Hengill Ultra 2022

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Hengill Ultra Trail 100 mílur (160 km) (Skráðir: 4)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Benjamin Barber GB 1992
Davíð Rúnar Bjarnason IS 1989
Mikael Schou IS 1988
Sigurgeir Sigurðsson IS 1995
HENGILL MIDNIGHT 10 km (Skráðir: 77)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnar Guðmundsson IS 1982
Anna Stína Jónsdóttir IS 1990
Árdís Birgisdóttir IS 1993
Arndís Ágústsdóttir IS 1974
Atli Jakob Hlöðversson IS 1996
Auður Halldórsdóttir IS 1988
Benedikt Einar Gunnarsson IS 1953
Bjarni Viðar Hólmarsson IS 1989
Björg Sigurjónsdóttir IS 1980 Sindri
Bylgja Ólafsdóttir IS 1980
Daníel Már Arason IS 1987
Daðey Björk Ingadóttir IS 1973
Drífa Ísabella Davíðsdóttir IS 1974
Eggert Birgisson IS 1972
Einar Þorfinnsson IS 1986
Eiríkur Steinn Búason IS 1980
Elías Óskarsson IS 1970 Crossfit Hengill
Elísabet ösp Pálsdóttir IS 1981
Erla Magnúsdóttir IS 1954
Erling Adolf Ágústsson IS 1974
Erlingur Brynjulfsson IS 1979
Esther Gunnarsdóttir IS 1989
Eva Laufey Kjaran IS 1989
Friðleifur Friðleifsson IS 1970
Gunnar HALLDÓRSSON IS 1993
Gunnar Torfason IS 1973 Vestri
Guðjón Jónsson IS 1985 Frískir flóamenn
Guðrún Harpa Kristinsdóttir IS 1983
Halla Sigurðardóttir IS 1980
Halldóra Andrésdóttir IS 1975
Helga Margret Freysdóttir IS 1990
Helga María Heiðarsdóttir IS 1982
Helgi Jacobsen IS 1973
Helgi Már Erlingsson IS 1979 Víkingur
Herdís Tryggvadóttir IS 1953 Hlaupahópur Hornafjarðar
Hildur Kristín Einarsdóttir IS 1974
Hólmfríður Eva Björnsdóttir IS 1996
Hörður Hermannsson IS 1990
Hulda María Stefánsdóttir IS 1976 Hlaupahôpurinn Suss
Jean-Philippe Boudreault CA 1975
Joey Hendriks NL 1988
Jóhann Gunnar Guðmundsson IS 1978
John Tómasson IS 1974 Víkingur
Karl Jóhann Stefánsson IS 2006
Katrín Kristinsdóttir IS 1977
Kim Eric Swartz SE 1989 Íþróttafélagið Styrmir
Kjartan Kjartansson IS 1979
Kristín Benediktsdóttir IS 1983
Kristín Óladóttir IS 1972 Hlaupahópur Hornafjarðar
Kristinn Kristinsson IS 1985 Team F8UR
Lára Bæhrenz Þórðardóttir IS 1971
Lárus Hrafn Hallsson IS 1991
Laufey Einarsdóttir IS 1969 Tommi skokk
Nick Gísli janssen IS 1999 Hlaupahópur Sigga P
Ósk Sigurjónsdóttir IS 1989 UMF Sindri
Óskar Helgi Guðnason IS 1972 Frískir Flóamenn
Óttar Gunnlaugsson IS 1995
Páll Melsted IS 1980
Pétur Björgvin Sveinsson IS 1987 Íþróttafélagið Styrmir
Ragnheiður Ingadóttir IS 1965 Höfrungur
Rúna Rut Ragnarsdóttir IS 1976 Runa Runner
Sheila Basio NL 1997
Sigurbjörg helga Sæmundsdóttir IS 1978
Sigurður Örn Jónsson IS 1970 Íslenzkir / HRAS
Sigurður Viktor Úlfarsson IS 1974 Náttúruhlaup
Sigþrúður Ármann IS 1977 Club 100
Skuli Sigvaldason IS 1988
Sólveig Andrésdóttir IS 1985
Sólveig Arnardóttir IS 1983
Stephanie Mayer CA 1984
Stuart Maxwell IS 1982
Sunna Guðmundsdóttir IS 1977 Team Suss
Svanlaug Kjartansdóttir IS 1974 Frískir Flóamenn
Tinna Kristinsdóttir IS 1988
Viktoría Jensdóttir IS 1981
Þórhildur Orradóttir IS 1988
Þórhildur Þórarinsdóttir IS 1989 Náttúruhlaup
Hengill Ultra Trail 106 km (Skráðir: 23)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alexander Broddi Sigvaldason IS 2004
Ástþór Guðmundsson IS 1991 jamaica
Dalrós Inga Ingadóttir IS 2003 Ultraform
David Fonseca PT 1984
Davið Björn Kjartansson IS 1964 riddari Rósu
Elvar Karlsson IS 1990 hlaupboyz
Ernest Grudziński PL 1963 Burzyn-Biebrza TEAM
Felix Starker DE 1983
Helga María Heiðarsdóttir IS 1982 Náttúruhlaup
Hjalti Kolbeinsson IS 1983 ÍR
Hjörtur Valgeirsson IS 1976 Náttúruhlaup/Coach Birgir
Hlynur Guðmundsson IS 1972 Team Hlaupár
Ingólfur Bjarni Sveinsson IS 1980
Jens Kristinn Gíslason IS 1978
Kjartan Rúnarsson IS 1976 Náttúruhlaup
Maxime Sauvageon IS 1985
Oddur Máni Malmberg IS 1992 Vsb
Reynir Jónsson IS 1980
Shan US 1972
Sigrún B Magnúsdóttir IS 1976
silvia Llorens IS 1978
Sölvi Snær Egilsson IS 2003
Sverri Mohr Edvinsson FO 1965 Bragdið Tórshavn
HENGILL MIDNIGHT 26 km (Skráðir: 70)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aldís Róbertsdóttir IS 1981 ÍA
Andrew Gilbert US 1962
Anna Rafnsdóttir IS 1983 Náttúruhlaup
Ásdís Benediktsdóttir IS 1984 Náttúruhlaup/Ultraform
Ásdís Sigurgeirsdóttir IS 1983
Ásgeir Þór Magnússon IS 1991
Auður Benediktsdóttir IS 1984 Náttúruhlaup
Auður Ólafsdóttir IS 1967 Frískir Flóamenn
Aðalbjörg Skúladóttir IS 1971 Frískir Flóamenn
Berta Ellertsdóttir IS 1981
Birna Valtýsdóttir IS 1993 MGT
Daníel Guðmundsson IS 1998
Davíð Bragason IS 1992 Flandri
Elín Áslaug Ásgeirsdóttir IS 1980
Elisa Kristinsdóttir IS 1994
Elsa Guðbergsdóttir IS 1980 Crossfit Sport - HLL
Erla Guðmundsdóttir IS 1980 Hlaupa, lyfta og leika CrossFit Sporthúsinu
Erla Signý Þormar IS 1979 Náttúruhlaup / November Project
Erna Sigfúsdóttir IS 1969
Eyrún Eyþórsdóttir IS 1973
Eyrún Ösp Eyþórsdóttir IS 1983
Fjóla Lind Jónsdóttir IS 1980
Gréta Björg Jakobsdóttir IS 1983 CrossFit Sport
Guðmundur Hjörvar IS 1971 Snæfell
