Meistaramót öldunga

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


1500 m kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Frida Run Thordardottir 1970 Íþróttafélag Reykjavíkur
200 m karla (Skráðir: 3)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Jónsson 1973 Ungmennafélagið Fjölnir
Bergur Hallgrímsson 1983 Ungmennafélagið Breiðablik
Hafsteinn Óskarsson 1959 Íþróttafélag Reykjavíkur
200 m kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Hildur Sigurðardóttir 1966 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
3000 m kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Frida Run Thordardottir 1970 Íþróttafélag Reykjavíkur
400 m karla (Skráðir: 2)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Jónsson 1973 Ungmennafélagið Fjölnir
Hafsteinn Óskarsson 1959 Íþróttafélag Reykjavíkur
400 m kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Frida Run Thordardottir 1970 Íþróttafélag Reykjavíkur
60 m grind karla (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
60 m karla (Skráðir: 5)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Jónsson 1973 Ungmennafélagið Fjölnir
Bergur Hallgrímsson 1983 Ungmennafélagið Breiðablik
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar
Trausti Sveinbjörnsson 1946 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
60 m kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Hildur Sigurðardóttir 1966 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
800 m karla (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Glímufélagið Ármann
800 m kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Frida Run Thordardottir 1970 Íþróttafélag Reykjavíkur
Hástökk karla (Skráðir: 3)
Nafn F.ár Lið / Félag
Helgi Hólm 1941 Keflavík, Ungmenna- og íþróttafélag
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar
Kúluvarp karla (Skráðir: 5)
Nafn F.ár Lið / Félag
Helgi Hólm 1941 Keflavík, Ungmenna- og íþróttafélag
Jón Bjarni Bragason 1971 Ungmennafélagið Breiðablik
Sigmundur Stefánsson 1947 Héraðssambandið Skarphéðinn
Sigmundur Stefánsson 1947 Héraðssambandið Skarphéðinn
Trausti Sveinbjörnsson 1946 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Kúluvarp kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Hildur Sigurðardóttir 1966 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Langstökk karla (Skráðir: 2)
Nafn F.ár Lið / Félag
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar
Langstökk kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Hildur Sigurðardóttir 1966 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Stangarstökk karla (Skráðir: 2)
Nafn F.ár Lið / Félag
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar
Þrístökk karla (Skráðir: 2)
Nafn F.ár Lið / Félag
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar