Hjartadagshlaupið 2022


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


10 KM hlaup (Skráðir: 54)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Andri Þór Kjartansson IS 1984 Hlaupafell
Ari Vésteinsson IS 1972 Laugaskokk
Arndis Agustsdottir IS 1974
Arndís Sverrisdóttir IS 1993
Ásta Bergrún Birgisdóttir IS 1996 Hjartadeild
Benedikt B Aegisson IS 1970 Ármann
Berglind Loftsdóttir IS 1985 Hjartadeild
Birkir Marteinsson IS 1971 Team Kanilsnúðar
Birna Berndsen IS 1977 Team Kanilsnúðar
Birna Björk Árnadóttir IS 1970 Hlaupahópur FH
Björn Þórhallsson IS 1977 Breiðablik
Brynjar Kristjánsson IS 1974 Breiðablik
Bylgja Kærnested IS 1973
Dadi Jonsson IS 1979
Elvar Smári Sævarsson IS 1974 Laugaskokk
Erla Björk Theódórsdóttir IS 1976 Náttúruhlaup
Erla Dröfn Rúnarsdottir IS 1982
Eyrún Gunnarsdóttir IS 1994
Fenfen Ge IS 1990
Gunnar Eggertsson IS 1993 Hreysti
Guðmundur Garðar Sigfússon IS 1983
Guðni Th. Jóhannesson IS 1968 Hr. forseti
Guðný Arnardóttir IS 1990
Guðný Petrína Þórðardóttir IS 1983 UMFN 3N
Guðríður Kristín Þórðardóttir IS 1977 Hjartadeild
Hallur Ólafur Agnarsson IS 1982
Heiðar Ólafsson IS 1984 Hlaupahópur HK
Hlynur Guðmundsson IS 1972 TEAM HLAUPÁR
Ingi Már Kjartansson IS 1987 Hlaupafell
Ingvar Daðason IS 2007 Breiðablik
Jóhann Pétur Kristjánsson IS 1973
Jón Guðmundsson IS 1954
Jón Steinar Magnússon IS 1982
Jón Þór Sigurvinsson IS 1978 SÍA
Justyna Broniszewska IS 1983
Kári Berndsen Birkisson IS 2008 Team Kanilsnúðar
Lára Marý Lárusdóttir IS 1998
Magnús Haraldsson IS 1968
Nick Gísli Janssen IS 1999
Pan Zhang IS 1990 Hjartadeild
Petra Signý Sævarsdóttir IS 1984
Ragnar Ingi Magnússon IS 1992 Skokkhópum Hauka
Sara Þórðard IS 1975 Stinnar kinnar
Sigríður Gunnarsdóttir IS 1969
Sigurlaug Elín Þórhallsdóttir IS 1987 Valur skokk
Sigurður Ingvarsson IS 1956 Hlaupasamtök Lýðveldisins
Sigurður Rúnar Rúnarsson IS 1991
Smári Hrafnsson IS 1993
Stefán Andri Stefánsson IS 1988
Steinn Stefánsson IS 1983 Hlaupafel
Valgerður Þórsdóttir IS 1993
Weronika Daszkiewicz PL 2001
Yrma Luz Rosas Rengifo PE 1973
Þórey Mjöll Guðmundsdóttir IS 2011 Selfoss
5 KM hlaup (Skráðir: 96)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alexa Kirstein DE 1993
Ankur Kumar IN 1991 Nordic Indians
Anna Margrét Korneliusdottir IS 1976
Anna María Reynisdóttir IS 1977
Ari Guðmundsson IS 1981
Arna Guðmundsdóttir IS 1965
Arnar Petursson IS 1991 Breiðablik
Árni Benediktsson IS 2008 ÍR
Ásgeir Bjarnason IS 1988
Baldur Eiríksson IS 1969 Team Matthildur
Benedikt Árnason IS 1966
Benedikt Svavarsson IS 1968 Haukar
Berglind Brynjólfsdóttir IS 1974
Berglind Steinsdóttir IS 1965 Valur skokk
Bergsteinn Gizurarson IS 2001
Birgir Rafn Arnþórsson IS 1981 ÍR
Börkur Þórðarson IS 1978 UMFN 3N
Brynhildur Rós Birgisdóttir IS 2010 ÍR
Dröfn Jónasdóttir IS 1979 Hrólfur Sófaklúbbur
Einar Jóhann Þorgeirsson IS 1958
