynur Magnússon IS 1989
Högni Helgason IS 1989 Höttur
Hólmfríður Birna Guðmundsdóttir IS 1981 ÍR skokk
Hrafnhildur Ingvarsdóttir IS 1997
Hrefna Matthíasdóttir IS 1988 Hlaupahópur FH
Hrönn Harðardóttir IS 1967
Hrund Sigurðardóttir IS 1983
Hugrún Elvarsdóttir IS 1994
Hugrún Íris Jónsdóttir IS 1972 Mosóskokk
Hugrún Þorvaldsdóttir IS 1983
Hulda Sif Högnadóttir IS 2000 Ekkert
Ilmur Gisladottir IS 1977 Náttúruhlaup
Inga Björk Guðmundsdóttir IS 1982
Inga Björk Sveinbjörnsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Inga Eiríksdóttir IS 1964 Hlaupahópur F.H.
Inga Rut Gylfadóttir IS 1970 Valur skokk
Ingibjörg Gunnarsdóttir IS 1964
Ingibjörg Helgadóttir IS 1970 ÍR Skokk
Ingolfur Ingolfsson IS 1980 Kírópraktorstöðin
Ingunn Loftsdóttir IS 1983
Ingunn Bergsdóttir IS 1999
Ingvar Gíslason IS 1976 Fjallaskíðadeild KA
Ingvar Hjartarson IS 1994
Ingveldur Ingibergsdóttir IS 1966 Flandri
Ingvi Sveinsson IS 1984
Íris Anna Skúladóttir IS 1989 Hlaupahópur Sigga P
Íris Ásgeirsdóttir IS 1987 Hamar
Íris Kristjánsdóttir IS 1979
Íris Reynisdottir IS 1977 Ultraskokk
Íris Sverrisdóttir IS 1993 Laugaskokk
Íris Traustadóttir IS 1978 Bleiku þrumurnar
Írunn Þorbjörg Aradóttir IS 1994 Tvíhleypan
Ìvar Axelsson IS 1987 FH
Jakob Vegerfors SE 1985 Vegan Runners IK
Jan Hinrik Hansen IS 1995 CF Hengill
Jaryd Davidson ZA 1990
Jenný Harðardóttir IS 1992 Laugaskokk
Jesper Meins DK 1979 Danish National Trail Team
Jódís Brynjarsdóttir IS 1983 Crossfit Katla
Jóhann Freyr Jóhannsson IS 1978 Hlaupahópur HK
Jóhann Hilmar Haraldsson IS 1976 Hlaupahópur Hornafjarðar
Jóhanna Erla IS 1976
Jóhanna Gísladóttir IS 1989 Fjölnir
Jóhanna Hansen IS 1966 Mosóskokk
Johanna Rosa Agusts IS 1975 Morgunhænurnar
Jón Eðvald Halldórsson IS 1980
Jón Gottskálksson IS 1989 MGT
Jón Hjörtur Hjartarson IS 1980
Jón Örvar Kristinsson IS 1969
Jón Trausti Guðmundsson IS 1990
Jóna sigurðardottir IS 1970 Náttúruhlaup
Julia Werner IS 1967 Fjölnir
Júlíus Viðar Axelsson IS 1973
Jürgen Maier DE 1978
Karen Ársælsd IS 1980
Karen Inga Bergsdóttir IS 1994 Laugaskokk
Karen Kristjánsdóttir IS 1976 Breiðablik
Kári Pálsson IS 1986 Bootcamp
Kári Árnason IS 1988
Karólína Guðlaugsdóttir IS 1967 Árbæjarskokk
Kasper Hansen DK 1980 CCP Running Club
Kathrine Hojgaard Hansen DK 1995 Danish National Trail Team
Katie Elizabeth Buckley IS 1979 Sinfó skokk
Katrín Lilja Sigurðardóttir IS 1982 Náttúruhlaup
Katrín Pálsdóttir IS 1984
Katrín Sigrún Tómasdóttir IS 1980
Kevin Freyr Leósson IS 1989
Kiley Larson US 1983
Klara María Jónsdóttir IS 1997
Kolbrún Kristínardóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Kristín Ása Þórisdóttir IS 1987
Kristín Eva Jónsdóttir IS 1978
Kristín Halldórsdóttir IS 1975
Kristín Jónsdóttir IS 1988 HK
Kristín Lyngdal IS 1988
Kristín Óskarsdóttir IS 1993
Kristinn Bjarnason IS 1981 Why Not?
Kristinn Elvar Gunnarsson IS 1977
Kristinn Ólafsson IS 1981 Þróttur Vogum / Covidhlaup
Kristinn Ólafur Hreiðarsson IS 1966
Kristján Pétur Sæmundsson IS 1988
Kristján Valdimarsson IS 1984
Kristján Víðisson IS 1993
Kristjana Þuríður Þorláksdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Lára Hafliðadóttir IS 1987 Absolute Training
Lára Hafberg IS 1979 Náttúruhlaup
Lara Maria Hardardottir IS 1984 Náttúruhlaup
Larus Kazmi IS 1989
Laufey Ómarsdóttir IS 1977 3SH/NH
Lea Kristín Guðmundsdóttir IS 1977
Lennart Engel DE 2001
Leó Ingi Sigurðarson IS 1986
Lilja Sigurgeirsdóttir IS 1984
Linda Björk Sveinsdóttir IS 1980
Líney Elíasdóttir IS 1971 UFA Eyrarskokk
Lovisa Palmadottir IS 1980
Lukasz Falkowski PL 1989
Maciej Walorski PL 1976
Mads Pind Lochmann Jensen DK 1993
Magnús Ægisson IS 1985
Magnús Már Magnússon IS 1986 Skómas
Málfríður Guðný Kolbeinsdóttir IS 1992
Margeir Ásgeirsson IS 1986 Skómas
Margret Björk Björgvinsdóttir IS 1965 Selfoss
Margret Jonsdottir IS 1983 Náttúruhlaup
Margrét Salóme L. Þorsteinsdóttir IS 1988
María Ottesen IS 1986
Marta Dögg Sigurðardóttir IS 1971 FH/Náttúruhlaup
Marta Kancyr PL 1991 Zimnolubni Islandia
Martein Urbancic IS 1993 Celtic Cross Social Club
Marteinn Ægisson IS 1979 Þróttur Vogum
Marvin Ivarsson IS 1973
Matthildur B. Stefánsdóttir IS 1964 Náttúruhlaup
Max Boderskov DK 1987 Danish National Trail Team
Małgorzata Maria Porażewska PL 1987
Michal Marcin Pienkosz PL 1984 Zimnolubni Islandia
Monique Melis NL 1991
Nanna Arnfríðardóttir Christensen IS 1988 Hlaupahópur HK
Natalía Gunnlaugsdóttir IS 1996 Worldfit
Oddný Kristín Kristbjörnsdóttir IS 1986 Náttúruhlaup
Ögmundur Magnusson IS 1982 Skokkhópur Álftanes
Ólafur Bjarki Ágústsson IS 1979
Ólafur Örn Svansson IS 1972 TKS
Ólína Sigurgeirsdóttir IS 1984
Òlöf Àrnadòttir IS 1977 UltraSkokk
Örn Viljar Kjartansson IS 1991 3SH
Ósk Auðunsdóttir IS 1983
Óskar Daði Pétursson IS 1975 Skokkhópur Hauka
Óskar Jakobsson IS 1971 HHHC
Óskar Örn Árnason IS 1978 Slúðurskokkið
