Víðavangshlaup Fætur toga og Framfara 2022


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


1. hlaup - 1 hringur (Skráðir: 27)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anne Steinbrenner IS 1979 Víkingur
Arnar Petursson IS 1991 Breiðablik
Árni Georgsson IS 1976 Ármann
Arnór Freyr Ingunnarson IS 1993 Fellowship
Aron Dagur Beck IS 2001 ÍR
Ásgeir Bjarnason IS 1988
Guðný Lára Bjarnadóttir IS 2004 Ungmennafélagið Fjölnir
Guðný Lára Bjarnadóttir IS 2004 Ungmennafélagið Fjölnir
Helga Lilja Maack IS 2008 ÍR
Hilmar Ingi Bernharðsson IS 2008 ÍR
Hlynur Ólason IS 2001 FH / Skokkhópur Kidda og Hlyns
Hrafnkell Viðarsson IS 2008 ÍR
Íris Dóra Snorradóttir IS 1991 FH
Jóhann Viðar Hjaltason IS 1994 KR-skokk
Jökull Bjarkason SO 2003 ÍR
kjartan óli bjarnason IS 2007 Fjölnir
Kristín Emilía Bjarnadóttir IS 2010
Kristinn Snær Smárason IS 2008 HK
Linda Viðarsdóttir IS 1981
Nick Gísli janssen IS 1999
Patrekur Ómar Haraldsson IS 2009 Breiðablik
Sara Mjöll Smáradóttir IS 2000 ÍR
Stefan Hugi Sveinbjörnsson IS 1980 ÍR
Vala Kristín Georgsdóttir IS 2009 Breiðablik
Þorbjörg Gróa Eggertsdóttir IS 2009 Breiðablik
Þorkell Máni Erlingsson IS 2007 Fjölnir
Þorvaldur Gauti Hafsteinsson IS 2007 HSK
1. hlaup - 6 hringir (Skráðir: 24)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alena Kelmendi IS 2009 Breiðablik
Anne Steinbrenner IS 1979 Víkingur
Arnar Petursson IS 1991 Breiðablik
Árni Georgsson IS 1976 Ármann
Arnór Freyr Ingunnarson IS 1993 Fellowship
Aron Dagur Beck IS 2001 ÍR
Ásgeir Bjarnason IS 1988
Guðný Lára Bjarnadóttir IS 2004 Ungmennafélagið Fjölnir
Guðný Lára Bjarnadóttir IS 2004 Ungmennafélagið Fjölnir
Helga Lilja Maack IS 2008 ÍR
Hilmar Ingi Bernharðsson IS 2008 ÍR
Hrafnkell Viðarsson IS 2008 ÍR
Íris Dóra Snorradóttir IS 1991 FH
Jóhann Viðar Hjaltason IS 1994 KR-skokk
Jökull Bjarkason SO 2003 ÍR
kjartan óli bjarnason IS 2007 Fjölnir
Kristinn Snær Smárason IS 2008 HK
Nick Gísli janssen IS 1999
Patrekur Ómar Haraldsson IS 2009 Breiðablik
Sara Mjöll Smáradóttir IS 2000 ÍR
Stefan Hugi Sveinbjörnsson IS 1980 ÍR
Vala Kristín Georgsdóttir IS 2009 Breiðablik
Þorkell Máni Erlingsson IS 2007 Fjölnir
Þorvaldur Gauti Hafsteinsson IS 2007 HSK
2. hlaup - 1 hringur (Skráðir: 27)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adrian Graczyk PL 1988 Zabiegani Reykjavik
Arnar Petursson IS 1991 Breiðablik
Árni Georgsson IS 1976 Ármann
Arnór Freyr Ingunnarson IS 1993 Fellowship
Aron Dagur Beck IS 2001 ÍR
Ásgeir Bjarnason IS 1988
Berglind María Magnúsdóttir IS 2008
Bjarki Fannar Benediktsson IS 2006 Stjarnan
Bjarki Þór Pálmason IS 1983 Víkingur
Bjarni Örn Kristinsson IS 1993 ÍR
Embla Margrét IS 2005
Guðný Lára Bjarnadóttir IS 2004 Ungmennafélagið Fjölnir
Helga Lilja Maack IS 2008 ÍR
Hilmar Ingi Bernharðsson IS 2008 ÍR
Hlynur Ólason IS 2001 FH / Skokkhópur Kidda og Hlyns
Hrafnkell Viðarsson IS 2008 ÍR
