Súlur Vertical

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


55 km Ultra (Skráðir: 42)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alda Rut Vestmann IS 1983 Súlan
Anton Brynjarsson IS 1959 UFA Eyrarskokk
Ari Víðir Axelsson IS 1961
Arnar Geir Rúnarsson IS 1983 Team Nordic Trail
Aron Skúlason IS 1990
Benoit Branger FR 1984
Birgir Þór Halldórsson IS 1983
Chris Wolffensperger IS 1978
Davíð Aðalsteinsson IS 1989
Erna Mathiesen IS 1982
Finnur Dagsson IS 1967
Frímann Snær Guðmundsson IS 1990 Utanvegaávöxtun / Náttúruhlaup
Gunnar Júlíusson IS 1973
Gunnar Marteinsson IS 1983 Vængir Júpiters
Halldór Guðjónsson IS 1992 HFA
Heiðar Hrafn Halldórsson IS 1986 Fjallahlaupaþjálfun/ Hlaupahópurinn Skokki
Helgi Rúnar Pálsson IS 1979 UFA-Eyrarskokk
Hlynur Guðmundsson IS 1972 Fjallahlaupaþjálfun/Hlaupár
Hulda Elma Eysteinsdóttir IS 1982 Fallhlaupaþjálfun/UFA Eyrarskokk
Jens Kristinn Gíslason IS 1978
Jökull Snæbjarnarson IS 1990
Jón Gunnar Gunnarsson IS 1993
Kári Már Jósavinsson IS 1972 UFA Eyraskokk
Kjartan Guðmundsson IS 1972 Náttúruhlaup
Kolbrún Ósk Jónsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Kristján Ásgeirsson IS 1965 Sporthúsið
Kristján Skúlason IS 1988 Team Fjalló
Logi Þórðarson IS 1984 Larfarnir
María Thelma Smáradóttir IS 1993
Örvar Sigurgeirsson IS 1971 UFA Eyrarskokk
Óskar Pétursson IS 1975 Skokkhópur Hauka
Ramon Uecker DE 1969 DAV Berlin
Rannveig Oddsdóttir IS 1973 UFA Eyrarskokk
Sigurður Tómas Þórisson IS 1977 ÍR Skokk
Sigurður Þórarinsson IS 1967
Sindri Pétursson IS 1996
Starri Heiðmarsson IS 1969
Thorbergur Ingi Jonsson IS 1982 66 North
Ægir Örn Leifsson IS 1975
Þorlákur Jónsson IS 1965
Þórleifur Stefan Björnsson IS 1970 UFA Eyrarskokk
Þorsteinn Roy Jóhannsson IS 1991 Fjallahlaupaþjálfun
28 KM (Skráðir: 137)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aaron Shearer GB 1991
Aga Jastrzabek PL 1990
Agnar Þrastarson IS 1989 Norðurljósin
Ágústa Pétursdóttir IS 2000
Andrea Kolbeinsdóttir IS 1999 Brooks
Andri Ellertsson IS 1988 #árbær
Andri Teitsson IS 1966 UFA Eyrarskokk
Anna Sigríður Sigurjónsdóttir IS 1990 Bootcamp
Anton Hreiðarsson IS 1998
Ari Björn Jónsson IS 1985
Ari Hólm Ketilsson IS 1990
Ármann Karl Guðmundsson IS 1965 Fjallahlaupaþjálfun
Arnar Elíasson IS 1980
Arndís Eva Finnsdóttir IS 1993
Árni Magnússon IS 1978
Arnór Freyr Ingunnarson IS 1993 Fellowship
Aron Þór Leifsson IS 1985 Hjartaklúbburnn Dúndur
Ása Kristjánsdóttir IS 1978 ÍR Skokk
Ásgeir Daði Þórisson IS 1993 Vængir Júpíters
Atli Sveinbjornsson IS 1987 Mývetningur
