The Puffin Run 2024


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


The Puffin Run (Skráðir: 1114)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Abigail Jean Róbertsdóttir IS 1993
Adam Frank Grétarsson IS 2000
Adda Ósk Gunnarsdóttir IS 1986 Fjallahlaupaþjálfun
Adèle De Rauglaudre FR 1992
Adrian Canlon NL 1971
Agnar Ágústsson IS 1963 HHHC/Stjarnan
Agnar Darri Sverrisson IS 1994 Tvíhleypan
Agnes Hlöðversdóttir IS 1971 TKS
Agnieszka Narkiewicz-Czurylo IS 1976 Zimnolubni Islandia
Agnieszka Stefania IS 1981 Zabiegani Reykjavik
Ágúst Danielsson IS 1983 Runners of Reykjavík
Ágúst Gunnlaugsson IS 1969
Ágúst Júlíusson IS 1989
Ágúst Ævar Gunnarsson IS 1976
Ágústa Hjördís Kristinsdóttir IS 1979
Agústa Valdis Sverrisdóttir IS 1975
Alain Frey CH 1990
Albert Steinn Guðjónsson IS 1974
Albert Þorbergsson IS 1974 Laugaskokk
Alda Rut Vestmann IS 1983 Ultraform
Aldís Róbertsdóttir IS 1981 Ultraskokk
Aldís Sif IS 1990
Álfheiður Haraldsdóttir IS 1976
Álfrún Pálsdóttir IS 1983
Aljanabi David FR 1976
Alma María Rögnvaldsdóttir IS 1970 Hálfsystur
Alma Rún Kristmannsdóttir IS 1993 Hlaupasamfélagið
Almar viðarsson IS 1981 skipaskagi
Àmundi Sjafnar Tòmasson IS 1972
Andrea Jóhannsdóttir IS 1978 Stokkhólmur
Andrea Karlsdóttir IS 1988
Andrea Kolbeinsdóttir IS 1999
Andrea Rós Kristjánsdóttir IS 1989 Stuðningshópur bugaðra húsmæðra
Andrea Rún Halldórsdóttir IS 1993 Boot camp
Andrea Rún Smáradóttir IS 1995
Andri Tyr Kristleifsson IS 1987
Andri Þór Valsson IS 1990
Aníta Elínardóttir IS 1980
Anna Baumann HU 1999
Anna Friðrikka Richardsdóttir IS 1990
Anna Guðný Hermannsdóttir IS 1972 Útihreyfingin
Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir IS 1992 Ultraform
Anna Harðardóttir IS 1982 Hlaupahópur HK
Anna Helgadóttir IS 1968
Anna Hlín Sverrisdóttir IS 1990 Hlaupahópur 15
Anna Hulda Sigurðardóttir IS 1976 Bootcamp
Anna Jonsdottir IS 1971 Konalko
Anna Jónsdóttir IS 1985 Fjallahlaupaþjálfun
Anna Lilja Magnúsdóttir IS 1972 Laugaskokk
Anna Lilja Valsdottir IS 1973
Anna Lind Þórhallsdóttir IS 1991 Hlaupahópur Hornafjarðar
Anna Lúðvíksdóttir IS 1965
Anna Margrét Einarsdóttir IS 1974
Anna María Daníelsdóttir IS 2000
Anna María Reynisdóttir IS 1977 Náttúruhlaup
Anna Marín Kristjánsdóttir IS 1978 Skokkhópur Álftanes/Útihreyfingin
Anna Rafnsdóttir IS 1983
Anna Rósa Pálsdóttir IS 1977 Hlaupahópur HK
Anna Rut Jónsdóttir IS 1980
Anna Sigríður Sigurjónsdóttir IS 1990 Bootcamp
Anna Þöll Haraldsdóttir IS 1997
Annesley Elizabeth IS 2001
Antoine Trota FR 1988
Anton Ástvaldsson IS 1986 Höttur Egilsstöðum
Anton Bjarnason IS 1992
Ari Bergþór Sigurðsson IS 1978 Hlaupahópur Matta
Ari Björn Jónsson IS 1985 Eyrarskokk
Ari Danielsson IS 1972 Sia
Ari Ísberg IS 1992
Ari Svansson IS 1989 Umf selfoss
Arna Danielsdottir IS 1986
Arna Dýrfjörð IS 1992
Arna Fridriksdottir IS 1976 Hlaupahópur FH
Arna Hansen IS 1970 Útihreyfingin
Arna Rut Hjartardóttir IS 1979
Arna Vigdís Jónsdóttir IS 1981 Matlab
Arnar Daníel Árnason IS 1995
Arnar Darri Petursson IS 1991 Bræður flugunnar
Arnar Gauti Reynisson IS 1981
Arnar Geirsson IS 1971
Arnar Gunnarsson IS 1991
Arnar Guðmundsson IS 1971 Buff og batti
Arnar Þór Ingólfsson IS 1991 Þór Þorlákshöfn
Arnar Þorkelsson IS 1983 Aðdáendaklúbbur Celine Dion á Íslandi
Arnaud CLÉMENCE IS 1994
Arnbjörg Jóhannsdóttir IS 1987
Arndís Þorvaldsdóttir IS 1972 Laugaskokk
Arngrímur Fannar Haraldsson IS 1976 E9 Gym
Árni Baldur Möller IS 1982 Mosóskokk
Arni Sturluson IS 1992
Árni Þór Finnsson IS 1987 Siggi P
Árni Þór Jónsson IS 1978 Crossfit Reykjavík
Arnrún Tryggvadóttir IS 1988
Arnthor Gislason IS 1988
Arnþór Tryggvason IS 1988
Arnþrúður María Felixdóttir IS 1981
Aron Björn Guðmundsson IS 1995
Aron Freyr Lúðvíksson IS 1979
Aron Matthíasson IS 1989
Aron Snær Arnarsson IS 1994
Aron Stefán Ólafsson IS 1989
Aron Þór Leifsson IS 1985 Hjartaklúbbrnn Dúndur!!
Artur Komorowski PL 1969
Ásbjörg Skorastein IS 1983 Haukar
Ásbjörn Björnsson IS 1993 BIDH Run Club
Ásdís Guðný Guðmundsdóttir IS 1969 Breiðablik
Ásdís Lilja Ingimarsdóttir IS 1978 TKS
Asgeir Bachmann IS 1976
Ásgerður K Sigurðardóttir IS 1983
Asier García Álvarez IS 1996
Áslaug Gunnarsdóttir IS 1989
Áslaug Gunnlaugsdóttir IS 1973
Áslaug Jónasdóttir IS 1968 Laugaskokk
Áslaug Sigríður Hafsteinsdóttir IS 1971 Náttúruhlaup
Áslaug Stefánsdóttir IS 1996
Asmundur Gislason IS 1979 Laugaskokk
Ásta Birgisdóttir IS 1969 Léttfeti
Ásta Björk Agnarsdóttir IS 1983 Hlaupahópur HK
Ásta Guðmundsdóttir IS 1983 Stinnar kinnar
Ásta Margrét Guðmundsdóttir IS 1973 Náttúruhlaup
Ásta María Harðardóttir IS 1996
Ásta Sigurjónsdóttir IS 1963 FFF
Ásta Særún Þorsteinsdóttir IS 1979 Hlaupahópur HK
Ásthildur Björnsdóttir IS 1974
Ástríður Helga Bergmann IS 2003
Atli Albertssom IS 1994
Atli Gunnarsson IS 1969 Hlaupahópur HK
Atli Jasonarson IS 1993
Atli Sigurðsson IS 1989
Atli Snær Jóhannsson IS 1998
Audrius Sakalauskas IS 1995 Crossfit Reykjavík
Aurelien Daussin IS 1994
Auður Kristín Petursdottir IS 1996
Auður Ólafsdóttir IS 1991
Aðalbjörg Halldórsdóttir IS 1967
Aðalsteinn Guðmundsson IS 1973
Baldvin Freyr Ásmundsson IS 1995
Bára Dís Baldursdóttir IS 1986 Hlaupahópurinn Héðinn
Bára Guðmundsdóttir IS 1970 Breiðablik
Bára Mjöll Þórðardóttir IS 1979
Bartłomiej Wójtowicz PL 1982
Benedikt Benediktsson IS 1994
Benedikt Jónsson IS 1991
Benedikt Októ Bjarnason IS 1995
Benni Albert Friðþórsson IS 1986 Hlaupahópur Hornafjarðar
Berglind Árnadóttir IS 1978
Berglind Garðarsdóttir IS 1990
Berglind Ingvarsdóttir IS 1982
Berglind Ólafsdóttir IS 1965 Útihreyfingin
Berglind Ómarsdottir IS 1971
Berglind Þóra Hallgeirsdóttir IS 1979 FH
Bergljót Steinsdóttir IS 1978
Bergljót Þorsteinsdóttir IS 1974
Bergrún Benediktsdóttir IS 1982 Hlaupahópur HK
Bergur Logi Lúðvíksson IS 1990
