Hlaupasería Hlaupahóps FH og 66°N 2023


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Hlaupasería Hlaupahóps FH og 66N (Janúar) (Skráðir: 152)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Adda Ósk Gunnarsdóttir IS 1986
Álfheiður D. Gunnarsdóttir IS 1973 Skokkhópur Hauka
Andrea Jóhannsdóttir IS 1991
Andrea Thoroddsen IS 1994
Andri Freyr Stefánsson IS 1983
Anna Jóhannsdóttir IS 1968
Arnar Ragnarsson IS 1988 Hlaupahópur FH
Aron Freyr Kristjánsson IS 1995
Ásbjörg Skorastein IS 1983 Skokkhópur Hauka
Ásgeir Bjarnason IS 1988
Ásgeir J Gunnarsson IS 1991 Vinir Magnúsar
Ásgeir Örn Sigurpálsson IS 1990
Benedikt Fannar Guðmundsson IS 1996 Sportthjalfun.is
Benedikt Viðarsson IS 1979
Bethany Bronkema IS 2000 Laugaskokk
Birna Björk Árnadóttir IS 1970 Hlaupahópur FH
Bjarki Freyr Magnússon IS 1993
Bjarnhildur Helga Ragnarsdóttir IS 1991 Afturelding
Björk Kristjánsdóttir IS 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
Björn Ómarsson IS 1984 Afturelding
Börkur Þórðarson IS 1978 UMFN 3N
Bryndís María Jónsdóttir IS 2010 ÍR
Brynja Dís Guðmundsdóttir IS 1983 Hlaupahópur FH
Dagbjört Agnarsdóttir IS 1988
Daldís Ýr Guðmundsdóttir IS 1979 Laugaskokk
Daníel Þór Ágústsson IS 1994
Dennis Jung DE 1976
Díana Harpa Ríkarðsdóttir IS 1972 Haukar
Edda Björg Eiríksdóttir IS 2001
Elísabet Sara Emilsdóttir IS 1989
Elsa Hannesdóttir IS 1983 Hlaupahópur Bootcamp
Erla Björt Björnsdóttir IS 1991
Erling Daði Emilsson IS 1983 Hlaupahópur FH
Eva Jónudóttir IS 1973 Skokkhópur Hauka
Eyjólfur Jónasson IS 1973 Hlaupahópur FH
Finnur Björnsson IS 1998 Ægir 3
Fjóla Guðmundsdóttir IS 1972
Fjóla Helgadóttir IS 1982 Hlaupahópur FH
Freyja Sjöfn Gunnarsdóttir IS 2012 Skokkhópur Álftaness
Gauti Kjartan Gislason IS 1978 Skokkhópur Álftaness
Gestur Svavarsson IS 1972
Gisli Hrafnkelsson IS 1982 FH
Grétar Þórisson IS 1964 Víkingur
Gudmundur Steinsen IS 1981 Hlaupahópur FH
Gunnar Árni Hinriksson IS 1985 Skokkhópur Álftaness
Gunnar Ingólfsson IS 1986 Skokkhópur Álftaness
Gunnur Róbertsdóttir IS 1974 Náttúruhlaup
Guðgeir Magnússon IS 1964 Skokkhópur Álftaness
Guðjón Traustason IS 1978 Ægir3
Guðlaugur Ari Jónsson IS 1994
Guðmundur Daði Guðlaugsson IS 1989 Kentárar/UMFN
Guðmundur Kristinsson IS 1965 Laugaskokk
Guðmundur Steinssen IS 1981
Guðni Gíslason IS 1957 Hlaupahópur FH
Guðni Siemsen Guðmundsson IS 1991
Guðrún Sigurðardóttir IS 1990 Skokkhópur Álftaness
Hafdis svava IS 2006
Hafrún Jónsdóttir IS 1979
Hákon Ingi Stefánsson IS 2008 Skokkhópur Álftaness
Halla Björg Þórhallsdóttir IS 1975 Laugaskokk
Hannes Lúðvíksson IS 2001 Hipp og kúl
Harpa Hrönn Grétarsdóttir IS 1974 Hlaupahópur FH
Haukur Freyr Axelsson IS 1986 Laugaskokk
Heimir Adalsteinsson IS 1954 Hlaupahópur F. H.