Audur Úa Sveinsdottir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Auður Brynja Sölvadóttir IS 1995
Auður Petursdottir IS 1996
Axel Erni Viðarsson IS 1979
Baldur Helgi Ingvarsson IS 1980
Baldvin Ólafsson IS 1985
Baldvin Stefánsson IS 1971 Ufa
Benedikt Viðarsson IS 1979
Bergey Stefánsdóttir IS 1990
Bergþór Böðvarsson IS 1967
Bert Ruitenbeek NL 1983 Beat your Barriers
Bjarki Runolfsson IS 1986
Bjarki Þór Baldvinsson IS 1979
Bjarni Auðunsson IS 1974
Björn Benediktsson IS 1986
Brynjar Ásgeirsson IS 1981
Brynjar Leó Kristinsson IS 1988
Brynjar Örn Jensson IS 1988 Drekar
Dalrós Ingadóttir IS 2003 Ultraform
Davíð Rúnar Bjarnason IS 1991
Egill Bjarni Gíslason IS 2001
Einar Sigurjónsson IS 1980
Elín Áslaug Ásgeirsdóttir IS 1980 Breiðablik
Elín Sif Sigurjónsdóttir IS 1972
Elisabet Esther Sveinsdóttir IS 1979 Valur Reyðarfirði
Elvar Leonardsson IS 1991 Crossfit Sport
Erla Guðmundsdóttir IS 1990
Erlendur Gudmundsson IS 1980
Erling Proppe Sturluson IS 1987
Eva Dögg Kristinsdóttir IS 1979 Ufa
Garðar Gíslason IS 1990
Gísli Ágúst Guðmundsson IS 1960 Hlaupahópur FH
Gísli Einar Árnason IS 1974 SKA
Gísli Harðarson IS 1977
Gunnar Jóhannsson IS 1962 Ufa Eyrarskokk
Guðmundur Egill Gunnarsson IS 1989 Norðurljósin
Guðmundur Ragnar Steingrímsson IS 1966 Náttúruhlaup
Guðmundur Sæmundsson IS 1980 Magni
Halldor Hermann Jonsson IS 1984
Haraldur Örn Hansen IS 1988
Harpa Hörn IS 1977 UltraForm
Hildur Adalsteinsdóttir IS 1983 Náttúruhlaup/ Haukar-Alparnir
Hildur Andrjesdóttir IS 1983 UFA-Eyrarskokk
Hilmar Leonardsson IS 1991
Hjálmdís Helenudóttir IS 1988
Hjördís Ýr Ólafsdóttir IS 1982 3SH / FH
Hlynur Herjólfsson IS 1983
Hörður Hlífarsson IS 2000
Hreiðar Júlíusson IS 1966
Inga Dagmar Karlsdóttir IS 1972
Ingi Freyr Hilmarsson IS 1987
Ingi Sæbjörnsson IS 1973 Skokkhópur Hauka
Ingibjörg Ester Ármannsdóttir IS 1988
Jóda Elín Margrétardóttir IS 1972 Náttúruhlaup
Jófríður Hilmarsdóttir IS 1978 Breiðablik
Jóhann Viðar Hjaltason IS 1994 KR-skokk
Jón Hjörtur Hjartarson IS 1980
Jón Ingi Björnsson IS 1985
Jörundur Frímann Jónasson IS 1998 Team Tobbi
Jørgen Rieck NO 1986
Karen Gudlaugsdottir IS 1992
Karl Dúi Leifsson IS 1970
Katrín Sif Kristbjörnsdóttir IS 1991
Kolbeinn Bjarnason IS 1958 Náttúruhlaup
Kristbjörn Róbert Sigurjónsson IS 1960 Riddarar Rósu
Kristín Helga Hauksdóttir IS 1985
Kristjana Milla Snorradóttir IS 1978 Náttúrhlaup / Coach Birgir
Kristjana Pálsdóttir IS 1984 UFA Norðurljós
Laufey Einarsdóttir IS 1969 Tommi skokk
Líney Elíasdóttir IS 1971 UFA Eyrarskokk
