Urriðavatnssund 2021

Íslenska

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


1250m (Skráðir: 3)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Erlendur Pálsson IS 1966
Hildur Kristmundsdóttir IS 1965 Sérsveitin
Þórunn Inga Ingjaldsdóttir IS 1979
2500m (Skráðir: 46)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anna Cecilia Inghammar IS 1977
Anna Regína Björnsdóttir IS 1982
Áslaug Sveinbjarnardóttir IS 1972
Aðalsteinn Þórhallsson IS 1968 UMF3
Baldur Gunnlaugsson IS 1969 Hlaupaform
Birna Björnsdóttir IS 1980
Birna Hallgrímsdóttir IS 1982
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Skagaskokk
Egill Snær Þorsteinsson IS 1974 Landvættir Egils
Einar ólafsson IS 1962 Ullur
Elias Bj Gíslason IS 1962 Landvættir Egils
Elsa Björk Valsdóttir IS 1969
Elsa Lára Arnardóttir IS 1975 Skagaskokk
Elva Dröfn Sigurðardóttir IS 1972 SPARTA
Erla Sigurlaug Sigurdardottir IS 1976
Eyrún Helga Þorleifsdóttir IS 1966 Skagaskokk
Gerða sigmarsdóttir IS 1976
Gísli Matthías Sigmarsson IS 1971 Breiðablik
Gregory Zarski US 1987
Guðmundur Sigurbjörnsson IS 1959 Skagaskokk
Halldóra Traustadóttir IS 1965 Landvættir
Harpa Leifsdottir IS 1970 Bárurnar
Hinrik Sigurður IS 1975
Hólmgeir Þorsteinsson IS 1972 Landvættir Egils
Ingibjörg Sigrún Stefánsdóttir IS 1970 Landvættur FÍ
Jón Ágúst Guðmundsson IS 1979
Jórunn Atladóttir IS 1977
Júlía Rós Atladóttir IS 1976
Karl Jón Hirst IS 1959 Fjölnir
Kristinn Guðmundsson IS 1960 Fí Landvættir
Lilja Magnúsdóttir IS 1984
Linda Guttormsdóttir IS 1975
Magnús Þór Jónsson IS 1957 Fjölnir
Már Másson IS 1963 KR Garpar
Margrét Guðmundsdóttir IS 1968 Landvættir
Olafur Ingolfsson IS 1969 Breiðablik
Ragna Gunnarsdóttir IS 1976
Selma Árnadóttir IS 1968 Landvættir
Sigrîður Lárusdôttir IS 1964
Sirrý Hallgrímsdóttir IS 1971 Landvættir
Skúlii Jónas Skúlason IS 1971
Sólveig Einarsdóttir IS 1967
Þóra Gunnarsdóttir IS 1965
Þóra Katrín Gunnarsdóttir IS 1973 Tindur
þórhallur guðmundsson IS 1984 Landvættir Egils
Þórhildur Höskuldsdóttir IS 1975
500m (Skráðir: 2)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anna Regína Björnsdóttir IS 1982
Garðar Valur Hallfreðsson IS 1977 Austurnet