Kerlingarfjöll Ultra


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Kerlingarfjöll Ultra 22 km (Skráðir: 132)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Ágúst Sigurjónsson IS 1974 Náttúruhlaup
Aldís Róbertsdóttir IS 1981 Ultraskokk
Alma María Rögnvaldsdóttir IS 1970 Morgunhænur
Almar Guðmundsson IS 1972 Hlaupahópur Stjörnunnar&HHHC
Andrea Alda Björnsdóttir IS 1999
Andrea Harðardóttir IS 1968 Riddarar Rósu
Andrea Olsen IS 1980
Anna Elvíra Herrera Þórisdóttir IS 1989
Anna Sigríður Arnardóttir IS 1974 Hlaupahópur FH / Náttúruhlaup
Anna Svavarsdóttir IS 1981 CFR
Anna Sverrisdóttir IS 1990 Hlaupahópur HK
Arna Torfadottir IS 1978 Matarklúbburinn
Arnar Karlsson IS 1969 Hlaupahópur FH
arnar Magnússon IS 1988 Wodbúð
Arnór Sigurgeir Þrastarson IS 1989 Three Amigos
Ása Björg Tryggvadóttir IS 1981 SUSS
Ásdís Guðný Guðmundsdóttir IS 1969 Breiðablik
Áskell Jónsson IS 1985 Three Amigos
Ásta Katrín Helgadóttir IS 1962 3N
Ásta Pétursdóttir IS 1976 Hlaupahópurinn Suss
Axel Örn Ársælsson IS 1972
Aðalbjörg Halldórsdóttir IS 1967 Skokkhópur Álftanes
Berglind Björg Harðardóttir IS 1978 Matarklúbburinn
Bergthor Jonsson IS 1987
Bergþór Pálsson Kruger IS 1988
Berta Ellertsdóttir IS 1981
Birna Hlynsdottir IS 1987 Hlaupahópur HK
Birna Hrund Björnsdóttir IS 1988
Bjarki Leosson IS 1998
Björg Vigfúsdóttir IS 1978 Hlaupahópurinn SUSS
Björn Víglundsson IS 1971
Bryndís Reynisdóttir IS 1983 Hlaupahópur HK
Bryndís Sigurðardóttir IS 1970
Brynjúlfur Halldórsson IS 1974 Stjarnan/HHHC
Dagný Skúladóttir IS 1980
Drífa Skúladóttir IS 1980
Elsa Jóna Björnsdottir IS 1966 Morgunhænur
Elvar Leonardsson IS 1991
Erla Bjork Theodorsdottir IS 1976 Náttúruhlaup
Erla Valgerður Birgisdóttir IS 1994
Eva Rós Birgisdóttir IS 1997
Eyjólfur Alexandersson IS 1981 Hlaupahópur HK
Fanney Dögg Ólafsdóttir IS 1981
Flosi Hrafn Sigurðsson IS 1985 Flandri
Garpur Elísabetarson IS 1984
Gerður Magnúsdóttir IS 1978
Gréta Jakobsdóttir IS 1983
Gunnar Örn Marteinsson IS 1988 Liðleskja
Gunnar Torfason IS 1973
Gunnhildur Ásta Traustadóttir IS 1980 Hlaupahópur FH
Guðjón Norðfjörð IS 1970 Ægir3
Guðlaugur Ari Jónsson IS 1994 Fjallahlaupaþjálfun
Guðmundur Guðnason IS 1969 HHHC
Guðný Petrína Þórðardóttir IS 1983 3N
Guðrún Einarsdóttir IS 1975 Suss
Guðrún Zoéga IS 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar
Hafliði Kristjánsson IS 1962
Hafliði Sigurðarson IS 1997 Lúxuskerrur
Hafliði Sævarsson IS 1966
Halla Haraldsdóttir IS 1967 Suss
Halla Thoroddsen IS 1977
Harpa Víðisdóttir IS 1970 Morgunhænur
Helga Árnadóttir IS 1971
Hildigunnur Þórarinsdóttir IS 1999
Hildur Einarsdóttir IS 1974
Hildur Jóna Gylfadóttir IS 1969 Skokkhópur Álftaness
Hildur Sveinsdóttir IS 1977 Suss
Hilmar Bragi Janusson IS 1961 Utihreyfingin