Bergþór Böðvarsson IS 1967 Hlaupahópur Matta
Bergþóra Snorradóttir IS 1981 Náttúruhlaup / Rósalítur
Berta Björk Arnardóttir IS 1983
Berta Þórhalladóttir IS 1985
Bethany Bronkema US 2000 Laugaskokk
Birgir Baldursson IS 1992 Seagulls Running Club
Birgir Magnússon IS 1984
Birgir Örn Birgisson IS 1970 Laugaskokk
Birgitta Elín Helgadóttir IS 1984 Stokkhólmur
Birkir Ingvason IS 1990 Fjallahlaupaþjálfun
Birkir Kristinsson IS 1964
Birkir Örn Skúlason IS 1996 3 Dragons
Birna Björnsdóttir IS 1972
Birna Borg Gunnarsdóttir IS 1996
Birna Dís Ólafsdóttir IS 1992 Stuðningshópur bugaðra húsmæðra
Birna Hallgrímsdóttir IS 1982 Hlaupahópur HK
Birna Hlynsdóttir IS 1987 Hlaupahópur HK
Birna Hrund Björnsdóttir IS 1988
Birna Karadottir IS 1978
Birna Katrín Harðardóttir IS 1986
Birna María Másdóttir IS 1997 Fjallahlaupaþjálfun
Birna Ósk Valtýsdóttir IS 1993 Fjallahlaupaþjálfun
Birna Ýr Magnúsdóttir IS 1991
Birta Hlíðkvist Óskarsdóttir IS 2000
Bjarki Diego IS 1968 SÍA/HHHC
Bjarki Eyþórsson IS 1997
Bjarki Freyr Magnússon IS 1993
Bjarki Gunnarsson IS 1975 Víkingur
Bjarki Leósson IS 1998
Bjarki Lúðvíksson IS 1972 Náttúruhlaup
Bjarki Pálsson IS 1994
Bjarki Þór Friðleifsson IS 1994 Bootcamp
Bjarki Þór Sigvardsson IS 1989
Bjarnhildur Ragnarsdóttir IS 1991
Bjarni Lúðvíksson IS 1993 Fjölnir
Bjarni Sv. Guðmundsson IS 1970 Sundfélagið Hvolpur
Bjarni Ævar Árnason IS 1987
Bjartur Snorrason IS 1988
Bjorg Sigurgeirsdottir IS 1972
Björgvin Hallgrímsson IS 1990
Björgvin Ívar Guðbrandsson IS 1973 Gvendó
Björk Haraldsdóttir IS 1978
Björn Benedikt Andrésson IS 2005 Umfb
Björn Guðmundsson IS 1975 Hlaupahópur FH
Björn Tryggvason IS 1953
Björn Þór Jóhannson IS 1987
Björn Þórhallsson IS 1977 Breiðablik
Borghildur Valgeirsdóttir IS 1980 Laugaskokk
Böðvar Stefánsson IS 1981
Bragi Þór Antoníusson IS 1985
Briet Palsdottir IS 1974 Laugaskokk
Brigi Baumann IS 1997
Bryndís Hrönn Gunnarsdóttir IS 1978 Marshall
Bryndis Logadottir IS 1979 Víkingur
Bryndís Reynisdóttir IS 1983 Hlaupahópur HK
Bryndís Sigurðardóttir IS 1970
Brynhildur Ólafsdóttir IS 1967 Útihreyfingin
Brynja Dís Guðmundsdóttir IS 1983 Hlaupahópur FH
Brynja Dröfn Jónsdóttir IS 1974
Brynja Guðmundsdóttir IS 1967 Skokkhópur Stokkhólms
Brynjar Gunnlaugsson IS 1972 Laugaskokk
Brynjar Karl Óskarsson IS 1991
Brynjar Örn Möller Eðvaldsson IS 1992
Brynjar Vilhjálmsson IS 2000
Brynjúlfur Halldórsson IS 1974 HHHC
Bylgja Kærnested IS 1973
Cécile Daniellou IS 2001
Cecilie Gaihede IS 1990
Charles Bailey US 1978
Dagný Franklínsdóttir IS 1977
Dagný Hermannsdóttir IS 1985
Dagný Karlsdóttir IS 1994
Dagný Skúladóttir IS 1980
Dana Heimisdóttir IS 1986 Náttúruhlaup
Daníel Freyr Jónsson IS 1991
Daniel Hansen IS 1990 West life
Daníel Ingi Guðmundsson IS 1993 Crossfit Reykjavík
Daníel Karlsson IS 1983
Daniel Ricketts US 1998 Laugaskokk
Daniela Götschi CH 1972
Danielle Melissa Napier IS 2000
Daría Jósefsdóttir IS 1986
Davíð Egilsson IS 1981 ÍBV
Davíð Örn Hugus IS 1994 Crossfit Reykjavík
Daðey Björk Ingadóttir IS 1973 Team HVE - Akranes
Daði Laxdal Gautason IS 1994
Daði Sigurðarson IS 1983 Fjölnir
de Rauglaudre Jean FR 1993
Desmo Canlon NL 2002
Díana Gestsdóttir IS 1988 Crossfit Selfoss
Díana Halldórsdóttir IS 1984
Díana Harpa Ríkarðsdóttir IS 1972 Haukar
Diljá Líf Ragnarsdóttir Thorarensen IS 1998
Dögg Lára Sigurgeirsdóttir IS 1974 Gvendó
Dorota Krystyna Kosela IS 1992
Droplaug Guttorms IS 1986
Edda Birgisdóttir IS 1988
Edda Björg Eiríksdóttir IS 2001
Edda Marín Ólafsdóttir IS 1998 Hugurinn Fer Hærra
Edith G Hansen IS 1987
Egill Gíslason IS 1988
Egill Lúðviksson IS 1993
Eik Aradóttir IS 1989 Hlaupahópur Hornafjarðar
Einar Andri Einarsson IS 1990
Einar Arngeir Heiðarsson IS 2008
Einar Árni Gíslason IS 2003
Einar Gunnar Karlsson IS 1976 Tindur
Einar Helgason IS 1993
Einar Karl Þórhallsson IS 1980
Einar Örn Guðmundsson IS 1984
Einar Steindórsson IS 1983
Eiríkur Jónsson IS 1979 Breiðablik
Eiríkur Steinn Búason IS 1980 Hlaupahópur HK
Elfa Björk Eiríksdóttir IS 1974 Ægir3
Elín Áslaug Ásgeirsdóttir IS 1980 Breiðablik
Elín Hrund Búadóttir IS 1976 Náttúruhlaup
Elín Þórisdóttir IS 1988 Náttúruhlaup
Elísa Sjöfn Sveinsdóttir IS 2000
Elisabet Allwood IS 1986
Elísabet Birgisdóttir IS 1976 Skokkhópur Haukar
Elísabet Guðnadóttir IS 1991
Elísabet Heiða Stefánsdóttir IS 1988 Hlaupahópur Aftureldingar
Elísabet Jónsdóttir IS 1975
Elísabet Lára Aðalsteinsdóttir IS 1987
Elísabet Lára Aðalsteinsdóttir IS 1987
Elísabet Sara Emilsdóttir IS 1989
elisabeth asgeirsdottir IS 1993
Ellert Jón Björnsson IS 1982
Elsa Hannesdóttir IS 1983 Hlaupahópur Bootcamp
Elsa jóna Björnsdóttir IS 1966 Morgunhænur/Stjarnan
Elva Hrönn Alfreðsdóttir IS 1993
Elvar Gunnarsson IS 1987
Elvar Guðmundsson IS 1986 IR
Elvar Heimisson IS 1987
Elvar Ingi Þorsteinsson IS 1989
Elvar Leonardsson IS 1991 Mjölnir
Elvar Sævarsson IS 1974 Laugaskokk
Ema Klimentova SK 2002
Embla Sveinsdóttir IS 1996 Laugarskokkar
Emily Figge US 1997
Erla Guðrún Sigurðardóttir IS 1982 Hlaupahópur HK
Erla Mjöll Tómasdóttir IS 1994 Aðdáendaklúbbur Celine Dion á Íslandi
Erla Sif Kristinsdóttir IS 1989
Erling Aspelund IS 1993
Erling Tómasson IS 1978 Fjölnir
Erna Bergþóra Einarsdóttir IS 1983
Erna Björg Sigurðardóttir IS 1974
Erna Dögg Hjaltadóttir IS 1992
Erna Erlendsdóttir IS 1981 Fjallahlaupaþjálfun
Erna Sif Auðunsdóttir IS 1978
Erna Valentínusdóttir IS 1979 Team-HVE Akranes
Erna Ýr Styrkársdóttir IS 1989
Espen Breivik NO 1978
Eva Alexandra Árnadóttir IS 1991 Ekkert lið
Eva Birgisdóttir IS 1985
Eva Björg Guðlaugsdóttir IS 1994 Nátturuhlaup
Eva Dögg Pálsdóttir IS 1998
Eva Dögg Steingrímsdóttir IS 1985
Eva Jónasdóttir IS 1974
Eva Katrín Friðgeirsdóttir IS 1994 Hlaupa skvísur
Eva Skarpaas IS 1971
Eydís Arna Birgisdóttir IS 1998 Crossfit Reykjavík
