Powerade vetrarhlaupin 2021-2022 nr. 2


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Powerade vetrarhlaup 2021-2022 nr. 2 (Skráðir: 306)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adam Komorowski PL 1977 Zabiegani Reykjavik
Adrian Graczyk PL 1988 Zabiegani Reykjavik
Ágúst Geir Ágústsson IS 1972 Valur skokk
Aldís Arnardóttir IS 1987 Laugaskokk
Andrea Harðardóttir IS 1968 Breiðablik
Andrea Carlsdottir IS 1989
Andrea Kjartansdóttir IS 1984 Árbæjarskokk
Andrea Kolbeinsdóttir IS 1999
Andri M. Kristjánsson IS 1987 Richa 116
Anna Björg Haukdal IS 1959
Anna Lilja Gísladóttir IS 1983
Anna Margrét Benediktsdóttir IS 1994
Anna Urban IS 1989 Zabiegani Reykjavik
Ari Vésteinsson IS 1972 Laugaskokk
Arkadiusz Przybyla PL 1992 Zabiegani Reykjavik
Arnaldur Kjárr Arnþórsson IS 2010
Arnar Geirsson IS 1991 LeSig running group
Arnar Karlsson IS 1969 Hlaupahópur FH
Arnbjörg Ösp Matthíasdóttir IS 1979
Arndis Magnusdottir IS 1989 Náttúruhlaup
Arndís Sverrisdóttir IS 1983 Víkingur
Árni Gunnar Ragnarsson IS 1974 Laugaskokk
Árni Már Sturluson IS 1981 Hlaupahópur HK
Arnór Ingunnarson IS 1993 Fellowship
Arnþór Sævarsson IS 1977
Aron Gunnar Harðarson IS 1992
Arturs Ozolins LV 1991
Ása A. Kristjánsdóttir IS 1978 ÍR Skokk
Ása Lind Þorgeirsdóttir IS 1976 Víkingur
Ásdís Guðný Guðmundsdóttir IS 1969 Breiðablik
Ásdís Lilja Ingimarsdóttir IS 1978
Ásdís Ósk Valsdóttir IS 1969 Greenfit
Ásgeir Björgvinsson IS 1973 Laugaskokk
Ásgeir Daði Þórisson IS 1993 Vængir Júpíters
Áslaug Benediktsdóttir IS 1992
Aslaug Jonasdottir IS 1968 Laugaskokk
Ástvaldur Hjartarson IS 1989 Hlaupahópur Ármanns
Aðalbjörg Halldósdóttir IS 1967
Baldur Baldursson IS 1959 Hlaupasamtök Lýðveldisins
Baldur Kristjánsson IS 1978
Beata Jankowska PL 1977 Zabiegani Reykjavík
Berglind Steinsdóttir IS 1965 Valur skokk
Bergsveinn Hafliðason IS 2000
Bergþór Snær Jónasson IS 1997
Bergþór Snær Jónasson IS 1997
Birgir Örn Birgisson IS 1970 Laugaskokk
Birgir Sigurðsson IS 1971 ÍR Skokk
Birgir Valdimarsson IS 1976 Víkingur
Birkir Snær Ólafsson IS 2008
Birna Ósk Valtýsdóttir IS 1993 MGT
Bjarki Lúðvíksson IS 1972
Bjarki Diego IS 1968 HHHC
Bjarki Palmason IS 1983 Hlaupahópur Víkingur Fossvogi
Bjarki Þòr Pálmason IS 1983 Hlaupahópur Víkingur Fossvogi
Bjarni Magnusson IS 1980 KR-skokk
Bjarni Frímann Bjarnason IS 1989 CN-ORP
Bjarni Jónsson IS 1984 Icelandair
Bjartmar Birgisson IS 1964 hás
Bjartmar Birgisson IS 1964 hás
Björk Kristjánsdóttir IS 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
Björn Arnar Magnússon IS 1964 Richa116
Björn Heimir Björnsson IS 1964
Björn Kristjánsson IS 1980 LAB
Björn Snær Atlason IS 1982 Þ.Sv.