Guðný Hrund Rúnarsdóttir IS 1978 Frískir Flóamenn
Guðríður Þorgeirsdóttir IS 1982
Guðrún Bjarnadóttir IS 1976 CrossfitSport
Guðrún Jóna H. Hilmarsdóttir IS 1993
Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé IS 1969
Harpa Þöll Gísladóttir IS 1985 Notalegar
Helga Kristín Halldórsdóttir IS 1980 CrossfitSport HLL hópurinn
Helga Rúna Þorsteinsdóttir IS 1982 CrossfitSport
hjalti Sverrisson IS 1978
Hróar Jónasson IS 1989 Tindur
Hrönn Birgisdóttir IS 1971 CrossFitSport
Ingunn Ludviksdottir IS 1977 Crossfit Sport
Íris Ásgeirsdóttir IS 1987 Hamar
Íris Ósk Ólafsdóttir IS 1982
Jón Ólafur Jónsson IS 1981 Snæfell
Jónas Guðnason IS 1982 Hamar
Karen Gylfadóttir IS 1985
Kristín Gestsdóttir IS 1982
Kristján Friðgeir Kristjánsson IS 1970 Skokkhópur Álftanes
Kristmar Ólafsson IS 1959 FlNDRI
Lilja Olsen IS 1981
Magnús Gísli Eyjólfsson IS 1977
Maren Rós Steindórsdóttir IS 1981
Maria Gunnarsdottir IS 1978
Mariusz Rogala PL 1989 Zabiegani Reykjavik
Marteinn Urbancic IS 1993 Fjallahlaupaþjálfun
Nikol Kowalik PL 1995
Ólafur Einarsson IS 1990
Pétur Örn Gíslason IS 1987
Reynir Jónsson IS 1978
Rósa Eiríksdóttir IS 1988 CrossfitSport
Saga Jonsdottir IS 1980 Náttúruhlaup
Samúel Þorsteinsson IS 1982
Sigurður Einar Guðjónsson IS 1973 Hlaupahópur Hamars
Skúli Magnússon IS 1976
Soffía Rut Gísladóttir IS 1985
Sonja Sif Jóhannsdóttir IS 1975 UFA-Eyrarskokk
Stefanía Róbertsdóttir IS 1989
Steinunn Anna Hannesdóttir IS 1989
Steinunn Leifsdóttir IS 1979
Stígur Stefánsson IS 1970
Svanþór Laxdal IS 1979 Crossfit sport
Svavar Hrafn Ágústsson IS 1999
Thomas Daehling IS 1983 Náttúruhlaup / CCP
Una Guðrún Einarsdóttir IS 1977
Þórður Torfason IS 1979 Náttúruhlaup / November Project
HENGILL MIDNIGHT 53 km (Skráðir: 28)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Antonía Helga Guðmundsdóttir IS 1988
Arnar Sveinn Geirsson IS 1991
Árni Arnar Sæmundsson IS 1992 Mídas
Bára Hlynsdóttir IS 1983 Mosóskokk
Bjarki Halldórsson IS 1992 Hiker Nation
Bjarni Kristmarsson IS 1986
Cami Ostman US 1967 Run Goddess Run!
Carol Frazey US 1969 Run Goddess Run!
Egill Gunnarsson IS 1992 Fjallahlaupaþjálfun / Hiker Nation
Friðrik Benediktsson IS 1983 Eyjaskokk/Sportvörur
Gudmundur Bjarni Sverrisson IS 1965 Von Wallenbergs
Gunnhildur Ásta Traustadóttir IS 1980 Hlaupahópur FH
Guðmundur Daði Guðlaugsson IS 1989 3N/FH/Kentárar
Hörður Harðarson IS 1981
Höskuldur Kristvinsson IS 1949 Náttúruhlaup
Ívar Jónsson IS 1969
Ívar Sæland IS 1983
Jónína Gunnarsdóttir IS 1975
Klemenz Sæmundsson IS 1963 3N
Marvin Einarsson IS 1991
praveen gurung IS 1992
Rakel María Hjaltadóttir IS 1993 UltraForm
Rúnar Dór Daníelsson IS 1984 3N / Kentárar
Sigrún Halldórsdóttir IS 1967
Snorri Halldorsson IS 1970
Stefán Georgsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Zvjezdan Jovisic IS 1972
Ægir Emilsson IS 1969 N3
Hengill Ultra 53 km (Skráðir: 154)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adam Komorowski PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Agnar Darri Sverrisson IS 1994 Tvíhleypan
Agnes Helga Martin IS 1978
Almar Geir Alfreðsson IS 1999 Knattspyrnufélagið Smári
Amer Nezirovic SE 1980 Hälle IF
Andri Teitsson IS 1966 UFA Eyrarskokk
Anna Berglind Pálmadóttir IS 1979
Anthony Gavriel GB 1994 None
Ari steinar Svansson IS 1989 Umf Selfoss
Ármann Karl Guðmundsson IS 1965 einfari
Arnar Jónsson IS 1982 Náttúruhlaup
Arngrímur Fannar Haraldsson IS 1976
Arnþór Guðjónsson IS 1973
Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir IS 1973
Atli örn Sævarsson IS 1975
Auðun Ingi Ásgeirsson IS 1990 FBSR
Auður Eyberg Helgadóttir IS 1979 Náttúruhlaup
Baldur Gunnlaugsson IS 1969 Hlaupaform
Benedikt Viðarsson IS 1979
Bergur Sigurdarson IS 1992
Bjarki Pálmason IS 1983 Hlaupahópur Víkingur Fossvogi
Bjarni Kristinsson IS 1983
Bryndis Bjarnadóttir IS 1989 Ultrahópur nátturuhlaupa
Bryndís María Davíðsdóttir IS 1974 UFA-Eyrarskokk
Brynjólfur Jökull Bragason IS 1992 UFA -eyrarskokk
Búi Steinn Kárason IS 1989
Chris Szabo US 1994
Costas Flevas GR 1979 100 Marathon Club
Daníel G. Daníelsson IS 1992 Náttúruhlaup Ultra
DEGRAEVE JEREMIE FR 1985
Díana Harpa Ríkarðsdóttir IS 1972 Skokkhópur Hauka
Diane Brodeur CA 1964
Eggert H Sigmundsson IS 1974
Einar Benediktsson IS 1983
Einar Ingimundarson IS 1974 UFA-Eyrarskokk
Elín Hrefna Ólafsdóttir IS 1988
Elísabet Rós Birgisdóttir IS 1976 Haukar
Elva Gísladóttir IS 1973
Elvar Þór Karlsson IS 1990 Hlaupboyz
Eric Roy CA 1979
Erla Rún Guðmundsdóttir IS 1989 FBSR
Eva Steingrímsdóttir IS 1985
Fannar Baldvinsson IS 1989 Baldwins
Georgina Townsend GB 1989 100 marathon club
glen avery US 1950
Grétar Jónsson IS 1977 Krókabyggð 20
Grétar Örn Guðmundsson IS 1985 Fjallahlaupaþjálfun
Gudbjörg Margrét Björnsdóttir IS 1973 Mosóskokk
Gunnar Petersen IS 1974
Gunnar Stefansson IS 1976
Guðbrandur Lingþórsson IS 1999
Guðlaugur Garðar Lárusson IS 1991 Ultraform