Lúðvík Elíasson IS 1969
Magnús Ingólfsson IS 1987 Norðurljósin - Perlur Eyjafjarðar
Marteinn Urbancic IS 1993
MAXIME SAUVAGEON IS 1985 www.toppar.is / HK
Nick Gísli Janssen IS 1999 Hlaupahópur Sigga P
Òlafur Elínarson IS 1977
Ólafur Örn Jónsson IS 1971
Óskar Guðjón Karlsson IS 1974
Pétur Örn Birgisson IS 1984 Hlaupahòpur VP
Ragnar Kristjánsson IS 1990
Ragnheiður Baldursdóttir IS 1966 UFA Eyrarskokk
Rakel Káradóttir IS 1979 UFA Eyrarskokm
Rannveig Halldórsdóttir IS 1964
Rósfríð Kristín Áslaugsdóttir IS 1977 Norðurljósin - Perlur Eyjafjarðar
Rúnar Þráinsson IS 1988 UFA-Eyrarskokk
Sigfríð Einarsdóttir IS 1976 Eyrarskokk
Sigfús Helgi Helgason IS 1977 Hlaupahópur FH
Sigríður Björg Einarsdóttir IS 1966 UFA-Eyrarskokk
Sigrún Hermannsdóttir IS 1971
Sigurbjörg Jòhannsdòttir IS 1987
Sigurður Grétar Guðmundsson IS 1981 UFA-Eyrarskokk
Sigþóra Brynja Kristjánsdóttir IS 1990 UFA Eyrarskokk
Simona Varéíkaite IS 1992 UltraForm/2XU/ON
Sindri Kristjánsson IS 1984 HRC
Snorri Halldorsson IS 1970 Tommi skokk
Snorri Magnússon IS 1967
Sóley Birna Hjördísardóttir IS 1995 The Fellowship
Sonja Sif Jóhannsdóttir IS 1975 UFA - EYRARSKOKK
Stefán Ármann Hjaltason IS 1997 UFA Eyrarskokk
Steinn Stefánsson IS 1983 HFA
Steinþóra Heimisdóttir IS 1992
Svanur Karlsson IS 1970
Sveinbjörn Sigurðsson IS 1965 Hlaupahópur FH
Sveinn Arnarsson IS 1984 Norðurljós
Sveinn Atli Árnason IS 1995 BootCamp
Thelma Björk Einarsdóttir IS 1990 Fjallahlaupaþjálfun / Alparnir
Tómas Eiríksson IS 1977
Valur Þórsson IS 1975 Valur Reyðarfirði
VANTAR NAFN IS 1983
Viktor Emil Sigtryggsson IS 2000 Hlaupahópur VP
Yrsa Guðrún Þorvaldsdottir IS 1990
Þóra Atladóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Þórdís Magnúsdóttir IS 1991
Þórhildur Vala Kjartansdóttir IS 1996
Þórólfur Ingi Þórsson IS 1976 NIKE
Þröstur Már Pálmason IS 1972
Þuríður Ragnheiður Sigurjónsdóttir IS 1983 Umf. Valur
18 KM (Skráðir: 379)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adda Ósk Gunnarsdóttir IS 1986
Alexander Eck DE 1971
Alma Björk Guttormsdóttir IS 1966 KR-skokk
Amalía Ósk IS 1997 Boot Camp
Andrea Númadóttir IS 1992
Andrea Pálína Helgadóttir IS 1978
Andri Guðmundsson IS 1992 Team Solano
Andri Snær Stefánsson IS 1986 Hlaupaklúbburinn of þungir eða meiddir
Andri Thorstensen IS 1979
Anna Berglind Pálmadóttir IS 1979 Hoka/Compressport
Anna Eyfjörð Eiríksdóttir IS 1980 UFA Eyrarskokk
Anna Gerður Ófeigsdóttir IS 1989
Anna Guðlaug Gísladóttir IS 1984 BFA
Anna Hlín Sverrisdóttir IS 1990
Anna Lilja Sigurvinsdóttir IS 1982
