Eldslóðin 2020

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


(Skráðir: 160)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alexander Örn Númason IS 1993
Alfreð Ingvar Pétursson IS 1986
Andri Haraldsson IS 1986
Andri Þór Ellertsson IS 1988 Snakkið
Anna Cecilia Inghammar IS 1977
Ari Víðir Axelsson IS 1961 FH
Arnar Karlsson IS 1969 Hlaupahópur FH
Árni Gunnar Gunnarsson IS 1980
Aron Þór Tafjord IS 1988
Ásdís Björg Kristinsdóttir IS 1975 BootCamp
Ásdís Guðný Guðmundsdóttir IS 1969 Náttúruhlaup
Ásdís Svava Hallgrímsdóttir IS 1987
Ásgerður Sverrisdóttir IS 1989
Ásta Björk Guðmundsdóttir IS 1991 FH /Nátturuhlaup
Ásta Katrín Helgadóttir IS 1962 3N
Baldur Helgi Ingvarsson IS 1980
Bárður Árnason IS 1965
Benoit Branger FR 1984
Birna Björnsdóttir IS 1972
Birna Ósk Valtýs IS 1993 Í gegnum vafurlogann
Bjarni Ármann Atlason IS 1998 HHHC
Björk Jóhannsdótir IS 1977 Náttúruhlaup
Björn Oddsson IS 1968 Skagaskokk
Brynjar Ýmir Birgisson IS 1984
Brynjólfur Þór Guðmundsson IS 1975 (Fjall)Gönguhópurinn Hægfari/GuBB
Dagmar Heiða Reynisdóttir IS 1978
Daniel Gudmundsson IS 1961 Afrekshópur
Davíð Rúnar Bjarnason IS 1989 Sportvörur
Daði Baldur Ottósson IS 1986 Skómas
Eggert Ólafsson IS 1997
Einar Hannesson IS 1988
Einar Thorarinsson IS 1976 Náttúruhlaup
Elisabet Jonsdottir IS 1975
Elísabet Margeirsdóttir IS 1985 Náttúruhlaup
Elísabet Tanía Smáradóttir IS 1982 Team Auður
Elvar Steinn Kjartansson IS 1986
Erlingur Brynjúlfsson IS 1979
Eva Ólafsdóttir IS 1973
Fannar Baldvinsson IS 1989 Baldwins
Finnur Sveinsson IS 1966 Hlaupahópur FH/3SH
Friðjón Daníelsson IS 1967 Hlaupahópur Ármanns
Friðrik Árni Friðriksson IS 1989 Mjaldranir
Friðrik Pétursson IS 1966 Hlaupahópur Ármanns
Grétar Þorsteinsson IS 1983 Hrútar
Gudmundur Steinsen IS 1981 Hlaupahópur FH
Gudni Steinarsson IS 1982 Kommúnan
Gudny Jona Valgeirsdottir IS 1974
Gunnar Örn Freysson IS 1991 Ultraform
Gunnar Örn Hilmarsson IS 1994
Gunnar Páll Leifsson IS 1978
Gunnar Viðar Gunnarsson IS 1969 Flandri
Gunnhildur Vilbergsdóttir IS 1979 Lykkjurnar / Team Auður
Guðbjartur Magnússon IS 1977 Hlaupahópur FH
Guðlaug Sigurðardóttir IS 1965 Náttúruhlaup
Guðlaugur Lárusson IS 1991 Ultraform
Guðmundur Guðmundsson IS 1961
Guðmundur Gunnarsson IS 1976 Karlakórinn Esja
Guðmundur Ingi Skúlason IS 1973
Guðmundur Ingi Þorvaldsson IS 1973 Í gegnum vafurlogann
Guðrún Björk Geirsdóttir IS 1968
Guðrún Kolbrún Otterstedt IS 1967 Fjölnir
Hálfdán Daðason IS 1959 Hlaupahópur FH
Halldór Hilmar Sigurðsson IS 1984
Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé IS 1969 Náttúruhlaup
Hanný Inga Birschbach IS 1983
Harpa Víðisdóttir IS 1970