Eygló Tómasdóttir IS 1981 Rósalítur
Eyjólfur Alexandersson IS 1981 Hlaupahópur HK
Eyrún Eva Eyþórsdóttir IS 1992
Eyrún Guðmundsdóttir IS 1977
Eyrún Haraldsdóttir IS 1985
Eyrún Harpa Hlynsdóttir IS 1978 Útihreyfingin
Fannar Árni Ágústsson IS 2004
Fannar Örn Hákonarson IS 1985
Fanney Dögg Indriðadóttir IS 1986 Hlaupbangsarnir
Fanney Dögg Ólafsdóttir IS 1981
Fanný Ragna Gröndal IS 1991 Hugurinn fer hærra
Finnbogi Jóhannsson IS 1969 Breiðablik
Finnbogi Karlsson IS 1969 Laugaskokk
Finnur Gauti Guðjónsson IS 1991
Fjóla Helgadóttir IS 1982 Hlaupahópur FH
Frans Garðarsson IS 1989
Freyja Rut Magnúsdóttir IS 1993
Fríða Karen Gunnarsdóttir IS 1994
Friðrik Valdimar Árnason IS 1981
G. Orri Rósenkranz IS 1984 ÍÞB M.T.Ó.G
Garpur I Elísabetarson IS 1984 Fjallahlaupaþjálfun
Garðar Óli Ágústsson IS 1992 Crossfit Reykjavík
Gauti Fannar IS 1987 Blikklausnir-Hlaup/ U16
Gauti Guðmundsson IS 1975 The Hobbits
Gauti Þormar IS 1992
Geir Gunnar Markússon IS 1975 Heilsugeirinn
Georg Franklínsson IS 1979 Víkingur
Gerður Hlín Eggertsdóttir IS 1982 Náttúruhlaup
Gerður Rósa Sigurðardóttir IS 1988 Hlaupbangsarnir
Gerður Þórarinsdóttir IS 1972 Haukar
Gisli Gudjonsson IS 1997
Gísli Matthías Sigmarsson IS 1971 Breiðablik
Gissur Ari Kristinsson IS 1993 Grótta
Gréta Sveinsdottir IS 1977 Eldflugurnar
Grétar Atli Davíðsson IS 1993 Vængir Júpíters
Grétar Víðir Pálsson IS 1975 Víkingur
Grettir Heimisson IS 1984
Gudjon Sveinsson IS 1974 Breiðablik
Gudni Kristinsson IS 1982
Gudný Dröfn Guðbjartsdóttir IS 1998
Gudrun Drifa Holmgeirsdottir IS 1980
Gunnar Ásgeirsson IS 1968 Laugaskokk
Gunnar Gunnarsson IS 1974 KR-Skokk
Gunnar Gunnarsson IS 1972
Gunnar Herbertsson IS 1958 Hlaupahópur FH
Gunnar Kolbeinsson IS 1995
Gunnar Már Guðmundsson IS 1983 Fjölnir
Gunnar Páll Jóakimsson IS 1954 ÍR
Gunnar Valur Gunnarsson IS 1982 Fjölnir
Gunnar Valur Stefánsson IS 1972
Gunnar Víðir Þrastarson IS 1967
Gunnar Þorsteinsson IS 1991
Gunnhildur Ásta Traustadóttir IS 1980 Hlaupahópur FH
Gunnhildur Georgsdóttir IS 1973
Gunnhildur Gunnarsdóttir IS 1989
Gunnhildur Pétursdóttir IS 1993
Gunnlaugur Erlendsson IS 1974
Gunnsteinn Sigurðsson IS 1964
Gústav Axel Gunnlaugsson IS 1987
Guðbjörg Berglind Snorradóttir IS 1985
Guðbjörg Haraldsdóttir IS 1983 Skokkhópurinn Stokkhólmur
Guðbjörg Hulda Einarsdóttir IS 1981
Guðbjorg Jona Pálsdóttir IS 1959 Laugaskokk
Guðbjörg Karen Axelsdottir IS 1975 Ægir Þrír
Guðbjörg Rós Sigurðardóttir IS 1974 Fjallahlaupaþjálfun
Guðbjörg Sigurjónsdóttir IS 1992 Westlife
Guðbjörg Þorsteinsdóttir IS 1977 Náttúruhlaup
Guðbrandur Benediktsson IS 1973 Laugaskokk
Guðjón Antoníusson IS 1983 Kentárar
Guðlaug Erla Vilhjálmsdóttir IS 1977 Breiðablik
Guðlaugur Ari Jónsson IS 1994 Fjallahlaupaþjálfun
Guðlaugur Lárusson IS 1991 Ultraform
Guðleif Aþena Magnúsdóttir IS 1998 Hugurinn Fer Hærra
Guðmann Bragi Birgisson IS 1970 Hlaupahópur Ármanns
Guðmann Magnússon IS 1988
Guðmundur Arnar Sigurðsson IS 1990 Víkingur
Guðmundur Garðar Gíslason IS 1982 Team Terrible
Guðmundur Gíslason IS 1984
Guðmundur Guðnason IS 1969 HHHC
Guðmundur Lúðvík Þorvaldsson IS 1976
Guðmundur Magnússon IS 1985 Laugaskokk
Guðmundur Pétursson IS 1986 TKS
Guðmundur Sigmundsson IS 1989 Kentárar
Guðmundur Steingrímsson IS 1972
Guðmundur Steinsen IS 1981
Guðni Gunnarsson IS 1984 Náttúruhlaup
GUÐNI KRISTJÁNSSON IS 1989
Guðni Siemsen Guðmundsson IS 1991
Guðni Th. Jóhannesson IS 1968
Guðný Einarsdóttir IS 1978 Náttúruhlaup
Guðný Gígja Benediktsdóttir IS 1986
Guðríður Sturludóttir IS 1978 Ir
Guðrún Ása Jóhannsdóttir IS 1980 Hlaupahópur Hornafjarðar
Guðrún Geirsdóttir IS 1969 Vikingur
Guðrún Ingólfsdóttir IS 1979
Guðrún Jóna Guðlaugsdóttir IS 1970 Útihreyfingin
Guðrún Jónsdóttir IS 1966 Útihreyfingin
Guðrún Lovísa Ólafsdóttir IS 1977 Breiðablik
Guðrún María Jónsdóttir IS 1985
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFA-Eyrarskokk
Guðrún Sveinsdóttir IS 1981
Guðrún Ýr Eðvaldsdóttir IS 1988 Hlaupahópur FH
Guðrún Zoéga IS 1971
Gylfi Guðmundsson IS 1996
Gyða Björk Bergþórsdóttir IS 1991
Gyða Kristjánsdóttir IS 1989
Hafdís Bergsteinsdóttir IS 1995 HFH
Hafdis Hanna Ægisdóttir IS 1976
Hafrún Arna Jóhannsdóttir IS 2004
Hafsteinn Guðjónsson IS 1990 Ekkert
Hafþór Rafn Benediktsson IS 1977 Breiðablik
Hálfdán Daðason IS 1959 Hlaupahópur FH / Laugaskokk
Halla Birgisdottir IS 1979 Náttúruhlaup
Halla Einarsdóttir IS 1983
Halla Logadóttir IS 1981
Halldór Albertsson IS 1986
Halldór Ingi Guðnason IS 1986
Halldór Kristján Baldursson IS 1994
Halldóra Arnardóttir IS 1993 Áfram gakk
Halldóra Bergþórsdóttir IS 1976 Haukar
Halldóra Gísladóttir IS 2000
Halldóra Halldórsdóttir IS 1972
Halldóra Huld Ingvarsdóttir IS 1988
Halldóra Traustadóttir IS 1965
Hallgrímur Andri Jóhannsson IS 1994
Hallur Ólafur Agnarsson IS 1982
Hanna Dóra Jonsdottir IS 1993 Valur skokk
Hannes Árnason IS 1980
Hannes Bridde IS 1983
Hannes Jóhannsson IS 1993 Fjallahlaupaþjálfun
Hannes Örmälä FI 1990 Familje Melander
Hanný Inga Birschbach IS 1983 Breiðablik
Haraldur Axel Einarsson IS 1981 Kentárar
Harpa Almarsdóttir IS 1995
Harpa Gunnarsdóttir IS 1981
Harpa Guðmundsdóttir IS 1987
Harpa Omarsdottir IS 1978
Harpa Víðisdóttir IS 1970
Haukur Agnarsson IS 1978 Hlaupahópur FH / Skokkkó
Haukur Jónsson IS 1992
Hávarr Hermóðsson IS 1993
Heba Bogadóttir IS 1967 Útihreyfingin
Héctor Fabio López castano IS 1981
Heida Jonsdottir IS 1983 Matab
Heimir óli Heimisson IS 1990
HEIMIR TRYGGVASON IS 1977 Viský
Heiðdis Dögg IS 1985
Heiðdís Valgeirsdóttir IS 1982 Fjölnir
Heiðrún Guðmundsdóttir IS 1993
Heiðrún Huld Finnsdóttir IS 1988
Heiðrún Kt 2801863259 S: Björgvinsdóttir IS 1986
Heiðveig Einarsdóttir IS 1979 Ultraform
Hekla Hannesdottir IS 1988
Helga Árnadóttir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Helga Clara Magnúsdóttir IS 1985