Guðmundur Kári Þorgrímsson IS 1999 Bratti
Guðmundur Stefán Guðmundsson IS 1983 HH 105
Guðrún Björg Úlfarsdóttir IS 1987 Crossfit Hengill
Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir IS 1974 Fjallahlaupaþjálfun / Hlaupár
Halldór Darri Guðjónsson IS 1992 HFA
Hanlie Fouche ZA 1982
Hannes Geirsson IS 1978 Náttúruhlaup
Heini Rintanen FI 1998 Vanhan Littoistentien Fasaanit
Helena Jónsdóttir Steinsen IS 1991
Helgi Rúnar Pálsson IS 1979 UFA-Eyrarskokk
Hildur Aðalsteinsdóttir IS 1983 Skokkhópur Hauka/Náttúruhlaup
Hildur Hörn Orradóttir IS 1994 Team Karkur
Hildur Sævarsdóttir IS 1979
Hjörtur Logi Valgardsson IS 1988 S-Fit
Hlynur Herjólfsson IS 1983
Hlynur Jóhannsson IS 1975 Skokkhópur Hauka
Hólmgeir Þorsteinsson IS 1972 Landvættir Egils
Hörður Hlífarsson IS 2000
Hörður Ingþór Harðarson IS 1980
Hrönn Hrafnsdóttir IS 1967 Breiðablik
Hulda Elma Eysteinsdóttir IS 1982 UFA-Eyrarskokk
Ingi Már Kjartansson IS 1987 Staðarfell
Ingi Páll Sæbjörnsson IS 1973 Skokkhópur Hauka
Ingi Rúnar Árnason IS 1981 Flandri Borgarnes
Ingólfur Freyr Guðmundsson IS 1973 Landvættir Egils
Jess Navratil Strawn US 1978
Jóhann Bragi Birgisson IS 1984
Johann Gudmundsson IS 1968 Náttúruhlaup
Jóhann Gunnar Guðbjartsson IS 1992
Jóhanna Linda Jóhannesdóttir IS 1991
Jökull Vilhjálmsson IS 1990 Hlaupboyz
Jón Bersi Ellingsen IS 1971 HK
Jonas Holmgaard DK 2000
Jónatan Hrafn Daníelsson IS 1992
JOSE DURAN ES 1961 C. A. PALACIEGO
Karen Kjartansdottir IS 1980 Náttúruhlaup
Katrin Bjarney Hauksdottir IS 1991 Ultraform
Kjartan Guðmundsson IS 1972 Náttúruhlaup
Klara Guðbrandsdóttir IS 1976
Kristinn Jóhann Ólafsson IS 1969
Kristinn Olafsson IS 1988
Kristján Svanur Eymundsson IS 1994
Larry Hall IS 1954
Lóa Björk Kjartansdóttir IS 1973 Náttúruhlaup
Magnus Haflidason IS 1982
Magnús Orri Einarsson IS 1976
Marcin Kamienski PL 1984 Zabiegani Reykjavik
Marinó Albertsson IS 1969 Skokkhópur Hauka
Martin Powers US 1959
Mary Powers US 1961
Matthildur Rúnarsdóttir IS 1972 Hlaupahópur FH
Michael Dougherty US 1978
Muir Black US 1979
Nathan Schwab US 1979
Ólafur Ágústsson IS 1983
Ólafur Örn Josephsson IS 1977 S-Fit
Oliver Wilcox GB 1985
Örvar Sigurgeirsson IS 1971
Óskar Gíslason IS 1976
Óskar Örn Óskarsson IS 1973 Náttúruhlaup
Óttar Kjartansson IS 1973
Patrick Andersen DK 1982
Paul Mathew GB 1976 Valur
Philippe BLIN FR 1990
Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir IS 1992 Le Sig running club
Ragnhildur Kristjánsdóttir IS 1981
Rakel Fridriksdottir IS 1977 UFA Eyrarskokk
Rakel Káradóttir IS 1979 UFA-Eyrarskokk
Rasmus Stuckert DK 2000 Jellyboys
RENARD ALEXANDRINE FR 1985
Róbert Magnússon IS 1982
Rosa Maria Camacho Balboa MX 1969
Sam Edgerley GB 1991
Sara Sigurbjörnsdóttir IS 1984
Sigríður Björg Einarsdóttir IS 1966 Fjallahlaupaþjálfun
Sigtryggur Brynjarsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Sigurjón Erni Sturluson IS 1990 UltraForm/Sportvörur
Simona Vareikaité IS 1992
Snorri Björnsson IS 1994
Stefán Gíslason IS 1957 Flandri
Steinar Axelsson IS 1976
Steinn Stefánsson IS 1983 HFA
Steve Roguski US 1958
Svanur Karlsson IS 1970 Náttúruhlaup / Hlaupahópur FH
Sveinn Atli Árnason IS 1995 BootCamp
Særós Tómasdóttir IS 1973
Sævar Már Atlason IS 1990 Team Karkur
Telma Matthíasdóttir IS 1976 Bætiefnabúllan
tinna tómasdóttir IS 1982 Eyrarskokk
Tómas Guðjónsson IS 1971 Náttúruhlaup
Tómas Joð Þorsteinsson IS 1988 #Árbær
Tómas Þór Jacobsen IS 1992
Trausti Þorsteinsson IS 1990
Valgerður Rúnarsdóttir IS 1964 Hlaupahópur FH
VANTAR NAFN IS 1983
Vilborg Þórsdótir IS 1964 Skokkhópur Hauka
Viðar Kristinsson IS 1982
Whitney Schwab US 1976
Zdzislaw Nakoneczny PL 1984 Zabiegani Reykjavik
Þorsteinn E Þorsteinsson IS 1963 Eyberg Ice
Þorsteinn Roy Jóhannsson IS 1991 Alparnir / Fjallahlaupaþjálfun
Þórður Sigtryggsson IS 1980
Hengill Ultra 10 km (Skráðir: 213)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adda Steina Haraldsdóttir IS 1987
Airidas Liaugminas LT 1985 Hamar
Aldís Þóra Harðardóttir IS 1988
Alyssa Dougherty US 2004
Andrea Björk Olgeirsdottir IS 1994 Alparnir
Andri Steinn Guðmundsson IS 1990
Aníta Arnþórsdóttir IS 1984
Anna Björg Stefánsdóttir IS 1966
Anna Hlín Sverrisdóttir IS 1990
Anna Izabela Matysko PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Anna Lilja Johansen IS 1981
Anna María Reynisdóttir IS 1977
Arnór Már Másson IS 1999 G13
Aron Snær Friðriksson IS 1997
Ásgerður Sverrisdóttir IS 1989
Ashley Dougherty US 2002
Auður Anna Kristjánsdóttir IS 1987
Aðalbjörg Eggertsdóttir IS 1983
Bergdís Gunnarsdóttir IS 1975 Gæslugellur
Bergrún Gestsdóttir IS 1999
Birgitta Jonsdottir IS 1993
Birna Borg Bjarnadóttir IS 1989
Birna Kjartansdóttir IS 1971 Hlaupahópur Hildar
Birta Karen Petersen IS 1996
Bjarki Áskelsson IS 1982
Bjarnheiður Böðvarsdóttir IS 1980 Gæslugellur
Bjarni Dagur Bragason IS 2007 Frískir flóamenn
Bjarni Ingason IS 1973
Bjarni Sigurðsson IS 1960