Hekla Þórunn Árnadóttir IS 2013 Breiðablik
Helga Guðlaug Jóhannsdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Helga Lára Grétarsdóttir IS 1987
Helga Melsteð IS 1958 Hlaupahópur Stjörnunnar
Helga Sveinsdóttir IS 1973 Hlaupahópur Stjörnunnar
Helgi Harðarson IS 1961 Hlaupahópur FH
Helgi Pétur Magnússon IS 1984
Helgi Sigurðsson IS 1961 Hlaupahópur Sigga P.
Hildur Aðalsteinsdóttir IS 1983 Skokkhópur Haukar/Nàttúruhlaup -Alparnir
Hildur Edda Grétarsdóttir IS 1985
Hildur Þórðardóttir IS 1973
Hjalti Freyr Magnússon IS 1989
Hjördís E Harðardóttir IS 1964 Laugaskokk
Hjörtur Valgarðsson IS 1988
Hlíf IS 1984
Hlíf Brynja Baldursdóttir IS 1967 Hlaupahópur FH
Hlynur Jóhannsson IS 1975 Skokkhópur Hauka / Náttúruhlaup
Hlynur Þór Þorleifsson IS 1982
Hringur Baldvinsson IS 1966 FH
Inger María Ágústsdóttir IS 1958 Víkingur
Jóhann Atli Hafliðason IS 1992
Jóhann Gunnar IS 1992
Jóhanna Arnórsdóttir IS 1969 Hlaupasamtök Lýðveldisins
Jón Páll Pálsson IS 1970 :)
Jóna Ósk Lárusdóttir IS 1968
Katrín Ýr Árnadóttir IS 1988 Hlaupahópur FH/HHHC
Kolbrún Kristínardóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Kristín Fjóla Reynisdóttir IS 1990
Kristín Fríða Alfreðsdóttir IS 1992 Hlaupahópur FH
Kristín Ósk Þórðardóttir IS 1981
Kristín Þ Valdimarsdóttir IS 1975 Hlaupahópur FH
Linda B. Thorberg Þórðardóttir IS 1981 Laugaskokk
Lúðvík Elíasson IS 1969 Hipp og kúl
Magnús Gunnarsson IS 1983 Hlaupahópur Sigga P
Magnús Þór Þorbergsson IS 1971 Valur skokk
Margrét Tómasdóttir IS 1965 Hlaupahópur FH
María Lovísa Breiðdal IS 1994
Marteinn Urbancic IS 1993 Fjallahlaupaþjálfun
Ólöf Kristjánsdóttir IS 1995 Hlaupahópur HK
Ómar Hólm IS 1991
Ómar Smárason IS 1973
Örn Hrafnkelsson IS 1967
Páll Geir Bjarnason IS 1972 3SH
Paul Mathew GB 1976 Valur Skokk
Ragna Maria Ragnarsdóttir IS 1948 Valur Skokk
Ragnheiður María Guðmundsdóttir IS 1971 Afturelding
Rakel Eva Veigsdóttir IS 2006 Hlaupahópur FH
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka
Rannveig Sv Benediktsd Kroknes IS 1989
Róbert Rafn Birgisson IS 1982 Laugaskokk
Rúna Hauksdóttir IS 1962 TKS
Rúnar Andrew Jónsson IS 1967
Sandra Ósk Sigurðardóttir IS 1979 Greenfit
Sara Árnadóttir IS 1994 Ægir3
Sigfús Helgi Helgason IS 1977 Hlaupahópur FH
Sigríður Erlendsdóttir IS 1982 Greenfit
Sigríður Þórdís Valtýsdóttir IS 1966
Sigtryggur Brynjarsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Sigurdur Freyr Sigurdarson IS 1965 ufa eyrarskokk
Sigurður Karlsson IS 1990 ÍR
Sigurður Konráðsson IS 1953 Hlaupahópur Sigga P.
