Stórmót ÍR 2020: Forskráðir þátttakendur


Skráning í mótið

Þátttakendur:
# Nafn Aldur Félag Keppnisgrein
1 Agla María Kristjánsdóttir 18 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m Kvenna
Þrístökk Kvenna
Langstökk Kvenna
2 Agnar Guðmundur Kristjánsson 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut P12
3 Agnes Kristjánsdóttir 21 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
400 m Kvenna
200 m Kvenna
4 Agnes Vala Viðarsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
5 Agnes Ynja Magnúsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
6 Ágúst Ingi Steinarsson 13 Umf.Hekla 60 m P13
60 m grind P13
200 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
7 Ágústa Eva Jónsdóttir 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut S9-10
8 Alexander Arnarsson 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut P12
9 Alexander Breki Ingólfsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
10 Alexander Kiljan Helgason 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
11 Alexander Már Bjarnþórsson 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m P15
200 m P15
12 Alexander Nói Ásgeirsson 8 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjölþraut P1-8
13 Álfrún Diljá Kristínardóttir 14 Umf. Selfoss 60 m S14
Langstökk S14
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
Kúluvarp S14
60 m grind S14
200 m S14
Þrístökk S15
400 m S14
14 Álfrún Haraldsdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S14
Langstökk S14
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
Kúluvarp S14
60 m grind S14
200 m S14
15 Alicja Júlía Kempisty 10 Ungmennafélag Akureyrar Fjölþraut P9-10
16 Alva Sóley Aradóttir 8 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut S1-8
17 Amelía Rós Gísladóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
18 Andrea Maya Chirikadzi 17 Ungmennasamband Skagafjarðar Langstökk S16-17
Kúluvarp S16-17
19 Andrea Odda Steinþórsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp S13
20 Andrea Ósk Sveinsdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
Þrístökk S15
21 Andri Fannar Gislason 30 Kraftlyftingafélag Akureyrar 60 m Karla
Langstökk Karla
60 m grind Karla
Stangarstökk - Byrjunarhæð 348 cm
Hástökk Karla
22 Andri Páll Ásgeirsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
23 Aníta Hnát Jansdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
24 Anita Steinarsdóttir 16 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 m S16-17
Hástökk S16-17
25 Anna Karen Jónsdóttir 22 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 1500 m Kvenna
3000 m Kvenna
26 Anna Karlotta Sævarsdóttir 14 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
Hástökk S14
60 m grind S14
200 m S14
27 Anna Lilja Magnúsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
28 Anna Marie Gruenberger 15 Ungmennasamband austur Húnvetninga Langstökk S15
60 m S15
Kúluvarp S15
Þrístökk S15
29 Anna Thi Nguyen 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
Þrístökk S15
30 Anton Logi Reynisson 11 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fimmtarþraut P11
31 Anton Sigurðarson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P13
Hástökk P13
60 m grind P13
200 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
32 Antony Vilhjálmur Vilhjálmsson 17 Glímufélagið Ármann 60 m P16-17
200 m P16-17
33 Árbjörg Sunna Markúsdóttir 15 Íþf. Garpur Langstökk S15
60 m S15
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
Kúluvarp S15
Hástökk S15
Þrístökk S15
34 Ari Andrey Ivansson Shelykh 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P1-8
35 Ari Bergmann Ægisson 17 Héraðssamband Snæfells og Hnappadalssýslu 60 m P16-17
200 m P16-17
400 m P16-17
36 Ari Einarsson 11 Umf. Hrunamanna Fimmtarþraut P11
37 Ari Sigþór Eiríksson 23 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m Karla
Langstökk Karla
38 Arna Björg Arnarsdóttir 17 Ungmennafélagið Afturelding Langstökk S16-17
60 m S16-17
200 m S16-17
39 Arna Daníelsdóttir 12 Ungmennafélag Laugdæla 60 m grind S13
200 m S13
Fimmtarþraut S12
40 Arna Gunnarsdóttir 13 Knattspyrnufélag Reykjavíkur 60 m S13
600 m S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
41 Arna Ísold Stefánsdóttir 11 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut S11
42 Arna Kristín Árnadóttir 14 Glímufélagið Ármann 60 m S14
Hástökk S14
200 m S14
43 Arna Rut Arnarsdóttir 15 Ungmennafélagið Afturelding Langstökk S15
200 m S15
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
800 m S15
Kúluvarp S15
60 m grind S15
Hástökk S15
Þrístökk S15
44 Arna Þórey Benediktsdóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S12
45 Arnar Freyr Sigtryggsson 12 Héraðssamband Þingeyinga Fimmtarþraut P12
46 Arnar Páll Halldórsson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P13
Hástökk P13
600 m P13
60 m grind P13
200 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
47 Arnar Valur Vignisson 20 Kraftlyftingafélag Akureyrar 60 m Karla
200 m Karla
48 Arndís Diljá Óskarsdóttir 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp S16-17
Hástökk S16-17
60 m grind S16-17
49 Arnhildur Lilja Eymundsdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
200 m S14
50 Árni Björn Hoskuldsson 28 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m grind Karla
200 m Karla
51 Árni Jóhann Árnason 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut P11
52 Arnór Bjarki Michelsen 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P9-10
53 Arnór Gunnarsson 20 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m Karla
Langstökk Karla
54 Aron Dagur Beck 19 Ungmennafélagið Fjölnir 800 m Karla
55 Aron Ingi Sævarsson 17 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m P16-17
200 m P16-17
56 Aron Unnarsson 15 Ungmennafélagið Breiðablik 200 m P15
800 m P15
400 m P15
57 Ása Gunnþórunn Flókadóttir 13 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Hástökk S13
60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
58 Ásdís Birta Bjarnadóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S11
59 Áslaug Helgadóttir 16 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S16-17
60 Ásmundur Arnar Stefánsson 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
61 Ásta Kristín Hlynsdóttir 11 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut S11
62 Ásta Margrét Einarsdóttir 22 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
200 m Kvenna
63 Ásthildur Lilja Atladóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S11
64 Atli Böðvar Svavarsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
65 Aura Emilia Joensen 6 Treysti Færeyjar Fjölþraut S1-8
66 Auðun Yngvi Þórðarson 17 Glímufélagið Ármann 60 m P16-17
200 m P16-17
67 Aþena Guðbjörg Baldursdóttir 12 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fimmtarþraut S12
68 Baldur Gísli Sigurjónsson 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P1-8
