Hraunhlaupið 2020

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Hraunhlaupið (Skráðir: 109)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aga Jastrzabek PL 1990
Agnes Þóra Árnadóttir IS 1988
Anita Guttesen IS 1978
Anna Berglind Jónsdóttir IS 1984
Anna Sigríður Arnardóttir IS 1974 Hlaupahópur FH
Ari Hólm Ketilsson IS 1990
Ari Þór Kristinsson IS 1987
Árni Árnason IS 1978 KR
Árný Heiða Helgadóttir IS 1987
Asgeir Brynjar Torfason IS 1972
Áslaug Þorgeirsdóttir IS 1978
Áslaug Þorgeirsdóttir IS 1978
Baldur Einarsson IS 1976 UMFV
Berglind Hreiðarsdóttir IS 1978
Berglind Hrönn Edvardsdóttir IS 1982
Bjarney Guðrún Jónsdóttir IS 1976 Einherji
Björn Pálsson IS 1975
Bryndís Hrönn Kristinsdóttir IS 1994
Bryndís Sunna Jóhannesdóttir IS 1996
Brynja Sigurjónsdóttir IS 1986 UMFT
Dagbjört Bjarnadóttir IS 1958
Dagmar Stefánsdóttir IS 1982
Davíð Tómas Tómasson IS 1988 Bootcamp
Edda Anika Einarsdóttir IS 1997
Edda Rut Þorvaldsdóttir IS 1986
Einar Haraldsson IS 1985
Elín Thor Þorsteinsdóttir IS 1974 Náttúruhlaup
Ellen Baldvinsdóttir IS 1979 UMFV
Enzo Noebes FR 1991
Erla Signý Þormar IS 1979 Vættir
Erna Hasler IS 1977
Ester Bergsteinsdóttir IS 1983 Hlaupahópur Jennýjar Lilju
Eva Dögg Kristinsdóttir IS 1979
Eva Rós Brink IS 1989
Eydís Bjarnadóttir IS 1965
Eydís Ingvarsdóttir IS 1976
Eyjólfur Kristinsson IS 1976
Fanney Dögg Indriðadóttir IS 1986 Kormákur
Fanney Þóra Vilhjálmsdóttir IS 1983
Fjóla Kristjánsdóttir IS 1990
Frosti Halldórsson IS 1971 Strýta
Gerður Rúnarsdóttir IS 1989
Gerður Rósa Sigurðardóttir IS 1988
Gunnhildur Hinriksdóttir IS 1974 Umf. Efling / HSÞ
Guðrún Pétursdóttir IS 1976 UMFV
Guðrún Lovísa Ólafsdóttir IS 1977
Halldór S. Guðmundsson IS 1959
Hanna Kristín Gunnarsdóttir IS 1985
Harpa Gunnlaugsd IS 1973 UFA
Herdís Rúnarsdóttir IS 1974 Hlaupahópur FH
Hildur Elvarsdóttir IS 1985
Hlynur Jónsson IS 1988
Hólmfríður Guðmundsdóttir IS 1983
Hrafngerður Elíasdóttir IS 1967
Hrefna Katrínardóttir IS 1990 Skokkhópurinn X
Inga Lilý Gunnarsdóttir IS 1977
Inga Reynisdottir IS 1988
Ingileif Ástvaldsdóttir IS 1964 Hlaupahópur Sigga P.
Ingveldur Konráðsdóttir IS 1985
Íris Jónsdóttir IS 1972
Jakob Gunnlaugsson IS 1978
Jóhann Eðvald Benediktsson IS 1974 Fjarðabyggð
Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir IS 1983
Johanna Hrefna Gunnarsdóttir IS 1969
Jóhanna Sólveig Hallgrímsdóttir IS 1978
Jóhanna Stefánsdóttir IS 1958
Jóhannes Ævarsson IS 1973 Hlaupahópur FH
Jóna Rósa Stefánsdóttir IS 1975
Justine Vanhalst FR 1992
Kolbeinn Baldursson IS 1991
Kornél Gerő HU 1982
Kristín Björk Þorvaldsdóttir IS 1976
kristin jonsdottir IS 1988 Riddarar Rósu
Kristinn Hjálmarsson IS 1973
Kristófer Daniel Hafsteinsson IS 1996
Magnús Karl Ásmundsson IS 1989
Margrét Rán IS 1992
Margrét Einarsdóttir IS 1973
Ragnar Bjarnason IS 1974
Ragnar Davíð Baldvinsson IS 1975
Ragnar Heiðar Ólafsson IS 1987 Kormákur
Ragnheiður Diljá Gunnarsdóttir NF 1984 Sigtuna Sports Club
Rakel Björk Káradóttir IS 1980 UFA Eyrarskokk
Rakel Orradóttir IS 1988
Róbert Þorvaldsson IS 1978 UFA Eyrarskokk
Sandra Árnadóttir IS 1976
Sandra Bjarnadóttir IS 1987
Sandra Gunnarsdóttir IS 1988 Bootcamp
Selma Hafliðadóttir IS 1977 KR
Siggeir Stefánsson IS 1962
Sigríður Þrastardóttir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Sigrún Birna Björnsdóttir IS 1979 Fjarðabyggð
Silja Theodórsdóttir IS 1990
Stefán Bjarni Kristinsson IS 2008
Tora Katinka Bergeng NO 1983
Viggo ORn Jonsson IS 1976
Weronika Włodarczyk PL 1986
Ýr Árnadóttir IS 1985
Zoltan Barat HU 1982
Zoltán Páldi HU 1984
Ævar Þór Jóhannesson IS 2005 Hlsupahópur FH
Þórdís Ólafsdóttir IS 1989
Þórey Edda Elíasdóttir IS 1977
Þórfríður Soffía Haraldsdóttir IS 1987
Þorgerður Guðmundsdottir IS 1986
Þorsteinn Máni Óskarsson IS 1991
þórunn Birna þorvaldsdottir IS 1972
Þórður Torfason IS 1979 Vættir
Þuríður Gunnarsdóttir IS 1980