Hlaupasería FH og BOSE 2020


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Hlaupasería FH og BOSE - Hlaup 3 (Skráðir: 179)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adrian Graczyk PL 1988 Zabiegani Reykjavik/#teambiegiwlkp
Agnes Helga Martin IS 1978
Agnieszka Janowicz PL 1989 Zabiegani Reykjavik
Alfredo Caballero Benítez ES 1998
Andri Jónsson IS 1991
Aníta Elíasdóttir IS 1991
Anna Ingibjörg Opp IS 1984
Anna Margrét Kornelíusdóttir IS 1976
Anna María Daníelsdóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Ari Vésteinsson IS 1972 Origo
Arnar Karlsson IS 1969 Hlaupahópur FH
Árni Eggertsson IS 1956 Hlaupahópur Stjörnunnar
Arnór Freyr Sævarsson IS 1993
Aron Orrason IS 1991
Aron Dagur Beck IS 2001 Fjölnir
Ásdís Auðunsdóttir IS 1987
Ásgeir Gunnarsson IS 1991 Hlaupasamfélagið
Ásgeir Örn Sigurpálsson IS 1990
Ásgerður Guðmundsdóttir IS 1970 FÍ LV2020
Ásta Björk Guðmundsdottir IS 1991 FH
Atli Björn E Levy IS 1980 Hlaupahópur Ármanns
Auður Anna Aradóttir Pind IS 1990 Mömmuskokk
Auður Aðalbjarnardóttir IS 1979
Bára Hlynsdóttir IS 1983 Mosóskokk
Benedikt Fannar Guðmundsson IS 1996
Berglind Höskuldsdóttir IS 1995
Birgir Þór Halldórsson IS 1983 Lið
Birgitta Björgolfsdottir IS 1969
Birkir Pálmason IS 1989 Mjaldrarnir
Bjarki Freyr Magnússon IS 1993
Bjarki Gylfason IS 1998
Bjarni Dagur Þórðarson IS 1995 Hlaupahópur FH
Bjarni Steinar Gunnarsson IS 1985
Björgvin Sigurjónsson IS 1990
Brynja Vignisdóttir IS 1974 Ekkert
Brynja Benediktsdóttir IS 1993 Hamar
Brynja Guðmundsdóttir IS 1982
Chloe Leplar IS 1975
Daldís Ýr Guðmundsdóttir IS 1979 Laugaskokk
Daníel Þór Valsson IS 1973
Davíð Berg Ragnarsson IS 1990 Icepharma
Edda Birgisdóttir IS 1988
Edda Björndsóttir IS 1982
Einar Logi Hreinsson IS 1989 afk / Laugaskokk
Elías Mar Friðriksson IS 2009 Víkingur Rvk
Elísabet Eyjólfsdóttir IS 1960
Elisabet Reinhardsdottir IS 1994
Elvar Karlsson IS 1990
Emelía Britt Einarsdóttir IS 1999 Worldfit
Erla Eyjólfsdóttir IS 1961 Hlaupahópur FH
Erling Daði Emilsson IS 1983 Hlaupahópur FH
Eyvindur Aron Jakobsson IS 1987
Eyþór Óli Borgþórsson IS 1995
Fjóla Guðmundsdóttir IS 1972 Laugaskokk
Frímann Ingvarsson IS 1986
Friðrik Ó. Friðriksson IS 1969 Víkingur Rvk
Friðrik Óskar Friðriksson IS 1978 Origo
Geir Legan IS 1984
Gígja Haraldsdóttir IS 1991
Gígja Viðisdóttir IS 1989 Fjölnir
Grétar Þórisson IS 1964 Hlaupahópur Víkings
Gunnar Hrafn Hall IS 1974 Levis501
Gunnar Jónsson IS 1976
Guðjón Benfield IS 1974
Guðlaugur Ari Jónsson IS 1994 ÍR
Guðmunda K Elíasdóttir IS 1970 Víkingur Rvk
Guðmundur Benediktsson IS 1977
Guðmundur Stefán Guðmundsson IS 1983 HH 105
Guðmundur Steinsen IS 1981 FH
Guðný María Jóhannsdóttir IS 1980 Team Auður
Guðríður Sturludóttir IS 1978 ir skokk
Guðrún Geirsdottir IS 1968 Hilton Fun Run Club
Guðrún Katrín Eiríksdóttir IS 1960 ÍR skokk
Guðrún Reynisdóttir IS 1962 Hlaupahópur FH
Gylfi Gylfason IS 1976 3SH
Hafdís Svava Ragnheiðardóttir IS 2006 Ármann
Hafþór Kristjánsson IS 1978 Icelandair
Halldór Brynjólfur Daðason IS 1967 UMFB
Hanna María Geirdal IS 1995 Hlaupaklúbburinn Skye
Helen Hergeirsdóttir IS 1990
Helga Benediktsdóttir IS 1990
Helga Jóhannsdóttir IS 1980
Helga Jonsdottir IS 1968 Breiðablik
Helga Melsteð IS 1958 Hlaupahópur Stjörnunnar
Hildur Aðalsteinsdóttir IS 1983 Skokkhópur Hauka
Hildur Markúsdóttir IS 1976
Hjalti Kolbeinsson IS 1983 CCP Running Club
Hlíf Brynja Baldursdóttir IS 1967 FH - Hlaupahópur
