Mývatnsmaraþonið 2021

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Maraþon (42 km) (Skráðir: 28)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Christian Fleischmann DE 1966
Dagný Þóra Óskarsdóttir IS 1999
David GRECHI FR 1975 SAM TRIATHLON MERIGNCA
David Mann US 1981
Edyta Litwiniuk PL 1980
Elías Wium Guðmundsson IS 1970 UFA - Eyrarskokk
Elín Sigurjónsdóttir IS 1972 UFA - Eyrarskokk
Erik Johnson US 1982
Eva Magyar HU 1993 Seydisfjordur
Gauti Gislason IS 1978
Gunnar Freysson IS 1991
Gustaf Darrason IS 1999
Halldór Logi Hilmarsson IS 1991
Hannes Bjarni Hannesson IS 1986
Hildur Andrjesdóttir IS 1983 UFA Eyrarskokk
Inga Hrund Gunnarsdóttir IS 1975 Ægir3
Ingvar Þóroddsson IS 1998
Ívar Adolfsson IS 1962 Laugaskokk
Jessi Kingan US 1986
Laurent Martin FR 1960 Free runners le club
Lúðvík Elíasson IS 1969
Marino Arnorsson IS 1971
Rachael Lorna Johnstone IS 1977 Fetcheveryone
Sigurður Sigurðsson IS 1991
Starri Heiðmarsson IS 1969 umf. Æskan
Tom Barry IS 1972
Yvonne Höller IT 1985 University of Akureyri
Ægir Magnússon IS 1957 ÍA
Hálft-maraþon (21 km) (Skráðir: 61)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágústa Kristjánsdóttir IS 1997
Anton Bjarki Jóhannesson IS 1994
Arnar Finnsson IS 1979
Atli Jóhannesson IS 1996
Atli Árdal Ólafsson IS 1962 Haukar
Bjarni Eiríksson IS 1982
Bjarni Sigurðsson IS 1960 Laugaskokk
Dag Harald Kvammen Andersen NO 1957 Bergen Sportsfiskere
Daníel Ellertsson IS 1988
Eva Jónudóttir IS 1973
Fanney Ólafsdóttir IS 1981
Fjóla Kristjánsdóttir IS 1990
Gestur Stefánsson IS 1960
Grímur Gíslason IS 1986
Gunnar Gunnarsson IS 1978 Hlaupahópur Jennýjar Lilju
Guðbergur Ragnar Ægisson IS 1981
Guðmundur Helgason IS 1985 GÓ-Training
Guðmundur Þór Sævarsson IS 1975
Guðrún Davíðsdóttir IS 1978
Guðrún Lovísa Ólafsdóttir IS 1977
Guðrún Sigurðardóttir IS 1970
Gyða Björk Bergþórsdóttir IS 1991
Gyða Hrönn Einarsdóttir IS 1974 Skokkhópur Fram
Halldór Sigurbergsson IS 1981
Haraldur Haraldsson IS 1967 Valur skokk
Heiðrún Jóhannsdóttir IS 1975 UFA-Eyrarskokk
Helga Gudrun Magnúsdóttir IS 1984
Hildigunnur Árnadóttir IS 1978 Hlaupahópur Ármanns
Hólmfríður Arnardóttir IS 1964
Ingibjorg Guðrúnardóttir IS 1967 Skokkhópur Fram
Jitka Vandasová CZ 1992
Jóhanna Eiríksdóttir IS 1962 Laugaskokk
John Nevans US 1969
Jónína Bragadóttir IS 1959 Neisti Hofsós
Katharina Sommermeier DE 1982 Umf Hjalti
Kristín Harðardóttir IS 1965
Lilja Sævarsdóttir IS 1981
Linda Andresdottir IS 1965 Skokkhópur Fram
Michiel Balkema NL 1976