Anna María Jónsdóttir IS 1981
Anna Sigríður Davíðsdóttir IS 1971 UFA-Eyrarskokk
Arnar Breki Björnsson IS 2004
Arnar Geir Isaksson IS 1994
Arnar Ólafsson IS 2000 Fyrrverandi Elítan
Arnrún Arnórsdóttir IS 1977 Umf Hjalti
Aron Guðmundsson IS 1995
Ásdís Elva Kristinsdóttir IS 1984 UFA Eyrarskokk
Ásdís Wöhler IS 1970 ÍR-skokk
Ásgeir Ásgeirsson IS 1972
Ásgeir Bjarnason IS 1988 NICE Runners
Ásgeir Ólafsson IS 1973
Ásgerður Sverrisdóttir IS 1989 Náttúruhlaup
Askur Bragi Heiðarsson IS 2010
Ásta Björg Ingadóttir IS 1986
Ásta Björk Matthíasdóttir IS 1971
Ásta Heiðrún Jónsdóttir IS 1989 UFA Eyrarskokk
Ásta Hermannsdóttir IS 1984
Ásta Rafnsdóttir IS 1965 Náttúruhlaup
Ástmar Helgi Kristinsson IS 2005
Audur Freysdottir IS 1966 UFA Eyrarskokk
Auður H. Ingólfsdóttir IS 1970
Auður Ólafsdóttir IS 1967 Frískir Flóamenn
Aðalbjörg Skúladóttir IS 1971 Frískir Flóamenn
Aðalheiður IS 1968
Baldur Eiríksson IS 1969 Valur skokk
Baldvin Esra Einarsson IS 1979
Balthasar Alexandersson Eck IS 2006
Bárður Árnason IS 1965 Frískir Flóamenn
Benjamín Tómasson IS 2004
Berglind Stefánsdóttir IS 1983
Bergrós Guðbjartsdóttir IS 1988
Bergþór Snær Jónasson IS 1997
Birgir Ólafur Helgason IS 1992
Birgir Orri Ásgrímsson IS 2004
Birgitta Björg Jónsdóttir IS 1993
Birkir Guðlaugsson IS 1995
Birna Bjornsdottit IS 1973
Birna Málmfríður Guðmundsdóttir IS 1975
Birna María Karlsdóttir IS 1977
Birta María Vilhjálmsdóttir IS 2005 SKA skíðaganga
Bjarki Heiðar Ingason IS 1981
Bjarki Hermannsson IS 1996
Bjarki Lúðvíksson IS 1972
Bjarni Jónasson IS 1989
Björgvin Hólm Birgisson IS 1997 DB Útivist
Björk Davíðsdóttir IS 1998
Björk Ingadóttir IS 1976
Björn Fannar Hafsteinsson IS 1980
Björn Gíslason IS 1975
Björn Orri Þórleifsson IS 2005 UFA
Borghildur Valgeirsdóttir IS 1980 Laugaskokk
Börkur Már Hersteinsson IS 1977
Böðvar Steinþórsson IS 1990
Brynja Finnsdóttir IS 1989 UFAeyrarskokk
Brynja Kristín Magnúsdóttir IS 1995
Brynja Sigurpálsdóttir IS 1993 Valur Skokk/Ægir3
Brynja Vignisdóttir IS 1974
Brynjúlfur Halldórsson IS 1974 HHHC / Stjarnan
Dagný Björk Reynisdóttir IS 1974 DB Útivist-debe.is; UFA Eyrarskokk
Dagný Stefánsdóttir IS 1985
Dagur Magnússon IS 1993
Daldís Ýr Guðmundsdóttir IS 1979 Laugaskokk
Davíð Arnar Stefánsson IS 1972
Daði Hlífarsson IS 1994 Smárinn
Diljá Rut Guðmundudóttir IS 1990 Breiðablik
Dilyan Kolev BG 1988 Tichane mu e maikata
Dóra Guðlaug Árnadóttir IS 1985 Skokkhópur Álftaness
Droplaug Nanna Magnúsdóttir IS 1972
Egill Ármann Kristinsson IS 1987 TFW Akureyri
Egill Heinesen FO 1982
