KIA GULL Hringurinn 2021

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


12km: Æringjar keppni (12-16 ára) (Skráðir: 3)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Eyþór Bergmann Ingvarsson IS 2009
Helena Líf Elvarsdóttir IS 2007 HFR
Ísak Gunnlaugsson IS 2007 HFR
Litla flóaveitan (Samhjól, fjölskylduflokkur) (Skráðir: 4)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Karen Anna Guðmundsdóttir IS 1981
Örn Grétarsson IS 1951 Umf Selfoss
Ragnar Waage Pálmasson IS 1969
Sesselja Sigurðardóttir IS 1955
43km: Gaulverjar (B flokkur) (Skráðir: 43)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Arna Sigríður Albertsdóttir IS 1990 HRF
Ásbjörn Sigurðsson IS 1955
Áslaug Jóhannsdóttir IS 1975 Hjólreiðafélagið Drangey
Ásmundur Vilhjálmsson IS 1975
Atli Már Erlingsson IS 1974
Diljá Hilmarsdóttir IS 2000
Edith Ósk Sigurjónsdóttir IS 1990 Breiðablik
Eirikur Ingvarsson IS 1968
Guðlín Katrín Jónsdóttir IS 1968 SAMHYGGÐ
Halldór Pétur Þorsteinsson IS 1956 Turtles
Haukur Sigurðsson IS 1956 Team Rynkeby
Heiðrún Líndal Karlsdóttir IS 1975 Tindur
India Bríet Böðvarsdóttir Terry IS 1997
Ingibjörg Jónsdóttir IS 1973 Turtles
Ingibjörg Lilju Snorradóttir IS 1983 Tindur
Ingveldur Jonsdottir IS 1969
Jóhanna Davíðsdóttir IS 1960 Víkingur
Jóhanna Guðmundsdóttir IS 1983
Jón Sveinsson IS 1968 Víkingur
Jón Viðar Óskarsson IS 1961
Jóna Guðrún Kristinsdóttir IS 1983 Afturelding
Jóney Ósk Sigurjónsdóttir IS 1994 Breiðablik
Karl Magnusson IS 1985
Kjartan Helgason IS 1996
Kristinn Ólafsson IS 1961
Kristinn Reimarsson IS 1964
Magnús Albertsson IS 1954
María Vigdís Sverrisdóttir IS 1963
Ni Nyoman Wija Ariyani IS 1982 Turtles
Óskar Helgi Guðnason IS 1972
Ragnar Auðunn Birgisson IS 1960
Róland Ríkharður Assier IS 1957
Sigurður Ingi Björnsson IS 2008 Turtles
Steinar Hafberg IS 1973
Steinunn Elísabet Benediktsdóttir IS 1989 Víkingur
Svanhildur F. Jónasdóttir IS 1973
Sveinn Ingi Sigurjónsson IS 1988
Unnur Jónsdottir IS 1960 Samhyggð
Valdemar Tracey IS 1964
Victor Gunnarsson IS 1965 umfs Selfoss
Vilborg Jóhannsdóttir IS 1975 Víkingur
Þórarinn Ólason IS 1984
Þorvaldur Sigurðsson IS 1964
43km: Stóra flóaveitan (samhjól, fjörflokkur) (Skráðir: 27)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alexander Ómarsson IS 1966
Anna Hildur Björnsdóttir IS 1985 HFR
Arnar Freyr Björnsson IS 1977
Arnar Geir Ómarsson IS 1971
Árni Vigfússon IS 1967 Breiðablik
Ásdís Arnalds IS 1977
Atli Freyr Nåbye IS 1991 LS Retail
Eva Katrin Sigurdardottir IS 1985
Eyrún Jónsdóttir IS 1980
Gunnar Trausti Magnússon IS 1977
Guðbjörg Arnardóttir IS 1976
Guðný Guðmundsdóttir IS 1954
Haukur Ingi Ágústsson IS 1991 LS Retail
Helga Guðrún Elvarsdóttir IS 2000 HFR
Ívar Örn Helgason IS 1977
Karl Kristjánsson IS 1994
Kristinn Þór Sigurjónsson IS 1972 LS Retail
Magnea Arnardóttir IS 1987
Margrét Helga Kr. Stefánsdóttir IS 1988
Natalia Lopez IS 1996 LS Retail
Sighvatur Kristinsson IS 1977
Sigrún Huld Auðunsdóttir IS 1978
Sigurður Jón Sigurðsson IS 1985 HFR
Stella Ingibjörg Sverrisdóttir IS 1975
Sunna Miriam Sigurðardóttir IS 1977
Unnur Halldórsdóttir IS 1953
Þórunn Hildur Ólafsdóttir IS 1995
96km Flóabardaginn (Elite) (Skráðir: 47)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agla Steinunn Bjarnþórudóttir IS 1987 HFR
Anna Margrét Hraundal IS 1977 Þríkó-Breiðablik
Arnar Hlynur Ómarsson IS 1974 Hjólreiðafélag Selfoss
Atli Hafsteinsson IS 1979 HFR
Benjie Baldelovar IS 1970
Bernhard Bernhardsson IS 1972
Birgir Birgisson IS 1970 MOOW
Bjarki Sigurjonsson IS 1989 HFR
Bjarni Már Gylfason IS 1975 HFR