Hlynur Jóhannsson IS 1975 Haukar
Hörður Hauksson IS 1986
Hulda María Stefánsdóttir IS 1976 Hlaupahópurinn Suss
Ída Braga Ómarsdóttir IS 1973
Inga Lára Stefánsdóttir IS 1997
Ingibjörg Helga Sveinbjörnsdóttir IS 1984 Hlaupahópur án nafns
Iðunn Asgrimsdottir IS 1992
Johanna Rosa Agustsdottir IS 1975 Morgunhænur
Jóna Baldursdóttir IS 1994
Jorunn Jonsdottir IS 1976
Karen Sif Þorvaldsdóttir IS 1976 Matarklúbburinn
Kjartan Guðmundsson IS 1972 Náttúruhlaup
Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir IS 1973 Utihreyfingin
Kristín Edda IS 1981
Kristján Sveinsson IS 1979
Lára Hafberg IS 1979 Team skyggnishúfa
Magnea Gunnarsdóttir IS 1994
Magnús Gunnar Sigurbjörnsson IS 1997
Magnús Orri Marínarson Schram IS 1972
Magnús Sigurjónsson IS 1977
Margrét Tryggvadóttir IS 1977
María Rós Karlsdóttir IS 1973 Kókosbollur
María Rún Hafliðadóttir IS 1972
Olgeir Pétursson IS 1984
Orri Heidarsson IS 2000
Pálína Árnadóttir IS 1973 Kókosbollur
Ragnheidur Sverrisdottir IS 1965 Skokkhópur Álftanes
Ragnheiður Stefánsdóttir IS 1968 Matarklúbburinn
Rósa Björg Karlsdóttir IS 1968 Náttúruhlaup
Rúna Rut Ragnarsdóttir IS 1976 Runa Runner
Sandra Garðarsdóttir IS 1978 Hlaupahópur HK
Selma Gísladóttir IS 1999
Sigríður Sara Sigurðardóttir IS 1968 Náttúruhlaup
Sigríður Stefánsdóttir IS 1973 Morgunhænur
Sigríður Sveinsdóttir IS 1971 Morgunhænur
Sigrún Hallgrimsdóttir IS 1975 TKS
Sigrún Hreiðarsdóttir IS 1970 Náttúruhlaup
Sigurbjörg Ólafsdóttir IS 1978 Suss
Sigurbjörn Einarsson IS 1971 Matarklúbburinn
Sigurborg Kristinsdóttir IS 1974 Morgunhænur
Sigþrúður Ármann IS 1977 Hlaupahópurinn SUSS
Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir 1703715699 IS 1971 Skokkhópur Álftaness
Stefán Magnússon IS 1971
Stefania Tryggvadóttir IS 1999
Steinunn Hlíf Sigurðardóttir IS 1974 SUSS
Steinunn Vala Sigfúsd. IS 1980 Hlaupahópurinn SUSS
Steinþóra Jónsdóttir IS 1986 Vivus
Sunna Guðmundsdóttir IS 1977 Suss
Svanhildur Þengilsdóttir IS 1964 Morgunhænur
Thelma Björk Einarsdóttir IS 1990 Fjallahlaupaþjálfun
Tinna marín Sigurðardóttir IS 2000 CFR
Unnur Magnusdottir IS 1966 Útihreyfingin
Unnur Magnúsdóttir IS 1983
Vaka Rögnvaldsdóttir IS 1976 Léttfeti
Valdimar Kristjánsson IS 1978
Vigdís Hallgrímsdóttir IS 1973 Morgunhænur
Vigdís Sif Hrafnkelsdóttir IS 1967 Hlaupahópur FH
Vigfús Björnsson IS 1967
Viðar Þorgeirsson IS 1976 Náttúruhlaup
Þóra Guðbjörg Benediktssdóttir IS 1964
Þórgunnur Torfadóttir IS 1965 Hlaupahópur Hornafjarðar
Þórhildur Svava Einarsdóttir IS 1993 Hlaupahópur Sigga P
Þorvaldur Guðjónsson IS 1971 Náttúruhlaup
Þórður Þorvarðarson IS 1971
Kerlingarfjöll Ultra 63 km (Skráðir: 27)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Árni Már Sturluson IS 1981
Birkir Pálmason IS 1989
Bjarni Hlíðkvist Kristmarsson IS 1986
