Snæfellsjökulshlaupið 2022


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Snæfellsjökulshlaupið (22 km) (Skráðir: 266)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aaron Shearer GB 1991
Adrian Sabido IS 1984
Agnar Darri Sverrisson IS 1994 Tvíhleypan
Agnes Helga Martin IS 1978 Náttúruhlaup
Ágústa Rut Andradóttir IS 2007
Albert Haagensen IS 1977 FÍ Fjallahlaup
Albert Oskarsson IS 1968 Me team
Alexander Friðþjófur Kristinson IS 1976 CF-SNB
Álfheiður Marta Kjartansdóttir IS 1993 Lafandi Spegill
Álfhildur Þorsteinsdóttir IS 1985 Hamar
Andrea Kolbeinsdóttir IS 1999
Andrea Rós Kristjánsdóttir IS 1989
Andrea Sigrún Harðardóttir IS 1968 Riddarar Rósu
Anna Bodvarsdottir IS 1979 FH
Anna Urban IS 1989 Zabiegani Reykjavik
Árdis Ármannsdóttir IS 1977 Náttúruhlaupin
Ari Bjarnason IS 1965 Ásar
Ármann Karl Guðmundsson IS 1965 Fjallahlaupaþjálfun
Arna Friðriksdóttir IS 1976 Hlaupahópur FH
Arnar Freyr Magnusson IS 1988 Wodbúð
Arnbjörg Matthíasdóttir IS 1979
Árni Freyr Bjarnason IS 1988
Aron Orrason IS 1991
Ásdís Kristinsdóttir IS 1979 Náttúruhlaup
Ásdís Pálmadóttir IS 1976 Ultraform/Sportvörur
Ásgeir Brynjar Torfason IS 1972
Ásgeir Daði Þórisson IS 1993 Vængir Júpiters
Ásgeir Haukur Einarsson IS 1985 Absolute training
Áslaug Ármannsdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Ásmundur Arnarsson IS 1972
Ásta Rafnsdóttir IS 1965 Náttúruhlaup
Atli Ísleifsson IS 1981 Hrútar
Auðunn Bjarki IS 1997 málma
Auður Brynja Sölvadóttir IS 1995
Auður Friðriksdóttir IS 1984 Hlaup og rautt
Auður Ýr Sigurðardóttir IS 1991
Aðalbjörg Halldórsdóttir IS 1967 Skokkhópur Álftanes
Aðalsteinn Þorvaldsson IS 1975 Ásar-Snæfellsnes
Baldur Helgi Möller IS 1980
Bára Fanney Hálfdanardóttir IS 1988
Benedikt Jónsson IS 1991
Bergsveinn Ólafsson IS 1992 Sportvörur
Bergþór Böðvarsson IS 1967 Covid hlaup
Birna Káradóttir IS 1978
Birta Skúladóttir IS 1999
Bjarki Leósson IS 1998
Bjarki Runolfsson IS 1986
Bjarney Sif Ægisdòttir IS 1985
Bjartur Norðfjörð IS 2000 Lafandi spegill
Björn Björnsson IS 2003
Björn Ingólfsson IS 1977
Björn Víglundsson IS 1971
Björn Þórhallsson IS 1977 Breiðablik
Böðvar Stefánsson IS 1981
Brynjar Kristjánsson IS 1974 Breiðablik
Cole Nash US 2002 University of Alaska Anchorage
Dagný Broddadóttir IS 1968 Fí fjallahlaup
Dagur Þór Hilmarsson IS 1996 Lafandi Spegill
Daldís Ýr Guðmundsdóttir IS 1979 Laugaskokk
Davíð Þór Gunnarsson IS 1993 Ragnarök
Daði Daníelsson IS 1990
Díana Dögg Gunnarsdóttir IS 1993 Hlaupatófur
Dóra Aðalsteinsdóttir IS 1963 Grundó
Dóra Guðlaug Árnadóttir IS 1985 Skokkhópur Álftaness
Egill Ástráðsson IS 1997 Lafandi Spegill / HK Iðnaður
Elín Áslaug Ásgeirsdóttir IS 1980 Breiðablik
Elín Ósk Ólafsdóttir IS 1990
Elín Thor Þorsteinsdóttir IS 1974 Náttúruhlaup
Elísa Björk Hjaltadóttir IS 2007 Fylkir
Elísa Guðrún Agnarsdóttir IS 1994
Elísabet Rós Birgisdóttir IS 1976 Skokkhópur Hauka
Elsa Þórisdóttir IS 1962
Elvar Guðmundsson IS 1986 ÍR
Elvar Þór Karlsson IS 1990 hlaupboyz
Erla Björk Theódórsdóttir IS 1976 Náttúruhlaup
Eva Hannesdóttir IS 1987 Cfsnb
Freyr Friðriksson IS 1976 Kapp