69 Baldur Karl Andrason 9 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fjölþraut P9-10
70 Benedikt Einar Björnsson 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
71 Benjamín Björnsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
72 Benjamín Guðnason 16 Umf. Selfoss Kúluvarp P16-17
73 Bergey Huld Arnarsdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
74 Berglind Björk Guðmundsdóttir 22 Kraftlyftingafélag Akureyrar 1500 m Kvenna
800 m Kvenna
75 Berglind Eva Margeirsdóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m S13
76 Berglind María Magnúsdóttir 12 Íþf. Garpur Fimmtarþraut S12
77 Berglind Sif Ástþórsdóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
78 Bergrún Ósk Aðalsteinsdóttir 20 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
Þrístökk Kvenna
Langstökk Kvenna
79 Bergur Sigurlinni Sigurðsson 16 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m P16-17
200 m P16-17
80 Bergþór Ingi Magnússon 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
81 Betuel Set Joensen 8 Treysti Færeyjar Fjölþraut P1-8
82 Birgitta Gunnarsdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
60 m grind S15
83 Birgitta Rún Finnbogadóttir 12 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fimmtarþraut S12
84 Birgitta Rún Yngvadóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk S13
60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Langstökk S13
400 m S13
85 Birkir Aron Aðalgeirsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
86 Birkir Einar Gunnlaugsson 25 Ungmennafélagið Fjölnir 1500 m Karla
3000 m Karla
87 Birna Daníelsdóttir 7 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S1-8
88 Birna Kristín Kristjánsdóttir 18 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m Kvenna
Hástökk Kvenna
60 m grind Kvenna
Langstökk Kvenna
89 Birnir Vagn Finnsson 17 Ungmennafélag Akureyrar 60 m P16-17
200 m P16-17
Langstökk P16-17
60 m grind P16-17
Hástökk P16-17
90 Birta Karen Andradóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S12
91 Birta Lovísa Einarsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
92 Birta María Haraldsdóttir 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Hástökk S16-17
93 Birta Marín Gísladóttir 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S1-8
94 Birta Sigurborg Úlfarsdóttir 17 Ungmennafélagið Dímon 60 m S16-17
200 m S16-17
60 m grind S16-17
400 m S16-17
95 Bjarki Friðjón Sæmundsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
96 Bjarki Rósantsson 22 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m Karla
Langstökk Karla
60 m grind Karla
Stangarstökk - Byrjunarhæð 348 cm
97 Bjarki Rúnar Kristinsson 24 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk Karla
Þrístökk Karla
98 Bjarki Sigurður Geirmundarson 12 Umf. Selfoss Fimmtarþraut P12
99 Bjarney Hermannsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut S12
100 Bjarni Anton Theódórsson 22 Ungmennafélagið Fjölnir 400 m Karla
200 m Karla
101 Bjarni Hauksson 16 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp P16-17
60 m P16-17
200 m P16-17
102 Bjarni Páll Pálsson 29 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 m Karla
103 Björk Sigríður Steinarsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp S13
104 Björn Þór Gunnlaugsson 17 Glímufélagið Ármann 400 m P16-17
105 Börkur Brekason 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
106 Bragi Hilmarsson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P13
Hástökk P13
600 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
107 Bragi Hólmar Guðmundsson 11 Umf. Kormákur Fimmtarþraut P11
108 Breki Davíðsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
109 Brìet Anna Heiðarsdòttir 15 Umf. Þór Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
Kúluvarp S15
Þrístökk S15
110 Bryndís Einarsdóttir 15 Umf. Hrunamanna Langstökk S15
60 m S15
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
Kúluvarp S15
60 m grind S15
Hástökk S15
111 Bryndís Embla Einarsdóttir 11 Umf. Selfoss Fimmtarþraut S11
112 Bryndís María Jónsdóttir 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut S9-10
113 Brynhildur Finna Ólafsdóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S12
114 Brynja Hrönn Stefánsdóttir 16 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S16-17
60 m S16-17
200 m S16-17
Þrístökk S16-17
115 Brynja Sólveig Sveinbjörnsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
116 Brynjar Freyr Hafþórsson 8 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P1-8
117 Brynjar Logi Sölvason 16 Ungmennafélag Laugdæla 60 m P16-17
200 m P16-17
Langstökk P16-17
Þrístökk P16-17
60 m grind P16-17
Hástökk P16-17
118 Brynjólfur Aron Jónsson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut P11
119 Brynjólfur Róbert Kristjánsson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut P11
120 Børka Berg Jørgensen 16 Hvirlan Færeyjar Langstökk S16-17
60 m S16-17
Þrístökk S16-17
121 Christian S. Andreasen 13 Treysti Færeyjar 60 m P13
600 m P13
200 m P13
122 Dadi Lar Jonsson 24 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m Karla
123 Dagbjört Lilja Magnúsdóttir 20 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
200 m Kvenna
124 Dagrún Sunna Ragnarsdóttir 14 Glímufélagið Ármann 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
Hástökk S14
200 m S14
800 m S14
125 Dagur Andri Einarsson 22 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Karla
126 Dagur Einar Maack 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
127 Dagur Fannar Einarsson 18 Umf. Selfoss 60 m grind P18-19
128 Daníel Agnarsson 29 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m Karla
129 Daníel Þórarinsson 26 Ungmennasamband Skagafjarðar 200 m Karla
130 Dánjal Dahl Ljósheim 20 Hvirlan Færeyjar 60 m Karla
400 m Karla
800 m Karla
131 Dávid S. Andreasen 6 Treysti Færeyjar Fjölþraut P1-8
132 Davíð Már Ólason 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
Kúluvarp P15
Þrístökk P15
133 Debora Hvannastein 9 Treysti Færeyjar Fjölþraut S9-10
134 Dóra Elísa Einarsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
135 Dóra Fríða Orradóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
136 Durita Davidsen 9 Treysti Færeyjar Fjölþraut S9-10
137 Dýrleif Edda Eyþórsdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
Kúluvarp S15
138 Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir 14 Umf. Selfoss 60 m S14
Langstökk S14
1500 m S16-17
200 m S14
Þrístökk S15
800 m S14
139 Edda Margrét Magnúsdóttir 14 Íþf. Garpur 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
60 m grind S14
200 m S14
140 Edda Margrét Reid 7 Umf. Álftaness Fjölþraut S1-8
141 Edith Anna Theodórsdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
142 Egill Árni Daðason 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P1-8
143 Egill Seljan Arnarsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P1-8
144 Egill Smári Tryggvason 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Karla