Óskar Þráinsson IS 1980 Laugaskokk / Hlaupahópurinn Samfeðra
Pálmi Blængsson IS 1978
Pálmi Rúnarsson IS 1993 Bootcamp
Paul Slangen IS 1984
Perla Dís Kristinsdóttir IS 1982 Hlaupasalt
Petrea Ósk Sigurðardóttir IS 1971
petrúnella skúladóttir IS 1985
Rafn Haraldur Rafnsson IS 1982 Covidhlaup
Ragnar Atli Tómasson IS 1992
Ragnar Jón Dennisson IS 1982
Ragnar Sverrisson IS 1959 Mosóskokk
Ragnheiður Árnadóttir IS 1970
Ragnheiður Þorkelsdóttir IS 1978
Ragnheiður Þorleifsdóttir IS 1980
Ragnhildur Sophusdóttir IS 1976
Rakel Dögg Gudmundsdottir IS 1985
Rannveig Björk Guðjónsdóttir IS 1974
Rannveig J. Haraldsdóttir IS 1972
Rannveig Ósk Smáradóttir IS 1997
Reynir Jónsson IS 1978
Reynir Warner Lord IS 1990
Róbert Grönqvist IS 1979
Róbert Häsler IS 1980 UFA-Eyrarskokk
Róbert Hjaltason IS 1988 Náttúruhlaup
Robin Lundberg SE 1994 Trailrunning Sweden
Runa Loftsdottir IS 1969
Rúnar Kristinsson IS 1967 Mosóskokk
Rúnar Andrew Jónsson IS 1967
Rúnar Kristjánsson IS 1988 Greenfit
Saga Finnbogadóttir IS 1988
Salvör Egilsdóttir IS 1985
Sandra Sigmundsdottir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Sara Líf IS 1997
Sara Lind Frostadóttir IS 1998
Sarah Lippert-Scherwin DK 1982
Selma Benediktsdottir IS 1988
Sif Arnarsdóttir IS 1975 Laugaskokk
Sif Sturludóttir IS 1981 UltraForm
Sigríður Sveinsdóttir IS 1971 Morgunhænurnar
Sigríður Elín Sveinsdóttir IS 1983
Sigríður Sigurðardóttir IS 1973 Bootcamp Akranes
Sigríður Stefánsdóttir IS 1973 Morgunhænur
Sigrún Helga Högnadóttir IS 1982
Sigrun Hermannsdottir IS 1971
Sigrún Jóhannsdóttir IS 1985
Sigrún Melax IS 1984 Mosóskokk
Sigrún Svansdóttir IS 1980
Sigtryggur Árnason IS 1975
Sigurbjörg Jòhannsdòttir IS 1987
Sigurbjörg Magnúsdóttir IS 1985 Hlaupahópur HK
Sigurborg Kristinsdóttir IS 1974 Hlaupahópur HK
Sigurgísli Gíslason IS 1987 Hlaupahópur Sigga P
Sigurjón H Magnússon IS 1971 Mosóskokk
Sigurjón Ólafsson IS 1977
Sigurður Hafsteinsson IS 1964 Hvatberar
Sigurður Konráðsson IS 1953 Hlaupahópur Sigga P.
