Austur Ultra 2022


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Austur Ultra 53 (Skráðir: 16)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Árni Már Sturluson IS 1981 HK
Birgir Saevarsson IS 1972
David Levy FR 1972
Hafliði Sævarsson IS 1966
Halldóra Huld Ingvarsdóttir IS 1988 UltraForm
Hlynur Guðmundsson IS 1972 HLAUPÁR
Hróðmar Jónsson IS 1988 Bootcamp
Kristján Svanur Eymundsson IS 1994
Örn Ómarsson IS 1988
Rakel María Hjaltadóttir IS 1993
Snorri Björnsson IS 1994
Steinn Stefánsson IS 1983 HFA
Tryggvi Stefánsson IS 1988
Unnur Oddný Einarsdóttir IS 1996
Viggó Ingason IS 1983
Þorsteinn Roy Jóhannsson IS 1991
Austur Ultra 18 (Skráðir: 78)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnar Guðmundsson IS 1982
Alexander Kristinsson IS 1996 Ultraform
Alexis Saulnier FR 1995 OM ATHLETISME
Álfheiður Edda Sigurðardóttir IS 1996
Andri Már Rúnarsson IS 1992
Anna Lind Björnsdóttir IS 1987 SSS
Anna Sólveig Smaradottir IS 1978
Anný Guðmundsdóttir IS 1982
Anton Örn Pálsson IS 1984
Áslaug Karlsdóttir IS 1987
Berglind Steinþórsdóttir IS 1978 Hlaupahópur Hornafjarðar
Bergrún Benediktsdóttir IS 1982
Birkir Árnason IS 1986
Bjarni Ármann Atlason IS 1998
Bjarni Sv. Guðmundsson IS 1970 Náttúruhlaup
Bjartur Ari Hansson IS 1995
Dagný Stefánsdóttir IS 1985
Dalrós Ingadóttir IS 2003
Díana Harpa Ríkarðsdóttir IS 1972 Skokkhópur Hauka
Droplaug Guttorms IS 1986 Hlaupahópur Hildar
Egill Kári Þórðarson IS 1993
Egill Þorsteinsson IS 1974 Landvættir Egils
Einar Jóhann IS 1983 Hlaupahópur hornafjarðar
Eiríkur Þór Jónsson IS 1962
Elísabet Rós Birgisdóttir IS 1976 Haukar
Fanney Björg Sveinsdóttir IS 1983 Hlaupahópur Hornafjarðar
Freyja Rut Magnúsdóttir IS 1993
Gísli Björn Helgason IS 1998
Gríma Guðmundsdóttir IS 1964
Gunnar Örn Marteinsson IS 1988 Fenrir
Guðbjörg Guðlaugsdóttir IS 1984 Hlaupahópur Hornafjarðar
Guðný Gígja Benediktsdóttir IS 1986 Hlaupahópur Hornafjarðar
Guðný Helga Grímsdóttir IS 1986
Guðrún Ása Jóhannsdóttir IS 1980 Hlaupahópur Hornafjarðar
Guðrún Ingólfsdóttir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Guðrun Jonsdottir IS 1973 Ægir3
Haraldur Hugosson IS 1988
Inga Berg Gísladóttir IS 1989
Ingibjorg Gudmundsdottir IS 1976 Hlaupahópur Hornafjarðar
Ingibjörg Sveinsdóttir IS 1982 Hlaupahópur Hornafjarðar
Ingvar Rúnar Jóhannesson IS 1990 Lið Hrói
Íris Traustadóttir IS 1978 Náttúruhlaup
Ívar Adolfsson IS 1962 Laugaskokk
Jóhann Ottó Wathne IS 1976
Jóhann R. Guðmundsson IS 1968 Náttúruhlaup
Johann Wathne IS 1976 HHHC
Jóhanna Eiríksdóttir IS 1962 Laugaskokk
Jóna Björk Jónsdóttir IS 1965
Jónas Guðnason IS 1982
Katrín Ýr Árnadóttir IS 1988
Kishan Patel IS 1992
Kjartan Bragi Valgeirsson IS 1988 Valur Reyðarfirði
Kristín Ósk Þórðardóttir IS 1981 Hlaupahópur Sigga P.