Stangarstökk - Byrjunarhæð 258 cm
200 m Karla
Hástökk Karla
145 Einar Árni Ólafsson 17 Umf. Þjótandi Kúluvarp P16-17
146 Einar Breki Olsen 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
147 Einar Daði Lárusson 30 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk Karla
148 Einar Jónsson 14 Ungmennafélagið Fjölnir 200 m P14
400 m P15
149 Eiríkur Hreinn Freysson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
150 Elí Auðunsson 15 Glímufélagið Ármann 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
Hástökk P15
400 m P15
151 Elín Karlsdóttir 15 Umf. Selfoss 200 m S15
1500 m S16-17
3000 m S16-17
152 Elín Sóley Sigurbjörnsdóttir 25 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 1500 m Kvenna
800 m Kvenna
153 Elísa Bríet Björnsdóttir 12 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fimmtarþraut S12
154 Elísa Margret Marteinsdóttir 16 Héraðssambandið Hrafnaflóki 800 m S16-17
60 m S16-17
Kúluvarp S16-17
155 Elísabet Ingvarsdóttir 12 Héraðssamband Þingeyinga Fimmtarþraut S12
156 Elísabet Ósk Jónsdóttir 17 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S16-17
157 Elisabet S. Mohr 7 Treysti Færeyjar Fjölþraut S1-8
158 Elísabet Úa Þórhalldóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
159 Ellen María Ebenesersdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S12
160 Elma Sól Halldórsdóttir 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
Langstökk Kvenna
161 Elsa Björg Pálsdóttir 17 Ungmennafélagið Afturelding Hástökk S16-17
Þrístökk S16-17
162 Elva Sóldís Ragnarsdóttir 15 Glímufélagið Ármann Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
800 m S15
Kúluvarp S15
163 Elvar Karl Auðunsson 19 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Karla
200 m Karla
164 Embla Sól Óttarsdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m S15
200 m S15
400 m S15
165 Emelía Ósk Kristjánsdóttir 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m S15
200 m S15
Hástökk S15
166 Emil Kári Jónsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
167 Emil Steinar Björnsson 24 Glímufélagið Ármann Kúluvarp Karla
168 Emilía Rikka Rúnarsdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
169 Emma María Jóhannesdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
170 Emma Óskarsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m grind S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
171 Erika Ýr Björnsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S11
172 Erlín Katla Hansdóttir 15 Umf. Selfoss 800 m S15
Hástökk S15
Þrístökk S15
173 Erna Tómasdóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S11
174 Esja Sigríður Nönnudóttir 12 Íþf. Garpur Fimmtarþraut S12
175 Eva Alice Devaney 13 Knattspyrnufélag Reykjavíkur 60 m S13
200 m S13
Langstökk S13
400 m S13
176 Eva María Baldursdóttir 17 Umf. Selfoss Kúluvarp S16-17
Hástökk S16-17
177 Eva Mítra Derayat 17 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S16-17
178 Eydís Arna Birgisdóttir 13 Umf. Selfoss 60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
179 Eyrún Hjálmarsdóttir 15 Umf. Hrunamanna Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
Kúluvarp S15
Þrístökk S15
180 Eyþór Karl Lárusson 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
181 Fannar Hrafn Pétursson 10 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
182 Fanney Guðjónsdóttir 24 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
200 m Kvenna
183 Fanney Rún Ólafsdóttir 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
60 m grind Kvenna
200 m Kvenna
184 Fjóla Signý Hannesdóttir 31 Umf. Selfoss 400 m Kvenna
60 m grind Kvenna
185 Fjölnir Úlfur Ágústsson 13 Héraðssambandið Hrafnaflóki Kúluvarp P13
186 Freydís Ósk Martin 14 Umf. Selfoss 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
Hástökk S14
200 m S14
400 m S14
187 Freyja Rún Pálmadóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
188 Freyja Stefánsdóttir 13 Knattspyrnufélag Reykjavíkur 60 m S13
600 m S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
189 Frosti Þór Ásgeirsson 9 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjölþraut P9-10
190 Fylkir Leó Björnsson 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
191 Gabríel Glói Freysson 11 Íþróttafélagið Höttur Fimmtarþraut P11
192 Gabríel Ingi Benediktsson 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m P15
Langstökk P15
Kúluvarp P15
Þrístökk P15
193 Garðar Flygenring 7 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P1-8
194 Garðar Kári Gestsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P9-10
195 Glódís Edda Þuríðardóttir 17 Kraftlyftingafélag Akureyrar Langstökk S16-17
60 m S16-17
Kúluvarp S16-17
200 m S16-17
60 m grind S16-17
400 m S16-17
196 Goði Gnýr Guðjónsson 16 Umf.Hekla 60 m P16-17
1500 m P16-17
3000 m P16-17
400 m P16-17
197 Gunnar Bergvin Árnason 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P9-10
198 Gunnar Ragnarsson 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P14
60 m grind P14
200 m P14
800 m P14
199 Gunnlaugur Jón Briem 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m P15
200 Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir 19 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 m Kvenna
201 Guðbjörn Mar Þorsteinsson 7 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P1-8
202 Guðjón Dunbar Diaquoi Þorsteinsson 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
800 m P15
Kúluvarp P15
Þrístökk P15
Stangarstökk - Byrjunarhæð 208 cm
60 m grind P15
Hástökk P15
400 m P15
203 Guðlaug Birta Davíðsdóttir 14 Íþf. Garpur 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
Hástökk S14
60 m grind S14
204 Guðlaugur Ari Jónsson 26 Íþróttafélag Reykjavíkur 3000 m Karla
205 Guðmundur Ágúst Héðinsson 11 Umf. Hvöt Fimmtarþraut P11
206 Guðmundur Ágúst Thoroddsen 24 Ungmennafélagið Afturelding 60 m Karla
207 Guðmundur Auðunn Teitsson 17 Ungmennafélagið Afturelding Kúluvarp P16-17
208 Guðmundur Bragi Borgarsson 13 Ungmennasamband Borgarfjarðar 60 m P13
600 m P13
200 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
209 Guðmundur Heiðar Guðmundsson 29 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m grind Karla
210 Guðmundur Jón Hannibalsson 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut P11
211 Guðný Lára Bjarnadóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir 200 m S16-17
400 m S16-17
212 Guðný Lilja Steinþórsdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
213 Guðný Rún Rósantsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut S12
214 Guðný Vala Björgvinsdóttir 16 Umf. Hrunamanna Langstökk S16-17
60 m S16-17
Kúluvarp S16-17
60 m grind S16-17
Þrístökk S16-17
215 Guðrún Einarsdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m grind S13
200 m S13
Fimmtarþraut S12
216 Guðrún Fjóla Ólafsdóttir 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S15
200 m S15
217 Guðrún Hulda Sigurjónsdóttir 35 Glímufélagið Ármann Kúluvarp Kvenna