Björgvin Jónsson IS 1974
Bragi Freyr Gunnarsson IS 1975 Tindur
Davíð Jónsson IS 2004 HFR
Dennis van Eijk IS 1987 Víkingur
Elsa Davíðsdóttir IS 1971 Breiðablik
Elvar Reynisson IS 1976 Breiðablik
Friðmey Rut Hassing Ingadóttir IS 2000 HFR
G. Steinar Lúðvíksson IS 1975 HFR
Gunnar Gunnarsson IS 1966 Afturelding
Guðlaugur Egilsson IS 1972 Bjartur
Hafsteinn Geirsson IS 1980 Örninn-Trek
Helga Jónsdóttir IS 1968 Þríkó-Breiðablik
Hjörtur Eiríksson IS 1972 Ungmennafélag Reykdæla
Hreinn Óskarsson IS 1971 Hjólreiðafélag Selfoss
Jóhann Dagur Bjarnason IS 2002 UMFG
Jóhannes Oddsson IS 1977 Breiðablik
Jón Arnar Jónsson IS 1973 Tindur
Jón Guðmundsson IS 1978 HFR
Jón Hafsteinn Guðmundsson IS 1980 Tindur
Júlíus Stígur Stephensen IS 1979
Kristinn Arnarson IS 1973 HFR
Kristján Helgason IS 1962 Víkingur
Kristján Leifsson IS 1980 CCL Brewing
Kristjana Magnúsdóttir IS 1977 Þríkó
María Ögn Guðmundsdóttir IS 1980 Örninn TREK
Martin M. Marinov IS 1991 Tindur
Ólafur Friðrik Sigvaldason IS 1989 Tindur
Ólafur Guðlaugsson IS 1964 HFR
Ragnar Gunnlaugsson IS 1974 Tindur
Reynir Magnússon IS 1963 Víkingur
Sigurjón Magnússon IS 1968
Sigurður Hansen AF 1969 afturelding
Sigþrúður Blöndal IS 1968 Þríkó
Stefán Reynisson IS 1979
Thelma Olsen IS 1996 Tindur
Tryggvi Sigurðsson IS 1974 CCL Brewing
Þórir Rúnarsson IS 1964 Víkingur
Þorsteinn Bárðarson IS 1975 Bjartur
66km: Villingar (A flokkur) (Skráðir: 140)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágúst Mogensen IS 1974
Alda Kristín Sigurðardóttir IS 1974
Alistair Moir GB 1980
Andri Páll Sigurðsson IS 1986 Askja
Ari Geir Emilsson IS 1962 Víkingur
Ari Konráðsson IS 1968 Breiðablik
Arnór Helgason IS 1972 Tindur
Ásgeir Sigurðsson IS 1981
Aðalsteinn Elíasson IS 1967 Víkingur
Benedikt Sveinsson IS 1976 HFR
Björgvin Pálsson IS 1974 Tindur
Björn Tryggvason IS 1953 Breiðablik
Böðvar Stefánsson IS 1981
Brynjólfur Már Georgsson IS 1982 Tindur
Daníel Örn Steinarsson IS 1981
Daníel Sigurbjörnsson IS 1978 Tindur
Daníel Þorgrímsson IS 1989
Davíð Örn Vignisson IS 1975 ægir3
Davíð Sveinsson IS 1969
Einar Eiríkur Hjálmarsson IS 1972 3SH
Einar Júlíusson IS 1977 Tindur
Elmar Gunnarsson IS 1987 Tindur
Elvar Halldorsson IS 1970 HFR
Elvar Þór Ólafsson IS 1977 3N
Emil Örn Víðisson IS 1976
Erlendur Þór Ólafsson IS 1970 HFG
Eydís Rós Eyglóardóttir IS 1984
Finnur Bjarni Kristjansson IS 1977
Fridrik Fridriksson IS 1970 Víkingur
Fríða Sveinsdóttir IS 1969 Tindur
Garpur Dagsson IS 1967 Tindur
Gauja Rùnarsdòttir IS 1966 Víkingur
Gréta Sóley Arngrímsdóttir IS 1996 UMFB
Gunnar Thorarinsson IS 1958 Víkingur
Guðbjartur Stefánsson IS 1969 CFR
Guðjón Magnússon IS 1979 Grindavík
Guðjón Júlíusson IS 1982 Afturelding
Guðmundur Arason Öfjörð IS 1977
Guðmundur Martinsson IS 1982 TINDUR
Guðni Ásbjörnsson IS 1982 Tindur
Guðni I. Pálsson IS 1973 HFR
Guðrún Friðbjörg Eyjólfsdóttir IS 1970 Víkingur
Halldor Gunnlaugsson IS 1973 Tindur
Halldóra Jónsdóttir IS 1970 Víkingur
Hanna Dis Elvarsdóttir IS 1998 HFR
Hartmann Guðmundsson IS 1958 Víkingur
Haukur Friðriksson IS 1956
Heidrun Thorisdottir IS 1968 Víkingur
Heiða Ósk Guðmundsdóttir IS 1997 3SH
helga loftsdóttir IS 1994 Breiðablik
Helgi Gunnarsson IS 1995
Helgi Guðjónsson IS 1982 Afturelding
Henry Reynisson IS 1980
Hersteinn Pálsson IS 1978
Hilmar Einar Kristinsson IS 1991
Hjálmar Diego Arnórsson IS 1995 Tindur
Hlin Guðjónsdóttir IS 1978 Breiðablik
Hreiðar Gíslason IS 1965 Bjartur
Hróar Örn Jónasson IS 1989
Ingvar Ari Ingvarsson IS 1983
Ingvar Guðmundsson IS 1965 Tindur
Ingvar Guðni Ingimundarson IS 1978
Ingvi Hjaltason IS 1983 Zzzz...
