Súlur Vertical

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Gyðjan - 100 KM (Skráðir: 14)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adam Komorowski PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Arnar Guðjón Skúlason IS 1991
Birkir Örn Skúlason IS 1996 3 Dragons
Chris Wolffensperger NL 1978
Elísa Kristinsdóttir IS 1994 Náttúruhlaup
Eyjólfur Alexandersson IS 1981 Hlaupahópur HK
Gísli Harðarson IS 1977
Gunnar Lárus Karlsson IS 1978 Sígandi
Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir IS 1974 Fjallahlaupaþjálfun
Jóhann Guðmundsson IS 1968 Náttúruhlaup
Kjartan Bragi Valgeirsson IS 1988
Magnús Már Ellertsson IS 1996 3 Dragons
Rannveig Oddsdóttir IS 1973 UFA Eyrarskokk
Sigfinnur Björnsson IS 1991 Fjallahlaupaþjálfun
Tröllið - 43 KM (Skráðir: 21)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alda Rut Vestmann IS 1983 Ultraform
Anna Berglind Pálmadóttir IS 1979 UFA/Hoka/Compressport
Baldvin Ólafsson IS 1985 Fjallahlaupaþjálfun
Baldvin Stefánsson IS 1971 UFA Eyrarskokk
Birkir Stefánsson IS 1968 Team Trölli
Camilla Lilly Sigmundsdóttir IS 1986 Ultraform
Ellert Svavarsson IS 1988 MC Hammer
Fanney Blöndahl IS 1984 Cool Runnings
Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir IS 1984 Hlaupahópur ÍR
Guðmundur Gunnarsson IS 1980 UFA EYRARSKOKK
Halldór Arinbjarnarson IS 1965
Helga Kristín Halldórsdóttir IS 1980 Cool Runnings/Fjallahlaupaþjálfun
Helga Margrét Freysdottir IS 1990
Hilmar Þór Dagsson IS 1990 MC Hammer
Íris Hlín Vöggsdóttir IS 1982 Laugaskokk
Lorenzo Cerreta IT 1986
Markús Jónsson IS 1977 Ultraform
Rúnar Þráinsson IS 1988 UFA-Eyrarskokk
Sigrún Jóhannsdóttir IS 1985 Laugaskokk
Sunna Ósk Kristinsdóttir IS 1984 Cool Runnings
Þorgerður Frisch IS 1977
Súlur - 28 KM (Skráðir: 33)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aleksandr Strukov TR 1988
Anton Helgi Guðjónsson IS 1993 Stöðin
Bárður Hólmgeirsson IS 2004 Landvættir Egils
Björk Óladóttir IS 1981 Hlíð Heilsurækt
Björn Torfi Björnsson IS 1988 AVH
Egill Ólason IS 1978 Hlið heilsurækt
Erna Mathiesen IS 1982 LSRC
Fjölnir Unnarsson IS 1997
Garðar Árnason IS 1970 UFA Eyrarskokk
Grétar Örn Guðmundsson IS 1985 Fjallahlaupaþjálfun
Guðmundur Þór Sæmundsson IS 1980 Magni
Guðrún Arngrímsdóttir IS 1982
Helga Jóna Harðardóttir IS 1987 Náttúruhlaup
Hjalti Jónsson IS 1972 UFA Eyrarskokk
Hólmgeir Þorsteinsson IS 1972 Landvættir Egils
Hörður Ingi Kristjánsson IS 1990
Katarzyna Zabka PL 1983 Zabiegani Reykjavík
Konráð Hólmgeirsson IS 2006 Landvættir Egils
Kristján Bjarni Kristjánsson IS 1993 Min Max Running
Líney Elíasdóttir IS 1971 UFA Eyrarskokk
Lúðvík Elíasson IS 1969
Magnús Finnsson IS 1993 Min Max Running
Olafur Njall Jakobsson IS 1992
Patrycja Komorowska PL 1978 Zabiegani Reykjavik
Reynir Zoëga IS 1999 ÍR
Rósfríð Kristín Áslaugsdóttir IS 1977 Norðurljósin
Sif Hákonardóttir IS 1982
Sigfríð Einarsdóttir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Sigríður Þórólfsdóttir IS 1982 Team Trölli
Sigrún Vala Halldórsdóttir IS 1988 K9
Sigurgísli Gíslason IS 1987 Hlaupahópur Sigga P.
