Bláfjallagangan 2024

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Bláfjallaskautið: 10 km F (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Sölvi Rögnvaldsson IS 1994
Bláfjallaskautið: 20 km F (Skráðir: 6)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Edda Vésteinsdóttir IS 1981 Meistaraæfingar Einars Óla
Gísli Einar Árnason IS 1974 SKA
Gísli Harðarson IS 1977 Ullur
Rósamunda Þórarinsdóttir IS 1991
Sigurður Sigurgeirsson IS 1964 Ullur
Theodóra Björk Heimisdóttir IS 1964 Ullur
Bláfjallagangan: 40 km (íslandsgangan) (Skráðir: 34)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adis Begovic SE 1984
Anna Helgadottir IS 1968 Ullur
Ásdís Olga Sigurðardóttir IS 1976 Ullur
Auður Vésteinsdóttir IS 1978 Meistaraæfingar Einars Óla
Birkir Þór Jónasson IS 1969 Ullur
Björk Guðmundsdóttir IS 1965 Meistaraæfingar Einars Óla
Edda Vésteinsdóttir IS 1981 Meistaraæfingar Einars Óla
Egill Guðmundsson IS 1953 Ullur
Elvar Níelsson IS 1974 Meistaraæfingar Einars Óla
Gudlaug Sigurðardóttir IS 1965 Meistaraæfingar Einars Óla
Gunnhildur Gunnarsdóttir IS 1989 Meistaraæfingar Einars Óla
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFA-Eyrarskokk
Guðrún Pálsdóttir IS 1955 Lynghóll
Gylfi Ólafsson IS 1983 SFÍ
Hjörleifur Þórarinsson IS 1959 Meistaraæfingar Einars Óla
Kjartan Helgason IS 1996 Sundfélagið Svanur
Kristín Heimisdóttir IS 1968 Meistaraæfingar Einars Óla
Kristján Sigurðsson IS 1965 Ullur
Lars-Göran Ahlberger SE 1965 Wakaba invest
Magnús Eiríksson IS 1951 Lynghóll
Michael Arvidsson SE 1968 Axa
Nanna Björk Viðarsdóttir IS 1971 Meistaraæfingar Einars Óla
Ólafur H. Björnsson IS 1967 Einn og ekkert
Rúnar Jónsson IS 1956
Sigríður Gunnarsdóttir IS 1969 Meistaraæfingar Einars Óla
Sigurður Bjarnason IS 1970 Ullur
Sigurður Sigurgeirsson IS 1964 Ullur
Sindri Freyr Kristinsson IS 1993 einn og ekkert
Sölvi Rögnvaldsson IS 1994
Stian Olsen Kroken NO 1995 EFLA
Theodóra Björk Heimisdóttir IS 1964 Ullur
Thor Aspelund IS 1969 Meistaraæfingar Einars Óla
Unnsteinn Jónsson IS 1963 ska
Þorbjörg Ólöf Jónsdóttir IS 1974 Þróttur Neskaupstað
Bláfjallagangan: 20 km (Skráðir: 29)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anne Steinbrenner DE 1979 Skíða- og skautafélag Hafnarfjarðar
Arna Pálsdóttir IS 1989 Meistaraæfingar Einars Óla
Bergþóra Baldursdóttir IS 1961 Meistaraæfingar Einars Óla
Emilía Borgþórsdóttir IS 1973
Eva Jónasdóttir IS 1974 Meistaraæfingar Einars Óla
Eva Magnúsdóttir IS 1964 Meistaraæfingar Einars Óla
Gestur Þór Óskarsson IS 1974 Meistaraæfingar Einars Óla
Gísli Harðarson IS 1977 Ullur
Guðbjörg Óskarsdóttir IS 1975 Útihreyfing
Guðjón Höskuldsson IS 1950
Guðrún Katrín Eiríksdóttir IS 1960 Meistaraæfingar Einars Óla
Halldóra Jónsdóttir IS 1970 Meistaraæfingar Einars Óla
Hilda Allansdóttir IS 1972 Meistaraæfingar Einars Óla
Hildur Hjalmarsdottir IS 1978
Hjörtur Gunnlaugsson IS 1975 Meistaraæfingar Einars Óla
Inga Birna Einarsdóttir IS 1966 Meistaraæfingar Einars Óla
Jeannette Menzies CA 1973 Meistaraæfingar Einars Óla
Jóna Sigurðardóttir IS 1965 Meistaraæfingar Einars Óla
Karl Guðmundsson IS 1974 Ullur
Kristín Hreinsdóttir IS 1976 Meistaraæfingar Einars Óla
Magnús Haraldsson IS 1968 Meistaraæfingar Einars Óla
Marijke Bodlaender NL 1988
Ragnar Haraldsson IS 1970 Skíða og skautafélsg Hafnarfjarðar
Sigrún Tómasdóttir IS 1990
Sólveig Hauksdóttir IS 1983
Steinunn Zophoníasdóttir IS 1973 Meistaraæfingar Einars Óla
Þóroddur F. Þóroddsson IS 1950 SKA
Þórólfur Ingi Þórsson IS 1976
Þórunn Inga Ingjaldsdóttir IS 1979
Bláfjallagangan: 10 km (Skráðir: 3)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Arna Guðmundsdóttir IS 1965 Meistaraæfingar Einars Óla
Hafsteinn Einarsson IS 1989
Sveinn Finnbogason IS 1952 Meistaraæfingar Einars Óla
Bláfjallagangan: 5 km (Skráðir: 3)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Arndís Rós Stefánsdóttir IS 1991
Helga Hauksdóttir IS 1994
Rannveig Matthiasdottir IS 1974 Ullur