Sigurður Ólafsson IS 1973
Sigurður Pétur Jóhannsson IS 1999 Alparnir / Fjallahlaupaþjálfun
Sigurður Pétur Oddsson IS 1988
Sigurður Viktor Úlfarsson IS 1974 Náttúruhlaup
Sigvaldi Egill Lárusson IS 1985
Sigþrúður Ármann IS 1977
Sigþrúður Blöndal IS 1968
Sindri Leifsson IS 1988 Sólskinsbörnin
Sjöfn Yngvadóttir IS 1979 Náttúruhlaup
Snorri Þorvaldsson IS 1989
Soffía Kristinsdóttir IS 1993
Sonja Sif Jóhannsdóttir IS 1975 UFA-Eyrarskokk
Stefán Ólafsson IS 1985 HRauparar
Steinn Óskar Sigurðsson IS 1975
Stéphane Raguin FR 1977
Stine Baekgaard Olsen DK 1992 Danish National Trail Team
Sunna Björg Helgadóttir IS 1983 Náttúruhlaup
Sunna Guðmundsdóttir IS 1977 Team Suss
Svala Guðmundsdóttir IS 1990 Cf550
Svanhildur Þengilsdóttir IS 1964 Morgunhænur
Sverrir Haraldsson IS 1984 Non
Sævar Haukdal IS 1972 Bootcamp Akranes
Tanja Birgisdottir IS 1989
Teja Engel DE 1969
Thelma Björk Einarsdóttir IS 1990 Alparnir / Fjallahlaupaþjálfun
Thelma Lind Valtýsdóttir IS 1996
Tinna B. Baldvinsdóttir IS 1973 Baldvins
Tinna Brá Sigurðardóttir IS 1990
Tinna Lárusdóttir IS 1988 Árbæjarskokk
Tinna Rán Ægisdóttir IS 1980 Skokkhópur Álftaness
Tómas Gíslason IS 1968 Laugaskokk
Tómasson Kristjánsson IS 1965
Torfi Jóhannsson IS 1977 FÍ fjallahlaup
Tryggvi Sigurjónsson IS 1993
Úlfar Stefánsson IS 1981
Unnur Friðþjófsdóttir IS 1967 ÍR Skokk
Unnur Helgadóttir IS 1988
Unnur María Pálmadóttir IS 1981
Vala Björnsdóttir IS 1980 ÍR skokk
Valgeir Tómasson IS 1987 Crossfit Katla
Valgerður Sigurðardóttir IS 1976
Valgý Arna IS 1981
Valtýr Reginsson IS 1967
valtýr thors IS 1975
Vigdís Hallgrímsdóttir IS 1973 Morgunænur
Vilborg Sævarsdóttir IS 1983
Viðar Hreinn Olgeirsson IS 1980 E9 Gym
Ægir Björn Gunnsteinsson IS 1994
Ævar Pálmi Pálmason IS 1979
Þóra Björg Sigurðardóttir IS 1989
Þóra Margrét Ólafsdóttir IS 1989
Þóra Ýr Sveinsdóttir IS 1978 UFA-Eyrarskokk
Þórarinn Smári Thorlacius IS 1986
Þórdís Árnadóttir IS 1991
Þórdis Ólafsdóttir IS 1989
Þórfríður Haraldsdottir IS 1987
Þórhildur Svava Einarsdóttir IS 1993
Þórir Ingvarssom IS 1979 UMF Mímósa
Þórir Ármann Valdimarsson IS 1992 Boot Camp
Þórir Rafn Hauksson IS 1984 Covidhlaup
þórkatla sif albertsdóttir IS 1986
Þórólfur Ingi Þórsson IS 1976
Þorsteinn Helgi Valsson IS 1991 Hlaupahópur SiggaP og Torfa
Þorsteinn Yngvason IS 1984
Hengill Ultra 10 km (Skráðir: 138)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aldís Þóra Harðardóttir IS 1988
Alyssa Dougherty US 2004
Andri Steinn Guðmundsson IS 1990
Aníta Arnþórsdóttir IS 1984
Anna Hlín Sverrisdóttir IS 1990
Anna Izabela Matysko PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Anna Lilja Johansen IS 1981