218 Guðrún Inga Atladóttir 13 Glímufélagið Ármann Kúluvarp S13
219 Guðrún Lilja Friðjónsdóttir 19 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Stangarstökk - Byrjunarhæð 258 cm
220 Guðrún Sjöfn Kulseng 13 Ungmennasamband Borgarfjarðar 200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
221 Hafdís Marvinsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S11
222 Hafdís Rós Jóhannesdóttir 22 Ungmennafélagið Fjölnir 60 m Kvenna
223 Hafdís Sigurðardóttir 33 Ungmennafélag Akureyrar Langstökk Kvenna
224 Hafdís Svava Ragnheiðardóttir 14 Glímufélagið Ármann 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
200 m S14
800 m S14
225 Hafsteinn Óskarsson 61 Íþróttafélag Reykjavíkur 400 m Karla
200 m Karla
226 Hafþór Höskuldsson 15 Héraðssamband Þingeyinga 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
Kúluvarp P15
Þrístökk P15
60 m grind P15
Hástökk P15
227 Hákon ósman birkisson 12 Umf. Selfoss 60 m grind P13
200 m P13
Fimmtarþraut P12
228 Halldís Ylfa Hallgrímsdóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut S11
229 Halldór Björnsson 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P16-17
200 m P16-17
230 Halldór Jökull Ólafsson 18 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 m Karla
Langstökk Karla
Kúluvarp P18-19
Hástökk Karla
231 Halldór Kossi Ange Tryggvason 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P1-8
232 Halldór Ríkharðsson 13 Ungmennafélagið Fjölnir Kúluvarp P13
233 Hallfríður Helga Arnórsdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
234 Hannes Haukur Ólafsson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P13
Hástökk P13
60 m grind P13
200 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
235 Haukur Arnarsson 16 Umf. Hrunamanna Kúluvarp P16-17
60 m P16-17
Langstökk P16-17
236 Haukur Bragi Fjalarsson 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m P14
Langstökk P14
200 m P14
800 m P14
237 Heba Rós Jónasdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
238 Heidi Jacobsen 9 Treysti Færeyjar Fjölþraut S9-10
239 Heimir Már Ólason 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m P15
Langstökk P15
Kúluvarp P15
240 Hekla Magnúsdóttir 14 Glímufélagið Ármann 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
Hástökk S14
60 m grind S14
200 m S14
241 Hekla Margrét eyjólfsdóttir 9 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjölþraut S9-10
242 Hekla Sif Magnúsdóttir 20 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Þrístökk Kvenna
243 Helen Silfá Snorradóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S12
244 Helena Sirrý Magnúsdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
Þrístökk S15
245 Helga Fjóla Erlendsdóttir 11 Íþf. Garpur Fimmtarþraut S11
246 Helga Jùlìa Àrnadòttir 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S1-8
247 Helga Júlíana Jónsdóttir 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
248 Helga Lilja Eyþórsdóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
249 Helga Lilja Maack 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S12
250 Helga Valborg Guðmundsdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir Kúluvarp S16-17
251 Helga Þóra Sigurjónsdóttir 20 Ungmennafélagið Fjölnir Hástökk Kvenna
252 Helgi Haraldsson 15 Umf.Hekla 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
Kúluvarp P15
Þrístökk P15
60 m grind P15
253 Helgi Hrannar Smith 17 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 m P16-17
400 m P16-17
254 Helgi Myrkvi Valgeirsson 15 Glímufélagið Ármann 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
800 m P15
60 m grind P15
255 Helgi Nils Gunnlaugsson 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P1-8
256 Hera Christensen 15 Glímufélagið Ármann Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
1500 m S16-17
Þrístökk S15
257 Herdís Arna Úlfarsdóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S11
258 Herdís Askja Hermannsdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
259 Hermann Þór Ragnarsson 15 Glímufélagið Ármann 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
400 m P15
260 Hildigunnur Þórarinsdóttir 21 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
Þrístökk Kvenna
Langstökk Kvenna
261 Hildur Arna Orradóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S12
262 Hildur Hrönn Sigmarsdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir 60 m S16-17
Kúluvarp S16-17
263 Hildur Magnúsdóttir Eirúnardóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m S15
200 m S15
264 Hilmar Hrafn Gunnarsson 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m P15
Langstökk P15
Hástökk P15
265 Hilmir Dreki Guðmundsson 7 Umf. Hvöt Fjölþraut P1-8
266 Hinrik Freyr Sigurbjörnsson 11 Héraðssamband Þingeyinga Fimmtarþraut P11
267 Hinrik Kolmar Önnuson 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
268 Hjálmar Vilhelm Rúnarsson 12 Umf. Selfoss Fimmtarþraut P12
269 Hjalti Snær Helgason 17 Umf. Selfoss Kúluvarp P16-17
60 m P16-17
Langstökk P16-17
Þrístökk P16-17
270 Hjördís Jónasdóttir 11 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut S11
271 Hjördís Katla Jónasdóttir 13 Umf. Selfoss 60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
272 Hjördís Kristinsdóttir 21 Ungmennafélagið Fjölnir 60 m Kvenna
273 Hjördís Ylfa Baldvinsdóttir 10 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut S9-10
274 Hjörtur Ívan Sigbjörnsson 25 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m Karla
200 m Karla
275 Hjærdís Lilja Davíðsdóttir 7 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S1-8
276 Högna Þóroddsdóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S12
277 Hólmfríður Inga Magnúsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
278 Höskuldur Veigar B Ólafsson 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P1-8
279 Hrafnhildur Ólafsdóttir 20 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m Kvenna
200 m Kvenna
Langstökk Kvenna
280 Hrafnhildur Valdís Harðardóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp S13
281 Hrafnkell Hauksson 10 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
282 Hrafnkell Húni S. Jóhannsson 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
283 Hrannar Valberg Atlason 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
284 Hrefna Sif Jónasdóttir 16 Umf. Selfoss Langstökk S16-17
60 m S16-17
200 m S16-17
285 Hreimur Karlsson 15 Umf. Selfoss 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
Kúluvarp P15
60 m grind P15
Hástökk P15
286 Hugi Harðarson 33 Íþróttafélag Reykjavíkur 800 m Karla
287 Hulda Bríet Jónsdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
288 Húni Georg Douglas Valgeirsson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
289 Ingibjörg Bára Pálsdóttir 16 Umf. Hrunamanna Hástökk S16-17
290 Ingibjörg Eva 13 Ungmennafélagið Fjölnir 600 m S13
291 Ingibjörg Sigurðardóttir 19 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
400 m Kvenna
200 m Kvenna