Elfa Einarsdóttir IS 2011 Team Kanilsnúðar
Elín María Halldórsdóttir IS 1986
Elvar Orri Kolsöe IS 2012 Breiðablik
Emil Gunnar Gunnarsson IS 1990 Flókimon
Eva Skarpaas IS 1971 Hlaupahópur Ármanns
Eyja L.Autrey IS 2010 TFK
Gabriel Máni RebekkuSturluson IS 2008 Hlaupahópur Bootcamp
Gabriela PL 2002 South Iceland ,Hvolsvollur
Gunnar Helgi Ingólfsson IS 2013 Fjölnir
Guðbjörg Elísabet Sigurjónsdóttir IS 1992
Guðjón Finnur Drengsson IS 1979 Hrólfur Sófaklúbbur
Guðlaugur Andi Axelsson IS 1982
Guðmundur Atli Pétursson IS 1981 Team Matthildur
Guðný Klara Guðmundsdóttir IS 1990
Guðrún Harðardóttir IS 1966
Guðrún V Ásgeirsd. IS 1971
Hafsteinn Leó Sævarsson IS 2013
Halla Þorvaldsdóttir IS 1970 Team Matthildur
Hannes Krummi Guðlaugsson IS 2013
Harpa Þorvaldsdóttir IS 1980 Team Matthildur
Heiða Laufey Sævarssdóttir IS 2015
Hekla Þórunn Árnadóttir IS 2013 Flókimon
Helga Theódóra Jónasdóttir IS 1989
Helga Ýr Erlingsdóttir IS 1983 Hjartadeild
Helgi Halldórsson IS 1951 Höttur
Helgi Heiðar Stefánsson IS 1980
Hildur Skuladottir IS 1983 Hjartadeild
Hilmar Ingi Bernharðsson IS 2008 ÍR
Hrafnhildur Kristinsdóttir IS 1992
Hrafnhildur sara Sigurðardóttir IS 1988
Hrafnkell Viðarsson IS 2008 Ír
Hrund Hólm IS 1975 Valur skokk
Inga Dís Gestsdóttir IS 2007 TEAM HLAUPÁR
Ingvi Þór Kristinsson IS 2015
Íris Björk Barldursdóttir IS 1973 Team Matthildur
Ivar Josafatsson IS 1961 Komaso
Jakob Chr Lund IS 1998 Laugaskokk
Jón Helgi Óskarsson IS 1962
Jósteinn Grétar Hreiðarsson IS 2013
Kjartan Màsson IS 1979
Kristín Lilja Jónsdóttir IS 1984
Kristín M. Autrey IS 1977 KR
Linda Björk Gunnarsdóttir IS 1990
Lovísa Ósk Þrastardóttir IS 1984
Maley AU 1977 Alba
Margrét Lísa IS 1997
María Ingibjörg Jónsdóttir IS 1970 Haukar
Matthildur Haraldsdóttir IS 2009 Team Matthildur
Ómar Alex Garðarsson IS 2012
Páll Orri Pétursson IS 1987
Patrekur Ómar Haraldsson IS 2009 Breiðablik
Rafn Benediktsson IS 1992 Haukar
Rafn Heiðdal IS 1987
Rebekka Halldórsdóttir IS 1974 Bootcamp hlaupahópur
Reynir Elí Kristinsson IS 2013
Roza Sarvarova US 1985 Hjartadeild
Rut Bjarnadóttir IS 1983
Sigrún Sigurðardóttir IS 1982
Sigurður Frosti Guðlaugsson IS 2015
Skúli Magnús Þorvaldsson IS 1973 Team Matthildur
Skùli Steinar Pétursson IS 1986 Hlaupahóp Stjörnunnar
Sonja Skarpaas IS 2011
Stefán Hugi Sveinbjörnsson IS 2008 ÍR
Steinunn Elva Gunnarsdóttir IS 1970
Sturla Þór Björnsson IS 1977 Bootcamp hlaupahópur
Sævar Örn Hafsteinsson IS 1994
Thijs Kreukels IS 1980 Breiðablik
Tinna Berndsen Birkisdottir IS 2011 Team Kanilsnúðar
Tómas L. Autrey IS 2009 KR
Unnar Steinn Sigurðsson IS 2003
Unnur Guðjónsdóttir IS 1972
Unnur Jónasdóttir IS 1989 Hrólfur Sófaklúbbur
Vikar Jónasson IS 1997 Útivistarklúbburinn Hrólfur
Þorbjörg Ída Ívarsdóttir IS 1990
Þorgerður Aðalgeirsdóttir IS 1969
Þorvaldur Kristjánsson IS 1949 Laugaskokk