Nike mótaröðin


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Sleggjukast (4,0 kg) Kvenna (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Birna Jóna Sverrisdóttir IS 2007 Íþróttafélag Reykjavíkur
Kringlukast (2,0 kg) Karla (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Gunnar Eyjólfsson IS 1998 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
60m Karla (Skráðir: 6)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Adam Ernir Níelsson IS 2007 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Baldur Elías Norðfjörð Sveinsson IS 2012 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Baldvin Bessi Baldvinsson IS 2008 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Kári Björn Nagamany Hauksson IS 2007 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Kristófer Þorgrímsson IS 1992 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Pétur Helgi Einarsson IS 1993 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Kúluvarp (7,26 kg) Karla (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Gunnar Eyjólfsson IS 1998 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Kúluvarp (4 kg) Kvenna (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Arna Rut Arnarsdóttir IS 2005 Ungmennafélagið Fjölnir
60m Kvenna (Skráðir: 5)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Hafdís Rós Jóhannesdóttir IS 1998 Ungmennafélagið Fjölnir
Irma Gunnarsdóttir IS 1998 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Lena Rún Aronsdóttir IS 2007 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Ósk Norðfjörð Sveinsdóttir IS 2014 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Tamara Ananic HR 2003 Ungmennafélagið Fjölnir
Langstökk Karla (Skráðir: 2)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Guðjón Dunbar Diaquoi Þorsteinsson IS 2005 Ungmennafélagið Breiðablik
Kári Björn Nagamany Hauksson IS 2007 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Langstökk Kvenna (Skráðir: 6)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Birgitta Þóra Birgisdóttir IS 2000 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Christina Alba Hafliðadóttir IS 2007 Ungmennafélagið Fjölnir
Irma Gunnarsdóttir IS 1998 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Steinunn Bára Birgisdóttir IS 2000 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Svanhvít Ásta Jónsdóttir IS 1996 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Tamara Ananic HR 2003 Ungmennafélagið Fjölnir
800m Karla (Skráðir: 8)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Benedikt Bjarki Ægisson IS 1970 Víkingur
Daði Arnarson IS 1999 Ungmennafélagið Fjölnir
Fjölnir Brynjarsson IS 1997 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Hafsteinn Oskarsson IS 1959 Íþróttafélag Reykjavíkur
Hrafnkell Viðarsson IS 2008 Íþróttafélag Reykjavíkur
Kristinn Guðmundsson IS 1959 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Sinri Karl Sigurjónsson IS 2009 Ungmennasamband Borgarfjarðar
Þorsteinn Roy Jóhannsson IS 1991 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
800m Kvenna (Skráðir: 5)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Fríða Rún Þórðardóttir IS 1970 Íþróttafélag Reykjavíkur
Guðný Lára Bjarnadóttir IS 2004 Ungmennafélagið Fjölnir
Halldóra Huld Ingvarsdóttir IS 1988 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Katrín Hulda Tómasdóttir IS 2011 Íþróttafélag Reykjavíkur
Klara Sif Aronsdóttir IS 2009 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
200m Karla (Skráðir: 9)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Adam Ernir Níelsson IS 2007 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Baldur Elías Norðfjörð Sveinsson IS 2012 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Baldvin Bessi Baldvinsson IS 2008 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Bjarni Anton Theódórsson IS 1998 Ungmennafélagið Fjölnir
Björn þór gunnlaugsson IS 2003 Glímufélagið Ármann
Halldór Ríkharðsson IS 2007 Ungmennafélagið Fjölnir
Hjalti Böðvarsson IS 2007 -- Utan félags
Kári Björn Nagamany Hauksson IS 2007 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Yosef Janbih El-hinoui IS 2009 Íþróttafélag Reykjavíkur
200m Kvenna (Skráðir: 3)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Ósk Norðfjörð Sveinsdóttir IS 2014 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Tamara Ananic HR 2003 Ungmennafélagið Fjölnir
Vilhelmína Þór Óskarsdóttir IS 1998 Ungmennafélagið Fjölnir
Hástökk Karla (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Kári Ófeigsson IS 2006 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Hástökk Kvenna (Skráðir: 4)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
María Björk Guðmundsdóttir IS 2006 Ungmennafélagið Fjölnir
Marsibil Hafsteinsdóttir IS 2006 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Saga Ólafsdóttir IS 2000 Ungmennafélagið Fjölnir
Unnur Birna Unnsteinsdóttir IS 2009 Ungmennafélagið Fjölnir
3000m Karla (Skráðir: 11)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Andri Már Óskarsson IS 2013 Umf. Selfoss
Bjarki Fannar IS 2006 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Börkur Þórðarson IS 1978 Unmennafélag Njarðvíkur
Guðmundur Daði Guðlaugsson IS 1989 Unmennafélag Njarðvíkur
Helgi Sigurðsson IS 1961 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Hugo LANDRON FR 2002 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Nils Fischer DE 1998 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Sigurgísli Gíslason IS 1987 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Sigurjón Ernir Sturluson IS 1990 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Stefán Kári Smárason IS 2003 Ungmennafélagið Breiðablik
Þorsteinn Roy Jóhannsson IS 1991 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
3000m Kvenna (Skráðir: 6)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Auður Kristín Pétursdóttir IS 1996 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Embla Margrét Hreimsdóttir IS 2005 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Hulda fanný IS 2002 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Íris Anna Skúladóttir IS 1989 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Íris Anna Skúladóttir IS 1987 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Íris Dóra Snorradóttir IS 1991 Fimleikafélag Hafnarfjarðar