292 Ingunn Elsa Apel Ingadóttir 17 Umf. Kormákur 800 m S16-17
Langstökk S16-17
60 m S16-17
Kúluvarp S16-17
200 m S16-17
Hástökk S16-17
60 m grind S16-17
Þrístökk S16-17
293 Ingvar Jökull Sölvason 13 Ungmennafélag Laugdæla Hástökk P13
Kúluvarp P13
294 Isabella Rink 14 Ungmennafélagið Afturelding 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
Hástökk S14
200 m S14
Þrístökk S15
295 Ísabella Sól Bjarkadóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
400 m S13
296 Ísak Már Ármannsson 17 Ungmennafélagið Fjölnir 60 m P16-17
297 Ísak Óli Traustason 25 Ungmennasamband Skagafjarðar 60 m Karla
Langstökk Karla
60 m grind Karla
Stangarstökk - Byrjunarhæð 348 cm
298 Ísól Katla Róbertsdóttir 16 Ungmennasamband austur Húnvetninga 800 m S16-17
Langstökk S16-17
60 m S16-17
200 m S16-17
Hástökk S16-17
299 Ísold Assa Guðmundsdóttir 13 Umf. Selfoss Hástökk S13
60 m S13
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
300 Ísold Sævarsdóttir 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Hástökk S13
60 m S13
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Langstökk S13
400 m S13
301 Iwo Egill Macuga Árnason 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m P13
Hástökk P13
60 m grind P13
200 m P13
Langstökk P13
302 Jacques R. S. Borges Schmitt 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut P11
303 Jákup Fossá 9 Treysti Færeyjar Fjölþraut P9-10
304 Jan Ólafur Wawiernia Halldórsson 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P1-8
305 Jason Sigþórsson 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m grind P15
400 m P15
306 Jemima Hvannastein 5 Treysti Færeyjar Fjölþraut S1-8
307 Jennhild Lydersen 10 Treysti Færeyjar Fjölþraut S9-10
308 Jóan Petur Joensen 33 Treysti Færeyjar 3000 m Karla
309 Jóhan Syderbø 11 Treysti Færeyjar Fimmtarþraut P11
310 Jóhann Ási Jónsson 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P14
Langstökk P14
60 m grind P14
200 m P14
311 Jóhann Karl Steindórsson 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P1-8
312 Jóhanna Guðleif Albertsdóttir 15 Ungmennasamband austur Húnvetninga Langstökk S15
Kúluvarp S15
60 m grind S15
Þrístökk S15
313 Johanna Súnadóttir Pedersen 14 Hvirlan Færeyjar 60 m S14
Langstökk S14
200 m S14
314 Jóhannes Hrafn Árskóg 8 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P1-8
315 Jóhannes Karl Klein 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P14
Kúluvarp P14
Langstökk P14
200 m P14
316 Jóhannes Líndal Benediktsson 12 Héraðssamband Þingeyinga Fimmtarþraut P12
317 Jón Bjarni Bragason 49 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp Karla
318 Jón Davíð Daðason 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P1-8
319 Jón Hákon Garðarsson 18 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 800 m Karla
320 Jón Markús Torfason 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
321 Jonna Steinberg Joensen 6 Treysti Færeyjar Fjölþraut S1-8
322 Josias Hvannastein 10 Treysti Færeyjar Fjölþraut P9-10
323 Juan Ramon Borges 28 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m Karla
Langstökk Karla
324 Júlía Kristín Jóhannesdóttir 15 Ungmennafélagið Breiðablik Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
800 m S15
Kúluvarp S15
60 m grind S15
Hástökk S15
325 Kara Sigríður Sævarsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S11
326 Karen Marie Sigurjónsdóttir 8 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut S1-8
327 Karen Sif Ársælsdóttir 21 Ungmennafélagið Breiðablik Stangarstökk - Byrjunarhæð 258 cm
328 Kári Björn Nagamany Hauksson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P13
600 m P13
200 m P13
329 Kári Freyr Ólafsson 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut P12
330 Kári Ófeigsson 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P14
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
Langstökk P14
60 m grind P14
200 m P14
Hástökk P14
800 m P14
331 Karítas Ýr Ingimundardóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
332 Karl Sören Theodórsson 11 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut P11
333 Karolina Helga Jóhannsdóttir 15 Umf. Selfoss 60 m grind S15
Hástökk S15
Þrístökk S15
334 Katharina Ósk Emilsdóttir 19 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp Kvenna
335 Katla Björg Beck 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S11
336 Katla Bríet Líndal Benediktsdóttir 9 Héraðssamband Þingeyinga Fjölþraut S9-10
337 Katla Margrét Hallgrímsdóttir 12 Héraðssamband Þingeyinga Fimmtarþraut S12
338 Katla Margrét Jónsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
400 m S13
339 Katrín Edda Ólafsdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
340 Katrín Eyland Gunnarsdóttir 13 Ungmennafélagið Dímon 60 m grind S13
200 m S13
Langstökk S13
341 Katrín Hulda Tómasdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
342 Katrín Kristjánsdóttir 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m S15
200 m S15
Hástökk S15
400 m S15
343 Katrín Lilja Karlsdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
344 Katrín Marey Magnúsdóttir 18 Íþróttafélag Reykjavíkur 400 m Kvenna
200 m Kvenna
Langstökk Kvenna
345 Katrín Tinna Pétursdóttir 17 Ungmennafélagið Fjölnir Langstökk S16-17
60 m S16-17
Hástökk S16-17
346 Katrín Zala Sigurðardóttir 14 Ungmennafélagið Afturelding Langstökk S14
800 m S14
347 Katrina Syderbø 6 Treysti Færeyjar Fjölþraut S1-8
348 Kjartan Óli Ágústsson 18 Ungmennafélagið Fjölnir 1500 m Karla
800 m Karla
349 Kjartan Óli Bjarnason 13 Ungmennafélagið Fjölnir 60 m P13
Hástökk P13
600 m P13
60 m grind P13
200 m P13
350 Kjartan Umberto Ásmundsson 7 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P1-8
351 Klara Margrét Sveinsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S11
352 Kolbeinn Ernir Sævarsson 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
353 Kolbrún Anna Jensdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
354 Kolbrún Erla Eiríksdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
355 Kolfinna Karitas Jónsdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
356 Kolfinna Ósk Haraldsdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir Hástökk S16-17
60 m grind S16-17
Þrístökk S16-17
357 Kormákur Hjalti Benediktsson 11 Umf. Hrunamanna Fimmtarþraut P11
358 Kristín María Helgadóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S12
359 Kristín Rut Blöndal 13 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk S13
60 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Langstökk S13
360 Kristín Þórunn Kristinsdóttir 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m S15
200 m S15
361 Kristina Verlandsdóttir Hayfield 15 Hvirlan Færeyjar 60 m S15
800 m S15
362 Kristinn Torfason 36 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Langstökk Karla
Þrístökk Karla
363 Kristján Viggó Sigfinnsson 17 Glímufélagið Ármann Hástökk P16-17
364 Kristján Viktor Kristinsson 27 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp Karla