Helga Dagný Bjarnadóttir IS 1992 Náttúruhlaup
Helga Franklinsdottir IS 1988
Helga Guðjónsdóttir IS 1986
Helga Guðmundsdóttir IS 1982
Helga Hauksdóttir IS 1994
Helga Hilmarsdóttir IS 1988
Helga Ingibjörg Guðjónsdóttir IS 1987 Ultraskokk
Helga Jóhannesdóttir IS 1985
Helga Katrin Gunnarsdottir IS 1986 Héðinn
Helga Margret Freysdóttir IS 1990
Helga Margrét Þorsteinsdóttir IS 1991
Helga Soffía Sigurðardóttir IS 1998 Fossvogur
Helga Þórunn Óttarsdóttir IS 1991
Helgi Þór Arason IS 1986 Hlaupahópur FH
Helgi Þór Einarsson IS 1976
Helma Gunnarsdóttir IS 1967 Skokkhópur Hauka
Henný Dröfn Davíðsdóttir IS 1992
Herborg Eiríksdóttir IS 1977
Herdís Borg Pétursdóttir IS 1989 Afturelding
Herdís Einarsdóttir IS 1991 Flottar í formi
Hergils Þórðarson IS 1993 BIDH Run Club
Hermann Árnason IS 1994 Fjölnir
Hermann Daði Eyþórsson IS 1992
Hermann Sigurðsson IS 1981
Herta Sól Malmberg IS 1993
Hildur Bjork Gudmundsdottir IS 1972 boot camp
Hildur Droplaug Pálsdóttir IS 1983 Stinnar kinnar
Hildur Freysdóttir IS 1984 Mosóskokk
Hildur Guðmundsdóttir IS 1992 Bootcamp
Hildur Harðardóttir IS 1973
Hildur Ingolfsdóttir IS 1991
Hildur Jóhannesdóttir IS 1961
Hildur Markúsdóttir IS 1976 Hlaupahópur FH
Hildur Pála Gunnarsdóttir IS 1976
Hildur Rún Björnsdóttir IS 1969 Laugaskokk
Hildur Sólveig Sigurðardóttir IS 1983
Hilmar Bragi Janusson IS 1961 Útihreyfingin
Hilmar Steinn Grétarsson IS 1982 Þróttur
Hjálmar Jónsson IS 1980 Hlaupaþjálfun
Hjalmar V. Hjartarson / CREW IS 1983
Hjördís Alda Hreiðarsdóttir IS 1986
Hjörleifur Steinn Þórisson IS 1993
Hjörtur Fjeldsted IS 1980
Hjörtur Hjartarson IS 1974
Hjörtur Líndal IS 1979
Hjörtur Logi Valgarðsson IS 1988 S-Fit
Hjörvar Hermannsson IS 1987
Hlíf Vilhelmsdóttir IS 1984
Hlín Magnúsdóttir IS 1969 Ægir3
Hlynur Daði Sævarsson IS 1988 Víkingur
Hlynur Jónasson IS 1979 TKS
Hlynur Magnússon IS 1989
Hólmar Jóhann Hinriksson IS 1981
Hólmfríður Birna Guðmundsdóttir IS 1981 Hlaupahópur ÍR
Hólmfríður Magnúsdóttir IS 1984
Hörður gunnarsson IS 1990
Hörður Hermannsson IS 1990
Hörður Ingþór Harðarson IS 1980 E9 gym
Hörður Kristinn Örvarsson IS 1995
Hrafnhildur Birgisdóttir IS 1980 Laugaskokk
Hrafnhildur Gunnarsdóttir IS 1998
Hrafnhildur Tryggvadóttir IS 1969 Laugaskokk
Hrannar Hafberg IS 1974
Hrannar Sverrisson IS 2006 Tvíhleypan
Hrefna Haraldsdottir IS 1980
Hrefna Rùn Àkadòttir IS 1981
Hróar Örn Jónasson IS 1989
Hrönn Gauks IS 1986
Hrönn Harðardóttir IS 1967 Morgunhænur
Hrönn Marinósdóttir IS 1965 SPP
Hrönn Þorgeirsdóttir IS 1973
Hrund Gunnarsdóttir IS 1984 Matlab
Hrund Sigurðardóttir IS 1983 Stokkhólmur
Hrund Steingrímsdóttir IS 1977 Breiðablik
Huginn Hilmarsson IS 1995
Hugrun Elfa Hjaltadottir IS 1978 Útihreyfing
Hugrún Íris Jónsdóttir IS 1972 Mosóskokk
Hulda Björg Óladóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Hulda Einarsdóttir IS 1973
Hulda Guðmundsdóttir IS 1983
Hulda María Stefánsdóttir IS 1976
Hulda Matthíasdóttir IS 1994
Hulda Stefansdottir IS 1971
Idunn Asgrimsdottir IS 1992
Ína Helgadóttir IS 1992 Laugaskokk
Indiana Gylfadottir IS 2000
Inga Björk Sveinbjörnsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup / Rósalítur
Inga Ingvadóttir IS 1992 Hlaupahópur Hornafjarðar
Inga Lilý Gunnarsdóttir IS 1977
Ingi Arnvið Hansen IS 1967 Léttfeti
Ingi Hlynur Jónsson IS 1983
Ingi Hrafn Hilmarsson IS 1985 Hlaup og rautt
Ingibjörg Anna Sigurðardóttir IS 1983 Hugurinn fer hærra
Ingibjörg Ester Ármannsdóttir IS 1988 Fjallahlaupaþjálfun
Ingibjörg Gunnarsdóttir IS 1964
Ingibjörg Helga Ingólfsdóttir IS 1969 Afturelding
Ingibjörg Helga Sveinbjörnsdóttir IS 1984 Hlaupahópur án nafns
Ingibjörg Jóhannsdóttir IS 1986 Breiðablik
Ingibjörg Sigurðardóttir IS 1985
Ingunn Jónsdóttir IS 1976 KR-skokk
Ingvar Stefánsson IS 1968 Hlaupahópur FH
Ingveldur Erlingsdóttir IS 1974
Ingveldur Konráðsdóttir IS 1985 Hlaupbangsarnir
Ingþór Júlíusson IS 1975 Nátturuhlaup
Irena Cacicedo Jaroszynska IS 1982
Íris Angela Jóhannesdóttir IS 1981
Íris Anna Skúladóttir IS 1989 Hlaupahópur Sigga P./CFR
Íris Benediksdóttir IS 1989
Íris Björk Símonardóttir IS 1987 Aðdáendaklúbbur Celine Dion á Íslandi
Íris Dögg Frostadóttir IS 1998
Íris Traustadóttir IS 1978 Sundfélagið Hvolpur
Írunn Þorbjörg Aradóttir IS 1994 Tvíhleypan
Ivan Ívar Þorsteinsson IS 1982
Ivar Jonsson IS 1969 Fjölnir
Iðunn Bragadóttir IS 1967 Afrekshópurinn
Jakob Sigurðarson IS 1982
Janne Impiö FI 1976
Jelena Kuzminova IS 1972
Jenna Eysteinsdottir IS 1976
Jennifer Jolliffe IS 1981
Jens Elvar Sævarsson IS 1980
Jiří Kubík CZ 1977
Joanne Black US 1965
Jódís Brynjarsdóttir IS 1983
Joep Schmitz NL 2002
Jófríður María IS 1981
Jófríður Ósk Hilmarsdóttir IS 1978 Breiðablik
Jóhann Björnsson IS 1985
Johann Freyr Johannsson IS 1978 Hlaupahópur HK
Jóhann Gunnar Kristinsson IS 1994
Jóhann Helgi Gunnarsson IS 1994 Knattspyrnufélagið Valur
Jóhann Helgi Sigurðsson IS 1974 Náttúruhlaup
Jóhann Hilmar Haraldsson IS 1976
Jóhann Ingi Guðmundsson IS 1995 Barþa
Jóhann Ívar Björnsson IS 1994
Jóhann Júlíusson IS 1967
Jóhann Ólafsson IS 1988
Jóhann Örn Sveinbjörnsson IS 1983
Jóhann Valberg Árnason IS 1969 TKS
Jóhanna Birgisdóttir IS 1993
Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir IS 1968
Jóhanna Hansen IS 1966
Jóhanna Rósa Ágústsdóttir IS 1975
Jóhanna Tryggvadóttir IS 1988
Jóhanna Valdimarsdóttir IS 1968 Hlaupahópur HK
Jóhannes Oddur Bjarnason IS 1962
Jói Kalli IS 1980
Jón bjarni Magnússon IS 1980 KR-skokk
Jón Gunnar Axelsson IS 1966 Afturelding
Jón Hannes Karlsson IS 1968
Jón Ingi Sveinbjörnsson IS 1984 Hamrarnir
Jón Kort Snorrason IS 1978
Jón Már Halldórsson IS 1972 Breiđablik
Jón Oddur Davíðsson IS 1965 MGT
Jón Svavarsson IS 1975 Breiðablik
Jón Trausti Guðmundsson IS 1990