Heiðrún Arnsteinsdóttir IS 1969 Hlaupahópur Ármanns
Heiðrún Harpa Marteinsdóttir IS 1981 Flandri
Helena Gísladóttir IS 1975
Helga Guðlaug Jóhannsdóttir IS 1980
Helga Kristjánsdóttit IS 1979 Mosóskokk
Helgi Hjartarson IS 1968
Hera Jóhannesdóttir IS 1988
Hermann Þór Baldursson IS 1965
Hildur Harðardóttir IS 1973
Hilmir Kjartansson IS 1988
Hjalti Andrés Sigurbjörnsson IS 1987
Hjalti Kolbeinsson IS 1983 CCP Running Club
Hjalti Valgeirsson IS 1998 Valur Reyðarfirði
Hlif Brynja Baldursdottir IS 1967 FH/Náttúruhlaup
Hlöðver Jóhannsson IS 1998 Silfurskeiðin
Hlynur Guðmundsson IS 1972 HLAUPÁR.IS / Laugaskokk
Höskuldur Kristvinsson IS 1949
Hulda Björk Guðmundsdóttir IS 1978 Skagaskokk
Hulda Kristín Helgadóttir IS 1998
Ingi Fjalar Magnusson IS 1973 Sandnes IL
Ingveldur Ingibergsdóttir IS 1966 Flandri
Ivar Jonsson IS 1969
Johann Ari Johannsson IS 1986 Ægir3
Jóhann Axel Vignisson IS 1998 Bootcamp
Jóhann Guðmundsson IS 1968 Náttúruhlaup
Jón Bjarni Pétursson IS 1982 Bootcamp
Jón Vignir Guðnason IS 1979 Hlaupaklúbburinn BoffOgBatti
Jóna Sigurðardóttir IS 1970 Náttúruhlaup
Julia Hantschel DE 1987 Sinfó Skokk
Kasper Hansen DK 1980 CCP Runningclub
Katrín Lilja Sigurðardóttir IS 1982 Náttúruhlaup
Katrín Sigrún Tómasdóttir IS 1980
Kjartan Rúnarsson IS 1976 Náttúruhlaup
Kolbrún Ósk Jónsdóttir IS 1981
Kristinn Sævar Thorarensen IS 1971 Í gegnum vafurlogann
Kristján Eðvarðsson IS 1973 Siggi P
Kristjana Milla Snorradóttir IS 1978 Náttúruhlaup / Von Trappen
Lovísa Kristín Einarsdóttir IS 1980 Í gegnum vafurlogann
Magnús Már Magnússon IS 1986 Skómas
Magnús Orri Einarsson IS 1976
Margrét Elín Arnarsdóttir IS 1979 Hlaupahópur FH/Náttúrhlaup
Maríjon Nóadóttir IS 1984
Melkorka Jónsdóttir IS 1972 Náttúruhlaup
Ólafur Ágústsson IS 1983 Mikkeller Running Club
Ólafur Sigmundsson IS 1965 Hlaupahópur FH
Olga Nielsen IS 1978 Ægir3
Örn Sölvason IS 1972
Pall Olafsson IS 1978 Náttúruhlaup / 3SH
Páll Poulsen IS 1967
Ragnar Saevarsson IS 1974 Ægir3
Ragnheiður Árnadóttir IS 1970 Ægir3
Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir IS 1992
Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Renuka Chareyre IS 1970 Frískir flóamenn
Reynald Hinriksson IS 1985
Róbert Andri Kristjánsson IS 1986
Rúna Rut Ragnarsdóttir IS 1976 Valur skokk/Ægir3
Rúnar Sigurðsson IS 1964 Árbæjarskokk
Saga Finnbogadóttir IS 1988
Sara Thordardottir IS 1975 Stinnar kinnar
Sigríður Bryndís Stefánsdóttir IS 1973 Hlaupahópur Stjörnunnar
Sigríður Erlendsdóttir IS 1982 Þríkó
Sigrún Gunnarsdóttir IS 1986
Sigurbjörg Magnúsdottir IS 1985 Fjölnir
Sigurbjörn Einarsson IS 1971 Hlaupahópur Stjörnunnar
Sigurður Jóhann Einarsson IS 1993