365 Kristleifur Heiðar Helgason 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m P13
600 m P13
366 Kristófer Árni Jónsson 13 Umf.Hekla 60 m P13
Hástökk P13
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
600 m P13
60 m grind P13
200 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
367 Kristófer Kjarval Helgason 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
368 Lára Hlín Kjartansdóttir 13 Umf. Selfoss Hástökk S13
60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
369 Lára Kristbjörg Þórarinsdóttir 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut S9-10
370 Lilja Aðalsteinsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
371 Lilja Kristín Illugadóttir 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S1-8
372 Lína Rut Ásbjörnsdóttir 12 Héraðssamband Þingeyinga Fimmtarþraut S12
373 Logi Hrannar Jóhannsson 12 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fimmtarþraut P12
374 Logi Ingimarsson 30 Íþróttafélag Reykjavíkur 3000 m Karla
375 Logi Rafn Buchholz 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
376 Lydía Líf Reynisdóttir 15 Glímufélagið Ármann Langstökk S15
60 m S15
Kúluvarp S15
60 m grind S15
Þrístökk S15
377 Lýdia Poula Simonsen 19 Hvirlan Færeyjar Kúluvarp Kvenna
378 Magnús Ögmundsson 8 Umf. Álftaness Fjölþraut P1-8
379 Magnús Örn Brynjarsson 16 Íþróttafélag Reykjavíkur 400 m P16-17
380 Magnús Sólberg Baldursson 17 Ungmennasamband austur Húnvetninga Kúluvarp P16-17
Langstökk P16-17
Þrístökk P16-17
Hástökk P16-17
381 Magnús Þór Daníelsson 13 Ungmennafélag Laugdæla Hástökk P13
60 m grind P13
Langstökk P13
382 Majly Helen Fjørðoy Pálsdóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S12
383 Malen Ósk Valsdóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m S13
200 m S13
384 Máni Helgason 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P1-8
385 Manuel Léon Þór Borges Schmitt 8 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P1-8
386 Margrét María Leiknisdóttir 14 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 m S14
Kúluvarp S14
387 Margrét Ólafsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S1-8
388 Margrét Ylfa Bjarnadóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S1-8
389 Maria Biskopstø 18 Treysti Færeyjar 400 m Kvenna
200 m Kvenna
390 María Helga Högnadóttir 15 Glímufélagið Ármann Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
Kúluvarp S15
60 m grind S15
Hástökk S15
Þrístökk S15
391 María Rún Gunnlaugsdóttir 27 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp Kvenna
392 Marín Manda Rink 10 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut S9-10
393 Markus Hvannastein 36 Treysti Færeyjar 3000 m Karla
394 Marlín Ívarsdóttir 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Hástökk S13
60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
395 Martin Patryk Srichakham 15 Umf.Hekla 60 m P15
200 m P15
Þrístökk P15
60 m grind P15
400 m P15
396 Martin Sivertsen 47 Treysti Færeyjar 3000 m Karla
397 Mathis Gruenberger 13 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 m P13
Hástökk P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
398 Mattea Líf Kristinsdóttir 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S1-8
399 Mikael Daníel Guðmarsson 19 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk Karla
400 Miso Buha 17 Hvirlan Færeyjar 60 m P16-17
Langstökk P16-17
Þrístökk P16-17
401 Nanna Jasonardóttir 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut S12
402 Nanna Júlía Jóhannsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S1-8
403 Nanna Syderbø 9 Treysti Færeyjar Fjölþraut S9-10
404 Natalia Lydersen 12 Treysti Færeyjar Fimmtarþraut S12
405 Nína Rajani Tryggvadóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
Þrístökk S15
406 Nína Zinovieva 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m S13
600 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
400 m S13
407 Nói Kristínarson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P1-8
408 Nökkvi Leó Kristjánsson 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
409 Ólafía Bella Ólafsdóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk S13
60 m S13
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
60 m grind S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
410 Ólafur Ingi Bredesen Davíðsson 9 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjölþraut P9-10
411 Óli Freyr Arnórsson 7 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P1-8
412 Óliver Dúi Gíslason 16 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m P16-17
200 m P16-17
Langstökk P16-17
Þrístökk P16-17
413 Oliver Jan Tomczyk 14 Umf. Selfoss 60 m P14
Kúluvarp P14
Langstökk P14
200 m P14
Hástökk P14
414 Óliver Logi S. Bjartsson 13 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 m P13
600 m P13
200 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
415 Óliver Máni Samúelsson 18 Glímufélagið Ármann 60 m Karla
200 m Karla
416 Oliver Orri Hall 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
417 Oliwia Kulinska 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S12
418 Ólöf Yrja Einarsdóttir 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S1-8
419 Örn Hreinsson 10 Umf. Selfoss Fjölþraut P9-10
420 Orri Freyr Jónsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P9-10
421 Óskar Sölvi Lund 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
422 Ösp Ásgeirsdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
Kúluvarp S15
423 Patrekur Ómar Haraldsson 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut P11
424 Petrina T. Venned 9 Treysti Færeyjar Fjölþraut S9-10
425 Pétur Friðrik Jónsson 13 Héraðssamband Þingeyinga 60 m P13
200 m P13
Langstökk P13
426 Pétur Óli Ágústsson 13 Ungmennafélagið Fjölnir 60 m P13
600 m P13
427 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir 23 Ungmennasamband Skagafjarðar 60 m Kvenna
Hástökk Kvenna
60 m grind Kvenna
Kúluvarp Kvenna
Langstökk Kvenna
428 Ragnar Ingi Ragnarsson 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut P12
429 Ragnheiður Jónasdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S13
600 m S13
200 m S13
400 m S13
430 Rakel Björnsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
431 Rakel Ósk Björnsdóttir 31 Kraftlyftingafélag Akureyrar Stangarstökk - Byrjunarhæð 258 cm
400 m Kvenna
200 m Kvenna
Stangarstökk - Byrjunarhæð 348 cm
432 Rannvá Ryan 11 Treysti Færeyjar Fimmtarþraut S11
433 Rebekka Fuglø 27 Treysti Færeyjar 1500 m Kvenna
434 Rebekka Georgsdóttir 15 Umf. Hrunamanna Langstökk S15
200 m S15
Kúluvarp S15
Þrístökk S15
400 m S15
435 Reynir Zoëga 21 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp Karla
436 Róbert Elí Árnason 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
Kúluvarp P15
437 Róbert Smári Vilhelmsson 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P1-8
438 Róbert Steinarr Ragnarsson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut P11