Jón Þór Guðjónsson IS 1994
Jóna Björg Jónsdóttir IS 1982 Breiðablik
Jóna Kolbrúnardóttir IS 1992
Jónas Jónasson IS 1990
Jónmundur Ingólfsson IS 1981
Jorunn Atladottir IS 1977
Jórunn Jónsdóttir IS 1976 Hálfsystur
Jussi Ahola FI 1978
Karen Einarsdóttir IS 1992 Bootcamp
Karen Kristine Pye IS 1987 Náttúruhlaup
Karen Olga Ársælsdóttir IS 1980
Karen Sif Magnúsdóttir IS 1996
Karen Sif Þorvaldsdóttir IS 1976
Kári Kjærnested IS 1992
Kári Pálsson IS 1986 Skokkhópur Karenar
Karítas Aradóttir IS 2000
Karítas Elmarsdóttir IS 1998
Karítas Gissurardóttir IS 1987
Karl Guðjón Karlsson IS 1974 Breiðablik
Karl Guðmundsson IS 1974 Útivættir
Karl Viðar Pétursson IS 1971
Katharina Jakob DE 1999
Katri Melander FI 1993 Familje Melander
Katrín Haraldsdóttir IS 1979 Eldflugurnar
Katrín Jónsdóttir IS 1970
Katrin Sif Jónsdóttir IS 1988
Katrín Viktoría Hjartardóttir IS 1999
Katrín Þórarinsdóttir IS 1980
Kayenta Canlon NL 2000
Ketill Gunnarsson IS 1980
Kjartan Bragi Bjarnason IS 1979 Náttúruhlaup
Kjartan Guðjónsson IS 1992 ÍBV
Kjartan Long IS 1972 Náttúruhlaup
Kjartan Salómonsson IS 1972 Útihreyfingin
Kolbeinn Ari Arnórsson IS 1996
Kolbrún arna Siguðardóttir IS 1985 Bræður flugunnar
Kolbrún Fjóla Sölvadóttir IS 1992
Kolbrún Katla Breiðfjörð Alexandersdóttir IS 1976 Útihreyfingin
Kolbrún Kristínardóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Kolbrún Óskarsdóttir IS 1976
Kolbrún Pálsdóttir IS 1977
Konrad Lukasz Biskupski PL 1981
Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir IS 1973 Útihreyfingin
Kristbjörg María Jensdóttir IS 1995
Kristbjörg Theodórs Jónsdóttir IS 1962 Laugaskokk
Kristbjörn Gunnarsson IS 1980
Kristín Björg Ólafsdóttir IS 1981
Kristín Björg Sveinsdóttir IS 1983 Matlab
Kristin Edda IS 1981
Kristín Erla Jónsdóttir IS 1986 Hlaupahópurinn Héðinn
Kristín Eva Jónsdóttir IS 1978
Kristín Gígja Einarsdóttir IS 1970
Kristín Grímsdóttir IS 1986
Kristín Hulda Gísladóttir IS 1994 Hugurinn Fer Hærra
Kristín Lilja Jónsdóttir IS 1984
Kristín Lilja Ragnarsdóttir IS 1986 Hlaup og rautt
kristín Svavarsdóttir IS 1978
Kristín Telma Halldórsdóttir IS 1989 Náttúruhlaup
Kristín Valdimarsdóttir IS 1988 Westlife
Kristín Ýr Lyngdal IS 1988 Útihreyfingin
Kristín Þrastardóttir IS 1988 Hlaupahópur Hornafjarðar
Kristinn Ingi Guðjónsson IS 1993 BIDH Run Club
Kristinn Ólafsson IS 1981 Hlaupahópur Matta
Kristjan Andresson IS 1982
Kristján Hrafnkelsson IS 1981
Kristjan Kristjansson IS 1985
Kristján Sigurðsson IS 1965
Kristján Sveinsson IS 1979
Kristján Þorsteinsson IS 1987 Westlife
Kristjana Viðarsdóttir IS 1977
Kristófer F Gunnarsson IS 1988
Kristrún Arnarsdóttir IS 1964 Náttúruhlaup / FFF
Kristrun Kristjánsdóttir IS 1971 Mosóskokk
Kylie Mey Wyss IS 1992
Lára Dagbjört Halldórsdóttir IS 1985
Lára Guðríður Guðgeirsdóttir IS 1989 Team HVE - Akranes
Lára Hafberg IS 1979
Lara Hoffmann DE 1990
Lára Lind Jakobsdóttir IS 1996
Lára Lýðsdóttir IS 1986 Hlaupahópurinn héðinn
Lára Sóllilja Óskarsdóttir IS 1998
Larry Hovorka US 1972
Lars Óli Jessen IS 1990
Laufey Sunna Guðlaugsdóttir IS 1992
Laurie Tisnerat IS 1994
Lea Kristín Guðmundsdóttir IS 1977 Náttúruhlaup
Lilja Birgisdóttir IS 1977 Hálfsystur
Lilja Björk Ketilsdóttir IS 1978 Náttúrufegurð
Lilja Gylfadóttir IS 1986
Lilja Kjartansdóttir IS 1988 Ægir Gym
Lilja Kristín Guðjónsdóttir IS 1993
Lilja María Sigurðardóttir IS 1976 Náttúruhlaup
Lilja Svavarsdóttir IS 1986
Linda B. Thorberg Þórðardóttir IS 1981 Laugaskokk
Linda Benediktsdóttir IS 1988
Linda Ingadóttir IS 1985
Linda Karlsdóttir IS 1989
Lindsey Wilcox US 1994 Boston Triathlon Team
Líney Óladóttir IS 1965
Lisa Markusdottir IS 1984
Loftur Ásmundsson IS 2002
Lovísa Pálmadóttir IS 1980
Lukasz Kurkowski PL 1983 Zimnolubni Islandia
Magdalena Rós Guðnadóttir IS 1981 Náttúruhlaup/Rósalítur
Magga Vala IS 1987
Magndís Blöndahl Halldórsdóttir IS 1988
Magnús Árnason IS 1979
Magnús Elíasson IS 1980
Magnus Larusson IS 1985
Magnús Már Leifsson IS 1990 Fjallahlaupaþjálfun
Magnús Ómarsson IS 1978
Magnús Örn Möller IS 1990
Magnus Sigurdsson IS 1980
Magnús Þórir Matthíasson IS 1990
Magnús Þórður Rúnarsson IS 1985
Magðalena Sigríður Kristjánsdóttir IS 1988
Málfríður Sandra Guðmundsdóttir IS 1985
Malgorzata Zaczek PL 1992 Zabiegani Reykjavík/ Zimnolubni Islandia
Máney Sveinsdóttir IS 1984 Náttúruhlaup
Máni Atlason IS 1985
Marcin Podolski PL 1989 Zimnolubni Islandia
Maren Rós Steindórsdóttir IS 1981 Ultraskokk
Margrét Björnsdóttir IS 1980 Valur skokk
Margrét Blöndal IS 1971 3N
Margrét Gunnarsdóttir IS 1971 Laugaskokk
Margrét Guðrún Ásbjarnardóttir IS 1981 Hlaupbangsarnir
Margrét Lára Viðarsdóttir IS 1986
Margret Lilja Burrell IS 1999 Ægir3
Margrét Ólafía Tómasdóttir IS 1981
Margrét Regína Grétarsdóttir IS 1993
Margrét Sif Sigurðardóttir IS 1994
Margrét Tryggvadóttir IS 1977 Útihreyfinginn
Margrét Valdimarsdóttir IS 1971 Hlaupahópur HK
Maria Birgisdottir IS 1977 Laugaskokk
María Jóhannesdóttir IS 1964
María Kjartansdóttir IS 1985 Ultraform
María Kristín Bjarnadóttir IS 1994
Maria Run IS 1972
María Rúnarsdóttir IS 1986
Maríanna Kristjánsdóttir IS 1993 Nátturuhlaup
Markku Pitkänen FI 1978
Markús Andri Sigurðsson IS 1992
Markús Már Jóhannsson IS 1993
Marlena Radziszewska PL 1991
Marta Kancyr PL 1991 Zimnolubni
Marteinn Guðmundsson IS 1998 hhhc
Marteinn Urbancic IS 1993
Marteinn Ægisson IS 1979 Þróttur Vogum
Marteinn Þór Harðarson IS 1979 Hlaupahópur FH
Martina Kubikova CZ 1980
Masatoshi Yasaki JP 1962
Mathilde CHAMBE IS 2003
Matt Calabrese US 1986
Matthias Harksen IS 1996 Richa 116
Matthildur Ásmundardóttir IS 1977 Hlaupahópur Hornafjarðar
Melanie Moore GB 1977
Michal Wojtowicz PL 1985
Mikko Hynninen FI 1976
Moa Nilsson SE 1997
Molly Butler Bailey US 1979
Monika Magdalena Edwardsdóttir IS 1977 Zabiegani Reykjavík/ Zimnolubni Islandia
