Haustmaraþon Félags Maraþonhlaupara 2020

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Maraþon (42,2 KM) (Skráðir: 52)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adam Komorowski PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Almar Guðmundsson IS 1972 Hlaupahópur Stjörnunnar
Angela Lamb GB 1967
Anna Berglind Pálmadóttir IS 1979 Hoka - Compressport
Anna Blondal IS 1970
Anne Marie Cairns GB 1967
Arkadiusz Przybyla PL 1992 IRON TEAM / ÞRIKO
Ármann Gunnarsson IS 1949
Arnar Garðarsson IS 1971 HHHC
Arnar Petursson IS 1991 Breiðablik
Baldur Ingi IS 1985
Bjarki Diego IS 1968 HHHC/Hérar
Bjarni Ármannsson IS 1968 HHHC
Brynjar Viggósson IS 1973 HHHC
Catherine Woollard BE 1974
Einar Njálsson IS 1986 HHHC/Mikkeller Running Club Reykjavik
Erling Daði Emilsson IS 1983 Hlaupahópur FH
Garrett Lemons US 1989
Gunnar Ármannsson IS 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar
Gunnar Viðar Gunnarsson IS 1969 Flandri
Guðgeir Sturluson IS 1986
Hákon Jónsson IS 1986 Þríkó
Hannes Jóhannsson IS 1993
Hólmfríður Hannesdóttir IS 1992 KR skokk
Ingvi Þór Hjaltason IS 1983 Valur skokk
Jessica Kingan US 1986
Jón Páll Pálsson IS 1970
Jón Ragnar Jónsson IS 1985 Nike
Kristina Barker NZ 1959
Kristján Ásgeirsson IS 1965 Sporthúsið
Margeir Kúld Eiríksson IS 1965 HHHC
Minna Myyryläinen IS 1986
Monika Magdalena Edwardsdottir IS 1977 Zabiegani Reykjavik
Oddur Brynjólfsson IS 1986
Ólafur Bogason IS 1992
Ólafur Briem IS 1962 Icelandair
Óskar Jakobsson IS 1971 HHHC/Hérar
Pálmar Viggósson IS 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
Pétur Ívarsson IS 1970 HHHC
Rúnar Sigurðsson IS 1964 Árbæjarskokk
Snorri Freyr Ákason IS 1987
Steinar Sigurðsson IS 1996
Tómas Gauti Einarsson IS 1989 HFP
Trausti Valdimarsson IS 1957 Ægir3
Trausti Þorsteinsson IS 1990
unnar Hjaltason IS 1964 Hlaupahópur Stjörnunnar
Unnur Karlsdóttir IS 1984
Unnur Þorláksdóttir IS 1962
Valþór Ásgrímsson IS 1980 Hofmóður
Ægir Magnússon IS 1957 ÍA
Þórður Gunnarsson IS 1960
Þröstur Már Pálmason IS 1972
Hálft maraþon (21,1 KM) (Skráðir: 102)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnieszka Jedrzejczak IS 1981 Zabiegani Reykjavik
Ágúst Karlsson IS 1979
Anna Kolbrá IS 1997
Anna Urban PL 1989 Zabiegani Reykjavik
Arna Torfadottir IS 1978 Ægir3
Arnar Karlsson IS 1969 Hlaupahópur FH
Ásdís Svava Hallgrímsdóttir IS 1987
Ásgeir Örn Sigurpálsson IS 1990
Áslaug Jónasdóttir IS 1968 Laugaskokk
Atli Jóhannesson IS 1988
Attila Balatoni HU 1984 Laugaskokk
Beata Monika Jankowska PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Benedikt Viðarsson IS 1979
Benedikt Jónsson IS 1991 Valur skokk
Berglind Björg Harðardóttir IS 1978 Ægir 3
Berglind Berndsen IS 1977
Birkir Pálmason IS 1989 GRID / Mjaldranir
Bjarni Magnusson IS 1980 KR skokk
Björg Alexandersdóttir IS 1975
Börkur Þórðarson IS 1978 3N
Brynjúlfur Halldórsson IS 1974 HHHC
Daníel Benediktsson IS 1992
Davíð Traustason IS 1992
Diljá Guðmundudóttir IS 1990 Hlaupahópur Breiðabliks
Eva Fanney Ólafsdóttir IS 1990 Laugaskokk
Eva Steingrímsdóttir IS 1985 GRID / Náttúruhlaup