Sigurður Ólafsson IS 1973
Sigurður Örn Karlsson IS 1985
Smári Hannesson IS 2007 Hlaupahópur FH
Snorri Freyr Ákason IS 1987
Sonja Marý Halldórsdóttir IS 1990
Stefán Daníel Jónsson IS 1988
Stefán Georgsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Sunna Dóra Sigurjónsdóttir IS 1988 Hlaupahópur Stjörnunnar
Svala Eldberg IS 1989
Sveinn Bjarki Þórarinsson IS 1979 Hlaupahópur FH
Sveinn Símonarson IS 1962 3SH
Sædís Arnardóttir IS 1984
Tinna Rán Ægisdóttir IS 1980 Skokkhópur Álftaness
Tómas Eiriksson IS 1977 Hnoðrar
Tonie Gertin Sörensen IS 1969 Víkingur
Unnar Steinn Hjaltason IS 1964
Unnar Steinn Sigurðsson IS 2003
Unnur Mila Þorgeirsdóttir IS 1970 HHS/Skokkhópur Hauka
Unnur Þorláksdóttir IS 1962 Hlaupahópur FH
Valborg Helgadóttir IS 1970 Víkingur
Veigur Sveinsson IS 1973 HHFH
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Skokkhópur Hauka
Ægir Emilsson IS 1969 Ég sjálfur
Þóra Gísladóttir IS 1977 FH
Þórarinn S Gestsson IS 1960
Þórdís Árnadóttir IS 1991 Hlaupahópur FH
Þórunn Lind Þorbjörnsdóttir IS 1994
Hlaupasería Hlaupahóps FH og 66N (Febrúar) (Skráðir: 51)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Andrea Jóhannsdóttir IS 1991
Andri Freyr Stefánsson IS 1983
Arnar Ragnarsson IS 1988 Hlaupahópur FH
Aron Freyr Kristjánsson IS 1995
Ásbjörg Skorastein IS 1983 Skokkhópur Hauka
Ásgeir J Gunnarsson IS 1991 Vinir Magnúsar
Benedikt Fannar Guðmundsson IS 1996 Sportthjalfun.is
Björk Kristjánsdóttir IS 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
Bryndís María Jónsdóttir IS 2010 ÍR
Brynja Dís Guðmundsdóttir IS 1983 Hlaupahópur FH
Dagbjört Agnarsdóttir IS 1988
Daldís Ýr Guðmundsdóttir IS 1979 Laugaskokk
Eva Jónudóttir IS 1973 Skokkhópur Hauka
Finnur Björnsson IS 1998 Ægir 3
Fjóla Guðmundsdóttir IS 1972
Fjóla Helgadóttir IS 1982 Hlaupahópur FH
Freyja Sjöfn Gunnarsdóttir IS 2012 Skokkhópur Álftaness
Gisli Hrafnkelsson IS 1982 FH
Gudmundur Steinsen IS 1981 Hlaupahópur FH
Guðlaugur Ari Jónsson IS 1994
Guðmundur Daði Guðlaugsson IS 1989 Kentárar/UMFN
Guðni Gíslason IS 1957 Hlaupahópur FH
Guðni Siemsen Guðmundsson IS 1991
Guðrún Sigurðardóttir IS 1990 Skokkhópur Álftaness
Hafdis svava IS 2006
Heimir Adalsteinsson IS 1954 Hlaupahópur F. H.