Nana Finnsdóttir IS 1997
Niamh Cahill-Billing IS 1995
Nils Fischer DE 1998
Nína Baldursdóttir IS 1986
Nína Margrét Rolfsdóttir IS 1983 Matlab
Nína Sigrún kristjánsdóttir IS 1996 Hugurinn Fer Hærra
Nökkvi Norðfjörð IS 2000 Ægir3
Nökkvi Þór Ragnarsson IS 2001
Oddur Hólm Haraldsson IS 1994
Oddur Hólm Haraldsson IS 1994
Oddur Valsson IS 1991
Ögmundur Erlendsson IS 1984 Kentárar
Oktvía jóhannsdóttir IS 1993 Hugurinn Fer Hærra
Ólafur Albert Sævarsson IS 1992
Ólafur Alexander Ólafsson IS 1994
Ólafur Guðmundsson IS 1982
Ólafur Heiðar Helgason IS 1992 Fjallahlaupaþjálfun
Ólafur Höskuldsson IS 1976 Ægir 3 /U16
Ólafur Jósef Ólafsson IS 1992
Ólafur Josephsson IS 1977 S-Fit
Ólafur Magnús Ólafsson IS 1977
Ólafur Sigmundsson IS 1965
Olga Hrafnsdóttir IS 1975 TKS
Olgeir Pétursson IS 1984 UMFB
Óliver Magnússon IS 1999
OLIVIER BOUCHERAND IS 1977 JURIS TEAM ICELAND
Ólöf Edda Guðjónsdóttir IS 1986
Ólöf Pétursdóttir IS 1981
Ólöf Sighvatsdóttir IS 1989 Sparta
Ómar Hákonarson IS 1981
Ómar Hólm IS 1991 Hlaupahópur Stjörnunar
Ómar Sindri Jóhannsson IS 1995
Örvar Gunnarsson IS 1978 Laugaskokk
Örvar Guðni Arnarson IS 1976
Örvar Ólafsson IS 1975 KR
Örvar Steingrímsson IS 1979 Hlaupahópur HK
Ósk Hind Ómarsdóttir IS 1998
Óskar Bjarnason IS 1993 Ultraform
Óskar Guðjón Karlsson IS 1974 Breiðablik
Óskar Jósúason IS 1979
Óskar Örn Óskarsson IS 1973 Náttúruhlaup
Óskar Óskarsson IS 1984 Bootcamp
Óskar Þráinsson IS 1980 Laugaskokk
Ottó Stefán Michelsen IS 1986
Patrick Hansen IS 1990 Westlife
Patrik Buchart IS 1994
Patryk Bargiel PL 1999 Zimnolubni Islandia
Pawel Glowacki PL 1983 -
Paweł Parzyk PL 1994
Peiwen Chen CN 1997
Pekka Mustonen FI 1975
Perla Njarðardóttir IS 1998 Hugurinn Fer Hærra
Pétur Óskar Sigurðsson IS 1979
Pétur Rúnar Heimisson IS 1984 MTÓG
Pétur Sigurdsson IS 1994
Pétur Stefánsson IS 1986
Rafn Haraldur Rafnsson IS 1982 Hlaupahópur Matta
Ragna Pétursdóttir IS 1969 Hlaupahópur Hornafjarðar
Ragnar Harðarson IS 1976
Ragnar Kormáksson IS 1985 Gents
Ragnar Páll Dyer IS 1977
Ragnheiður Guðmundsdóttir IS 1971 Afturelding/Mosóskokk
Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir IS 1992
Ragnheiður Ingadóttir IS 1965 Höfrungur
Ragnhildur Bergþórsdóttir IS 1979
Ragnhildur Heiðarsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup / Rósalítur
Ragnhildur Sophusdóttir IS 1976
Ragnhildur Þórarinsdóttir IS 1982 Útihreyfingin
Rakel Ásgeirsdóttir IS 1984 Breiðablik
Rakel Jónsdóttir IS 1996
Rakel Matthíasdóttir IS 1998
Rakel Ösp Óskarsdóttir IS 1996 Hugurinn Fer Hærra
Rakel Sif Magnúsdóttir IS 1994
Rannveig Björk Guðjónsdóttir IS 1974 Náttúruhlaup
Rannveig Garðarsdóttir IS 1985
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Haukar
Rannveig Jónsdóttir IS 1985 Hugurinn fer hærra
Rebekka Jóhannsdóttir IS 1993
Rebekka Rán Figueras Eriksdóttir IS 1999
Rebekka Sigurjónsdóttir IS 1998
Rebekka Stefánsdóttir IS 1971 Útihreyfingin
Reynir Grétar Jónsson IS 1987
Róbert Ketilsson IS 1989
Rósa Siemsen IS 1985 Hlaupahópur FH
Rósar Örn Guðnason IS 1984
Rún Friðriksdóttir IS 1991 3SH
Rúna Guðmundsdóttir IS 1980 Afturelding
Rúnar Dór Daníelsson IS 1984 Kentárar
Rúnar Karl Elfarsson IS 1991
Rúnar Marinó Ragnarsson IS 1972
Saana Metsola FI 1991 Familje Melander
Samuel Asgeir White IS 1977 S-Fit
Sandra Dís Pálsdóttir IS 1993
Sandra Garðarsdóttir IS 1978 Hlaupahópur HK
Sandra Hrönn Arnardóttir IS 1994
Sandra Kristjansdottir IS 1986 Hlaupahópurinn Héðinn
Sandra Maria Filippusdottir IS 1989
Sandra Sigmundsdottir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Sandra Sjöfn Helgadóttir IS 1991
Sara Ívarsdóttir IS 1999
Sara Lind Brynjólfsdóttir IS 1987 Vivus þjálfun
Sara Lind Frostadóttir IS 1998 Crossfit Reykjavík
Selma Ólafsdóttir IS 1990
Seppe Dobbelaere BE 2001
Sif Alexandra IS 1992
Sif Árnadóttir IS 1994 Fjallahlaupaþjálfun
Sif Sturludóttir IS 1981
Sigfríð Lárusdóttir IS 1988
Sigfús Helgi Helgason IS 1977 Hlaupahópur FH
Sigga Benediktsdottir IS 1972
Sigmar Egilsson IS 1973 Fjallahlaupaþjálfun
Sigridur Karlsdottir IS 1981 Náttúruhlaup/Rósalítut
Sigríður Gróa Sigurðardóttir IS 1973
Sigríður Halldórsdóttir IS 1985 Vivus
Sigríður Hrefna IS 1977
Sigríður Hulda Sigfúsdóttir IS 1982 Breiðablik
Sigríður Rósa Kristinsdóttir IS 1973
Sigríður Stefánsdóttir IS 1973 Hlaupahópur Stjörnunnar - Morgunhænur
Sigríður Vala Halldórsdóttir IS 1983
Sigriður Þorsteinsdottir IS 1971 Náttúruhlaup og FFF
Sigrún Gréta Helgadóttir IS 1971 Útihreyfingin
Sigrun Hallgrímsdóttir IS 1975 TKS
Sigrun Ingvadottir IS 1971
Sigrún María Bjarnadóttir IS 1975 Hlaupafélagið Kári
Sigrún Melax IS 1984 UMFA
Sigrún Salka Hermannsdóttir IS 1998 Hugurinn Fer Hærra
Sigtryggur Árnason IS 1975 Dallas
Sigurbjörg Gyða Guðmundsdóttir IS 1991
Sigurbjörg Run Jónsdóttir IS 1968 Léttfeti
Sigurbjörn Einarsson IS 1971
Sigurbjörn Hreiðarsson IS 1975 Laugaskokk
Sigurborg Kristinsdóttir IS 1974
Sigurdur David Stefansson IS 1994
Sigurdur Isolfsson IS 1968 Hlaupahópur FH
Sigurgeir Andresson IS 1980
Sigurgeir Þorbjarnarson IS 1975 Boffi og Batti
Sigurgísli Gíslason IS 1987 Hlaupahópur Sigga P./CFR
Sigurhanna Kristinsdóttir IS 1979 Náttúruhlaup
Sigurjón Ernir Sturluson IS 1990 UltraForm/Sportvörur
Sigurjón Ólafsson IS 1977 Hlaupahópur Fh
Sigurlaug Helgadóttir IS 1992
Sigurlaug Jóhannsdóttir IS 1993
Sigurlaug Pálsdóttir IS 1961 FFF
Sigurlaugur Birgir Ólafsson IS 1968
Sigurveig Sigurðardóttir IS 1971
Sigurður Darri Óskarsson IS 1997 Hægur og þægur
Sigurður G Óskarsson IS 1987
Sigurður Guðjón Jónsson IS 1981 Breiðablik
Sigurður Jónsson IS 1976 Hlaupahópur Hornafjarðar
Sigurður Júlíusson IS 1981 Frískir Flóamenn / Ultraform
Sigurður Kári Ingason IS 2006 Tvíhleypan
Sigurður Konráðsson IS 1953 Hlaupahópur Sigga P.