439 Rökkvi Þeyr Guðjónsson 13 Umf.Hekla 60 m P13
600 m P13
60 m grind P13
200 m P13
Kúluvarp P13
440 Röskva Jóhannsdóttir 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
441 Rúnar Ingi Stefánsson 21 Ungmennasamband Skagafjarðar Kúluvarp Karla
442 Rut Sigurðardóttir 18 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m Kvenna
443 Saga Hlynsdóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S11
444 Saga Ísey Þorsteinsdóttir 12 Umf. Kormákur Fimmtarþraut S12
445 Saga Margrét Davíðsdóttir 13 Glímufélagið Ármann 60 m S13
Kúluvarp S13
446 Saloma Hvannastein 4 Treysti Færeyjar Fjölþraut S1-8
447 Sander Snær Seim Sigurðsson 7 Umf.Hekla Fjölþraut P1-8
448 Sandra Hauksdóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S12
449 Sara Dögg Hansen 7 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S1-8
450 Sara Gunnlaugsdóttir 15 Ungmennafélagið Fjölnir 60 m S15
200 m S15
Kúluvarp S15
60 m grind S15
400 m S15
451 Sara Hlín Gísladóttir 18 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m Kvenna
200 m Kvenna
452 Sara Hlín Jóhannsdóttir 20 Ungmennafélagið Breiðablik 400 m Kvenna
60 m grind Kvenna
453 Sara Kristín Lýðsdóttir 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m S14
Langstökk S14
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
Hástökk S14
60 m grind S14
200 m S14
454 Sara Lind Finnsdóttir 15 Glímufélagið Ármann 60 m S15
200 m S15
60 m grind S15
455 Sara Mjöll Smáradóttir 20 Íþróttafélag Reykjavíkur 800 m Kvenna
456 Sara Þórdís Sigurbjörnsdóttir 14 Ungmennafélagið Fjölnir 400 m S14
457 Sarah Björt Johnson 5 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
458 Sasini Hansika Inga Amarajeewa 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m S15
200 m S15
459 Sebastian Þór Bjarnason 16 Umf. Selfoss Kúluvarp P16-17
460 Sigfríður T. Venned 8 Treysti Færeyjar Fjölþraut P1-8
461 Sigríður Lára Ingibjörnsdóttir 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m S16-17
462 Sigrún Ásta E. Kolbeins 7 Umf. Álftaness Fjölþraut S1-8
463 Sigrún Björt Blöndal 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S11
464 Sigrún Emma Ingadóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S12
465 Sigrún Klausen 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
800 m S15
400 m S15
466 Sigurbjörg Magnea Helgadóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
467 Sigurjón Kári Halldórsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P1-8
468 Sigurlaug Anna Sveinsdottir 15 Ungmennafélag Akureyrar Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
Kúluvarp S15
Hástökk S15
469 Sigurlaug Jökulsdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
470 Sigursteinn Ásgeirsson 19 Íþróttafélag Reykjavíkur Kúluvarp P18-19
471 Sigurður Ari Orrason 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
472 Sigurður Konráðsson 67 -- Utan félags 800 m Karla
473 Sigurður Rúnar Jóhannsson 22 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m Karla
200 m Karla
474 Silja Björg Kjartansdóttir 27 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
200 m Kvenna
475 Silja Máney Traustadóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
476 Silja Sigurósk Reimarsdóttir 12 Umf. Kormákur Fimmtarþraut S12
477 Silvía Ósk Sveinbjörnsdóttir 5 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
478 Símeon Hvannastein 7 Treysti Færeyjar Fjölþraut S1-8
479 Símun Pætur Fossá 41 Treysti Færeyjar 3000 m Karla
480 Símun S. Andreasen 8 Treysti Færeyjar Fjölþraut P1-8
481 Sindri Björn Baldursson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
482 Sindri Dagur Sigurðsson 16 Ungmennafélagið Breiðablik 800 m P16-17
60 m P16-17
483 Sindri Freyr Seim Sigurðsson 17 Umf.Hekla 60 m P16-17
200 m P16-17
484 Sindri Magnússon 23 Ungmennafélagið Breiðablik 60 m Karla
Langstökk Karla
60 m grind Karla
Stangarstökk - Byrjunarhæð 348 cm
Hástökk Karla
485 Snæbjörn Elfar Arnarsson 13 Ungmennasamband austur Húnvetninga Kúluvarp P13
486 Snævar Dan Vignisson 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
487 Sólbjartur Danielsson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P13
Hástökk P13
Langstökk P13
488 Sóley Kristín Einarsdóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk S13
60 m grind S13
Kúluvarp S13
489 Sólon Blumenstein 14 Ungmennafélagið Fjölnir 800 m P14
490 Sólrún Axelsdóttir 13 Knattspyrnufélag Reykjavíkur 60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
491 Sólrún María Sigurþórsdóttir 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
492 Sólveig Kristín Borgarsdóttir 13 Ungmennasamband Borgarfjarðar 60 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
493 Solveig Þóra Þorsteinsdóttir 18 Ungmennafélagið Breiðablik Þrístökk Kvenna
494 Sölvi Bjarnason 11 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fimmtarþraut P11
495 Sölvi Örn Heiðarsson 15 Umf. Þór 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
Kúluvarp P15
496 Sölvi Steinn Þrastarson 10 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
497 Sonja Skarpaas Þórólfsdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
498 Stefán Gunnar Maack 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m P15
200 m P15
499 Stefán Hugi Sveinbjörnsson 12 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m grind P13
200 m P13
Fimmtarþraut P12
500 Stefán Kári Smárason 17 Ungmennafélagið Breiðablik 1500 m P16-17
3000 m P16-17
501 Stefán Máni Hákonarson 14 Glímufélagið Ármann 60 m P14
Kúluvarp P14
Langstökk P14
200 m P14
Hástökk P14
800 m P14
502 Stefán Torrini Davíðsson 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 m P16-17
400 m P16-17
503 Stefanía Daney Guðmundsdóttir 23 Íþróttafélagið Eik 200 m Kvenna
Langstökk Kvenna
504 Steinar Jóhann Lúðvíksson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut P9-10
505 Steinn Trausti Traustason 13 Glímufélagið Ármann Hástökk P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
506 Steinunn Jenný Karlsdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m S15
507 Steinunn Kristín Valtýsdóttir 12 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fimmtarþraut S12
508 Steinunn María Magnúsdóttir 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
509 Stormur Leó Guðmundsson 10 Umf. Selfoss Fjölþraut P9-10
510 Styrmir Kjartansson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
511 Sunna Dís Þórhallsdóttir 7 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S1-8
512 Sunna Kjartansdóttir 16 Umf. Selfoss Langstökk S16-17
60 m S16-17
513 Svanhvít Ásta Jónsdóttir 24 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Hástökk Kvenna
Þrístökk Kvenna
Langstökk Kvenna
514 Svavar Ísak Ólason 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 m P14
800 m P14
515 Sveinbjörn Óli Svavarsson 23 Ungmennasamband Skagafjarðar 60 m Karla
200 m Karla
516 Sveinborg Katla Daníelsdóttir 25 Ungmennasamband Eyjafjarðar Stangarstökk - Byrjunarhæð 258 cm