Fridgeir Ingi Eiriksson IS 1978
Fríða Margrét Þorsteinsdóttir IS 1987
Friðþjófur Snær Alexandersson IS 2007 CF-SNB
Gerritsen Dieudonné NL 1962
Gísli Helgason IS 1998
Gísli Valur Waage IS 1979 Flandri
Grétar Örn Guðmundsson IS 1985 Fjallahlaupaþjálfun
Grímur Hjörleifsson Eldjárn IS 1982
Gudmundur Jonsson IS 1966 Laugaskokk
Gudrun Heida Bjarnadottir IS 1996
Gunnar Herbertsson IS 1958 Hlaupahópur FH
Gunnhildur Ásta Traustadóttir IS 1980 Hlaupahópur FH
Guðfinna Kristín Björnsdóttir IS 1998
Guðjón Baldvinsson IS 1986
Guðjón Þorri Bjarkason IS 1996 Lafandi Spegill
Guðlaugur Lárusson IS 1991 Ultraform
Guðmann Bragi Birgisson IS 1970 Hlaupahópur Ármanns
Guðmundur Kristinsson IS 1965 Laugaskokk
Guðmundur Sverrisson IS 1979 Kaldbakur
Guðmundur Þorgrímsson IS 1999 Mountain lions
Guðrún Guðjónsdóttir IS 1969 Laugaskokk
Guðrún Hólmgeirsdóttir IS 1980
Guðrún Lilja Jónsdóttir IS 1983 Breiðablik
Guðrún Sigurðardóttir IS 1962 Skokkhópur Hauka
Gylfi Freyr Karlsson IS 1993 Cfsnb
Hákon Sverrisson IS 1973 Breiðablik
Hákon Þorri Hermannsson IS 1980
Hálfdán Daðason IS 1959 Hlaupahópur FH / Laugaskokk
Halla Þórhallsdóttir IS 1975 Laugaskokk
Halla Þórðardóttir IS 1988
Halldór Fjalldal IS 1979 Laugaskokk
Halldór Þorkelsson IS 1971 HHHC
Halldóra Huld Ingvarsdóttir IS 1988 Ultraskokk
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969 FÍ fjallahlaup
Hannes Björn Guðlaugsson IS 1990
Harpa Georgsdóttir IS 1978 ÍR-SKOKK / Náttúruhlaup
Harpa Sif Hreinsdóttir IS 1978
Haukur Gunnarsson IS 1977 FÍ Fjallahlaup
Helga Árnadóttir IS 1971
Helga Björk Arnadóttir IS 1982 Cool Runnings
Helga Jóhannsdóttir IS 1994
Helga Kristín Halldórsdóttir IS 1980 Cool Runnings
Helga Ólafs IS 1994
Helgi Ingason IS 1965
Helgi Þór Þorsteinsson IS 1981
Hera Jóhannesdóttir IS 1988
Hildur Dungal IS 1971
Hildur Jóna Gylfadóttir IS 1969 Skokkhópur Álftaness/FÍ Landkönnuðir
Hilmar Kristinsson IS 1971 Valur skokk
Hilmar Mathiesen IS 1996 Lafandi spegill
Hjálmdís Helenudóttir IS 1988
Hlynur Herjólfsson IS 1983
Hlynur Jóhannsson IS 1975 Skokkhópur Hauka
Holmfriður Magnusdottir IS 1988
Hrólfur Vilhjálmsson IS 1993
Hulda Björk Guðmundsdóttir IS 1978 UltraForm/ Flandri
Inga Maren Rúnarsdóttir IS 1983
Ingi Ágústsson IS 1978
Ingi Páll Sæbjörnsson IS 1973 Skokkhópur Hauka
Ingibjörg Ester Ármannsdóttir IS 1988
Ingigerður Guðmundsdóttir IS 1968
Ingunn Kristjana Þorkelsdóttir IS 1995
Ingvar Hjálmarsson IS 1979 Hlaup og rautt
Ingveldur Ingibergsdóttir IS 1966 Flandri
Íris Ásgeirsdóttir IS 1987
Íris Hildur Sigmarsdóttir IS 1986 Flandri
Íris Ósk Jóhannsdóttir IS 1977 CF SNB
Írunn Þorbjörg Aradóttir IS 1994 Tvíhleypan
Isabella Markan IS 1976
Jakub Sidor IS 2001
Jan van Haas Wojtyla IS 1987 Skokkhópur Grundarfjarðar
Játvarður Ingvarsson IS 1984
Jóhann Gunnarsson IS 1971 HK
Jóhann Ólafsson IS 1988 KR
Jóhann Ragnar Guðmundsson IS 1968 Náttúruhlaup
Jóhanna Guðlaug Benediktsdóttir IS 1963 Valur Reyðarfirði
Jokull Vilhjalmsson IS 1990
Jón Jóhann Þórðarson IS 1970 Breiðablik
Jónas Bjartur Kjartansson IS 1991
Jörundur Frímann Jónasson IS 1983