Hekla Þórunn Árnadóttir IS 2013 Breiðablik
Helga Guðlaug Jóhannsdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Helga Melsteð IS 1958 Hlaupahópur Stjörnunnar
Hildur Aðalsteinsdóttir IS 1983 Skokkhópur Haukar/Nàttúruhlaup -Alparnir
Hlíf Brynja Baldursdóttir IS 1967 Hlaupahópur FH
Hlynur Jóhannsson IS 1975 Skokkhópur Hauka / Náttúruhlaup
Hlynur Þór Þorleifsson IS 1982
Jóhann Gunnar IS 1992
Jón Páll Pálsson IS 1970 :)
Kolbrún Kristínardóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Margrét Tómasdóttir IS 1965 Hlaupahópur FH
Örn Hrafnkelsson IS 1967
Ragnar Ingi Magnússon IS 1992 Skokkhópum Haukar
Rannveig Sv Benediktsd Kroknes IS 1989
Rúna Hauksdóttir IS 1962 TKS
Sigfús Helgi Helgason IS 1977 Hlaupahópur FH
Sigríður Þórdís Valtýsdóttir IS 1966
Sigtryggur Brynjarsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Sigurður Karlsson IS 1990 ÍR
Svala Eldberg IS 1989
Sveinn Bjarki Þórarinsson IS 1979 Hlaupahópur FH
Sædís Arnardóttir IS 1984
Unnur Þorláksdóttir IS 1962 Hlaupahópur FH
Valborg Helgadóttir IS 1970 Víkingur
Ægir Emilsson IS 1969 Ég sjálfur
Hlaupasería Hlaupahóps FH og 66N (Mars) (Skráðir: 50)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Andrea Jóhannsdóttir IS 1991
Andri Freyr Stefánsson IS 1983
Arnar Ragnarsson IS 1988 Hlaupahópur FH
Aron Freyr Kristjánsson IS 1995
Ásbjörg Skorastein IS 1983 Skokkhópur Hauka
Ásgeir J Gunnarsson IS 1991 Vinir Magnúsar
Benedikt Fannar Guðmundsson IS 1996 Sportthjalfun.is
Björk Kristjánsdóttir IS 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
Bryndís María Jónsdóttir IS 2010 ÍR
Brynja Dís Guðmundsdóttir IS 1983 Hlaupahópur FH
Dagbjört Agnarsdóttir IS 1988
Daldís Ýr Guðmundsdóttir IS 1979 Laugaskokk
Eva Jónudóttir IS 1973 Skokkhópur Hauka
Finnur Björnsson IS 1998 Ægir 3
Fjóla Guðmundsdóttir IS 1972
Fjóla Helgadóttir IS 1982 Hlaupahópur FH
Freyja Sjöfn Gunnarsdóttir IS 2012 Skokkhópur Álftaness
Gisli Hrafnkelsson IS 1982 FH
Gudmundur Steinsen IS 1981 Hlaupahópur FH
Guðlaugur Ari Jónsson IS 1994
Guðmundur Daði Guðlaugsson IS 1989 Kentárar/UMFN
Guðni Gíslason IS 1957 Hlaupahópur FH
Guðni Siemsen Guðmundsson IS 1991
Guðrún Sigurðardóttir IS 1990 Skokkhópur Álftaness
Hafdis svava IS 2006
Heimir Adalsteinsson IS 1954 Hlaupahópur F. H.
Hekla Þórunn Árnadóttir IS 2013 Breiðablik
Helga Guðlaug Jóhannsdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Helga Melsteð IS 1958 Hlaupahópur Stjörnunnar
Hildur Aðalsteinsdóttir IS 1983 Skokkhópur Haukar/Nàttúruhlaup -Alparnir
Hlíf Brynja Baldursdóttir IS 1967 Hlaupahópur FH
Hlynur Jóhannsson IS 1975 Skokkhópur Hauka / Náttúruhlaup
Hlynur Þór Þorleifsson IS 1982
Jóhann Gunnar IS 1992
Jón Páll Pálsson IS 1970 :)
Kolbrún Kristínardóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Margrét Tómasdóttir IS 1965 Hlaupahópur FH
Örn Hrafnkelsson IS 1967
Ragnar Ingi Magnússon IS 1992 Skokkhópum Haukar
Rannveig Sv Benediktsd Kroknes IS 1989
Sigfús Helgi Helgason IS 1977 Hlaupahópur FH
Sigríður Þórdís Valtýsdóttir IS 1966
Sigtryggur Brynjarsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Sigurður Karlsson IS 1990 ÍR
Svala Eldberg IS 1989
Sveinn Bjarki Þórarinsson IS 1979 Hlaupahópur FH
Sædís Arnardóttir IS 1984
Unnur Þorláksdóttir IS 1962 Hlaupahópur FH
Valborg Helgadóttir IS 1970 Víkingur
Ægir Emilsson IS 1969 Ég sjálfur