Egill Ingi Jónsson IS 1970
Einar Árni Gíslason IS 2003 SKA
Einar Bjarki Gunnarsson IS 1987
Einar Logi Friðjónsson IS 1983
Eir Andradóttir IS 1996 UFA Eyrarskokk
Elías Árni Eyþórsson IS 1995
Elín Hallgrímsdóttir IS 1953 UFA Eyrarskokk
Elísabet Líf Magnúsdóttir IS 1990
Elísabet Rós Birgisdóttir IS 1976 Skokkhópur Hauka
Elmar Dan Sigþórsson IS 1982 Fjallaskíðadeild KA
Elmar Hjaltalín IS 1978
Elsa Björg Pétursdóttir IS 1979 UFA Eyrarskokk
Elsa Hannesdóttir IS 1983 Hlaupahópur Bootcamp
Elva Kristín Valdimarsdóttir IS 1995
Elvar Björn Ólafsson IS 2000 Fyrrverandi Elítan
Elvar Sævarsson IS 1974
Elvý Hreinsdóttir IS 1971 UFA Eyrarskokk
Emmanuel Calder AU 1995
Erla Björnsdóttir IS 1968
Erla Sara Svavarsdóttir IS 1989
Erna Sigfúsdóttir IS 1969
Erwin van der Werve NL 1974 Norðurljós SKA
Eva Káradóttir IS 1986
Eygerður Helgadóttir IS 1978
Fannar Hafsteinsson IS 1995 Norður Akureyri
Felix Gunnar Sigurðsson IS 1963 ÍR Skokk
Finnbogi Sigurðsson IS 1992
Fjóla Kristjánsdóttir IS 1990
Fjölnir Unnarsson IS 1997
Freydís Freysdóttir IS 1974
Freydís Heba Konráðsdóttir IS 1984
Fríða Björg Tómasdóttir IS 2008
Fríða Oddsdóttir IS 1972 Tønsberg Triathlon
Gabríel Sólon Sonjuson IS 1995
Gígja Björnsdóttir IS 1998
Gísli Björn Helgason IS 1998
Grétar Ásgeirsson IS 1970 UFA Eyrarskokk
Gunnar Atli Fríðuson IS 1975 UFA-Eyrarskokk
Gunnar Torfason IS 1973 Vestri
Gunnhildur Arna Gunnarsdottir IS 1976 Víkingur
Gunnsteinn Sigurðsson IS 1964
Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir IS 1970
Guðmundur Freyr Hermannsson IS 1986
Guðmundur Gunnarsson IS 1980 Þór
Guðmundur Hannesson IS 1980 Þór
Guðmundur Vignisson IS 1992
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFA-EYRARSKOKK
Guðrún ósk Traustadóttir IS 1981
Guðrún Símonardóttir IS 1971
Hafdís Erna Ásbjarnardóttir IS 1986
Hafdís Inga Haraldsdóttir IS 1973 UFA Eyrarskokk
Hafdís Ósk Pétursdóttir IS 1991
Hafsteinn Árnason IS 1984
Hafþór Benediktsson IS 1977 Breiðablik
Halldór Geir Heiðarsson IS 1994
Halldór Kristján Sigurðsson IS 1971
Halldór Sigurbergsson IS 1981
Halldóra Huld Ingvarsdóttir IS 1988 Ultraform
Hanna Rún Jóhannesdóttir IS 1987
Hannes Kristjánsson IS 1973 UFA Eyrarskokk
Harpa Sif Hreinsdóttir IS 1978 Alparnir
Harpa Snædal IS 1975 Team Buchdal
Heimir Haraldsson IS 1976
Heiða Kristín Jónsdóttir IS 1974
Heiðar Þór Rúnarsson IS 1978
Heiðdís Harpa Kristjánsdóttir IS 1976 UFS
Heiðdís Rósa Sigurjónsdóttir IS 1990
Heiðrún Pétursdóttir IS 1985
Helena Rós Þórólfsdóttir IS 1990
Helga Atladóttir IS 1974
