Hjartadagshlaupið 2021

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


10 km (Skráðir: 97)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adam Komorowski PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Aldís Arnardóttir IS 1987 Laugaskokk
Andrés Vigdísarson IS 1983
Ari Vésteinsson IS 1973 Laugaskokk
Árni Sturluson IS 1981
Arnór Freyr Ingunnarson IS 1993 Fellowship
Aron Rafn Sindrason IS 2011 Breiðablik
Ásdís Pálmadóttir IS 1976 UltraForm
Ásgeir Björgvinsson IS 1973 Laugaskokk
Áslaug Thelma Einarsdóttir IS 1975 Team Maxi
Beata Monika Jankowska IS 1977 Zabiegani Reykjavík
Beniamin Fer RO 1980
Berglind Steinsdóttir IS 1965 Valur skokk
Birna Íris Jónsdóttir IS 1973 Þríkó
Bjarki Þór Pálmason IS 1983 Víkingur
Bryndis Rut Logadottir IS 1979 Breiðablik
Brynja Björk Arnardóttir IS 1986
Brynjolfur Bjarnason IS 1975
Bylgja Kærnested IS 1973
Daníel Kjartan Ármannsson IS 1978
Dröfn Kjærnested IS 1981
Einar Þór Hólmkelsson IS 1978 Hlaupahópur Sigga P.
Elfa Björk Eiríksdóttir IS 1974
Emil Arthúr Júlíusson IS 2009
Erla Skaftadóttir IS 1954 Skokkhópur Hauka
Erna Sigfúsdóttir IS 1969
Gígja Þórðardóttir IS 1973 Breiðblik
Gissur Orri Steinarsson IS 1993 Víkingur R.
Gunnar Ásgeirsson IS 1968 Breiðablik
Gunnur Róbertsdóttir IS 1974 Náttúruhlaup
Guðrún Harðardóttir IS 1966 Richa 116/Valur skokk
Hallur Ólafur Agnarsson IS 1982
Hanna Kristjánsdóttir IS 1983
Haraldur Haraldsson IS 1967
Harpa Baldursdóttir IS 1988
Harpa Helgadóttir IS 1977
Heiðrún Björgvinsdóttir IS 1986
Helgi Sigurðsson IS 1961 hlaupahópur Sigga P
Herdis Hallmarsdóttir IS 1972
Hildur Dungal IS 1971 Team Maxi
Hildur Þórarinsdóttir IS 1985
Hinrik Gunnarsson IS 1974
Hulda Geirsdottir IS 1966
Jakob Christensen Lund IS 1998 Laugaskokk
Jazmin Monsalve VE 1976
Joanna Marcinkowska IS 1977 Team Maxi
Jóhann Freyr Jóhannsson IS 1978 HK
Jóhann Gunnarsson IS 1971 HK
Jón Axelsson IS 1963 Þríkó
Jón Óskar Sverrisson IS 1969
Jón Rúnar Sveinbjörnsson IS 1992
Jónas Tryggvi Stefánsson IS 1992 Bootcamp
Kári Þrastarson IS 1992
Kolbeinn Sigurðsson IS 1991
Kolbrún Kristínardóttir IS 1979 Hlaupahópur FH
Kristín Bjarnadóttir IS 1973 Náttúruhlaup
Kristín Lilja Jónsdóttir IS 1984
Kristín Magnúsdóttir IS 1959 Þríkó
Kristín Vala Matthíasdóttir IS 1981 Breiðablik
Kristinn Guðmundsson IS 1959 Árbæjarskokk/Hjartagosar
Linda Heiðarsdóttir IS 1982 LAB
Lydía Stefánsdóttir IS 1984 Náttúruhlaup
Matthías Ingi Sævarsson IS 1997
Maxime Sauvageon FR 1985 Hlaupahópur HK
Monika Magdalena Edwardsdóttir IS 1977 Zabiegani Reykjavík
Nanna Arnfríðardóttir Christensen IS 1988 Hlaupahópur HK
Nico Jacobi AT 1986
Paulina Kaczor PL 1980 Zabiegani Reykjavík
Pétur Hjaltason IS 1977 Valur skokk
Ragnhildur Sophusdottir IS 1976
Rannveig Ása Guðmundsdóttir IS 1988
Reynir Örn Reynisson IS 1984
Róbert Birgisson IS 1982 Laugaskokk
Rósa Guðrún Bergþórsdóttir IS 1971
Rósa Sólberg IS 1971 Breiðablik
Rúnar Sigurðsson IS 1964 Árbæjarskokk
Sigfús Tryggvi Blumenstein IS 1968 Hlaupahópur Ármanns
Sigrun Gunnarsdottir IS 1971
Sigurður Ingvarsson IS 1956 Hlaupasamtök Lýðveldisins
Sigurður Konráðsson IS 1953 Hlaupahópur Sigga P.