Lára Björk Gísladóttir IS 1978
Lars Óli Jessen IS 1990
Lena Marteinsdóttir IS 1987 Hlaupahópur Hornafjarðar
Magnús Smárason IS 1985 Landvættir Egils
María Björk Ríkarðsdóttir IS 1992
María Breiðdal IS 1994
Matthias Baldursson Harksen IS 1996
Méryl Recotillet FR 1992 Speedy Club de Provence
Perla Dögg Þórðardóttir IS 1984
Sandra Sigmundsdottir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Sara Líf Sylvíudóttir IS 1997
Sigrún Björk Sigurðardóttir IS 1982
Sigurður Gunnar Jónsson IS 1976 Hlaupahópur Hornafjarðar
Símon Hreinsson IS 1973
Sólveig Arnardóttir IS 1983
Sveinn Rúnar Ragnarsson IS 1987
Trausti Magnússon IS 1981
Vigfús Haukur Hauksson IS 2004 Ultraform
Vilhjálmur Karl Norðdahl IS 1992
Þorbjörg Gunnarsdóttir IS 1969 Hlaupahópur Hornafjarðar
Þorbjörg Helgadóttir IS 1963 Hlaupahópur Hornafjarðar
Þórdís Fjóla Halldórsdóttir IS 1984
Þórdís Jóhannsdóttir Wathne IS 1983 HLAUPÁR
Þorgeir Björnsson IS 1996 Nei hvaaað
Þórgunnur Torfadóttir IS 1965 Hlaupahópur Hornafjarðar
Austur Ultra 9 (Skráðir: 49)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anna María Aradóttir IS 1990
Árdís Erna Halldórsdóttir IS 1977 Hlaupahópur Hornafjarðar
Arnar Þór Ólafsson IS 1993
Árni Gislason IS 1986 Nation
Árný Árnadóttir IS 1991
Atli Kristinsson IS 1986
Baldvin Guðlaugsson IS 1976 Hlaupahópur Hornafjarðar
Bergþóra Baldursdóttir IS 1990
Birna M Júlíusdóttir IS 1967
Björg Sigurjónsdóttir IS 1980 Hlaupahópur Hornafjarðar
Charles Gauthereau IS 2001
Eva Bjarnadóttir IS 1983
Filip Skorvaga CZ 1995
Gerður Mekkín Gunnarsdóttir IS 1992
Gunnhild Gregersen IS 1993
Guðný Katrín Einarsdóttir Kjærnested IS 1964
Guðrun Jónína Sveinsdottir IS 1970 Ægir
Guðrún Selma Steinarsdóttir IS 1988
Helena Sigurdardottir IS 1983 Sjálfstæð ;)
Helga Friðriksdóttir IS 1981 Hlaupahópur Hornafjarðar
Helga Gísladóttir IS 1989
Herdís Tryggvadóttir IS 1953 Hlaupahópur Hornafjarðar
Hildur Ósk Christensen IS 1998 Fenrir
Hjörtur Árni Jóhannsson IS 1993
Hjörvar Freyr Björnsson IS 1993
Ingvar Þorsteinsson IS 1994
Kolbrún Rós Björgvinsdóttir IS 1993 Hlaupahópur Hornafjarðar
Krzysztof Frasiak IS 1995
Lýður Jónsson IS 1993
María Ragnarsdóttir IS 1976 Afturelding
Ólafur Karvelsson IS 1975
Pàlmi Freyr Gunnarsson IS 1992 Fenrir elite
Pétur Axel Jónsson IS 1993
Rannveig Anna Guicharnaud IS 1972
Sandra Brá Jóhannsdóttir IS 1979
Sandra Hrönn Arnardóttir IS 1994
Sigrún Gylfadóttir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Sigurlaug Eir Þórsdóttir IS 2000
Sigurður Ingimarsson IS 1992
Steinþór Níelsson IS 1983
Szakács Mary Polett IS 1996
Sævar Hannesson IS 1992
Tereza Herodkova CZ 1987
Valdís Friðriksdóttir IS 1996 Fenrir
Vésteinn Fjölnisson IS 1981
Viktòria Bernadett Széles HU 1993
Þóra Björg Gísladóttir IS 1984 Hlaupahópur Hornafjarðar
Þórdís Þórsdóttir IS 1983 Hlaupahópur Hornafjarðar
Þórey Gísladóttir IS 1984 Hlaupahópur Hornafjarðar