Helga Björg Garðarsdóttir IS 1991
Helga Eysteinsdottir IS 1984
Helga Gísladóttir IS 1981
Helga Guðrún Magnúsdóttir IS 1984
Helga Jóhannsdóttir IS 1994
Helga Jónasdóttir IS 1981
Helga Jónsdóttir IS 1964 FIFjallahlaup2022
Helga Margret Freysdóttir IS 1990
Helga Sigrún Ómarsdóttir IS 1989
Helga Svava Arnarsdóttir IS 1975
Helga Sæunn Sveinbjörnsdóttir IS 1966 Skokkhópur Hauka
Helgi Sigurgeirsson IS 1968
Helgi Steinar Andrésson IS 1981
Helma Gunnarsdóttir IS 1967 Haukar
Hermann Herbertsson IS 1975 Lada Sport
Hermann Sigurðsson IS 1981
Hilda Jana Gísladóttir IS 1976 Fjallaskíðadeild KA
Hildur Árnadóttir IS 1971
Hildur Hjálmarsdóttir IS 1978
Hildur Kristín Einarsdóttir IS 1974
Hildur Leonardsdottir IS 1990
Hildur Magnadóttir IS 1991
Hildur Soffía Vignisdóttir IS 1983
Hildur Steinþórsdóttir IS 1990
Hilmir Svavarsson IS 1970
Hilmir Þór Kjartansson IS 1988 #árbær
Hjalti Hreinsson IS 1984
Hjörtur Larsen IS 1991 Of þungir eða meiddir
Hlynur Erlingsson IS 1979 Jósafat Hinriksson
Hörður Hermannsson IS 1990
Hörður Jóhann Halldórsson IS 1974 Hlaupahópur FH
Hrafnhildur Stephensen IS 1985
Hrefna Rún Magnúsdóttir IS 1991 UFA Eyrarskokk
Hrönn Rúnarsdóttir IS 1990
Hrund Hákonardóttir IS 1996
Hugrún Þorvaldsdóttir IS 1983
Hulda Jonsdottir IS 1982
Ingibjörg Jónsdóttir IS 1960 UFA Eyrarskokk
Ingibjörg Lind Valsdóttir IS 1987
Ingunn Jónsdóttir IS 1976
Ingunn Kristjana Þorkelsdóttir IS 1995
Ingvar Gíslason IS 1976 Fjallaskíðadeild KA
Íris Fönn Gunnlaugsdóttir IS 1975
Ivar Hákonarson IS 1987 Hreindýrafélagið
Ivar Jonsson IS 1969
Ívar Trausti Josafatsson IS 1961 Komaso
Iðunn Andradóttir IS 1998
Játvarður Ingvarsson IS 1984
Jiri Sedlacek CZ 1992 DB
Johann Bjornsson IS 1983
Jóhann Ingi Bjarnason IS 1987
Jóhann Wathne IS 1976 HHHC
Jóhanna Hjartardottir IS 1972 UFA Eyrarskokk
Jóhanna Skúlad. Ólafs IS 1977 KR-skokk
Jón Ágúst Sigurðsson IS 1986
Jón Dagur Gunnlaugsson IS 1994
Jón Haukur Unnarsson IS 1992
Jón Ólafur Kjartansson IS 1988
Jón Óskar Sverrisson IS 1969
Jon Trausti Gudmundsson IS 1990 Fjallahlaupaþjálfun
Jònìna Ìris Àsgrìmsdòttir IS 1986
Jónína Sveinbjörnsdóttir IS 1959 Ufa Eyrarskokk
Kári Árnason IS 1988
Karl Steinar Pétursson IS 1992
Katrín Árnadóttir IS 1985
Katrin Bjarney Hauksdottir IS 1991
Katrín Káradóttir IS 1969
Klara Bjartmarz IS 1969
Kristbjörn Tryggvason IS 1977
Kristíanna Jessen IS 1975 Náttúruhlaup
Kristianna Olsen IS 1999
Kristín Anna Hreinsdóttir IS 1984
Kristín Baldvinsdóttir IS 1987
Kristín Benediktsdóttir IS 1982
Kristín Halldórsdóttir IS 1966 UFA Eyrarskokk
