Vormaraþon Félags Maraþonhlaupara 2024

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Maraþon (42,2 KM) (Skráðir: 19)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Birgir Björnsson IS 1980 Húnar
charles kobold US 1984
Corinne Mustonen FI 1996
Dayo Akinbode NG 1967 Marathon Globetrotter
Elfar Þór Bragason IS 1981
Guðjón Traustason IS 1978 Ægir3
Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir IS 1974 Fjallahlaupaþjálfun
Hannes Lúðvíksson IS 2001 Hipp og kúl
Johanna Friess DE 2003
José Cerqueira PT 1977 Passa o Amor
Kate Dorr US 1983
Kristófer Þór Hjartarson IS 2005
Marius RAD RO 1989
Marja Savonmäki FI 1964
Nuppu Hepo-oja FI 1980 Triathlon Vantaa
Örvar Steingrímsson IS 1979 Hlaupahópur HK
Sarah Perino US 1980
Ursula Ruddy IE 1977
Zsuzsanna Nemes HU 1975
Hálft maraþon (21,1 KM) (Skráðir: 75)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Alex Lootens BE 2002 K.S.C. OLVE
Alexander Eck IS 1971 Valur Skokk
Alexey Budkov RU 1985
anna kolbrá Friðriksdóttir IS 1997
Annamaría Þorsteinsdóttir IS 1980 Breiðablik
Ásdís Nordal Snævarr IS 1984
Benedikt Bjarnason IS 1998 HHHC
Benedikt Huber IS 2002
Bertheas Mathilde FR 2003
Birna Íris Jónsdóttir IS 1973 Hlaupahópur Víkings
Bjarki Þór Pálmason IS 1983 Víkingur
Bjarni Grétar Bjarnason IS 1980
Björgvin Ingi Ólafsson IS 1978 HHHC
Björk Gunnarsdóttir IS 1983 Breiðablik
Boris Zalac DE 1982 TSV Ensingen 1911 e.V.
Caroline VanSlambrouck US 1992
Caryn Leigh Wilson IS 1975
Christopher Nguyen US 1990 MinhtyChai
Dagbjört Agnarsdóttir IS 1988
Damien Bennett IE 1995
Darius Garcinskas LT 1980
Donnacha O Suilleabhain IE 1988
Egill Arnar Sigurþórsson IS 1982 Stjarnan
Ellert Svavarsson IS 1988 Hellert
Elvar Kári Ásmundsson IS 1987
Fernando Pantoja US 1998 BEACON
Friðrik Ómarsson IS 1980
Gunnar Hrafn Arnarsson IS 1987 Fjólan
Guðjón Norðfjörð IS 1970 Ægir3
Guðmundur Kári Þorgrímsson IS 1999 UDN / Náttúruhlaup
Guðmundur Már Gunnarsson IS 1991
Guðni Steinarsson IS 1982 Grandi 101
Halldór Benjamín Hreinsson IS 1967 Ægir3
Halldor Eyjólfsson IS 1972
Haraldur Haraldsson IS 1967
Håvard Andre Aalmo NO 1972 Kripos IL
Helena Rós Þórólfsdóttir IS 1990 Eyrarskokk
Helga Atladóttir IS 1974 Valur skokk
Hildur Ýr Ásmundsdóttir IS 1992
Hilmar Þór Sigurjónsson IS 1988
Hlynur Ólafsson IS 1988
Hrólfur Gestsson IS 1969 KR skolk
Jóhann Ottó Wathne IS 1976 HHHC
Karolina Trenda PL 1994
Kristján Skúli Skúlason IS 1988
Kristjana ósk birgisdottir IS 1977
Lydia Seebauer CH 2002
M.Dúna Oddsd IS 1993 Laugarskokk
Magnús Þór Helgason IS 1977
Már Másson IS 1971
María Lovísa Breiðdal IS 1994 HHHC
Mattias Helgesson SE 1993
Maxim Wellens BE 2002
Milos Jorovic HR 1993
Oddur Johann Brynjolfsson IS 1986
Orri Heiðarsson IS 2000
Rachael Elizabeth Glasser US 1991
Ragnhildur Þrastardóttir IS 1996
Rut Þórarinsdóttir IS 1979
Ruth Brennan IE 1990
Ruud Oomens NL 1991
Sebastiaan Schoeters BE 2002 K.S.C. OLVE
Sigríður Björg Tómasdóttir IS 1971 KR skokk
Sigrún Helga Sigurðardóttir IS 1982
Sigurlín Þ Sigurjónsdóttir IS 1966 Skokkhópur Álftanes
simon scott AU 1972
Sissel Hegdahl Oversand NO 1975
Stefán Þór Ólafsson IS 1981 Ægir3
Sunneva Pétursdóttir IS 1994 Hlaupasamfélagið/M4 Running Club
Svana Ösp Kristmundsdóttir IS 1998 Hlaupahópur FH
Tómas ELí Vilhelmsson IS 2006 Team HÖRÐUR
Tómas Jökull Freeman IS 2001 Rauðvínssprettur
Tor Pothecary SE 2000
Trausti Valdimarsson IS 1957 Ægir3
Viðar Svansson IS 1982