Sólveig Brynjudóttir IS 1988 Hlíð Heilsurækt
Stefán Fannar Rúnarsson IS 1993 Min Max Running
Fálkinn - 18 KM (Skráðir: 84)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agla María Jósepsdóttir IS 1982
Agnes Aspelund IS 1993
Ágústa Katrín Ólafsdóttir IS 1997
Anna Bjarnadóttir IS 1971 Hlaupahópur Breiðabliks
Anna Kristín Karlsdóttir IS 1982 UFA
Anna Margrét Sigurðardóttir IS 1991
Anna María Árnadóttir IS 1976
Anna María Guðjónsdóttir IS 1989
Anna Soffía Bragadóttir IS 1978
Arney Þórhallsdóttir IS 1998
Árný Helga Birkisdóttir IS 2007 SKA
Ásta Heiðrún Jónsdóttir IS 1989 Ufa Eyrarskokk
Auður H. Ingólfsdóttir IS 1970
Baldur Eiríksson IS 1969 Valur skokk
Bergdís Ösp Bjarkadóttir IS 1975 Beljurnar
Birgir Tómasson IS 1972
Birkir Baldvinsson IS 1983 UFA
Björgvin Birgisson IS 1997
Bjōrn Ingason IS 1990 Hlaupahópur Austa
Björn Sigfinnsson IS 1962 Endurafit
Bryndís María Davíðsdóttir IS 1974 UFA
Dagný Björk Reynisdóttir IS 1974 UFA Eyrarskokk
Daðey Björk Ingadóttir IS 1973
Einar Ásgeir Ásgeirsson IS 1994
Emilía Ómarsdóttir IS 1999
Erla Björk Helgadóttir IS 1976 Beljurnar
Fannar Magnússon IS 1988 Ronnifanns
Guðjón Ingibergur Ólafsson IS 1994
Guðlaug Jóhannsdóttir IS 1993
Guðný Bára Jónsdóttir IS 1994
Guðný Guðnadóttir IS 1991 Endurafit
Guðrún Baldvinsdóttir IS 1995
Halla María Helgadóttir IS 1997 Endurafit
Harpa Kristjánsdóttir IS 1976
Heba Dís Þrastardóttir IS 1995 Stöðin
Helga Jóhannsdóttir IS 1994 Fjallahlaupaþjálfun
Helga Þóra IS 1991 UFA Eyrarskokk
Hildur Marín Ævarsdóttir IS 1995
Hulda Fanný Pálsdóttir IS 2002 FH
Hulda Guðný Kjartansdóttir IS 1976
Ingunn Ýr Angantýsdóttir IS 1993
Íris Anna Skúladóttir IS 1989 Hlaupahópur Sigga P.
Ivana Kohutova SK 1992
Jóhanna Berglind Bjarnadóttir IS 1979 Tvíhleypan
Jóhanna Mjöll Björnsdóttir IS 1976 Tröllin
Jón Bersi Ellingsen IS 1971
Jón Emil Magnússon IS 1964 Hlaupahópur Breiðabliks
Jóna Jónsdóttir IS 1976 UFA
Katrín Ösp Jónsdóttir IS 1982
Lilja Sverrisdóttir IS 1967
Lovísa Oktovía Eyvindsdóttir IS 1991 TFW Akureyri
Margrét Gunnarsdóttir IS 1997
Margrét Silja Þorkelsdóttir IS 1984
María Fernanda IS 1984
Marinó Albertsson IS 1969 Skokkhópur Hauka
Marta Auðunsdóttir IS 1987
Olafur Sigurdur Einarsson IS 1971 Chupa Chups
Olga Axelsdóttir IS 1998
Páll Jóhannesson IS 1976
Ragnar Níels Steinsson IS 1979
Rakel Steingrímsdóttir IS 1972 Hlaupahópur Breiðabliks
Rósa Guðrún Sólberg IS 1971 Breiðablik
Rut Hermannsdóttir IS 1976
Sigríður Rúna Þóroddsdóttir IS 1970
Sigrún Sóley Þrastardóttir IS 2005 Tröllin
Sigtryggur Brynjarsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Sigurður Kristjánsson IS 1991 Endurafit
Sigþór Árni Heimisson IS 1993 Tvö hraust og co
Silfá Huld Bjarmadóttir IS 1989
Stefán Smári Jónsson IS 1988 UFA Eyrarskokk
Stefán Þór Birkisson IS 2008 Team Trölli
Steingrímur Bersi Ellingsen IS 1997
Tatiana Prozorova TR 1983
Thelma Rut Káradóttir IS 1994
Tryggvi Már Ingvarsson IS 1977 K9
Una Margrét Heimisdóttir IS 1991 Tvö hraust og co
Valur Þór Kristjánsson IS 1980 ÍR
Vordís Guðmundsdóttir IS 1990
Þóra Sif Sigurðardóttir IS 1980 Tvíhleypan
Þóra Þorgeirsdóttir IS 1979 Náttúruhlaup
Þórey Edda Þórleifsdóttir IS 2000 UFA Eyrarskokk
Þórhildur Orradóttir IS 1988
Þröstur Ernir Viðarsson IS 1982
Þröstur Már Pálmason IS 1972 Tröllin