Sigurður Kristinsson IS 1994
Sigurður Ólafsson IS 1973 Náttúruhlaup
Sigurður Sigurðsson IS 1982
Sigurður sveinn Nikulásson IS 1973 Breiðablik
Sigurður Viktor Úlfarsson IS 1974 Náttúruhlaup
Sigurður Þór Arnarson IS 1991
Sigurþór Einarsson IS 1983 Ultraskokk
Sigþór Árni Heimisson IS 1993
Sigþóra Brynja Kristjánsdóttir IS 1990
Silja Andradóttir IS 1980 Biobabes
Silja Rán Guðmundsdóttir IS 1992 Náttúruhlaup
Simona Vareikaite IS 1992 Ultraform
Sindri Bergmann IS 1973 Ægir3
Sindri Bæring Halldórsson IS 1972
Sindri Fannar Völuson IS 1989
Sindri Georgsson IS 1991
Sindri Guðmundsson IS 1988
Sindri Jónsson IS 1995 Hlaupahópur Barþa
Sindri Ólafsson IS 1983 Hlaupahópurinn Hellisey
Sindri Pétursson IS 1996 Fjallahlaupaþjálfun / Vegferðin
Sindri Sigurðsson IS 1992
Sindri Snær Símonarson IS 1994 Aðdáendaklúbbur Celine Dion á Íslandi
Sindri Sverrisson IS 1986 Gents
Skúli Jónsson IS 1988
Snorri Freyr Ákason IS 1987
Snorri Jónsson IS 1971 Hlaupahópur HK
Snorri Páll Blöndal IS 1994 Nútrílicious
Snædís Bergmann IS 1991
Snædís María Ásgeirsdóttir IS 1997
Sóley Elíasdóttir IS 1967 SPP
Sólrún Birgisdóttir IS 1968
Sólrún Día Friðriksdóttir IS 1992 Fjallahlaupaþjálfun
Sólrún Sigþórsdóttir IS 1997
Sólveig Foss IS 1988 Westlife
Sólveig Ragnarsdóttir IS 1973 Breiðablik
Sólveig Vilhjálmsdóttir IS 1993
Sólveig Þórarinsdóttir IS 1975 Útihreyfinginn
Sonja Hákonardóttir IS 1982
Sonja Hlín Arnarsdóttir IS 1979 Stinnar Kinnar
Stefán Bragi Bjarnason IS 1964 Félag 100 km hlaupara
Stefán Daníel Jónsson IS 1988
Stefán Fannar Rúnarsson IS 1993 Min Max Running Club
Stefán Gunnbjörnsson IS 1976 S-fit / Laugaskokk
Stefán Hafsteinsson IS 1993
Stefan Hüppi IS 1974
Stefanía Skarphéðinsdóttir IS 1954 Laugaskokk
Stefania Tryggvadottir IS 1999
Steinar Örn Sólmundsson IS 1998
Steindór Snær Ólason IS 1995
Steinunn Adolfsdottir IS 1988
Steinunn Dúa Jónsdóttir IS 1982
Steinunn Helgadóttir IS 1996 Hugurinn Fer Hærra
Steinunn Lilja Pétursdóttir IS 1978 Fjallahlaupaþjálfun
Steinunn Tómasdóttir IS 1967
Steinþóra Jónsdóttir IS 1986 Lífstílshópurinn Þrúður
Stella Aradóttir IS 1981 Hlaupahópur HK
STEPHANIE DAGHERIR IS 1977 JURIS TEAM ICELAND
Styrmir Sigurðsson IS 1989
Sunna Jonsdottir IS 1991 Hlaupahópur Hornafjarðar
Svala Rakel Hjaltadóttir IS 1992
Svanbjörg Ólafsdóttir IS 1968 Sk. Stokkhólmur
Svanhildur Þengilsdóttir IS 1964
Sveinbjörg Jónsdóttir IS 1979 Náttúruhlaup
Sveinn Bjarki Þórarinsson IS 1979 Hlaupahópur FH
Sveinn Þórarinsson IS 1979 Stjarnan
Sydney Fox IS 2000 Laugaskokk
Sædís Guðný IS 1975 Laugaskokk
Sævar Haukdal IS 1972
Sæþór Hallgrímsson IS 1994
Tanja Björk Jónsdóttir IS 1990
Tanja Tómasdóttir IS 1989
Tapio Nurminen FI 1989
Teitur Ingi Valmundsson IS 1978 Afturelding
Thelma Gunnarsdóttir IS 1975
Thelma Lind Jóhannsdóttir IS 1995 Fjallahlaupaþjálfun
Thelma Lind Jónsdóttir IS 1990 Stuðningshópur bugaðra húsmæðra
Thelma María Guðnadóttir IS 1983 Sk. Stokkhólmur
Thelma Ròs Sigurðardòttir IS 1986
Tihomir Drobnjak IS 1991
Tinna Baldvinsdóttir IS 1973 SíA
Tinna Björg Guðmundsdóttir IS 1984
Tinna Brá Sigurðardóttir IS 1990
Tinna María Stefnisdóttir IS 2005
Tinna Sigurðardóttir IS 1979 Náttúruhlaup
Tómas Björn Karlsson IS 2008
Tomas Brynjolfsson IS 1980
Tómas Gíslason IS 1968 Laugaskokk
Tómas Marshall IS 1974
Torfi Jóhannsson IS 1977 Útihreyfingin
Tuomas Kiukas FI 1978
Una Jóhannesdóttir IS 1987
Una kolbeinsdóttir IS 1996 Hugurinn Fer Hærra
Una Margrét Heimisdóttir IS 1991
Una Margrét Magnúsdóttir IS 1997
Una María Magnúsdóttir IS 1998 HPSC
Una Sighvatsdóttir IS 1989
Una Þóra Ágústsdóttir IS 1980
Unnur Árnadóttir IS 1966 Riddarar Rósu
Unnur Kristín Valdimarsdóttir IS 1994 Lotta
Unnur Þorláksdóttir IS 1962 Hlaupahópur FH
Vala Björnsdottir IS 1980 Hlaupahópur ÎR
Vala Rut Sjafnardóttir Friðjónsdóttir IS 1979
Valgerður Ásgeirsdóttir IS 1999
Valgerður Halldorsdottir IS 1985
Valgerður Rúnarsdóttir IS 1964 Hlaupahópur FH
Valgerður Tryggvadottir IS 1988 VIVUS þjálfun
Valur Þór Valsson IS 1984
Védís Helgadóttir IS 1997
Védís Ólafsdóttir IS 1986
Vigdís Beck IS 1968
Vigdís Guðrún Ólafsdóttir IS 1973
Vigdís Hallgrímsdóttir IS 1973 Morgunhænur
Vigdís María Geirsdóttir IS 2002
Vigdís Sif Hrafnkelsdóttir IS 1967 Hlaupahópur FH
vigfus Bjoernsson IS 1967
Viggó Jónsson IS 1976
Vignir Einarsson IS 1975 Breiðablik
Vignir Guðjónsson IS 1982
Viktor Markusson Klinger IS 2001
Viktor Smári Hafsteinsson IS 1992 Seagulls
Viktor Steinarsson IS 1974 Laugaskokk
Vilhjálmur Ingi Ingólfsson IS 1994
Viðar Ingason IS 1986
Víðir Þorvarðarson IS 1992
Willy Blumenstein IS 1974
Yngvi Gudmundsson IS 1984 Afturelding
Ævar Kristinsson IS 1994
Ævar Örn Hermannsson IS 1991
Ævar Pálmi Pálmason IS 1979
Þór Sverrisson IS 1997
Þóra Björg Ingvarsdóttir IS 2002
Þóra Björk Þórsdóttir IS 2000
Þóra Margrét Ólafsdóttir IS 1989
Þóra Sif Sigurðardóttir IS 1980 Tvíhleypan
Þórarinn Jónas Ásgeirsson IS 1994
Þorbjörg Inga Ásbjarnardóttir IS 1981 Hlaupbangsarnir
Þorbjörg Ósk Pétursdóttir IS 1969 Hlaupahópur FH
Þórdís Anna Oddsdóttir IS 1983 Stinnar kinnar
Þórdís Árnadóttir IS 1991 FH
Þórdís Björg Kristjánsdóttir IS 1972 Breiðablik
Þórdís Erla Þórðardóttir IS 1970
