Bakgarður 101


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Bakgarður 101 (Skráðir: 84)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adam Komorowski IS 1977 Zabiegani Reykjavik
Aldís Sif Bjarnhéðinsdóttir IS 1990
Almar Þór Þorgeirsson IS 1974 Frískir Flóamenn
Andrés Vigdísarson IS 1983 Fjör og frískir vöðvar
Arnar Harðarson IS 1988
Ásgeir Björnsson IS 1988
Ástþór Guðmundsson IS 1991 jamaica
Baldur Gunnlaugsson IS 1969 Ultraform
Bára Hlynsdóttir IS 1983 Hlaupahópur Aftureldingar
Benedikt Fannar Guðmundsson IS 1996
Birgir Hákon Valdimarsson IS 1976 Víkingur
Bjarney S. Annelsdóttir IS 1979
Bjarni Hlíðkvist Kristmarsson IS 1986
Björk Jóhannsdóttir IS 1977 Náttúruhlaup
Björk Margrétardóttir IS 1976 Mosó skokk
Borghildur Sigurðsrdóttir IS 1984
Brynja Guðmundsdóttir IS 1988 Hlaup og rautt
Dagmar Heiða Reynisdóttir IS 1978 Náttúruhlaup
Dalrós Ingadóttir IS 2003
Dóra Björnsdóttir IS 1969
Eva Ólafsdóttir IS 1973 Náttúruhlaup
Eyjólfur Alexandersson IS 1981 Hlaupahópur án nafns
Flóki Halldórsson IS 1973
Freyr Hákonarson IS 1973
Gisli S Asgeirsson IS 1955 Hlauparar á eftirlaunum
Gunnar Andri Pétursson IS 1994
Gústaf Pétur Jónsson IS 1969 Náttúruhlaup
Guðbjőrg Ingunn Magnúsdóttir IS 1980 Ægir3
Guðjón Ólafsson IS 1989
Guðlaugur Steinarr Gíslason IS 1984
Guðríður Ólafsdóttir IS 1970 Víkingur
Guðrún Björk Geirsdóttir IS 1968
Hafrún Sigurðardóttir IS 1991
Hanna Gyða Þráinsdóttir IS 1973
Harpa Heimisdóttir IS 1975 Hlaupasalt / Náttúruhlaupin
Heiður Hrund Jónsdóttir IS 1980 TeamSkyggnishúfa
Heiðveig María Einarsdóttir IS 1979
Hildur Gunnarsdóttir IS 1985
Hjörtur Valgeirsson IS 1976 Náttúruhlaup
Ilmur Dögg Gísladóttir IS 1977 Náttúruhlaup
Inga Helga Sveinbjörnsdóttir IS 1984 Hlaupahópur án nafns
Ingi Már Kjartansson IS 1987 Hlaupafell
Jon Gunnar Gunnarsson IS 1993 Fjallahlaupaþjálfun
Jónína Gunnarsdóttir IS 1975
Kári Þráinsson IS 1986 Hlaup og Rautt
Katrín Sif Jónsdóttir IS 1988
Kjartan Rúnarsson IS 1976
Linda Lárusdóttir IS 1996
Líney Elíasdóttir IS 1971 Eyrarskokk UFA
Magnús Bjarklind IS 1969 Víkingur
María Ottesen IS 1986
Matthias Ingi Sævarsson IS 1997 Náttúruhlaup
Monika Kalucka IS 1986 Zabiegani Reykjavik
Oddur Máni Malmberg IS 1992
Ólafur Elínarson IS 1977 TeamSkyggnishúfa
Ólafur Magnússon IS 1964
Ólafur Ólafsson IS 1984
Pálmi Jóhannsson IS 1988 Team Fjalló
Patrycja Komorowska PL 1978 Zabiegani Reykjavik
Perla Dís Kristinsdóttir IS 1982 Hlaupasalt
Ragnar Ingi Magnússon IS 1992 Skokhhópum Haukar
Rakel Friðriksdóttir IS 1977 UFA Eyrarskokk
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka
Reynir Örn Reynisson IS 1984 Fjör og frískir vöðvar
Sandra Ósk Sigurðardóttir IS 1979 Greenfit
Sigmundur Einar Masson IS 1983
Sigríður Erlendsdóttir IS 1982 Greenfit
Sigrún IS 1976
Sigurður Einarsson IS 1993 Crossfit Reykjavík
Sigurður Gústafsson IS 1983
Sigurður Kári Guðnason IS 1979
Sindri Hafþórsson IS 1987 Team Skyggnishúfa
Sölvi Snær Egilsson IS 2003
Stefán Baldur Árnason IS 1972 Hlaupahópur Ármanns
Svanhildur Svavarsóttir IS 1968 Hlaupahópur Aftureldingar
Sveinn Arnarsson IS 1984
Thijs Kreukels NL 1980 Breiðablik
Trausti Ingvarsson IS 1982 Í.R.
Unnur Þorláksdóttir IS 1962 Hlaupahópur FH
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Skokkhópur Hauka
Þórhildur Pálsdóttir IS 1989
Þorsteinn Hjaltason IS 1984
Þorsteinn Tryggvi Másson IS 1966 Frískir Flóamenn
Þuríður Þórarinsdóttir IS 1987 UltraForm