Sigurður Þórarinsson IS 1967
Snorri Einarsson IS 1986 Gullrillur
Snorri Freyr Ákason IS 1987
Sölvi Snær Egilsson IS 2003
Sölvi Tryggvason IS 1978 Í gegnum vafurlogann
Sonja Símonardóttir IS 1995
Stefán Gíslason IS 1957 Flandri
Stefán Karlsson IS 1979 Kaldbakur Running
Sunna Björg Helgadóttir IS 1983
Sunna Sigfríðardóttir IS 1975 Stinnar Kinnar
Svana Hermannsdottir IS 1993
Sverrir Páll Sverrisson IS 1992
Sylwester Kalucki IS 1985 Þróttum Vögum
Sævar Gunnarsson IS 1968 Frískir Flóamenn
Teitur Ingi Valmundsson IS 1978 Hlaupahópur Teits
Telma Matthíasdóttir IS 1976 3SH
Tryggvi Stefánsson IS 1988
Valgerður Rúnarsdóttir IS 1964 Hlaupahópur FH
Valþór Ásgrímsson IS 1980 Hofmóður
Vigfús Eyjólfsson IS 1967 Frískir Flóamenn
Viggó Ingason IS 1983 FH
Zvjezdan Jovisic IS 1972
Þór Þórðarson IS 1973
Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir IS 1965 Hlaupahópur FH/3SH
Þórir Guðnason IS 1989 Steve Austanátt
Þorleifur Þorleifsson IS 1979 Árbæjarskokk
Þorsteinn Roy IS 1991
Þorsteinn Tryggvi Másson IS 1966 Frískir Flóamenn
(Skráðir: 100)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágúst Ármann IS 2001
Aldís Arnardóttir IS 1987 Laugaskokk
Anastasia Alexandersdottir IS 1993
Andrea Ævarsdóttir IS 1977
Anna Björg Sigurðardóttir IS 1986 Hlaupasalt
Anna Björk Ármann IS 2008
Ari Þorleifsson IS 1982
Ármann Einarsson IS 1982
Ásdís Karen Friðbjörnsdóttir IS 1990 Náttúruhlaup
Ásdís Pálmadóttir IS 1976 UltraForm
Auður Eyberg Helgadóttir IS 1979 eybergice
Berglind Björk Bjarkadóttir IS 1988 Fit2fly
Birkir Skúlason IS 1981 Náttúruhlaup
Bjarki Þór Pálsson IS 1986
Björgvin Freyr Jóhannesson IS 1977
Björk Gunnarsdóttir IS 1983
Bryndís Hrönn Kristinsdóttir IS 1994
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Skagaskokk
Brynjar Hafþórsson IS 1987 Alparnir
Daníel Þór IS 1989
Einar Baldvin Gunnarsson IS 1994 Alparnir
Einar Njálsson IS 1986
Elsa Lára Arnardóttir IS 1975 Skagaskokk
Eva Karen Ástudóttir IS 1990
Fanney Ófeigsdóttir IS 1977 Léttfeti
Fjóla Helgadóttir IS 1982 Hlaupahópur FH
Friðbjörn Hólm Ólafsson IS 1966 Náttúruhlaup
Geirþrúður Ása Guðjónsdóttir Skelton IS 1987 Sinfó Skokk
Gísli Þór Viðarsson IS 1982
Gísli Þrastarson IS 1979
Gudmundur Sigurbjornsson IS 1959 Skagaskokk
Gunnlaugur Dan Hafsteinsson IS 1982 Ultraform
Guðfinna Ingjaldsdottir IS 1980
Guðlaug Ingibjörg Þorsteinsdóttir IS 1993
Guðmundur A Jónsson IS 1966 Laugaskokk
Guðrún Heiða Hjaltadóttir IS 2001
Gylfi Bragason IS 1980
Hallveig S Sigurbjörnsdóttir IS 1979 Sláturfélagið
Haraldur Arnarsson IS 1988
Harpa Heimisdóttir IS 1975 Hlaupasalt
Haukur Björnsson IS 1976 Léttfeti
Heimir Adals IS 1954 Hlaupahópur F. H.