Þórdís Fjóla Halldórsdóttir IS 1984 Lotta
Þórdís Hrafnkelsdóttir IS 1965 Hlaupahópur FH
Þórdís Valsdóttir IS 1987
Þórey Hákonardóttir IS 1998
Þórfríður Soffía Haraldsdóttir IS 1987 Frískir Flóamenn
Þorgeir Arnarsson IS 2001 Hipp og Kúl
Þorgeir Þór Friðgeirsson IS 1990
Þorgerður Ósk Jónsdóttir IS 1977 Breiðablik
Þorgerður Tómasdóttir IS 1978 Breiðablik
Þórgunnur Torfadottir IS 1965 Hlaupahópur Hornafjarðar
Þórhildur Briem IS 1992
Þórhildur Einarsdóttir IS 1995 Víkingur
Þórhildur Gyða Arnarsdóttir IS 1996
Þórhildur Orradóttir IS 1988 Team HVE - Akranes
Þórhildur Stefánsdóttir IS 1991 Hugurinn Fer Hærra
Þórir Guðnason IS 1989
Þórir Hauksson IS 1984 Þróttur Vogum
Þórir Magnússon IS 1971 Laugaskokk
Þórir Már Guðnason IS 1992
Þorlákur Rafnsson IS 1995 Fjallahlaupaþjálfun
Þórólfur Ingi Þórsson IS 1976
Þórólfur Sveinn Sveinsson IS 1980
Þorsteinn Gunnarsson IS 1966 Hlaupahópur Matta
Þorsteinn Traustason IS 1977
Þórunn Elva Þorgeirsdóttir IS 1989
Þórunn Gísladóttir Roth IS 1991
Þórunn Guðlaugsdottir IS 1974
Þórður Guðjónsson IS 1973
Þórður Þórarinn Þórðarson IS 1977
Þrainn Arnar Magnússon IS 1981
Þrúður Óskarsfóttir IS 1969
Łukasz Szczytowski PL 1983 Zimnolubni Islandia
Boðhlaup (2x10km) (Skráðir: 80)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágúst Óskar Gústafsson IS 1975 Frederiksberg
Alexander Riccio US 1986
Alma Olsen IS 1978 S fit
Anna Arnarsdóttir IS 1998
Anne Kierulf Åm NO 1978 Árheimar 1
Ari Víðir Axelsson IS 1961 Útihreyfingin
Arnar Rósenkranz Hilmarsson IS 1987 Lada Sport
Azra Sehic IS 1984
Bergur Konradsson IS 1966
Birgitta Björgólfsdóttir IS 1969
Birkir Guðlausson IS 1984 Birkir og Heiður
Björg Helgadóttir IS 1985
Bryndís Bjarnadóttir IS 1990 Orkusveit
Bryndís Björnsdóttir IS 1994
Bryndís Kristinsdóttir IS 1994 Hlaupagaman
Chalmin Emilie FR 1977
Davíð Georgsson IS 1987
Davíð Stefàn Guðmundsson IS 1975 The Puffins
Daði Örn Heimisson IS 1983 Runners of Reykjavík
Dröfn Gunnarsdóttir IS 1977
Elín Árnadóttir IS 1988 Westlife
Elín Mjöll Lárusdóttir IS 1984
Elisabet Einarsdóttir IS 1979 SÍA
Eydís Halldórsdóttir IS 1990
Eyjólfur Guðgeirsson IS 1992
Eyðdís Heimisdóttir IS 1992
Fanný Guðbjartsdóttir IS 1987
gudmundur gudmundsson IS 1982 Gleðiklubburinn
Guðbjarni Eggertsson IS 1977
Guðmundur Eggertsson IS 1984
Guðmundur Níelsson IS 1993 Valur skokk
Guðrún Stella S Þórisdóttir IS 1996 Hugurinn Fer Hærra 3
Halla María Halldórsdóttir IS 1981 Svitaperlurnar
Heiðdís Helga Antonsdóttir IS 1980
Heiður Hallfreðsdóttir IS 1986 Birkir og Heiðar
Hildur Benediktsdóttir IS 1990
Hildur Eva Ómarsdóttir IS 1992
Hildur Ýr Jónsdóttir IS 1992
Hinrika Bjarnadóttir IS 1991 Hugurinn Fer Hærra 1
Hólmfríður Drífa Jónsdóttir IS 1978
Ingólfur Ingólfsson IS 1980
Ingvar Kristjansson IS 1987
Iris Ragnarsdottir IS 1987
Jón Jónsson IS 1985
Kamila Bucholz IS 1986 Zimnolubni Islandia
Kári Jónasson IS 1979 Fc Loggins
Karólína Jack IS 2001 Hugurinn Fer Hærra 2
Kristín Einarsdóttir IS 1981
Kristín Óladóttir IS 1972 Hlaupahópur Hornafjarðar
Kristján Ari Halldórsson IS 1987
Kristjana Sigurðardóttir IS 1993 Ferðalangarnir
Lydia Kearney IS 1998
Margrét Gunnarsdóttir IS 1997 Hugurinn fer hærra
Margrét J. Magnúsdóttir IS 1971 Breiðablik
Margrét Pétursdóttir IS 1988
Margrét Þóra Einarsdóttir IS 1992 Laugaskokk
Nína Margrét Daðadóttir IS 1999
Njáll Aron Hafsteinsson IS 1991
Ólafur Helgason IS 1969 HELL
Patrizia Cipriani IS 1975
Peter Paul 18-6-1964 Schmitz NL 1964
Ragna Dögg Magnúsdóttir IS 1991 Hugurinn Fer Hærra 4
Ragnheiður Bjarnadóttir IS 1994 Mooney clan
Ragnheiður Halldórsdóttir IS 1988
Ragnhildur Aðalsteinsdóttir IS 1975
Rakel Hrund Ágústsdóttir IS 1974 Afrekshópurinn
Sandra Sif Gunnarsdóttir IS 1990
Sara Óskarsdóttir IS 1980 S-Fit
Sigríður Smáradóttir IS 1983
Sigursteinn Bjarni Leifson IS 1967
Sigurður Pálsson IS 1974 Afrekshópurinn
Sóley Ósk Benediktsdóttir IS 1994 GulSól
Sólveig Huld Sveinsdóttir IS 1996
Sólveig Tryggvadóttir IS 1984
Stefanía Ýr Stefánsdóttir IS 1995
Sunna B Skarphéðinsdóttir IS 1988 Tófurnar
Thelma Tómasdóttir IS 1983 Írafáránlegt
Theódóra Hjaltadóttir IS 1998 Hugurinn Fer Hærra 4
Þórkatla Hauksdóttir IS 1983 Matlab
Þorkell Óskar Vignisson IS 1995
Boðhlaup (4x5km) (Skráðir: 24)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adda Dís Guðmundsdóttir IS 1993
Agnes Jónsdóttir IS 1978
Ásta Óskarsdóttir IS 1972 Valhöll
Auður Ólafsdóttir IS 1982 Búbblurnar
Björg Gunnarsdóttir IS 1994
Bryndis Bjarnadottir IS 1990 Orkusveit
Dagbjört Helga Guðmundsdóttir IS 1974
Elísa Dagmar Björgvinsdóttir IS 1997
Elsa Traustadóttir IS 1972 Metabolic
Erla Guðlaug Steingrímsdóttir IS 1991
Gudmundur Bergthorsson IS 1982 Víkingur
Guðbjörg Helgadóttir IS 1975 Mæðgos
Halla Sigurdardottir IS 1980 Hlaupahópur Hornafjarðar
Harpa Hinriksdóttir IS 1987
Heiðrún Harpa Helgadóttir IS 1975 vordís
Helgi Bragason IS 1971 Þrasi
Íris Sif Hermannsdóttir IS 1987 KOLBVÉLIN
Jóhanna Gylfadóttir IS 1990
Kjersti Åm NO 1978
Leo Kong NZ 2002
Marte Kierulf Åm NO 1980
Sonja Rut Alexandersdóttir IS 1986 Hlaupahópurinn Héðinn
Tinna Rós Vilhjálmsdóttir IS 1986
Unnur Eiríksdóttir IS 1984 Biobabes