Björk Davíðsdóttir IS 1998
Björn Ásgeir Björgvinsson IS 1980 Hamar
Bragi Bjarnason IS 1981 Frískir flóamenn
Brynjar Hafþórsson IS 1987
Chad Sanford US 1976 CrossFit Wichita
Dagmar Pálsdottir IS 1998
Dagur Benediktsson IS 1998 Team Seagold
Dagur Bærings Bjarnason IS 1976 Hjólasporhundarnir
David Chu GB 1993
David Kristjansson IS 1973
Diljá Hilmarsdóttir IS 2000
Drífa Flosadóttir IS 1972 Hlaupahópur FH
Droplaug Guttormsdóttir IS 1986 Hlaupahópur Hildar
Eggert Þorsteinsson IS 1988 Frískir Flóamenn
Eiríkur Björnsson IS 1959 Náttúruhlaup
Eiríkur Björnsson IS 1959
Elín Helga Jónsdóttir IS 1990
Elín Hrund Búadóttir IS 1976
Elín Skúladóttir IS 1977 Náttúruhlaup
Elín Thor Þorsteinsdóttir IS 1974 NH
Elinóra Kristinsdóttir IS 1974 Víkngur
Ellen Helga Steingrímsdóttir IS 1987
Elvire Danilels US 1971
Erla Björnsdóttir IS 1976 Löturskokk Mosfellsbær
Erla Skaftadóttir IS 1954 Skokkhópur Hauka
Erna Dögg Úlfhéðinsdóttir IS 1990
Erna Traustadóttir IS 1981 Bleiku Þrumurnar
Eva Dögg Steingrímsdóttir IS 1985
Eygló Hansdóttir IS 1984 Crossfit Hengill
Fjalar Hauksson IS 1979
François Blin FR 1990
Freyja Baldursdóttir IS 1988
Freyja rut Magnúsdóttir IS 1993
Frímann Snær Guðmundsson IS 1990
Frosti Halldórsson IS 1971
Garðar Gíslason IS 1990 Náttúruhlaup
Greta Huld Mellado IS 1982
Gunnar Axel Axelsson IS 1975 #TeamTroll
Guðbjörg Rós Haraldsdóttir IS 1954
Guðbjörg Þorsteinsdóttir IS 1977
Guðjón Ingi Ágústsson IS 1982
Guðný Ósk Guðmundsdóttir IS 1993
Guðrún Ása Eysteinsdóttir IS 1990
Guðrún Ása Jóhannsdóttir IS 1977
Guðrún Ósk Guðjónsdóttir IS 1993
Hafliði Emil Barðason IS 1993
Halldór Bjarnason IS 1996 Alparnir
Halldóra Hálfdánardóttir IS 1974
Halldóra Huld Ingvarsdóttir IS 1988 UltraForm
Hanna Kjartansdóttir IS 1974
Hanna Kristín Sigurðardóttir IS 1974
Hanna Ýr Sigþórsdóttir IS 1981 Bleiku Þrumurnar
Hanna Þórsteinsdóttir IS 1982
Harpa Víðisdóttir IS 1970 Morgunhæna
Harpa Ýr Erlendsdottir IS 1978
Haukur Freyr Axelsson IS 1986 Laugaskokk
Heiða Norðkvist Halldórsdóttir IS 1999 CrossFit Reykjavík
Helena Eyjólfsdóttir IS 1980
Helga Jónsdóttir IS 1968 Þríkó- Breiðablik
Helga Sigurbjörnsdóttir IS 1974 Team Auður
Helga Ýr Erlingsdóttir IS 1983 Hlaupahópur Hildar
Helgi Jónasson IS 1983
Hermann Sigurðsson IS 1981
Héðinn Sveinn Briem IS 1989
Hilda Jana Gísladóttir IS 1976 Fjallaskíðadeild KA
Hildur Eva Ómarsdóttir IS 1992
Hildur Grímsdóttir IS 1987 Hlaupahópur Hildar
Hjördís Baldursdottir IS 1976
Hólmfríður Magnúsdóttir IS 1984
Hrefna Matthíasdóttir IS 1988 Hlaupahópur FH
Hugrún Árnadóttir IS 1955 Skokkhópur Hauka
Ilmur Gisladottir IS 1977 Náttúruhlaup
Ingibjörg Helga Konráðsdóttir IS 1987
Ingibjörg Sigurðardóttir IS 1985
Ingvar Haraldsson IS 1989
Íris Gunnlaugsdóttir IS 1982
Íris Lind Sæmundsdóttir IS 1976
Íris Sverrisdóttir IS 1993 Laugaskokk
Ísabella Sól Ingvarsdóttir IS 2004 Fjallaskíðadeild KA
Íshildur Agla IS 1997 Hlaupahópurinn Tryggur
Iðunn Ingibergsdóttir IS 1990 UMFA
Jane María Sigurðardóttir IS 1978
Jeanne Rawdin US 1959 N/A
Jenný Ósk Þórðardóttir IS 1990
Jóhann Steinar Jóhannsson IS 1982
Jóhanna Sigríður Sveinsdóttir IS 1990 Hlaupahópur Hornafjarðar
Jón G. Benediktsson IS 1975 Team Auður
Jóna Björk Sigurjónsdóttir IS 1971
Jórunn Viðar Valgarðsdottir IS 1969 Frískir Flóamenn
Kamma Jónsdóttir IS 1976
Karen Inga Bergsdóttir IS 1994 Laugaskokk
Karl Finnbogason IS 1970
Karl Sigfússon IS 1987 Meistari aleimsins
Karol Zielaskowski PL 2007 Zimnolubni Islandia
Katrín Ásta Karlsdóttir IS 1999
Katrin Krapp DE 1988
Kevin Freyr Leósson IS 1989
Klara Briem IS 1987
Kolbrún Kristínardóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Kolbrún Ósk Jónsdóttir IS 1981
Kolbrún Thorsteinsdóttir IS 1967
Kristín Lyngdal IS 1988
Kristín Traustadóttir IS 1972 Hlaupahópur Hildar
Kristinn Bjarnason IS 1981 Why Not?
Kristjana Hallgrímsdóttir IS 1972 Hlaupahópur Hildar
Lára Björg Einarsdóttir IS 1984
Lara Bæhrenz þórðardóttir IS 1971
Laura Scaglione US 1978
Lella Erludottir IS 1978
Lilja Dögg Jónsdóttir Eldon IS 1978
Linda Björk Hafsteinsdóttir IS 1984
Linda Björk Thorberg Þórðardóttir IS 1981 Laugaskokk/HHHC
Linda Lea Bogadóttir IS 1968 Mæðgurnar
Linda Rós Jóhannesdóttir IS 1984
Lisa Dailey US 1973 Run Goddess Run Club
Már Þórarinsson IS 1971 G13
Margrét Gauja Magnúsdóttir IS 1976 #TeamTroll
Margrét Þórisdóttir IS 1993
Marsilía Dröfn Sigurðar IS 1970
Matthildur B. Stefánsdóttir IS 1964 Náttúruhlaup
Melkorka Knútsdóttir IS 1998
Nikulás Már Finnsson IS 1994
Ninna Sif Svavarsdóttir IS 1975
Óli Þórðarson IS 1992
Ottó Ólafsson IS 1979
petrúnella skúladóttir IS 1985
Ragna Björg Kristjánsdóttir IS 1997
Ragnheiður Traustadóttir IS 1975
Rakel Dögg Gudmundsdottir IS 1985
Rakel Einarsdóttir IS 1992
Rannveig Reynisdóttir IS 1985
Rósa Björk Lúðvíksdóttir IS 1980 Maximus
Rósa Gunnlaugsdóttir IS 1970
Sandra Bjarnadottir IS 1988
Sandra Gwiazdowska PL 1996 ZIMNOLUBNI ISLANDIA