Böðvar Stefánsson IS 1981 Jálkarnir
Brynja Sigurpálsdóttir IS 1993 Valur Skokk
Brynja Dís Guðmundsdóttir IS 1983 Hlaupahópur FH
Brynjólfur Bjarnason IS 1975 BootCamp
Búi Kárason IS 1989 MGT
Daldís Ýr Guðmundsdóttir IS 1979 Laugaskokk
Dalrós Ingadóttir IS 2003
Daníel Ármannsson IS 1978 HK hlaupahópur
Daníel Þór Ágústsson IS 1994 HHHC
Davíð Björnsson IS 1958 Laugaskokk
Davíð Vikarsson IS 1966 Náttúruhlaup
Davíð Björnsson IS 1995
Dóra Guðlaug Árnadóttir IS 1985 Skokkhópur Álftaness
Egill Einarsson IS 1948 Fjölnir
Einar Örn Sigurdórsson IS 1965
Einar Sigurðsson IS 1968
Eiríkur Einarsson IS 1979 Geenfit
Elfa Björk Eiríksdóttir IS 1974
Elín Gísladóttir IS 1969 Árbæjarskokk
Elísabet Sunna Gunnarsdóttir IS 1999 Richa116
Ellert Eiríksson IS 1989 Le sig running group
Elvar Freyr Helgason IS 1985
Erla Signý Þormar IS 1979 Valur Skokk
Ester Þórisdóttir IS 1991
Ethel Dagnýjarson IS 1994 Fellowship
Eva Dögg Kristjánsdóttir IS 1984 Víkingur
Ewa Przybyla IS 1992 Zabiegani Reykjavik
Eysteinn Hafberg IS 1940 Skokkhópur Hauka
Fjóla Guðmundsdóttir IS 1972 Laugaskokk
Fjóla Helgadóttir IS 1982 Hlaupahópur Fh
Fridrik Ó. Fridriksson IS 1969 Víkingur
Frímann Ingvarsson IS 1986 Hlaupahópur Ármanns
Friðrik Erlingsson IS 1975 Víkingur
Gerdur Gudlaugsdottir IS 1972 Víkingur
Gisli Ágúst Gudmundsson IS 1960 Hlaupahópur FH
Gisli Valur Waage IS 1979 Flandri
Gisli vilberg Hjaltason IS 1972 Valur skokk
Gísli Þór Viðarsson IS 1982 Víkingur
Grétar Snorrason IS 1981 Hlaupahópur FH
Grétar Þórisson IS 1964 Víkingur
Gudlaug Guðjónsdóttir IS 1966 Breiðablik
Gudridur Sturludottir IS 1978 ÍR skokk
Gunnar Árnason IS 1963 Árbæjarskokk
Gunnar Árni Hinriksson IS 1985
Gunnar Jóakimsson IS 1954 ÍR skokk
Gunnar Ólafsson IS 1970 Laugaskokk
Guðbjörg Pálsdóttir IS 1959 Laugaskokk
Guðjón Traustason IS 1978 Ægir3
Guðlaugur Jóhannesson IS 1978 Richa 116
Guðmundur Hannesson IS 1973
Guðmundur Kristinsson IS 1965 Laugaskokk
Guðmundur Lúther Hallgrímsson IS 1987 UMSB
Guðmundur Ólafur Sigurðsson IS 1975 (Fjall) Gönguhópurinn Hægfara/GuBB
Guðmundur Steinsen IS 1981 Hlaupahópur FH
Guðni Gíslason IS 1957 Hlaupahópur FH
Guðrún Harðardóttir IS 1966 Richa 116/Valur skokk
Guðrún Guðjónsdóttir IS 1969 Laugaskokk
Guðrún Lilja Jónsdóttir IS 1983 Breiðablik
Hafdís Birgisdóttir IS 1973 Hlaupahornin
Hafdís Hanna Ægisdóttir IS 1976 FÍ Fjallahlaup
Hafþór Benediktsson IS 1977 Breiðablik
Hákon Jónsson IS 1986 HHHC/Þríkó
Hákon Jónsson IS 1985 Breiðablik
Halla Þórhallsdóttir IS 1975 Laugaskokk
Haraldur Haraldsson IS 1967
Harpa Helgadóttir IS 1977 Team Bótaréttur
Helga Arnadottir IS 1961 Árbæjarskokk
Helga Garðarsdóttir IS 1975 MGT
Helga Ýr Erlingsdóttir IS 1983
Helgi Sigurðsson IS 1961 hlaupahópur Sigga P
Hildur AÐALSTEINSDÓTTIR IS 1983 Náttúruhlaup/Haukar-Alparnir
Hildur Gylfadóttir IS 1969 Skokkhópur Álftaness
Hildur Magnúsdóttir IS 1966 Valur skokk
Hildur Ýr Ásmundsdóttir IS 1992 Gelatín Guggur
Hinrik Jónsson IS 1983
Hjalti Atlason IS 1970 N1
Hjalti Kolbeinsson IS 1983 ÍR Skokk
Hjörtur P. Jónsson IS 1971 Hlaupahópur FH
Hjörtur Þór Magnússon IS 1994 Hvöt
Hlíf Brynja Baldursdóttir IS 1967 Hlaupahópur FH
Hlynur Herjólfsson IS 1983
Hlynur Jónasson IS 1979
Hrólfur Hjörleifsson IS 1991 Mývetningur
Hróðmar Jónsson IS 1988 Fh
Hulda Björk Guðmundsdóttir IS 1978 UltraForm/ Flandri
Ilona Grimm DE 1986 Víkingur
Inga Björk Guðmundsdóttir IS 1982 Icelandair
Inga Dögg Þorsteinsdóttir IS 1979 Metabolic Reykjavík
Inga Pétursdóttir IS 1983 Gelatín Guggur
Inga Rut Gylfadóttir IS 1970 Valur skokk
Ingi Hlynur Jónsson IS 1983 Jálkarnir
Ingibjörg Eyþórsdóttir IS 1992
Ingibjörg Helgadóttir IS 1970 ÍR Skokk
Ingólfur Arnarsson IS 1962 Laugaskokk
Ingvar Ari Ingvarsson IS 1983
Ingvi Hjaltason IS 1983 Valur skokk
Íris Sverrisdóttir IS 1993 Laugaskokk
Íris Anna Skúladóttir IS 1989 Hlaupahópur Sigga P.
Íris Hlín Vöggsdóttir IS 1982 Laugaskokk
Ísak Ernir Guðmundsson IS 2008 Fjölnir
Ivar adolfsson IS 1962 Laugaskokk
Ívar Jósafatsson IS 1961 Komaso
Jan David Burger DE 1992 Richa 116
Jenný Ýr Jóhannsdóttir IS 1986 Víkingur
Jófríður Hilmarsdóttir IS 1978 Breiðablik
Jóhann Freyr Jóhannsson IS 1978 Hlaupahópur HK
Jóhann Hafliðason IS 1992
Jóhann Jónsson IS 1982
Jóhann Karlsson IS 1948 Árbæjarskokk
Jóhann V Hjaltason IS 1994
Johanna Eiriksdottir IS 1962 Laugaskokk
Jóhanna Guðný Gylfadóttir IS 1976 HK
Jón Eyþór Gottskálksson IS 1989 MGT
Jón Gunnar Þorsteinsson IS 1970 Richa 116
Jón Helgason IS 1987 MÁBT
Jónas Tryggvi Stefánsson IS 1992 Bootcamp
Jónína Kristín Ólafsdóttir IS 1957 ÍR skokk
Jónína Vilhjálmsdóttir IS 1965 Breiðablik
Jósep MAGNÚSSON IS 1977 Flandri
Katrín Lilja Sigurðardóttir IS 1982
Kjartan Sævarssson IS 1968 Laugaskokk
Klara Guðbrandsdóttir IS 1976
Kristín Guðmunndsdóttir IS 1963 Laugaskokk
Kristinn Guðmundsson IS 1959 Árbæjarskokk
kristinn Jón Baldursson IS 1994
Kristinn Logi Hallgrimsson IS 1980 Breiðablik
Kristján Skúli Skúlason IS 1988 Team Fjalló
Kristjánsdóttir Sóley IS 1978 Greenfit
Lárus Sverrisson IS 1988
Laufey Broddadóttir IS 1982
Leó Snæfeld Pálsson IS 1997
Linda Rós Jóhannesdóttir IS 1984
Lingþór Jósepsson IS 1971
Lukasz Winny PL 1992 Hlaupahópur HK
Maciej Jastrzebski PL 1975
Magnús Bjarklind IS 1969 Víkingur
Magnús Pálmi Örnólfsson IS 1971 Vikingur
Marco Mancini IT 1983
Margeir Eiríksson IS 1965 HHHC
María Guðjónsdóttir IS 1977 Laugaskokk
Maria Cederborg IS 1960 Laugaskokk
Markús Sveinn Markússon IS 1957
Matthildur Rúnarsdótti IS 1972 Hlaupahópur FH
MAXIME SAUVAGEON FR 1985 Hlaupahópur HK / Macron / Ciele
Monika Kalucka IS 1986 Zabiegani Reykjavik
Nanna Arnfríðardóttir Christensen IS 1988 Hlaupahópur HK
Nick Gísli Janssen IS 1999 FH
Nökkvi Pálmason IS 1977 Laugaskokk
Ögmundur Magnússon IS 1982 Hlaupahópur HK
Ólafur Björnsson IS 1979 Valur skokk
Ólöf Sigurðardóttir IS 1961 Laugaskokk
Óskar Guðjón Karlsson IS 1974 Breiðablik
Óskar Jakobsson IS 1971 HHHC
Óskar Þráinsson IS 1980 Laugaskokk
Pálmi Ívar Jóngeirsson IS 1978 Tjúllaskokk
Pétur Einarsson IS 1964 Hlaupahópur HK
Ragna Maria Ragnarsdóttir IS 1948 Valur Skokk
Ragnar Sævarsson IS 1974 Ægir3
Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir IS 1981 ÍR SKOKK
Ragnheiður Sverrisdóttir IS 1965
Rakel Grímsdóttir IS 1992
Rakel Jónsdóttir IS 1990 Gelatín Guggur
Rannveig Björk Guðjónsdóttir IS 1974
Reynir Grétar Jónsson IS 1987
Rihards Spilva LV 1991
Rúna Stefánsdóttir IS 1989
Rúnar Sigurðsson IS 1964 Árbæjarskokk
Salome Grimsdottir IS 1995 Richa 116
Salvör Svanhvít Björnsdóttir IS 1998 Richa116
Sandra Hrönn Traustadóttir IS 1988 Skokkhópur Álftaness
Sif Arnarsdottir IS 1975 Laugaskokk
Sigríður Erlendsdóttir IS 1982 Greenfit
Sigríður Rósa Kristinsdóttir IS 1973
Sigríður Rúna Þóroddsdóttir IS 1970 Breiðablik
Sigríður Þorgeirsdóttir IS 1973 Víkingur
Sigrún Margrétar Óskarsdóttir IS 1965 Laugaskokk
Sigrún Rósa Björnsdóttir IS 1970 UltraForm
Sigurbjorg Edvardsdottir IS 1958 KR-skokk
Sigurbjörg Magnúsdóttir IS 1985 Hlaupahópur HK
Sigurjón Sigurbjörnsson IS 1955 Hlaupahópur FH
Sigurrós Halldórsdóttir IS 1994
Sigurður Ísólfsson IS 1968 Hlaupahópur FH
Sigurður Kiernan IS 1969
Sigurður Konráðsson IS 1953 Hlaupahópur Sigga P.