Nick Gísli Janssen IS 1999 FH/ultraform
Ólafur Heiðar Helgason IS 1992
Ottó Elíasson IS 1988
Pála Pálsdóttir IS 1971 Skokkhópur Fram/Íþróttafélagið Hægt
Petr Kuklík CZ 1991
Pétur Valdimarsson IS 1966 Ármann
Rakel Heiðmarsdóttir IS 1972 Ármann
Róbert Ragnarsson IS 1976 Hlaupahópur Ármanns
Sandra Bjarnadottit IS 1988
Sandra Hlín Guðmundsdóttir IS 1985
Sandra Ósk Snæbjörnsdóttir IS 1983 Náttúruhlaup
Sara Lind Brynjólfsdóttir IS 1987
Sigrún Margrétar Óskarsdóttir IS 1965
Sigrún Guðmundsdottir IS 1970
Snjólaug Svala Grétarsdóttir IS 1985
Steinþóra Jónsdóttir IS 1986
Valgerður Halldórsdóttir IS 1961 Hlaupahópur FH
Vigdís Sigurðardóttir IS 1984
Viðar Engilbertsson IS 1988
Þórdís Gísladóttir IS 1978
Þórir Björn Sigurðarson IS 1983
Þröstur Már Pálmason IS 1972 UFA-Eyrarskokk
10 km (Skráðir: 52)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agla Egilson IS 1972
Ankur Kumar IN 1991 HINDUSTAN
Anna Björg Lindberg Pálsdóttir IS 1992
Ásdís Elva Kristinsdóttir IS 1984
Askur Nói Barry IS 2007
Bára Dögg Þórisdóttir IS 1990
Bergljót Borg IS 1975
Birgir Hrafn Sæmundsson IS 1990
Björk Hlöðversdóttir IS 1974
Dorota Burba IS 1980 Einherji
Egill Bjarni Gíslason IS 2001 Hlaupahópurinn Kári
Erica Sacramento BR 1987
Gabríel Reynisson IS 1990
Guðný Helga Grímsdóttir IS 1986
Guðný Sigurðardóttir IS 1994
Hafrún Sif Sveinsdóttir IS 1993
Halla Halldorsdottir IS 1966
Hanna Sigríður Ásgeirsdóttir IS 1982
Hansina Valþórsdóttir IS 1969
Helga Magnúsdóttir IS 1979
Hildigunnur Káradóttir IS 1977
Hólmfríður Þóroddsdóttir IS 1966
Hulda Þráinsdottir IS 1971
Ingibjörg guðmundsdóttir IS 1976
Ingrid Os-Trandem NO 2007 Ishavslaget
Jana Rut Friðriksdóttir IS 1984
Jon Sigurd Trandem NO 1971 Ishavslaget
Karl Steinar IS 1992
Karólína Pálsdóttir IS 1997 UFA Eyrarskokk
Katrín Pálsdóttir IS 1966
Kristín Björk Gunnarsdóttir IS 1975
Kristinn Elvar Gunnarsson IS 1977
Maddie Taylor US 1993
María Ríkarðsdóttir IS 1992
Maria Anna Maríudóttir IS 1966
Márus Arnarson IS 1974
Njörður Stefánsson IS 1977
Ólafur Stefánsson IS 1984 Glory Days
Ragnheiður Halldórsdóttir IS 1991
Rakel Sif Jónsdóttir IS 1989
Rósa Dóra Sigurðardóttir IS 1989 Maraþonmeyjar
Sigurður Helgi Magnússon IS 1988
Solveig Pétursdóttir IS 1963
Stefán Ólafur Jónsson IS 1976
Sævar Snær Birgisson IS 2005
Tom Barry IS 1972
Valdís Jósefsdóttir IS 1995
Valerija Kiskurno IS 1986
Vibeke Os NO 1971 Ishavslaget
Þórarinn Árnason IS 1969
Þorgrímur Kjartansson IS 1974 Einherji
Þuríður Þórarinsdóttir IS 1987