Sara Björk Lárusdóttir IS 1990
Sara Ívarsdóttir IS 1999
Sara Lind Gunnarsdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Sigga Rósa Kristinsdóttir IS 1973
Sigríður Stefánsdóttir IS 1973 Morgunhænur
Sigríður Þóra Birgisdóttir IS 1991
Sigrún Erla Lárusdótti IS 1997
Sigrún Karlsdóttir IS 1980
Sigrún Pálmarsdóttir IS 1969 Löturskokk Mosó
sigurborg sturludóttir IS 1967
Sigurjón Hallgrímsson IS 1990
Sigurlaug Kjærnested IS 1993
Sigurður Gústafsson IS 1983
Sigurður Grétar Viðarsson IS 1978 #TeamTroll
Sigþrúður Blöndal IS 1968
Silja Ulfarsdottir IS 1981 FH
Sjöfn Yngvadóttir IS 1979 Náttúruhlaup
Snorri Páll Guðbjörnsson IS 1986 Alparnir
Soffía Grímsdóttir IS 1978
Sóley Rut Ísleifsdóttir IS 1965 Greenfit
Sólrún Día Fridriksdóttir IS 1992 Valur skokk
Sólveig Sigurvinsdóttir IS 1975
Sólveig Gunnarsdóttir IE 1973
Sonja Kjartansdottir IS 1985
Stefán Guðni Stefánsson IS 1990 G13
Stella Stefánsdóttir IS 1988
Svanhildur Þengilsdóttir IS 1964 Morgunhænur
Sveinn Magnusen IS 1983 AMN1
Svend Jörgensen DK 1983
Sverrir Haraldsson IS 1984 Non
Tara Beattie GB 1990
Taras Telkovsky BY 1987 Trinity
Teresa Tinna Rikharðsdóttir IS 1988
Tinna Sigurðardóttir IS 1979
trausti ingvarsson IS 1982 Flækjufótur
Unnur Lára Hjálmarsdóttir IS 1995
Valdís Ingimarsdóttir IS 1989
Vigdís Hallgrímsdóttir IS 1973 Morgunænur
Vigfús Haukur Hauksson IS 2004 UltraForm
Þóra Hrólfsdóttir IS 1965
Þóra G Benediktsdóttir IS 1964
Þóra Ýr Árnadóttir IS 1982
Þorbjörg Anna Steinarsdóttir IS 1991 Gæslugellur
Þórdís Sveinsdóttir IS 1979 Löturskokkur
Þórdís Þórsdóttir IS 1983 Hlaupahópur Hornafjarðar
Þórhildur Erla Pálsdóttir IS 1989
Þórir Halldórsson IS 1977 Liverpool
Þórkatla Hauksdóttir IS 1983
Þorleifur Björnsson IS 1973
Hengill Ultra 26 km (Skráðir: 477)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adda María Óttarsdóttir IS 1994
Adolf Bragason IS 1978 Árborg FC
Albert Óskarsson IS 1968 Me Team
Aldís Arnardóttir IS 1987 Laugaskokk
Alex Mar Bjarkason IS 1999
Alex Willumsen DK 1983
Alexander Kristinsson IS 1996
Alma Rún Alma Rún IS 1982 UFA-Eyrarskokk
Almar Þór Þorgeirsson IS 1974 Black Gym
Amalie Hauge Bengtsson DK 1995 Danish National Trail Team
Amelía Ósk IS 1998
Anders Poul DK 1984 Danish National Trail Team
Andrea Kolbeinsdóttir IS 1999
Andri Steinar IS 1993
Andri Vilbergsson IS 1984
Andri Þór Ellertsson IS 1988 #árbær
Andri Þór Magnússon IS 1988
Anna Björg Björnsdóttir IS 1981 Team Awesome
Anna Eyfjörð Eiríksdóttir IS 1980 UFA Eyrarskokk
Anna Huld Guðmundsdóttir IS 1979 Árbæjarskokk
Anna Hulda Sigurðardóttir IS 1976 Bootcamp
Anna Magnúsdóttir IS 1981 UFA Eyrarskokk
Anna Maria Urban IS 1989
Anna Sigríður Sigurjónsdóttir IS 1990 Bootcamp
Ari Danielsson IS 1972
Ármann Einar Lund IS 1972 Náttúruhlaup
Ármann Einarsson IS 1982 Náttúruhlaup
Arna Ýrr Sigurðardóttir IS 1967 Fjölnir
Arnar Helgi Jónsson IS 1988 Drekar
Arnar Scheving Thorsteinsson IS 1975
Arnar Þór Sigurðsson IS 1965
Arnar Þór Úlfarsson IS 1980
Arnbjörg María Danielsen IS 1980
Árni Helgason IS 1981 TKS
Árni Hilmar Birgisson IS 1978
Árni Páll Hafþórsson IS 1989
Árni Veigar Thorarensen IS 1997
Arnór Gauti Hauksson IS 1982
Ása Kristjánsdóttir IS 1978 ÍR Skokk
Ásdís Elva Kristinsdóttir IS 1984 UFA Eyrarskokk
Ásdís Kristinsdóttir IS 1975
Ásdís Pálmadóttir IS 1976 UltraForm
Ásgeir Örn Sigurpálsson IS 1990
Ásgeir Pétursson IS 1984
Aslaug Ben. IS 1992
Áslaug Hafsteinsdóttir IS 1971 Náttúruhlaup
Áslaug Pálsdóttir IS 1978
Asmir Þór Þórsson IS 1991
Ásta Margrét Guðmundsdóttir IS 1973
Ásta Rafnsdóttir IS 1965 Náttúruhlaup
Atli Sigurðsson IS 1989 Le Sig Running Club
Atli Þorsteinsson IS 1975
Audur Hörn Freysdottir IS 1966 UFA Eyrarskokk
Audur Sveinsdottir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Auður H. Ingólfsdóttir IS 1970
Bára Mjöll Þórðardóttir IS 1979
Bárður Hólmgeirsson IS 2004 Landvættir Egils
Begitte Hansen DK 1989 Danish National Trail Team
Benedikt Orri Birgisson IS 1988
Benedikt Sigurðsson IS 1964
Berglind Berndsen IS 1977
Berglind Elíasdóttir IS 1988 Selfoss
Berglind Sigurðardóttir IS 1981
Bergrún Benediktsdóttir IS 1982
Bergsveinn Olafsson IS 1992 Ultraform
Bergur Finnbogason IS 1982
Bergþór Böðvarsson IS 1967
Bergþór Kristinsson IS 1980 Hamar
Berta Ólafsdóttir IS 1991 Greenfit
Birgir Magnússon IS 1984
Birkir Gretarsson IS 1994
Birna Almarsdóttir IS 1993
Birna Björk Árnadóttir IS 1970 HHFH
Birna Hlynsdóttir IS 1987 Hlaupahópur HK
Birna María Másdóttir IS 1997 HLK
Birta Ísólfsdóttir IS 1988 Sólskinsbörnin
Bjarki Gunnarsson IS 1975 S-Fit
Bjarki Gylfason IS 1998
Bjarki H Diego IS 1968 HHHC/SÍA
Bjarki Lúðvíksson IS 1972
Bjarki Sveinsson IS 1972 3N
Bjarki Viðarsson IS 1991 Jeppafélagið 69
Bjarney Ólöf Gunnarsdóttir IS 1969 FH
Bjarney Sif Ægisdòttir IS 1985
Bjarni Auðunsson IS 1974 Frískir Flóamenn
Bjarni B Björnsson IS 1972
Bjarni Páll Ingason IS 1973 Hlaupahópur Sigga P.