517 Sylvía Árdís Ingimundardóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut S12
518 Sæbjörg Erla Gunnarsdóttir 14 Umf. Selfoss 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
Hástökk S14
200 m S14
519 Tabita Hvannastein 12 Treysti Færeyjar Fimmtarþraut S12
520 Talía Björk Konráðsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut S9-10
521 Tekla Tíbrá Freysdóttir 7 Íþróttafélagið Höttur Fjölþraut S1-8
522 Thea Sif Hjaltadóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
523 Theo Nóni Thomsen-Nieper 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P1-8
524 Theodóra Kristín Þrastardóttir 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
525 Thomas Ari Arnarsson 13 Glímufélagið Ármann 60 m P13
Hástökk P13
600 m P13
60 m grind P13
200 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
526 Tindur Eliasen 15 Glímufélagið Ármann 200 m P15
Langstökk P15
800 m P15
Kúluvarp P15
527 Tinna Guðrún Ingvadóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
528 Tinna Katrín Oddsdóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut S11
529 Tinna Tynes 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m S15
Kúluvarp S15
Hástökk S15
530 Tinna Tynes 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m grind S15
531 Tinni Snær Aðalsteinsson 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P1-8
532 Tómas Ingi Kermen 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
533 Tómas Orri Agnarsson 16 Ungmennafélagið Breiðablik 200 m P16-17
Þrístökk P16-17
Hástökk P16-17
400 m P16-17
534 Tómas Orri Gíslason 14 Glímufélagið Ármann 60 m P14
Kúluvarp P14
Langstökk P14
Hástökk P14
800 m P14
535 Tómas Þorsteinsson 15 Umf. Selfoss 60 m P15
200 m P15
Langstökk P15
Kúluvarp P15
Þrístökk P15
Hástökk P15
536 Tryggvi Sveinn Eyjólfsson 13 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 m P13
Hástökk P13
600 m P13
60 m grind P13
200 m P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
537 Úlfhildur Tómasdóttir 13 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Hástökk S13
60 m S13
600 m S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
538 Úlfur Árnason 19 Íþróttafélag Reykjavíkur Stangarstökk - Byrjunarhæð 258 cm
60 m grind P18-19
539 Unnsteinn Reynisson 17 Umf. Þjótandi Langstökk P16-17
Hástökk P16-17
540 Unnur Borg Ólafsdóttir 14 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
60 m grind S14
200 m S14
541 Unnur María Matthíasdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
Kúluvarp S15
542 Urður Ýr Þorsteinsdóttir 17 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp S16-17
543 Valdimar Viggó Baldursson 13 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 m P13
Hástökk P13
60 m grind P13
Langstökk P13
Kúluvarp P13
544 Valgerður Rún Samúelsdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S15
60 m S15
200 m S15
545 Valtyr Leo Ólafsson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut P11
546 Veigar Þór Víðisson 14 Íþf. Garpur 60 m P14
Kúluvarp P14
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
Langstökk P14
60 m grind P14
200 m P14
Hástökk P14
547 Vésteinn Loftsson 12 Umf. Hrunamanna 60 m grind P13
200 m P13
Fimmtarþraut P12
548 Vésteinn Veigar Kristjánsson 18 Glímufélagið Ármann Stangarstökk - Byrjunarhæð 258 cm
549 Vibeka Sivertsen 15 Treysti Færeyjar 200 m S15
800 m S15
400 m S15
550 Victoría Elma Vignisdóttir 12 Umf. Kormákur Fimmtarþraut S12
551 Vigdís Magnúsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S9-10
552 Vigfús Nói Birgisson 17 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp P16-17
Hástökk P16-17
553 Viktor Logi Pétursson 18 Glímufélagið Ármann 60 m Karla
200 m Karla
Þrístökk Karla
554 Viktor Orri Fríðuson 10 Glímufélagið Ármann Fjölþraut P9-10
555 Viktoría Fenger 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut S11
556 Viktoría Ósk Sverrisdóttir 16 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S16-17
60 m S16-17
1500 m S16-17
60 m grind S16-17
Þrístökk S16-17
557 Vilborg Líf Eyjólfsdóttir 15 Héraðssambandið Hrafnaflóki Langstökk S15
60 m S15
Kúluvarp S15
558 Vilhelmína Þór Óskarsdóttir 22 Ungmennafélagið Fjölnir 60 m Kvenna
400 m Kvenna
200 m Kvenna
559 Viðar Már Viðarsson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut P11
560 William Rökkvi Johnson 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut P9-10
561 Ýmir Bjarkason 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut P9-10
562 Yrsa Tryggvadóttir 16 Íþróttafélag Reykjavíkur Langstökk S16-17
60 m S16-17
200 m S16-17
Þrístökk S16-17
563 Zeinabou Kobre 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut S1-8
564 Þóra Andrea Júlíusdóttir 13 Knattspyrnufélag Reykjavíkur 600 m S13
200 m S13
Kúluvarp S13
Langstökk S13
565 Þóra Björg Yngvadóttir 17 Íþf. Garpur Kúluvarp S16-17
566 Þórbergur Egill Yngvason 14 Íþf. Garpur 60 m P14
Kúluvarp P14
Stangarstökk - Byrjunarhæð 168 cm
60 m grind P14
200 m P14
Hástökk P14
567 Þorbjörg Guðný Ásbjarnardóttir 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut S12
568 Þórdís Embla Sveinbjörnsdóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk S13
60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
569 Þórdís Eva Steinsdottir 20 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 m Kvenna
570 Þórdís Ösp Melsted 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp S16-17
200 m S16-17
Þrístökk S16-17
571 Þórey Illugadóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut S9-10
572 Þórey María E. Kolbeins 12 Umf. Álftaness Fimmtarþraut S12
573 Þorgeir Daðason 13 Ungmennafélagið Breiðablik 600 m P13
574 Þorgerður Erla Ögmundsdóttir 12 Umf. Álftaness Fimmtarþraut S12
575 Þórhildur Arnarsdóttir 14 Umf. Hrunamanna 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
60 m grind S14
200 m S14
400 m S14
576 Þórhildur Lilja Hafsteinsdóttir 13 Umf. Selfoss 60 m S13
600 m S13
60 m grind S13
200 m S13
Langstökk S13
577 Þórkatla Loftsdóttir 14 Umf. Hrunamanna 60 m S14
Langstökk S14
Kúluvarp S14
Hástökk S14
Þrístökk S15
578 Þorleifur Einar Leifsson 16 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp P16-17
60 m P16-17
Langstökk P16-17
Stangarstökk - Byrjunarhæð 208 cm
Stangarstökk P16-17
60 m grind P16-17
Hástökk P16-17
400 m P16-17
579 Þorsteinn Kristinn Ingólfsson 24 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Stangarstökk - Byrjunarhæð 348 cm
580 Þorsteinn Pétursson 14 Glímufélagið Ármann 60 m P14
Kúluvarp P14
Langstökk P14
60 m grind P14
200 m P14
Hástökk P14
800 m P14
581 Þórunn Agnes Birkisdóttir 11 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut S11
582 Þórunn Saga Björgvinsdóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut S9-10
583 Þorvaldur Gauti Hafsteinsson 13 Umf. Selfoss 600 m P13
60 m grind P13
Langstökk P13
584 Þorvaldur Tumi Baldursson 19 Íþróttafélag Reykjavíkur Stangarstökk - Byrjunarhæð 348 cm
585 Þuríður Björg Björgvinsdóttir 23 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 m Kvenna
Hástökk Kvenna