Eygló Traustadóttir IS 1971 ÍR Skokk
Fjölnir Þór Árnason IS 1966 Icelandair
Geir Ómarsson IS 1975 Team Macron - Ægir3
Gísli Vilberg Hjaltason IS 1972 Valur skokk
Gudjon Traustason IS 1978 Ægir3
Gunnar Richter IS 1991 Laugaskokk
Guðbjörg pálsdóttir IS 1959
Guðmundur A Jónsson IS 1966 Laugaskokk
Guðmundur Daði Guðlaugsson IS 1989 3N
Guðný Petrína Þórðardóttir IS 1983 3N
Guðrún Björk Geirsdóttir IS 1968 Ægir3
Guðrún Zoega IS 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar
Hálfdán Daðason IS 1959 Laugaskokk
Haraldur Haraldsson IS 1967 Valur skokk
Harpa Gisladottir IS 1973
Helgi Harðarson IS 1961 Hlaupahópur FH
Hildigunnur Svavarsdóttir IS 1967 UFA Eyrarskokk
Hjálmar Gíslason IS 1976
Hjálmar Helgason IS 1975 Ægir3
Hjörtur Pálmi Jónsson IS 1971 Hlupahópur FH
Hlynur Ólason IS 2001 HHHC/Hérar
Hrafnhildur Georgsdóttir IS 1976 Breiðablik
Ingibjörg Jónsdóttir IS 1960 UFA-Eyrarskokk
Ingimar Örn Oddsson IS 1994
Ingveldur Hafdís Karlsdóttir IS 1976
ivar adolfsson IS 1962 Laugaskokk
Jens Dirk Lubker IS 1962
Jón Ásgeir Haukdal Þorvaldsson IS 1989 Ægir3
júlíana Einarsdóttir IS 1986 Spræku hafmeyjurnar
Kasper Due NO 2005
Katrín Arndísardóttir IS 1992
Kjartan Sævarssson IS 1968 Laugaskokk
Kolbeinn Marteinsson IS 1973
Kristín Halldórsdóttir IS 1966 UFA Eyrarskokk
Lárus Sigurðarson IS 1977 Laugaskokk
Linda Björk Thorberg Þórðardóttir IS 1981 Laugaskokk
Lúðvík Pétursson IS 1973
Magdalena Blaszak PL 1979 Zabiegani Reykjavík
Magnea Helgadóttir IS 1974
Magnús Steinar Magnússon IS 1988
Margrét Salóme Líneyjar Þorsteinsdóttir IS 1988
Ólafur Ólafsson IS 1970 Ægir3
Olöf Sigurðardóttir IS 1961 Laugaskokk
Paulina Ślizowska PL 1988
Ragnheiður Baldursdóttir IS 1966 UFA-Eyraraskokk
Ragnheiður Stefánsdóttir IS 1968 Ægir3
Ragnhildur Jónsdóttir IS 1966 UFA- Eyrarskokk
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka
Roman Blaszak PL 1975 Zabiegani Reykiavik
Rún Knútsdóttir IS 1982 Hlaupahópur Ármanns
Rúnar Bragason IS 1972 Ægir þríþraut
Sigmar Gudmundsson IS 1969 Gráu þrumurnar
Sigríður Bergþórsdóttir IS 1963 Stjarnan
Sigríður Þóroddsdóttir IS 1970 Breiðablik
Sigrún Sveinbjörnsdóttir IS 1973 Ægir3
Sigrún Helga Snæbjörnsdóttir IS 1972 UFA Eyrarskokk
Sigurbjörn Richter IS 1994 Kemur næst
Sigurlín Birgisdóttir IS 1972 ÍR Skokk
Sigurður Hjalti Sigurðarson IS 1956 ÍR-Skokk
Sigurður Ingvarsson IS 1956 Hlaupasamtök Lýðveldisins
Sigþóra Brynja Kristjánsdóttir IS 1990 UFA Eyrarskokk
Sólveig Ragnarsdóttir IS 1973 Breiðablik
Steve Thomasson GB 1980 Horwich RMI Harriers
Sverrir Páll Sverrisson IS 1992
Sævar Snorrason IS 1991
Tinna Baldvinsdóttir IS 1973
Unnur Árnadóttir IS 1973
Valgerður Rúnarsdóttir IS 1964 Hlaupahópur FH
Valur Sigurdarson IS 1984 CrossFit Reykjavík
Vignir Már Lýðsson IS 1989 HHHC/Hérar
Viðar Bragi IS 1973 HHHC/Breiðablik
Víðir Þór Magnússon IS 1964 HHFH
Þóra Helgadóttir IS 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
Þórir Magnússon IS 1971 Laugaskokk
Þórunn Margrét Gunnarsdóttir IS 1971 ÆGIR3
Þorvaldur Kristjánsson IS 1949 Laugaskokk