Bjarni Sv. Guðmundsson IS 1970
Bjartur Ari Hansson IS 1995
Björgvin Guðmundsson IS 1973
Björgvin Pétur Sigurjónsson IS 1990 100kg Klúbburinn
Björn Ásgeir Guðmundsdson IS 1998 Ármann
Björn Ingi Björnssom IS 2003 Team Snorri
Björn Oddsson IS 1968
Björn Tryggvason IS 1953
Björn Þór Jóhannsson IS 1987 Náttúruhlaup
Borghildur Valgeirsdóttir IS 1980 Laugaskokk
Börkur Þórðarson IS 1978 3N
Böðvar Stefánsson IS 1981
Bragi Árdal Björnsson IS 1982
Brjánn Jónasson IS 1977 Náttúruhlaup
Bryndís Eva Sverrisdóttir IS 1977 Nattúruhlaup
Brynja Dögg Sigurpálsdóttir IS 1993 Valur Skokk
Brynja Magnúsdóttir IS 1975
Brynjar Ingólfsson IS 1975 CF Katla
Bylgja Kærnested IS 1973 Morgunhænur
Christian Norfelt DK 1981 Danish National Trail Team
Ciska Du Plessis-Austin ZA 1979
Dagmar Heiða Reynisdóttir IS 1978 Náttúruhlaup
Dagný Jónsdótttir IS 1984
Dagný Skúladóttir IS 1980
Daldís Ýr Guðmundsdóttir IS 1979 Laugaskokk
Daniel Gardarsson IS 1995
Daníel Þór Þorgrímsson IS 1989
Daníel Þórðarson IS 1981 FMTraining
Davíð Björnsson IS 1995
Davíð Örn Ólafsson IS 1975 Crossfit Katla
Davíð Þór Jónsson IS 1981
Daði Baldur Ottósson IS 1986 Skómas
Daði Hlífarsson IS 1994
Díana Óskarsdóttir IS 1967
Dorota Jańczak PL 1969 Zimnolubni Islandia
Drífa Skúladóttir IS 1980
Einar Friðgeir Björnsson IS 1970 Mosó Skokk
Einar Karl Þórhallsson IS 1980 Hlaupavinir af Suðurlandi
Eir Andradóttir IS 1996 UFA Eyrarskokk
Eiríkur Magnússon IS 1988
Eiríkur Einarsson IS 1979 Greenfit
Eiríkur Sigmarsson IS 1987
Elín Ósk Ólafsdóttir IS 1990
Elinóra Kristinsdóttir IS 1974 Víking
Elisabet Finnbogadottir IS 1978
Elísabet Jónsdóttir IS 1975
Elísabet Tanía Smáradóttir IS 1982 Ultraform / Team Auður
Ellen María Bergsveinsdótttir IS 1984
Elsa Hannesdóttir IS 1983 Hlaupahópur Bootcamp
Elsa Stefánsdóttir IS 1991
Elva Rut Helgadóttir IS 1972
Embla Hreimsdóttir IS 2005
Eric Contant CA 1985
Erna Sif Auðunsdóttir IS 1978
Ester Bergsteinsdóttir IS 1983
Ewa Bielaczyc PL 1973 Zimnolubni Islandia
Eydís Arna Birgisdóttir IS 1998
Eygló Alexandra Sævarsdóttir IS 1990
Eyrún Eyþórsdóttir IS 1992
Eyrún Harpa Hlynsdóttir IS 1978 FÍ fjallahlaup
Eysteinn Helgason IS 1983
Eyvör Jónsdóttir IS 1999
Fríða Margrét Þorsteinsdóttir IS 1987
Friðrik Sigurbjörn Friðriksson IS 1986
Fróði Snæbjörnsson IS 1995 Covidhlaup /Hvöt
Garpur Elísabetarson IS 1984
Geirþúður María Kjartansdóttir IS 1985
Gestur Gunnarsson IS 1976
Gísli Helgason IS 1998
Gísli Tryggvi Gíslason IS 1986
Gísli Valur Waage IS 1979 Flandri
Gísli Þrastarson IS 1979
Grétar Magnússon IS 1980 Hlaupavinir á Suðurlandi
Gudridur Sturludóttir IS 1978 ÍR skokk
Gudrun Karls Helgudottir IS 1969 Fjölnir
Gunnar Guðmundsson IS 1976
Gunnar Herbertsson IS 1958 Hlaupahópur FH
Gunnar Ingi Arnarson IS 1981 Team Awesome
Gunnar Már Guðmundsson IS 1983 Fjölnir
Gunnar Páll Leifsson IS 1978 FcFame
Guðbjörg Anna Bergsdóttir IS 1984
Guðjón Ásmundsson IS 1974 Ultraform
Guðlaug Sigurðardóttir IS 1965
Guðmunda Magnúsdóttir IS 1961 KR skokk
Guðmunda Smáradóttir IS 1971 Breiðablik
Guðmundur Hafsteinsson IS 1975
Guðmundur Karl Gautason IS 1986 Skómas
Guðmundur Lúther Hallgrímsson IS 1987 UMSB
Guðmundur Steinsen IS 1981 Hlaupahópur FH
Guðmundur Vignir Sigurðsson IS 1985
Guðni Gunnarsson IS 1984
Guðni Kárason IS 1988 Kryddkjöt
Guðný Jónsdóttir IS 1980
Guðrún Bentína Frímannsdóttir IS 1988 UMFG
Guðrún Birna Laugdal Ólafsdóttir IS 1976
Guðrún Guðjónsdóttir IS 1969 Laugaskokk
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971
Guðrún Ósk Traustadóttir IS 1981
Guðrún Sigurðardóttir IS 1977 Fjölnir
Gylfi Bragason IS 1980 Fjölnir
Gyða Dröfn Jónudóttir Hjaltadóttir IS 1991
Hafdís Svava Níelsdóttir IS 1987
Hafliði Sigurðarson IS 1997 HLK
hákon daníelsson IS 1995
Hálfdán Gunnarsson IS 1976
Hálfdán Daðason IS 1959 Laugaskokk
Halla Björnsdottir IS 1983 Náttúruhlaup
Halla Thoroddsen IS 1977 Náttúruhlaup
Halldor Ottarsson IS 1977 Alparnir
Halldóra Andrea Árnadóttir IS 1973
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969 FÍ Fjallahlaup
Hanna Dóra Jónsdóttir IS 1993 Valur skokk
Hanna Lindström SE 1993
Hanna Sigríður Gunnsteinsdóttir IS 1971 TKS
Hannes Halldórsson IS 1992
Harpa Harðardóttir IS 1998 Laugaskokk
Harpa Heimisdottir IS 1975 Hlaupasalt/Náttúruhlaup
Harpa Hörn IS 1977 Team Bótaréttur
Harpa Sif Hreinsdóttir IS 1978 Alparnir
Haukur Arnar Sigurðsson IS 1967
Haukur Eiríksson IS 1967
Haukur Hafsteinsson IS 1984
Heimir Gunnlaugsson IS 1972 BootCamp Akranes
Heiðar Birnuson IS 1987
Heiðrún Pétursdóttir IS 1985
Helena Björk Bjarkadóttir IS 1998 Ægir 3
Helena Gylfadóttir IS 1969 Náttúruhlaup/HHFH
Helena Kristbjörnsdóttir IS 1974
Helga Björg Hafþórsdóttir IS 1981
Helga Guðríður Ottósdóttir IS 1981 Bootcamp
Helga Kristín Böðvarsdóttir IS 1976
Helga Ottósdóttir IS 1981 Bootcamp
Helga Rúnarsdóttir IS 1993 Mosóskokk
Helgi Axel Davíðsson IS 1992
Helgi Steinar Andrésson IS 1981
Helgi Þór Magnússon IS 1987 Geiturnar
Hildigunnur Magnúsdóttir IS 1985 Team Awesome
Hildur Björk Guðmundsdóttir IS 1972 Boot Camp
Hildur Freysdóttir IS 1984 Mosóskokk
Hildur Gunnarsdóttir IS 1985
Hildur Imma Jónsdóttir IS 1978 Náttúruhlaup
Hildur Pálsdóttir IS 1975 Hlaupahópur FH
Hildur Sigurðardóttir IS 1966 Hlaupahópur FH
Hilmar Þór Hilmarsson IS 1990
Hjálmar Hinz IS 1989 Valur skokk
Hjálmdís Helenudóttir IS 1988
Hjördís Viðarsdóttir IS 1976
Hjörtur Grétarsson IS 1965 Hvatberar
Hjörtur Ágústsson IS 1983
Hlynur Magnússon IS 1989
Högni Helgason IS 1989 Höttur
Hólmfríður Birna Guðmundsdóttir IS 1981 ÍR skokk
Hrafnhildur Ingvarsdóttir IS 1997
Hrefna Friðriksdóttir IS 1983 Álftanes
Hrólfur Vilhjálmsson IS 1993
Hrönn Harðardóttir IS 1967
Hrund Sigurðardóttir IS 1983
Hugrún Íris Jónsdóttir IS 1972 Mosóskokk
Hugrún Þorvaldsdóttir IS 1983
Hulda Björk Guðmundsdóttir IS 1978 UltraForm/ Flandri
Hulda Sif Högnadóttir IS 2000 Ekkert
Ína Björk Helgadóttir IS 1992 Laugaskokk
Inga Berg Gísladóttir IS 1989
Inga Björk Guðmundsdóttir IS 1982
Inga Björk Sveinbjörnsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Inga Eiríksdóttir IS 1964 Hlaupahópur F.H.