Sigurður Tómas Þórisson IS 1977 ÍR Skokk
sigurþór halldórsson IS 1979
Sindri Bergmann IS 1973 Ægir3
Snorri Björnsson IS 1994
Snorri Freyr Ákason IS 1987 Hlaupahópur FH
Snorri Helgason IS 1988 Breiðablik
Snorri Jónsson IS 1971 Hlaupahópur HK
Sólborg Ingjaldsdóttir IS 1971 Skokkhópur Álftaness
Soley birna Hjordisardottir IS 1995 Fellowship
Sólveig Ása Árnadóttir IS 1968 Valur skokk
Sólveig Ragnarsdóttir IS 1973 Breiðablik
Stefán Kári Smárason IS 2003 Breiðablik
Stefanía Skarphéðinsdóttir IS 1954 Laugaskokk
Steinunn Una Sigurðardóttir IS 1971
Sumarliði Óskarsson IS 1955 Laugaskokk
Svavar Hrafn Ágústsson IS 1999 Richa116
Svavar Stefánsson IS 1994 Jálkarnir
Sveinn Hilmarsson IS 1964
Sverrir Ingibjartsson IS 1965 Frískir Flóamenn
Sverrir Örn Björnsson IS 1971 Skokkhópur Álftaness
Sverrir Páll Sverrisson IS 1992
Særún Sigurpálsdóttir IS 1997
Thelma Björk Einarsdóttir IS 1990 Valur Skokk
Thijs Kreukels NL 1980 Breiðablik
Til Tzschöckel DE 1996
Tinna Lárusdóttir IS 1988 Árbæjarskokk
Tjalve Mollison-Sjöberg NZ 1994 Mikkeller Running Club
Tómas Guðjónsson IS 1971 Náttúruhlaup
Tonie Gertin Sørensen IS 1969 Víkingur
Trausti Þorsteinsson IS 1990 Hlaupahópur HK
Tryggvi Sigurjónsson IS 1993
Ulfur Karlsson IS 1988 Newcastle United
Unnur Friðþjófsdottir IS 1967 Ir Skokk
Unnur Þorláksdóttir IS 1962 Hlaupahópur FH
Vala Björnsdottir IS 1980 ÍR skokk
Valgerður Rúnarsdóttir IS 1964 Hlaupahópur FH
Valur Þór Kristjánsson IS 1980 ÍR skokk
Veigur Sveinsson IS 1973 FH
Verena Karlsdóttir IS 1985 Richa 116
Viktor Vigfússon IS 1967 HHHC
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Skokkhópur Hauka
Vöggur Clausen Magnússon IS 1947 Árbæjarskokk
Ægir Magnússon IS 1957 ÍA
Þóra Gísladóttir IS 1977 Hlaupahópur FH
Þorbjörg Ósk Pétursdóttir IS 1969 Hlaupahópur FH
Þórdís Pálsdóttir IS 1966 Valur skokk
Þórfríður Haraldsdottir IS 1987
Þorgerður Tómasdóttir IS 1978 Breiðablik
Þórhildur Svava Svavarsdóttir IS 1978
Þórir Magnússon IS 1971 Laugaskokk
Þorleifur Þorleifsson IS 1979 Árbæjarskokk
Þórólfur Ingi Þórsson IS 1976 ÍR
Þorsteinn Roy Jóhannsson IS 1991 Öræfahlaup
Þorvaldur Kristjansson IS 1949 Laugaskokk
Þórður Sigtryggsson IS 1980
Þórður Aðalsteinsson IS 1973 Greenfit
Þórður Torfason IS 1979 Valur Skokk
Þráinn Fannar Gunnarsson IS 1980