Íris Dóra Snorradóttir IS 1991 FH
Jóhann Viðar Hjaltason IS 1994 KR-skokk
Jökull Bjarkason SO 2003 ÍR
Jökull Páll Smárason IS 2010 HK
Kári Arnarson IS 1994
Nick Gísli janssen IS 1999
Patrekur Ómar Haraldsson IS 2009 Breiðablik
Sara Mjöll Smáradóttir IS 2000 ÍR
Stefan Hugi Sveinbjörnsson IS 1980 ÍR
Þórhildur Lilja Hafsteinsdóttir IS 2007 HSK
Þorvaldur Gauti Hafsteinsson IS 2007 HSK
2. hlaup - 6 hringir (Skráðir: 25)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adrian Graczyk PL 1988 Zabiegani Reykjavik
Arnar Petursson IS 1991 Breiðablik
Árni Georgsson IS 1976 Ármann
Arnór Freyr Ingunnarson IS 1993 Fellowship
Aron Dagur Beck IS 2001 ÍR
Ásgeir Bjarnason IS 1988
Bjarki Fannar Benediktsson IS 2006 Stjarnan
Bjarki Þór Pálmason IS 1983 Víkingur
Bjarni Örn Kristinsson IS 1993 ÍR
Embla Margrét IS 2005
Guðný Lára Bjarnadóttir IS 2004 Ungmennafélagið Fjölnir
Helga Lilja Maack IS 2008 ÍR
Hrafnkell Viðarsson IS 2008 ÍR
Íris Dóra Snorradóttir IS 1991 FH
Jóhann Viðar Hjaltason IS 1994 KR-skokk
Jökull Bjarkason SO 2003 ÍR
Kári Arnarson IS 1994
kjartan óli bjarnason IS 2007 Fjölnir
Nick Gísli janssen IS 1999
Patrekur Ómar Haraldsson IS 2009 Breiðablik
Sara Mjöll Smáradóttir IS 2000 ÍR
Stefan Hugi Sveinbjörnsson IS 1980 ÍR
Stefán Kári Smárason IS 2003 Breiðablik
Þórhildur Lilja Hafsteinsdóttir IS 2007 HSK
Þorvaldur Gauti Hafsteinsson IS 2007 HSK
3. hlaup - 1 hringur (Skráðir: 58)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágúst Jónsson IS 1973 Fjölnir
Arnar Petursson IS 1991 Breiðablik
Árni Georgsson IS 1976 Ármann
Arnór Freyr Ingunnarson IS 1993 Fellowship
Baldur Elías Norðfjörð Sveinsson IS 2012 Fjölnir
Birgir Magnusson IS 1984 Fjallhlaupaþjalfun
Birgir Páll Guðnason IS 2016 Ármann
Bjarki Fannar Benediktsson IS 2006 Stjarnan
Bjarki Þór Pálmason IS 1983 Víkingur
Brimir Norðfjörð IS 2009 Fjölnir
Búi Steinn Kárason IS 1989 Fjallahlaupaþjálfun
Búi Steinn Kárason IS 1989 Fjallahlaupaþjálfun
Eiður Jökulsson IS 2016 ÍR
Elísabet Tanía Smáradóttir IS 1982 Fjallahlaupaþjálfun
Elmar Paic IS 2011
Eyþór Karl Lárusson IS 2010
Fannar Guðmundsson IS 1986 Trimmhópur Boggu
Fannar Guðmundsson IS 1986 Trimmhópur Boggu
Grétar Örn Guðmundsson IS 1985 Fjallahlaupaþjálfun
Guðni Siemsen Guðmundsson IS 1991
Guðný Lára Bjarnadóttir IS 2004 Ungmennafélagið Fjölnir
Harpa Harðardóttir IS 1998 Fjallahlaupaþjálfun
Helga Lilja Maack IS 2008 ÍR
Hilmar Ingi Bernharðsson IS 2008 ÍR
Hilmar Ingi Bernharðsson IS 2008 ÍR
Hlynur Guðmundsson IS 1972 Fjallahlaupaþjálfun
Hrafnkell Viðarsson IS 2008 ÍR
Hrafnkell Viðarsson IS 2008 ÍR
Inga Lára Karlsdóttir IS 1982
Íris Dóra Snorradóttir IS 1991 FH
Jenný Harðardóttir IS 1992
Jóhann Viðar Hjaltason IS 1994 KR-skokk
Jökull Bjarkason SO 2003 ÍR
Jökull Bjarkason MA 2003 ÍR
Jökull Páll Smárason IS 2010 HK
Jökull Páll Smárason IS 2010 HK
Jökull Úlfarsson IS 1979 ÍR