Kristín Högnadóttir IS 1971
Kristín Reynisdóttir IS 1987
Kristinn Björn Haraldsson IS 1991 Mývetningur
Kristinn Elvar Gunnarsson IS 1977 UFA Eyrarskokk
kristinn Lárusson IS 1967
Kristinn Þráinn Kristjánsson IS 1991 Team Solano
Kristján Breki Pétursson IS 2007
Kristjana Axelsdóttir IS 1975
Kristjana Pálsdóttir IS 1988 Hlaupahópur stjörnunnar
Kristrún Halla Helgadóttir IS 1969
Kristrún Lárusdóttir Hunter IS 1992
Lára Einarsdóttir IS 1995
Laufey Elma Ófeigsdóttir IS 1994
Laufey Kristjánsdóttir IS 1975 Víkingur
Leifur kristjanssson IS 1992
Lilja Olsen IS 1981
Linda Björk Halldórsdóttir IS 1977 NP Iceland
Linda Hrönn Ingadóttir IS 1985 Skokkhópur Breiðabliks
Líney Lilja Þrastardóttir IS 2001
Logi Ingimarsson IS 1990
Lovisa Hlynsdottir IS 1985 UltraForm
Lovísa Sigurðardóttir IS 1978
Lydía Stefánsdóttir IS 1984 ÍR og Utanvegahópur Sigga P. og hlaup.is
Magnús Felixson IS 1985
Már Karlsson IS 1977
Margrét Þórisdóttir IS 1993 Náttúruhlaup
María Aldís Sverrisdóttir IS 1984 UFA-Eyrarskokk
María Fernanda IS 1984
María Hrönn Gunnarsdóttir IS 1963
María Lovísa Breiðdal IS 1994
Marín Elvarsdóttir IS 1996
Marsilía Dröfn Sigurðardóttir IS 1970
Michael Krogh Sørensen DK 1977 3MB Triathlon
Mínerva Björg Sverrisdóttir IS 1967
Mjöll Barkar IS 1975 Ultraform
Nanna Lind IS 1965
Nanný Arna IS 1970
Natalia Reynisdottir IS 1994
Nikulás Már Finnsson IS 1994
Oddur Brynjólfsson IS 1986
Ólafur Pétur Eyþórsson IS 2003 SKA
Òlafur Stefánsson IS 1978
Olga Unnarsdóttir IS 1990
Olgeir Gunnsteinsson IS 1988 Umf. Þorsteinn Svörfuður
Ólöf Guðrun Ólafsdottir IS 1977 Vexa HLM Running
Otto Fernando tulinius IS 1995
Páll Sigurþór Jónsson IS 1966
Peter Höller IS 1971
Petrea Ósk Sigurðardóttir IS 1971 Ufa Eyrarskokk
Pétur Kristjánsson IS 1982
Pétur Maack Þorsteinsson IS 1973
Pétur Tryggvi Pétursson IS 1999
Ragna Ragnarsdottir IS 1971
Ragnar Örn Egilsson IS 1972
Ragnheiður Jakobsdóttir IS 1968
Ragnhildur Jònasdòttir IS 1980
Rakel Fridriksdottir IS 1977 UFA Eyrarskokk
Rakel Kemp IS 1987
Rakel Matthíasdóttir IS 1998
Rakel Ósk Björnsdóttir IS 1989 KFA-frjálsar
Ránar Jónsson IS 1984
Rannveig Björk Guðjónsdóttir IS 1974
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka
Rannveig Ósk Smáradóttir IS 1997
Raphael Kelbert DE 1990 Hamburger Laufladen
Rebekka Halldorsdottir IS 1974 Hlaupahópur Bootcamp
Róbert Þorvaldsson IS 1978 UFA Eyrarskokk
Roland Rideau FR 1967 Volaille Kikour
Rósamunda Baldursdóttir IS 1974
Rúnar Gunnarsson IS 1982
Rut Hauksdóttir IS 1980 KA
Rut Jónsdóttir IS 1978