Bryndís María Davíðsdóttir IS 1974 Fjallahlaupaþjálfun/UFA Eyrarskokk
Daníel Gunnars Jónsson IS 1989 Hlaupahópur FH
Davíð Vikarsson IS 1966 Hreindyrafjelagið
Einar Helgason IS 1993
Frímann Snær Guðmundsson IS 1990 Fjallahlaupaþjálfun
Guðmundur Ragnar Steingrímsson IS 1966 Náttúruhlaup
Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir IS 1974 Fjallahlaupaþjálfun
Halldór Snorrason IS 1969 Árbæjarskokk
Hildur Aðalsteinsdóttir IS 1983 Náttúruhlaup/ Skokkhópur Hauka
Hjörtur Valgeirsson IS 1976 Náttúruhlaup
Hlynur Guðmundsson IS 1972 Fjallahlaupaþjálfun / Team Hlaupár
Hrólfur Vilhjálmsson IS 1993 Vængir Júpíters
Hulda Elma Eysteinsdóttir IS 1982 Fjallahlaupaþjálfun/UFA
Ívar Sæland IS 1983
Jan Møller DK 1976 PH-Run
Kjartan Rúnarsson IS 1976
Örvar Sigurgeirsson IS 1971 UFA Eyrarskokk
Ragnar Agustsson IS 1975
Rakel Káradóttir IS 1979 Fjallahlaupaþjálfun/UFA-Eyrarskokk
Rúnar Sigurðsson IS 1964 Árbæjarskokk
Svanur Karlsson IS 1977 Náttúruhlaup
Trausti Valdimarsson IS 1957 Ægir3/Utanvegafeðgar
Tryggvi Stefánsson IS 1988
Þórdís Hrafnkelsdóttir IS 1965 Hlaupahópur FH
Kerlingarfjöll Ultra 12 km (Skráðir: 50)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Anita Jóhannsdóttir IS 1980
Arna Grímsdóttir IS 1979
Arna Hansen IS 1970 Útihreyfingin
Arndís Björnsdóttir IS 1969
Aron Skúlason IS 1990
Ásta Ólafsdóttir IS 1991
Ástey Gunnarsdóttir IS 1990
Auðunn Ragnarsson IS 1989
Baldur Rúnarsson IS 1972
Berglind Berndsen IS 1977
Bryndís Alfreðsdóttir IS 1978 suss
Dorottya Csuka IS 1986
Drífa Flosadóttir IS 1972 Hlaupahópur FH / Hlaupahornin
Elísabet Björnsdóttir IS 1984
Erla Þórdís IS 1983
Eva Steingrímsdóttir IS 1985
Gudný Dröfn Guðbjartsdóttir IS 1998
Gunnar Borgþórsson IS 1981
Gunnar Friduson IS 1975 Kanilsnúðar
Guðmundur Norðdahl IS 1981
Guðrún Finns IS 1990
Guðrún H Bjarnadóttir IS 1996
Hafrún Sif Sveinsdóttir IS 1993
Halldór Valgeirsson IS 1976
HALLGRÍMUR KRISTINSSON IS 1972
Helena Jónsdóttir IS 1972 Náttúruhlaup
Helgi Jóhannsson IS 1985
Hildur Sigurðardóttir IS 1973 Skokkhópur Álftaness
Hrefna Katrínardóttir IS 1990 Duga
Inga Þóra Ingadóttir IS 1968
Ivar Finnbogason IS 1976 HK
Johann Gudlaugsson IS 1976
Jóhann Ólafsson IS 1985
Jón Aðalsteinsson IS 1989
Kári Kristinsson IS 1976
Ketill Heiðar Hauksson IS 1992
Lára Einarsdóttir IS 1977
Lára Lind Jakobsdóttir IS 1996
Lilja Birgisdóttir IS 1977
Magnús Hrafn Magnússon IS 1980 Léttfeti
Maria Cristina Kristmanns IS 1997
Markús Sveinn Markússon IS 1957 Skokkhópur Álftaness
Orri Helgason IS 1994
Rebekka Stefánsdóttir IS 1971 Útihreyfingin
Sandra Sjöfn Helgadóttir IS 1991
Sonja Sif Jóhannsdóttir IS 1975 Fjallahlaupaþjálfun
Sunna Sigurðardóttir IS 1987
Svandís Nína Jónsdóttir IS 1970 VIVUS
Sverrir Thorsteinsson IS 1963
Þorbjörn Sigurbjörnsson IS 1978