Inga Maren Rúnarsdóttir IS 1983
Ingibjörg Gunnarsdóttir IS 1964
Ingibjörg Helgadóttir IS 1970 ÍR Skokk
Ingolfur Ingolfsson IS 1980 Kírópraktorstöðin
Ingunn Bergsdóttir IS 1999
Ingunn Loftsdóttir IS 1983
Ingvar Gíslason IS 1976 Fjallaskíðadeild KA
Ingvar Hjartarson IS 1994
Ingveldur Ingibergsdóttir IS 1966 Flandri
Ingvi Sveinsson IS 1984
Íris Anna Skúladóttir IS 1989 Hlaupahópur Sigga P
Íris Reynisdottir IS 1977 Ultraskokk
Íris Traustadóttir IS 1978 Bleiku þrumurnar
Írunn Þorbjörg Aradóttir IS 1994 Tvíhleypan
Ivan Ívar Þorsteinsson IS 1982
Ìvar Axelsson IS 1987 FH
Jakob Vegerfors SE 1985 Vegan Runners IK
Jan Hinrik Hansen IS 1995 CF Hengill
Jaryd Davidson ZA 1990
Jenný Harðardóttir IS 1992 Laugaskokk
Jesper Meins DK 1979 Danish National Trail Team
Jódís Brynjarsdóttir IS 1983 Crossfit Katla
Jóhann Freyr Jóhannsson IS 1978 Hlaupahópur HK
Jóhann Hilmar Haraldsson IS 1976 Hlaupahópur Hornafjarðar
Jóhanna Erla IS 1976
Jóhanna Gísladóttir IS 1989 Fjölnir
Jóhanna Hansen IS 1966 Mosóskokk
Johanna Rosa Agusts IS 1975 Morgunhænurnar
Jón Elí Rúnarsson IS 1995
Jón Eyþór Gottskálksson IS 1989 MGT
Jón Eðvald Halldórsson IS 1980
Jón Hjörtur Hjartarson IS 1980
Jón Örn Jónsson IS 1976
Jón Örvar Kristinsson IS 1969
Jón Trausti Guðmundsson IS 1990
Jón Trausti Reynisson IS 1980
Jón Valur Jónsson IS 1998
Jóna sigurðardottir IS 1970 Náttúruhlaup
Jónas Bjartur Kjartansson IS 1991
Jörundur Frímann Jónasson IS 1998 Team Tobbi
Julia Werner IS 1967 Fjölnir
Júlíus Viðar Axelsson IS 1973
Jürgen Maier DE 1978
Karen Ársælsd IS 1980
Kári Árnason IS 1988
Kári Pálsson IS 1986 Bootcamp
Kasper Hansen DK 1980 CCP Running Club
Kathrine Hojgaard Hansen DK 1995 Danish National Trail Team
Katie Elizabeth Buckley IS 1979 Sinfó skokk
Katrín Lilja Sigurðardóttir IS 1982 Náttúruhlaup
Katrín Pálsdóttir IS 1984
Katrín Sigrún Tómasdóttir IS 1980
Katrín Ýr Árnadóttir IS 1988
Kiley Larson US 1983
Kristín Eva Jónsdóttir IS 1978
Kristín Halldórsdóttir IS 1975
Kristín Jónsdóttir IS 1988 HK
Kristín Óskarsdóttir IS 1993
Kristinn Elvar Gunnarsson IS 1977
Kristinn Ólafsson IS 1981 Þróttur Vogum / Covidhlaup
Kristinn Ólafur Hreiðarsson IS 1966
Kristján Pétur Sæmundsson IS 1988
Kristján Valdimarsson IS 1984
Kristján Vilhjálmsson IS 1988
Kristján Víðisson IS 1993
Kristjana Þuríður Þorláksdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Lára Hafberg IS 1979 Náttúruhlaup
Lara Maria Hardardottir IS 1984 Náttúruhlaup
Larus Kazmi IS 1989
Laufey Ómarsdóttir IS 1977 3SH/NH
Lea Kristín Guðmundsdóttir IS 1977
Lennart Engel DE 2001
Lilja Sigurgeirsdóttir IS 1984
Liljar Pétursson IS 1995
Linda Björk Sveinsdóttir IS 1980
Líney Elíasdóttir IS 1971 UFA Eyrarskokk
Lovisa Palmadottir IS 1980
Lukasz Falkowski PL 1989
Maciej Walorski PL 1976
Mads Pind Lochmann Jensen DK 1993
Magnús Már Magnússon IS 1986 Skómas
Málfríður Guðný Kolbeinsdóttir IS 1992
Margeir Pétur Jóhannsson IS 1981 Team Awesome
Margret Björk Björgvinsdóttir IS 1965 Selfoss
Margret Jonsdottir IS 1983 Náttúruhlaup
Margret Knutsdottir IS 1973
Margrét Salóme L. Þorsteinsdóttir IS 1988
María Ottesen IS 1986
Marta Kancyr PL 1991 Zimnolubni Islandia
Marteinn Ægisson IS 1979 Þróttur Vogum
Marvin Ivarsson IS 1973
Max Boderskov DK 1987 Danish National Trail Team
Małgorzata Maria Porażewska PL 1987
Michal Marcin Pienkosz PL 1984 Zimnolubni Islandia
Monika Magdalena Edwardsdottir PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Monique Melis NL 1991
Natalía Gunnlaugsdóttir IS 1996 Worldfit
Nína Gall Jörgensen IS 1982
Ögmundur Magnusson IS 1982 Skokkhópur Álftanes
Ólafur Bjarki Ágústsson IS 1979
Ólafur Örn Svansson IS 1972 TKS
Òlöf Àrnadòttir IS 1977 UltraSkokk
Örn Viljar Kjartansson IS 1991 3SH
Ósk Auðunsdóttir IS 1983
Óskar Daði Pétursson IS 1975 Skokkhópur Hauka
Óskar Jakobsson IS 1971 HHHC
Óskar Örn Árnason IS 1978 Slúðurskokkið
Óskar Þráinsson IS 1980 Laugaskokk / Hlaupahópurinn Samfeðra
Pálmi Blængsson IS 1978
Pálmi Rúnarsson IS 1993 Bootcamp
Paul Slangen IS 1984
Perla Dís Kristinsdóttir IS 1982 Hlaupasalt
pierre hermans CA 1961
Rafn Haraldur Rafnsson IS 1982 Covidhlaup
Ragnar Atli Tómasson IS 1992
Ragnar Sverrisson IS 1959 Mosóskokk
Ragnheiður Árnadóttir IS 1970
Ragnhildur Sophusdóttir IS 1976
Rannveig Björk Guðjónsdóttir IS 1974
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka
Rannveig J. Haraldsdóttir IS 1972
Rannveig Ósk Smáradóttir IS 1997
Reynir Gylfason IS 1973 Ultraform
Reynir Warner Lord IS 1990
Róbert Grönqvist IS 1979
Róbert Häsler IS 1980 UFA-Eyrarskokk
Róbert Hjaltason IS 1988 Náttúruhlaup
Robin Lundberg SE 1994 Trailrunning Sweden
Runa Loftsdottir IS 1969
Rúnar Kristinsson IS 1967 Mosóskokk
Rúnar Kristjánsson IS 1988 Greenfit
Saga Finnbogadóttir IS 1988
Salvör Egilsdóttir IS 1985
Sandra Rán Garðarsdóttir IS 1978 HK
Sandra Sigmundsdottir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Sara Líf IS 1997
Sara Lind Frostadóttir IS 1998
Sarah Lippert-Scherwin DK 1982
Selma Benediktsdottir IS 1988
Selma Kristín Gísladóttir IS 1999 Leiknir
Sif Arnarsdóttir IS 1975 Laugaskokk
Sif Sturludóttir IS 1981 UltraForm
Sigmar Karlsson IS 1987 Hamar
Sigríður Erlendsdóttir IS 1982
Sigríður Lára Guðmundsdóttir IS 1975 Náttúruhlaup
Sigríður Lína Viðarsdóttir IS 1988
Sigríður Sara Sigurðardóttir IS 1968 Náttúruhlaup
Sigríður Sigurðardóttir IS 1973 Bootcamp Akranes
Sigrún Haraldsdóttir IS 1975 Betra Sport / FH
Sigrún Helga Högnadóttir IS 1982
Sigrun Hermannsdottir IS 1971
Sigrún Jóhannsdóttir IS 1985
Sigrún Melax IS 1984 Mosóskokk
Sigrún Svansdóttir IS 1980
Sigtryggur Árnason IS 1975
Sigurbjörg Jòhannsdòttir IS 1987
Sigurbjörg Magnúsdóttir IS 1985 Hlaupahópur HK
Sigurgísli Gíslason IS 1987 Hlaupahópur Sigga P
Sigurjón H Magnússon IS 1971 Mosóskokk
Sigurjón Ólafsson IS 1977
Sigurjón Rúnar Vikarsson IS 1991 100kg Klúbburinn
Sigurlín Sumarliðadóttir IS 1989
Sigurður Grétar Guðmundsson IS 1981 UFA-Eyrarskokk
Sigurður Hafsteinsson IS 1964 Hvatberar
Sigurður Konráðsson IS 1953 Hlaupahópur Sigga P.