Sandra Ásgrímsdóttir IS 1981
Sandra Geisler AT 1993 Hamburger Laufladen
Sara Arnardóttir Olsen DK 1997
Sara Kristjánsdóttir IS 1991
Sif Bjarklind Ólafsdóttir IS 1978
Sigríður Ásta Björnsdóttir IS 1986 UFA Eyrarskokk
Sigríður Bjarnadóttir IS 1983
Sigríður Dagný Þrastardóttir IS 1976 UFA - Eyrarskokk
Sigríður Þrastardóttir IS 1976
Sigrún Hallgrimsdóttir IS 1975 TKS
Sigrún Jóhannsdóttir IS 1985 Náttúruhlaup
Sigurjón Jóhannsson IS 1985
Sigurlaug Kjærnested IS 1993
Sigurlín Sumarliðadóttir IS 1989
Sigurður Nikulásson IS 1973 Breiðablik
Sigurður Sigurðarson IS 1965 UFA-Eyrarskokk
Sigurður Straumfjörð Pálsson IS 1984 Afturelding
Sigurður Þór Garðarsson IS 1988
Sigvaldi IS 1984
Sigþór Árni Heimisson IS 1993
Sigþrúður Blöndal IS 1968
Sindri Már Kristinsson IS 1989
Snorri Atlason IS 1993 Gosi ehf
Soffia Hrafnkelsdottir IS 1964 KR-skokk
Sóley Kjerúlf Svansdóttir IS 1989 UFA Eyrarskokk
Sóley Rut Ísleifsdóttir IS 1965
Sólrún IS 1975
Sólrún Arney IS 1990
Sonja Elíasdóttir IS 1975 Hlaupahópur FH
Sonja Gísladóttir IS 1985
Stefán Ármann Hjaltason IS 1997
STEFAN BERGSSON IS 1984
Steinunn Lilja Pétursdóttir IS 1978
Steinunn Þórðardóttir IS 1982
Steinþóra Jónsdóttir IS 1986
Sturla Geir Friðriksson IS 1975
Sunna Guðmundsdóttir IS 1989
Svala Rúnarsdóttir IS 1984
Svanborg Guðmundsdóttir IS 1992 Árbæjarskokk
Svanlaugur Jónasson IS 1974
Telma Ríkharðsdóttir IS 1972
Thelma Árnadóttur IS 1986
Thelma Eyfjörð Jónsdóttir IS 1987
Tinna Jóhannsdóttir IS 1980
Tinna Stefánsdóttir IS 1981
Tinna Tómasdóttir IS 1982
Tómas Buchholz IS 1970 Team Buchdal
Úlfar Harri Elíasson IS 1971
Unnur Magnusdottir IS 1966 FÍ fjallahlaup
Urður Andradóttir IS 1998
Vagn Kristjánsson IS 1980
Vala María Kristjánsdóttir IS 1989
Valbjörn Ægir Vilhjálmsson IS 1978
Valdís IS 1985
Valný Aðalsteinsdóttir IS 1985 TSM running
Valur Guðmundsson IS 1975
Valur Sæmundsson IS 1968 Lada Sport
VANTAR NAFN IS 1983
Vigdís Hallgrímsdóttir IS 1973 Hlaupahópur Stjörnunnar
Vigfús Haukur Hauksson IS 1970
Viktória B. Széles HU 1993
Vilborg Ivarsdottir IS 1981 Eldingar
Vilborg Þórarinsdóttir IS 1969
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Skokkhópur Hauka
Vilmundur Árnason IS 1980
Ýr Árnadóttir IS 1985
Ævar Freyr Valbjörnsson IS 2004 SKA
Þóra Bjarnadóttir IS 1987
Þóra Ýr Sveinsdóttir IS 1978 UFA
Þórdís Gisladottir IS 1978
Þórdís Helga Benediktsdóttir IS 1976
Þórdís Valsdóttir IS 1987
Þórey Edda Þórleifsson IS 2000
Þorfinnur Skúlason IS 1971 KR skokk
Þórir Halldórsson IS 1977
Þuríður Þórarinsdóttir IS 1987