Sofia Tames Garibaldi IS 1988
Sólrún Mjöll Kjartansdóttir IS 1995
Solveig Sigurðardóttir IS 1963
Sophie Jensen SE 1979
Svavar Elliði Svavarsson IS 1990 Fjölnir
Sveindís Anna Jóhannsdóttir IS 1969 Hlaupahópur FH
Sveinn Bjarki Þórarinsson IS 1979 Hlaupahópur FH
Sylwester Kalucki IS 1985 Zabiegani Reykjavík
Tinna Hallgrímsdóttir IS 1989
Trausti Þorsteinsson IS 1990
Valgerður Halldórsdóttir IS 1961 FH
Valur Kristjánsson IS 1980 ÍR skokk
Þóranna Sverrisdóttir IS 1964 Breiðablik
Þórdís Jóhannsdóttir Wathne IS 1983 HLAUPÁR
Þórólfur Sveinsson IS 1980
Þorvaldur Kristjansson IS 1949 Laugaskokk
Þorvaldur Kristjansson IS 1949 Laugaskokk
5 km (Skráðir: 98)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágúst Hilmarsson IS 1969
Ahleum Kwon KR 1989
Amelía Ósk IS 1998
Anna Lilja Viktoríudóttir IS 1989
Anna Margrét Kornelíusdóttir IS 1976
Anna María Reynisdóttir IS 1977
Annamaría Þorsteinsdóttir IS 1980 Breiðablik
Arnar Karlsson IS 1969 Hlaupahópur FH
Arnar Petursson IS 1991 Breiðablik
Arndís Sveinbjörnsdóttir IS 1983
Ásgeir Örn Sigurpálsson IS 1990
Ásta Gunnarsdóttir IS 1966
Baldur Eiríksson IS 1969 Valur skokk
Berglind Ósk Magnúsdóttir IS 1990
Berglind Skuladottir IS 1981
Birgir Birgisson IS 1970 Laugaskokk
BJÖRGVIN ÞÓRÐARSON IS 1979
Brynjar Óli Ágústsson IS 2001
Edda Björk IS 1995
Egill Eiríksson IS 1993 Guðbrandur
Elín Hrund Búadóttir IS 1976
Elísa Björt IS 2008 FH
Elísa Anna Hallsdóttir IS 1986
Elvar Orri Kolsöe IS 2012 Breiðablik
Erla Arnbjarnardóttir IS 1984
Erla Filipía Haraldsdóttir IS 1990 ÍR Skokk
Ester Rúnarsdóttir IS 1980
Eva Skarpaas IS 1971 Hlaupahópur Ármanns
Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir IS 1984 ÍR skokk
Geir Olafsson IS 1979
Gísli Hrafnkelsson IS 1982
Gissur Orri Steinarsson IS 1993 Hlaupahópur Víkings R.
Gunnar Þorri IS 1968
Gunnlaugur Dan Hafsteinsson IS 1982
Gunnlaugur Einarsson IS 1978 HK
Guðbjörg Þorsteinsdóttir IS 1977
Guðfinna Halla Þorvaldsdóttir IS 1970 Valur skokk
Guðmundur Ethel Dagnýjarson IS 1994
Guðmundur Kári Stefánsson IS 1991
Guðni Thorlacius Jóhannesson IS 1968
Guðný Halldórsdóttir IS 1991
Halldís Eva Ágústsdóttir IS 1985
Haraldur Ægir Guðmundsson IS 1977
Harpa Helgadóttir IS 1977
Haukur Bragi Fjalarsson IS 2006 Breiðablik
Haukur Bragi Fjalarsson IS 2006
Hildur Arnardottir SE 1981
Hjalti Kolbeinsson IS 1983 ÍR
Hjördis Harðardóttir IS 1964 Laugaskokk
Ingveldur Anna Sigurgeirsdóttir IS 1992
Íris Björk Baldursdóttir IS 1973 Breiðablik
Ivar Jósafatsson IS 1961 Komaso
Iwona Jedrzejczak PL 1982
Jón Ágúst Stefánsson IS 1993
Jósteinn Grétar Hreiðarsson IS 2013
Justyna Broniszewska PL 1983
Kari Arnarson IS 1994
Kári Kristinn Gunnlaugsson IS 2009 HK
Katrín Ólafsdóttir IS 1996
Kristján Friðriksson IS 1981
Kristján Kristjánsson IS 2012
Kristján Geir Gunnarsson IS 1995 Víkingur
Laurent Somers IS 1972
Leó Snæfeld Pálsson IS 1997
Lilja Ásgeirsdóttir IS 1961 umfa
Linda Björk Thorberg Þórðardóttir IS 1981 Laugaskokk/ FH
Lúðvík Elíasson IS 1969
Matthildur Haraldsdóttir IS 2009
Óskar Guðjón Karlsson IS 1974 Breiðablik
Pálmi Ívar Jóngeirsson IS 1978 Tjúllaskokk
Paweł Broniszewski PL 2008 KFR
Petra Signý Sævarsdóttir IS 1984
Rebekka Halldorsdottir IS 1974 Hlaupahópur Bootcamp
Reynir Elí Kristinsson IS 2013
Rut Bjarnadóttir IS 1983
Sigríður Þórdís Valtýsdóttir IS 1966
Sigríđur Bergþórsdóttir IS 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
Sigrùn Sigurðardòttir IS 1982
Sindri Kolbeinsson IS 1988
Skúli Magnús Þorvaldsson IS 1973 Breiðablik
Sóley Birna Gunnarsdóttir IS 2014
Sóley Birna Hjördísardóttir IS 1995
Sólrún Ingibergsdóttir IS 1977
Sölvi Hall IS 1974
Steina Steinarsdóttir IS 1966
Sunnefa Yeatman Ómarsdóttir IS 1989 The Fellowship
Sveinbjörn Kristjánsson IS 2009
Szymon Broniszewski PL 2010
Thijs Kreukels NL 1980 Breidablik
Vala Georgsdóttir IS 2009
Vala Oddsdóttir IS 1965
Valur Kári Eiðsson IS 2007
Védís Helgadóttir IS 1997
Vöggur Clausen Magnússon IS 1947 Hjartagosar
Yaniser Silano VE 1994
Þórarinn Bjarki Sveinsson IS 2009 FH
Þórdís Pálsdóttir IS 1966 Valur skokk
Þórir Jensson IS 1976