Hugrún Elvarsdóttir IS 1994
Indriði Stefánsson IS 1977
Inga Hrund Gunnarsdóttir IS 1975 Ægir3
Ingi Haraldsson IS 1988
Ingibjörg Hafstað IS 1959 Gazellur
Ingibjörg Halldóra Jakobsdóttir IS 1952 Ægir3
Ingólfur Arnarsson IS 1962 Laugaskokk
Ingvar Hjartarson IS 1994
Ingveldur Ingibergsdóttir IS 1966 Flandri
Íris Helgudóttir IS 1986
Íris Vöggsdóttir IS 1982 HK
Janus Gertin Grétarsson IS 1997
Jóhann Guðbjargarson IS 1972
Jóhann Guðmundsson IS 1968 Náttúruhlaup
Jóhannes Ævarsson IS 1973 Hlaupahópur FH
Jón Axelsson IS 1963 Breiðablik Þríkó
Jón Aðalgeir Ólafsson IS 1988
Jón Guðnason IS 1979
Jón Ólafur Kjartansson IS 1988
Jón Örlygsson IS 1974 Víkingur
Jón Óskarsson IS 1962 WorldClass
Jón Ragnar Jónsson IS 1985 FH
Jósep Magnússon IS 1977
Júlíus Ríkarðsson IS 1984
Katla Björg Beck IS 2009 FH
Katrín Embla Friðriksdóttir IS 2003 Víkingur Rvk
Kim Klara Ahlbrecht DE 1994
Kristín Magnúsdóttir IS 1959 Breiðablik Þríkó
Kristján Þórarinsson IS 1978
Kristján Skúlason IS 1988 Team Fjalló
Kristjana Magnúsdóttir IS 1977
Kristrún Arnarsdóttir IS 1964 Laugaskokk
Lilja Ketilsdóttir IS 1978 Icepharma
Lilja Kristinsdóttir IS 1968 FH
Magnús Ingi Harðarson IS 2006 FH
Margrét Elín Arnarsdóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Margret Ingibergsdottir IS 1970
Margrét Ólafsdóttir IS 1979 Hlaupahópur Breiðabliks
Monika Edwardsdottir IS 1977 Zabiegani Reykjavik
Ólafía Helgadóttir IS 1972 Hlaupahópur FH
Ólafur Elínarson IS 1977
Oliver Orri Hall IS 2010 Levis501
Örn Þór Björnsson IS 1989
Óskar Guðjón Karlsson IS 1974 Hlaupahópur Breiðabliks
Oskar Pall Elfarsson IS 1984
Óskar Páll Elfarsson IS 1984
Peter Ahlbrecht DE 1966
Ragna María Ragnarsdóttir IS 1948 Valur Skokk
Ragnar Harðarson IS 1976
Ragnar Ingi Magnússon IS 1992 Skokkhópur Hauka
Reynir Bjarni Egilsson IS 1980 Kaldbakur Running
Sandra Seidenfaden IS 1990 Mömmuskokk
Sigmar Aron Ómarsson IS 1994 UMSB
Sigríður Rósa Örnólfsdóttir IS 1992 Icepharma
Sigríður Þorgeirsdóttir IS 1973 Víkingur
Sigrún Erla Jónsdóttir IS 1989
Sigrun Hallgrimsdottir IS 1975 TKS
Sigurlaug Þorleifsdòttir IS 1990
Sigurður Karlsson IS 1990 ÍR
Sigurður Sveinn Antonsson IS 1967 Skokkhópur Hauka
Símon Örn Reynisson IS 1988
Sindri Hafþòrsson IS 1987
Skarphéðinn Kjartansson IS 1988 Verkþing
Snævar Ingi Hafsteinsson IS 1988 Boot Camp
Soffia Ámundadóttir IS 1973 Valur skokk
Sóley Birna Aðalsteinsdóttir IS 1995
Steinunn Jónsdóttir IS 1966 Gazellur
Stuart Maxwell GB 1982
Svanhildur Skúladóttir IS 1986
Sveindis Anna Jóhannsdóttir IS 1969 Hlaupahópur FH
Sverrir Geirdal IS 1965 Víkingur
Sævar Þór Jóhannsson IS 1973 Skokkhópur Álftaness
Telma Matthíasdóttir IS 1976 3SH
Thelma Pedersen IS 1991
Tinna Björk Baldvinsdóttir IS 1973
Tómas Beck IS 1980 Hlaupahópur FH
Tómas Freyr Sigurðsson IS 1991 Kjötkompaní
Tómas Rúnarsson IS 1979 Icepharma
Tonie Gertin Sørensen IS 1969 Hlaupahópur Víkings
Vala Georgsdóttir IS 2009
Vala Oddsdóttir IS 1965 Þríkó
Vilhjálmur Hinrik Maxwell IS 2009
Zdzislaw Nakoneczny PL 1984 zabiegani reykjavik
Ægir Emilsson IS 1969 3N/Icelandair
Þórdís Hrönn Pálsdóttir IS 1966 Valur Skokk
Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir IS 1965 Hlaupahópur FH
Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir IS 1988
Þórólfur Ingi Þórsson IS 1976 ÍR - NIKE
Þorsteinn Ingimundarson IS 1946 Hlaupahópur FH
Þorvaldur Kristjánsson IS 1949 Laugaskokk
Þuríður Guðnadóttir IS 1988