Helena Pétursdóttir IS 1976 Brekkusprettirnir
Helga Björg Arnardóttir IS 1977
Helga Lóa Kristjánsdóttir IS 1987
Helgi Sigurðsson IS 1961 Hlaupahópur Sigga P
Helgi Sigurðsson IS 1961 Hlaupahópur Sigga P
Hólmsteinn Þór Valdimarsson IS 1986 Valur skokk
Hrafnhildur Salka Pálmadóttir IS 2008 Brekkusprettirnir
Hróbjartur Arnfinnsson IS 1991
Ingólfur Hannes Leósson IS 1988
Ívar Trausti Jósafatsson IS 1961 Komaso
Jane Sigurðardóttir IS 1978
Jon Bjornsson IS 1968
Jón Guðmundsson IS 1954
Jón Hjaltalín Ármannsson IS 2006
Kári Dagur Hjaltalín IS 1996
Katie Buckley IS 1979
Katrín Rut Sigurgeirsdóttir IS 1996
Kjartan Guðnason IS 1972 Sinfó Skokk
Konráð Jóel Jónasson IS 2002
Kristín Ómarsdóttir IS 1987
Lárus Sigurðarson IS 1977
Lilja Dögg Eldon IS 1978
Linda Björk Thorberg Þórðardóttir IS 1981 Laugaskokk
Magnea Birgisdóttir IS 1994
Magnús Ármann IS 1974
Margrét Íris Baldursdóttir IS 1974
Margrét Lilja Gunnarsdóttir IS 1989
Margrét Sonja Viðarsdóttir IS 1974 msport
María Ottesen IS 1986
Nick Gísli Janssen IS 1999 Ultraform
Óli H Þórðarson IS 1992 Alparnir
Ómar Hólm IS 1991 The Mountain Lions
Perla Dís Kristinsdóttir IS 1982 Hlaupasalt
Rannveig Hrönn Brink IS 1979 Hlaupahópur Stjörnunnar
Reimar Pétursson IS 1972
Ríta Björk Þorsteinsdóttir IS 1981 Hlaupahópur FH
Rún Friðriksdóttir IS 1991 3SH
Rún Knútsdóttir IS 1982 Hlaupahópur Ármanns
Salvör Egilsdóttir IS 1985 Fit2fly
Sandra Hauksdóttir IS 2008 Léttfeti
Sandra Jónasdóttir IS 1968
Sandra María Hjaltalín IS 1988
Sara Gunnarsdottir IS 1980
Sif Arnarsdóttir IS 1975 Laugaskokk
Signe Viðarsdóttir IS 1966 Ísbirnir
Sigrún Sigurðardóttir IS 1982
Sigurgeir Agnarsson IS 1976 Sinfó Skokk
Sigurður Ingvarsson IS 1956 Hlaupasamtök Lýðveldisins
Sigþrúður Ármann IS 1977
Silja Valdemarsdóttir IS 1983
Sóley Birna Baldursdóttir IS 1985
Stefanía Ósk Arnardóttir IS 1986
Steinunn Zophoníasdóttir IS 1973
Stella Ólafsdóttir IS 1980 Fit2fly
Sverrir Thorsteinsson IS 1963 Náttúruhlaup
Þórdís Guðmundsdóttir IS 1981 Fit2fly
Þórdís Jóhannsdóttir Wathne IS 1983 HLAUPÁR.IS / Laugaskokk
Þorsteinn Einar Þorsteinsson IS 1963 eybergice
(Skráðir: 7)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Árni Björnsson IS 1986
Ásbjörn Jónsson IS 1960 FH
Áslaug Sól Sigurðardóttir IS 2000
Edda Ingibjörg Gunnarsdóttir IS 2000
Jens Fjalar Skaptason IS 1985
Margrét S. Kristjánsdóttir IS 1986
Þorvarður Jónsson IS 1960 FH