Anna María Reynisdóttir IS 1977
Ármann Einarsson IS 1982 Náttúruhlaup
Ásgerður Sverrisdóttir IS 1989
Ashley Dougherty US 2002
Auður Anna Kristjánsdóttir IS 1987
Aðalbjörg Eggertsdóttir IS 1983
Barbara Kristjansdottir IS 1974
Bergdís Gunnarsdóttir IS 1975 Gæslugellur
Bergrún Gestsdóttir IS 1999
Birgitta Jonsdottir IS 1993
Birna Borg Bjarnadóttir IS 1989
Bjarnheiður Böðvarsdóttir IS 1980 Gæslugellur
Bjarni Dagur Bragason IS 2007 Frískir flóamenn
Bjarni Ingason IS 1973
Chad Sanford US 1976 CrossFit Wichita
Dagmar Pálsdottir IS 1998
Daria Zielaskowska PL 1986 ZIMNOLUBNI Islandia
David Kristjansson IS 1973
Daðey Björk Ingadóttir IS 1973
Diljá Hilmarsdóttir IS 2000
Eggert Sæmundsson IS 1976
Eiríkur Björnsson IS 1959 Náttúruhlaup
Eiríkur Björnsson IS 1959
Eiríkur Steinn Búason IS 1980
Elín Gunnlaugsdóttir IS 1965 Vorflugurnar
Elín Helga Jónsdóttir IS 1990
Elín Hrund Búadóttir IS 1976
Elín Skúladóttir IS 1977 Náttúruhlaup
Ellen Helga Steingrímsdóttir IS 1987
Erla Skaftadóttir IS 1954 Skokkhópur Hauka
Erna Dögg Úlfhéðinsdóttir IS 1990
Erna Jónsdóttir IS 1984
Erna Traustadóttir IS 1981 Bleiku Þrumurnar
Eva Dögg Steingrímsdóttir IS 1985
Eygló Hansdóttir IS 1984 Crossfit Hengill
Fjalar Hauksson IS 1979
François Blin FR 1990
Frímann Snær Guðmundsson IS 1990
Greta Huld Mellado IS 1982
Gunnar Axel Axelsson IS 1975 #TeamTroll
Guðbjörg Rós Haraldsdóttir IS 1954
Guðbjörg Þorsteinsdóttir IS 1977
Guðjón Ingi Ágústsson IS 1982
Guðný Ósk Guðmundsdóttir IS 1993
Guðrún Ása Eysteinsdóttir IS 1990
Guðrún Ása Jóhannsdóttir IS 1977
Guðrún Ósk Guðjónsdóttir IS 1993
Hafliði Emil Barðason IS 1993
Halldóra Hálfdánardóttir IS 1974
Halldóra Hauksdóttir IS 1982
Hanna Kjartansdóttir IS 1974
Hanna Kristín Sigurðardóttir IS 1974
Hanna Ýr Sigþórsdóttir IS 1981 Bleiku Þrumurnar
Hanna Þórsteinsdóttir IS 1982
Harpa Ýr Erlendsdottir IS 1978
Haukur Freyr Axelsson IS 1986 Laugaskokk
Helena Eyjólfsdóttir IS 1980
Helga María Heiðarsdóttir IS 1982
Helga Sigurbjörnsdóttir IS 1974 Team Auður
Helgi Jónasson IS 1983
Héðinn Sveinn Briem IS 1989
Hilda Jana Gísladóttir IS 1976 Fjallaskíðadeild KA
Hildur Eva Ómarsdóttir IS 1992
Hjördís Baldursdottir IS 1976
Hólmfríður Magnúsdóttir IS 1984
Ingvar Haraldsson IS 1989
Íris Björg Jóhannsdóttir IS 1985
Íris Gunnlaugsdóttir IS 1982
Íris Lind Sæmundsdóttir IS 1976
Ísabella Sól Ingvarsdóttir IS 2004 Fjallaskíðadeild KA
Ísleifur Gissurarson IS 1994
Iðunn Ingibergsdóttir IS 1990 UMFA
Jane María Sigurðardóttir IS 1978
Jeanne Rawdin US 1959 N/A
Jenný Ósk Þórðardóttir IS 1990
Jóhann Steinar Jóhannsson IS 1982
Jón G. Benediktsson IS 1975 Team Auður