Ivar Kristjansson IS 1969
Jenný Hannesdóttir IS 1975 Breiðablik
Jens Viktor Kristjánsson IS 1972 Ægir3
Jóhann Ágúst Jóhannsson IS 1971
Jóhann Svavar Jóhannsson IS 1961
Jóhanna Sigurðardôttir IS 1978 Breiðablik
Jóhanna kristín Bárðardóttir IS 1978 Tindur
Jón Arnar Sigurjónsson IS 1960 Víkingur
Jón Valur Jónsson IS 1998
Jón Þór Eggertsson IS 1985
Júlía Oddsdóttir IS 1996 Breiðablik
Karen Heiðarsdóttir IS 1988
Kári Sigurðsson IS 1991
Katrín Ólafsdóttir IS 1982 Tindur
Kevin Freyr Leósson IS 1989
Kjartan Örn Júlíusson IS 1982 Tindur
Kristín Silja Guðlaugsdóttir IS 1975 Turtles
Kristinn Ólafsson IS 1988 Hamar
Kristján G Guðmundsson IS 1953
Kristján Karlsson IS 1968 Víkingur
Kristján Sigfús Einarsson IS 1979
Kristján Þorvaldsson IS 1977
Kristjana S Árnadóttir IS 1960
Kristófer Guðjón Þórðarson IS 1997
Magnús Guðmundsson IS 1994
Málfríður Guðmundsdóttir IS 1977
Marcel Mendes da Costa IS 1972
María Kristín Davíðsdóttir IS 1995 HFA
Marsilía Sigurdardottir IS 1970 Víkingur
Martha Árnadóttir IS 1960 Víkingur
Maurice Zschirp IS 1978 Tindur
Michal Sobczynski PL 1981
Oddur Ingason IS 1963 Breiðablik
Oddur Þórarinsson IS 1967 Breiðablik
Olafur Höskuldsson IS 1976 Ægir 3
Óli G Þorsteinsson IS 1966
Örn Þór Alfreðsson IS 1968
Óskar Albertsson IS 1988
Óskar Sæmundsson IS 1970 HFR
Páll Sigurðsson IS 1969 Víkingur
Radoslaw Ziegert IS 1986 ÍFHK
Ragnar Már Sævarsson IS 1968
Rakel Sif Friðriksdóttir IS 1997
Reynir Gretarsson IS 1992 Ægir3
Reynir Gudjonsson IS 1980 Zzzz...
Sandra Ósk Sigurðardóttir IS 1979 Þríkó
Sandra Pawlik IS 1992
Sigmar Egilsson IS 1973
Sigmudur Ísak Þorsteinsson IS 1978
Sigríður Erlendsdóttir IS 1982 Þríkó
Sigríður Jónsdóttir IS 1997
Sigurbjörg Fjölnisdóttir IS 1975
Sigurbjörg Magnúsdóttir IS 1985
Sigurdur Olafsson IS 1973 Tindur
Sigurjón Haraldsson IS 1956 Víkingur
sigurjón sigurgeirsson IS 1976
Sigurður Gunnarsson IS 1974 Bjartur
Skafti Rúnar Þorsteinsson IS 1980
Sölvi Snær Egilsson IS 2003
Stefán Geir Árnason IS 1976 Tindur
Stefán Pálsson IS 1990
Susanna Þorvaldsdóttir IS 1965 Víkingur
Svana Bára Gerber IS 1967 Víkingur
Svava Mathiesen IS 1966 Tindur
Svavar Ingi Stefánsson IS 1994
Særós Ester Leifsdóttir IS 1990
Sævar Þór Sævarsson IS 1988
Thelma Magnúsdóttir IS 1975 HFR
Thelma Rut Káradóttir IS 1994 HFA
Thijs Kreukels NL 1980
Tomasz Prokopiuk PL 1983 ZTPL
Valdimar Svavarsson IS 1973
Valdís Vilmarsdóttir IS 1995 Askja
Valgeir Þórisson IS 1961 Utanfélags
Valur Marteisson IS 1961 Vikingur
Valþór Valdimarsson IS 1977 Ægir3
Þóra Guðmundsdóttir IS 1969 Breiðablik