Sigurður Ólafsson IS 1973
Sigurður Pétur Jóhannsson IS 1999 Alparnir / Fjallahlaupaþjálfun
Sigurður Pétur Oddsson IS 1988
Sigþóra Brynja Kristjánsdóttir IS 1990
Sindri Bæring Halldórsson IS 1972
Sindri Leifsson IS 1988 Sólskinsbörnin
Snorri Helgason IS 1988 Breiðablik
Soffía Kristinsdóttir IS 1993
Stefán Ólafsson IS 1985 HRauparar
Steinn Óskar Sigurðsson IS 1975
Steinunn Þórðardóttir IS 1982 Utanvegahlaupa hópur Sigga P
Stéphane Raguin FR 1977
Stine Baekgaard Olsen DK 1992 Danish National Trail Team
Sunna Björg Helgadóttir IS 1983 Náttúruhlaup
Sunna Dóra Sigurjónsdóttir IS 1988
Sunna Guðný Högnadóttir IS 1990
Svala Guðmundsdóttir IS 1990 Cf550
Svana Hermannsdottir IS 1993 World Fit
Sævar Haukdal IS 1972 Bootcamp Akranes
Tanja Birgisdottir IS 1989
Teja Engel DE 1969
Thelma Björk Einarsdóttir IS 1990 Alparnir / Fjallahlaupaþjálfun
Thelma Lind Valtýsdóttir IS 1996
Tinna B. Baldvinsdóttir IS 1973 Baldvins
Tinna Rán Ægisdóttir IS 1980 Skokkhópur Álftaness
Tómas Gíslason IS 1968 Laugaskokk
Tómasson Kristjánsson IS 1965
Torfi Jóhannsson IS 1977 FÍ fjallahlaup
Tryggvi Sigurjónsson IS 1993
Úlfar Stefánsson IS 1981
Una Þóra Ágústsdóttir IS 1980
Unnar Bjarnason IS 1982
Unnur Friðþjófsdóttir IS 1967 ÍR Skokk
Unnur María Pálmadóttir IS 1981
Vala Björnsdóttir IS 1980 ÍR skokk
Valgerður Sigurðardóttir IS 1976
Valgý Arna IS 1981
Valtýr Reginsson IS 1967
valtýr thors IS 1975
Viðar Hreinn Olgeirsson IS 1980 E9 Gym
Willy Blumenstein Valdimarsson IS 1974
Ægir Björn Gunnsteinsson IS 1994
Ævar Pálmi Pálmason IS 1979
Þóra Björg Sigurðardóttir IS 1989
Þóra Margrét Ólafsdóttir IS 1989
Þóra Ýr Sveinsdóttir IS 1978 UFA-Eyrarskokk
Þórdís Eiríksdóttir IS 2003 Náttúruhlaup
Þórdis Ólafsdóttir IS 1989
Þórfríður Haraldsdottir IS 1987
Þórhildur Svava Einarsdóttir IS 1993
Þórhildur Vala Kjartansdóttir IS 1996
Þórir Ingvarssom IS 1979 UMF Mímósa
Þórir Ármann Valdimarsson IS 1992 Boot Camp
Þórir Rafn Hauksson IS 1984 Covidhlaup
þórkatla sif albertsdóttir IS 1986
Þorleifur Þorleifsson IS 1979
Þórólfur Ingi Þórsson IS 1976
Þorsteinn Helgi Valsson IS 1991 Hlaupahópur SiggaP og Torfa
Þorsteinn Yngvason IS 1984
Hengill Ultra 5 km (Skráðir: 49)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnieszka Narkiewicz-Czurylo IS 1976 Zimnolubni Islandia
Alejandra Rodríguez VE 1990
Andreivis Jesus Arenas C VE 1990
Árdís Björnsdóttir IS 1978
Arndís Halla Guðlaugsdóttir IS 2009
Árni Geir Sigvaldason IS 1984
Ásgeir Valdimar Hlinason IS 1964
Ásgerður Ágústsdóttir IS 1983
Birna Björnsdóttir IS 1988
Davíð Þórisson IS 1983 Thicc Boys
Eggert Sæmundsson IS 1976
Elísa Ólafsdóttir IS 1983 Hamar
Elvar Örn Sigmarsson IS 2011 Hamar
Emil Óli Jónasson IS 2011 Hamar
Emilía Ósk Sigmarsdóttir IS 2011 Hamar
Erna Jónsdóttir IS 1984
Ester Gunnsteinsdóttir IS 1971 G13
Eva Frecea US 1970 Marshmallow Athletic Club
Eva Hrund Aðalbjarnardóttir IS 1987 Hlaupahópur Hildar
Ewa Bartyzel PL 1987 Zimnolubni Islandia
Eygló Ósk Jónsdóttir IS 2011
Geir Þorvaldsson IS 1983
Gísli Þorsteinsson IS 1971
Guðmundur Freyr Ómarsson IS 1983
Hafdís Svava Ragnheiðardóttir IS 2006 Utan félags
Halldóra Hauksdóttir IS 1982
Hallfríður Ragúelsdóttir IS 1962
Hekla Bryndís Jóhannsdóttir IS 1997
Hildur Halldórsdóttir IS 1989
Hrannar Már Másson IS 2010 G13
Inga Aniela Czurylo IS 2012 Zimnolubni Islandia
Ingibjörg Sigurðardóttir IS 1985
Íris Hrund Þorsteinsdóttir IS 1985
Jóel Bjarki Birkisson IS 2011
Jóhanna Þorbjörg Magnúsdóttir IS 1987 Garpur
Kristín Halldórsdóttir IS 1982
Líney Óladóttir IS 1965
Magdalena Magiera IS 1986 Zimnolubni Islandia
Margrét María Ívarsdóttir IS 2000 G13
Rakel Másdóttir IS 1994 G13
Salóme Grimsdottir IS 1995
Sebastian Frecea US 2010 Marshmallow Athletic Club
Sigrún Einarsdóttir IS 1984
Sigurlaug Arnardóttir IS 1970
Sigurður Elí Vignisson IS 2011
Sóldís Lilja Jónsdóttir IS 2009
Steina Steinarsdóttir IS 1966
Tara Beattie GB 1990
Viktor Víkingur Sigmundsson IS 2009 Zimnolubni Islandia