Jóna Björk Sigurjónsdóttir IS 1971
Jórunn Viðar Valgarðsdottir IS 1969 Frískir Flóamenn
Kamma Jónsdóttir IS 1976
Karl Finnbogason IS 1970
Karl Sigfússon IS 1987 Meistari aleimsins
Karol Zielaskowski PL 2007 Zimnolubni Islandia
Katrín Dögg Teitsdóttir IS 1979
Katrin Krapp DE 1988
Klara Briem IS 1987
Kolbrún Ósk Jónsdóttir IS 1981
Lára Björg Einarsdóttir IS 1984
Lara Bæhrenz þórðardóttir IS 1971
Laura Scaglione US 1978
Lilja Dögg Jónsdóttir Eldon IS 1978
Linda Björk Hafsteinsdóttir IS 1984
Linda Lea Bogadóttir IS 1968 Mæðgurnar
Lisa Dailey US 1973 Run Goddess Run Club
Margrét Elín Arnarsdóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Margrét Gauja Magnúsdóttir IS 1976 #TeamTroll
Marsilía Dröfn Sigurðar IS 1970
Melkorka Knútsdóttir IS 1998
Ottó Erlingsson IS 1970
Ottó Ólafsson IS 1979
Ragnheiður Ingadóttir IS 1965 Höfrungur
Ragnheiður Traustadóttir IS 1975
Rakel Einarsdóttir IS 1992
Rannveig Reynisdóttir IS 1985
Rósa Björk Lúðvíksdóttir IS 1980 Maximus
Rúna Rut Ragnarsdóttir IS 1976 Runa Runner
Sandra Gwiazdowska PL 1996 ZIMNOLUBNI ISLANDIA
Sigrún Einarsdóttir IS 1984
Sigrún Karlsdóttir IS 1980
sigurborg sturludóttir IS 1967
Sigurður Gústafsson IS 1983
Sigurður Grétar Gíslason IS 1978 #TeamTroll
Silja Valdemarsdóttir IS 1983 WhiteHouse
Soffía Grímsdóttir IS 1978
Sólrún Día Fridriksdóttir IS 1992 Valur skokk
Sólveig Sigurvinsdóttir IS 1975
Sólveig Gunnarsdóttir IE 1973
Steinar Edduson IS 1991
Sveinn Magnusen IS 1983 AMN1
Teresa Tinna Rikharðsdóttir IS 1988
Tinna Sigurðardóttir IS 1979
Unnur Lára Hjálmarsdóttir IS 1995
Valdís Ingimarsdóttir IS 1989
Þóra Hrólfsdóttir IS 1965
Þóra Ýr Árnadóttir IS 1982
Þorbjörg Anna Steinarsdóttir IS 1991 Gæslugellur
Þórdís Eiríksdóttir IS 2003 Náttúruhlaup
Þórhildur Orradóttir IS 1988
Þórhildur Erla Pálsdóttir IS 1989
Þórkatla Hauksdóttir IS 1983
Þorleifur Björnsson IS 1973
Hengill Ultra 5 km (Skráðir: 18)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alejandra Rodríguez VE 1990
Andreivis Jesus Arenas C VE 1990
Árdís Björnsdóttir IS 1978
Ásgerður Ágústsdóttir IS 1983
Birna Björnsdóttir IS 1988
Eva Frecea US 1970 Marshmallow Athletic Club
Eva Hrund Aðalbjarnardóttir IS 1987 Hlaupahópur Hildar
Ewa Bartyzel PL 1987 Zimnolubni Islandia
Geir Þorvaldsson IS 1983
Hildur Halldórsdóttir IS 1989
Inga Aniela Czurylo IS 2012 Zimnolubni Islandia
Íris Hrund Þorsteinsdóttir IS 1985
Líney Óladóttir IS 1965
Magdalena Magiera IS 1986 Zimnolubni Islandia
Sandra Dögg Garðarsdóttir IS 1989
Sandra Ósk Jóhannsdóttir IS 1984
Sebastian Frecea US 2010 Marshmallow Athletic Club
Viktor Víkingur Sigmundsson IS 2009 Zimnolubni Islandia