Jón Magnús IS 1987 Fjallahlaupaþjálfun
Karlotta Emilía Frost IS 2016
Kjartan leó Davíðsson IS 2016
Marteinn Urbancic IS 1993 Fjallahlaupaþjálfun
Marteinn Urbancic IS 1993 Fjallahlaupaþjálfun
Nick Gísli janssen IS 1999
Óli H Þórðarson IS 1992 Fjallahlaupaþjálfun
Ósk Norðfjörð Sveinsdóttir IS 2014 Fjölnir
Patrekur Ómar Haraldsson IS 2009 Breiðablik
Sara Mjöll Smáradóttir IS 2000 ÍR
Sara Mjöll Smáradóttir IS 2000 ÍR
Sigurbjörg Magnúsdóttir IS 1985 Fjallahlaupaþjálfun
Sigurlaug Jökulsdóttir IS 2011
Sólmundur Herbertsson IS 2016
Stefan Hugi Sveinbjörnsson IS 1980 ÍR
Stefán Hugi Sveinbjörnsson IS 2008 ÍR
Stefán Kári Smárason IS 2003 Breiðablik
Stefán Kári Smárason IS 2003 Breiðablik
Viðar Hafsteinsson IS 1987
Þór Alexander Frost IS 2013 Highgate Harriers
Þóra Helgadóttir Frost IS 1979
3. hlaup - 6 hringir (Skráðir: 51)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágúst Jónsson IS 1973 Fjölnir
Anna Kristín Karlsdóttir IS 1982
Arnar Petursson IS 1991 Breiðablik
Árni Georgsson IS 1976 Ármann
Arnór Freyr Ingunnarson IS 1993 Fellowship
Birgir Magnusson IS 1984 Fjallhlaupaþjalfun
Bjarki Fannar Benediktsson IS 2006 Stjarnan
Bjarki Þór Pálmason IS 1983 Víkingur
Búi Steinn Kárason IS 1989 Fjallahlaupaþjálfun
Elín Hrefna Ólafsdóttir IS 1988 Fjallahlaupaþjálfun
Elísabet Tanía Smáradóttir IS 1982 Fjallahlaupaþjálfun
Elmar Paic IS 2011
Fannar Guðmundsson IS 1986 Trimmhópur Boggu
Fannar Guðmundsson IS 1986 Trimmhópur Boggu
Frímann Snær Guðmundsson IS 1990 Fjallahlaupaþjálfun
Grétar Örn Guðmundsson IS 1985 Fjallahlaupaþjálfun
Guðni Siemsen Guðmundsson IS 1991
Guðný Lára Bjarnadóttir IS 2004 Ungmennafélagið Fjölnir
Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir IS 1974 Fjallahlaupaþjálfun
Harpa Harðardóttir IS 1998 Fjallahlaupaþjálfun
Helga Lilja Maack IS 2008 ÍR
Hilmar Ingi Bernharðsson IS 2008 ÍR
Hilmar Ingi Bernharðsson IS 2008 ÍR
Hlynur Guðmundsson IS 1972 Fjallahlaupaþjálfun
Hrafnkell Viðarsson IS 2008 ÍR
Inga Lára Karlsdóttir IS 1982
Íris Dóra Snorradóttir IS 1991 FH
Jenný Harðardóttir IS 1992
Jóhann Viðar Hjaltason IS 1994 KR-skokk
Jökull Bjarkason SO 2003 ÍR
Jökull Bjarkason MA 2003 ÍR
Jökull Úlfarsson IS 1979 ÍR
Jón Magnús IS 1987 Fjallahlaupaþjálfun
Karlotta Emilía Frost IS 2016
kjartan óli bjarnason IS 2007 Fjölnir
Marteinn Urbancic IS 1993 Fjallahlaupaþjálfun
Nick Gísli janssen IS 1999
Óli H Þórðarson IS 1992 Fjallahlaupaþjálfun
Patrekur Ómar Haraldsson IS 2009 Breiðablik
Sara Mjöll Smáradóttir IS 2000 ÍR
Sara Mjöll Smáradóttir IS 2000 ÍR
Sigurbjörg Magnúsdóttir IS 1985 Fjallahlaupaþjálfun
Sigurlaug Jökulsdóttir IS 2011
Stefan Hugi Sveinbjörnsson IS 1980 ÍR
Stefán Kári Smárason IS 2003 Breiðablik
Stefán Kári Smárason IS 2003 Breiðablik
Tom Frost GB 1999
Viðar IS 1987 Fjallahlaupahópur
Viðar Hafsteinsson IS 1987
Þór Alexander Frost IS 2013 Highgate Harriers
Þóra Helgadóttir Frost IS 1979