Karen H. Kristjansd IS 1976 Breiðablik
Katrín Gústavsdóttir IS 1981
Katrín Lilja Sigurðardóttir IS 1982 Náttúruhlaup
Katrín Ýr Árnadóttir IS 1988
KELLY TABARA US 1969
Kjartan Kjartansson IS 1979
Kjartan Long IS 1972 FÍ Fjallahlaup
Kjartan Matthías Antonsson IS 2000
Kolbeinn Jara Hamíðsson IS 1995 Lafandi Spegill
Kolbrún Guðnadóttir IS 1967
Kolbrun Sveinsdottir IS 1974 Náttúruhlaup
Kolla Hjartar IS 1969 Me team
Kristín Benediktsdóttir IS 1983
Kristín Erla Jónsdóttir IS 1986
Kristín Ósk Þórðardóttir IS 1981
Kristín Þórðardóttir IS 1978
Kristinn Örn Valdimarsson IS 1992
Kristján Orri Víðisson IS 1993
Kristján Skúlason IS 1988 Team Fjalló
Lára Hafliðadóttir IS 1987
Linda Heiðarsdóttir IS 1982
Mads Pind Lochmann Jensen DK 1993 Mountain Lions
Magnús Ingi Einarsson IS 1994 Sportvörur
Máni Bernharðsson IS 1987
Margeir Eiríksson IS 1965 HHHC
Mari Jarsk IS 1987 Ultraform
Maria Björg Gunnarsdòttir IS 1985
María Jóhannsdóttir IS 1989
Maria Rún Hafliðadottir IS 1972 Náttrúruhlaup
María Thelma Smáradóttir IS 1993
Markus Sveinn Markusson IS 1957
Marta Kancyr PL 1991 Zimnolubni
Marta Magnúsdóttir IS 1993 Skokkhópur Grundarfjarðar
Maxime Sauvageon IS 1985 HK/TOPPAR
Melkorka Jónsdóttir IS 1972 FÍ Fjallahlaup
Mika Lyberth GL 1989 Runderful Nuuk
Monika Magdalena Edwardsdóttir IS 1977 Zabiegani Reykjavik
Nick Gîsli Janssen IS 1999 Hlaupahópur Sigga P
Noëmi Löw CH 1995
Oddur Kristjánsson IS 1962
Ófeigur Ragnarsson IS 1987
Ögmundur Magnusson IS 1982
Óskar Gíslason IS 1976
Óskar Guðjón Karlsson IS 1974 Breiðablik
Óskar Sæberg IS 1990
Pálmi Rúnarsson IS 1993 Bootcamp
Perla Dögg Þórðardóttir IS 1984
Pétur Georg Markan IS 1981
Ragna Björk Ragnarsdóttir IS 1979
Ragnar Harðarsson IS 1976 FÍ Fjallahlaup
Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir IS 1992
Ragnheiður Sverrisdóttir IS 1965 Skokkhópur Álftanes
Rakel Asgeirsdottir IS 1984
Reynir Guðmundsson IS 1960
Róbert Ragnarsson IS 1976
Runar Hallgrimsson IS 1973 ..
Rúnar Ólafsson IS 1966 Náttúruhlaup
Rúnar Sigurðsson IS 1964 Árbæjarskokk
saga Finnbogadóttir IS 1988
Sandra Bjarnadottir IS 1988
Sara Dögg Ólafsdóttir IS 1978
Signý Antonsdóttir IS 1992
Sigríður Erlendsdóttir IS 1982
Sigríður Rósa Kristinsdóttir IS 1973
Sigríður Þrúður Stefánsdóttir IS 1967 Breiðablik
Sigrún Antonsdóttir IS 1988
Sigrún Barkardóttir IS 1964 ÍR skokk
Sigrún H. Einarsdóttir IS 1985 Ultraform
Sigrún Matthíasdóttir IS 1983 Hlaupahópur FH
Sigtryggur Brynjarsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Sigurjón Ernir Sturluson IS 1990 Ultraform/Sportvörur
Sigurrós Óskarsdóttir IS 1974 Breiðablik
Sigurður Benediktsson IS 1969 Víkingur
Sigurður Karlsson IS 1990 ÍR
Sigurður Pálsson IS 1984 Afturelding
Sigurður Pétur Oddsson IS 1988 Bootcamp
Sigurþór Einarsson IS 1983 Mæjan
Sigvaldi Stefánsson IS 1967 Fí Fjallahlaup
Simon Matthews GB 1992
Simona Vareikaite IS 1992 Ultraform/Sportvörur
Sindri Sindrason IS 1978 FÍ Fjallahlaup
Snorri Björnsson IS 1994
Sólborg Ingjaldsdóttir IS 1971 Skokkhópur Álftaness
Sólrún Día Friðriksdóttir IS 1992
Sólveig Anna Daníelsdóttir IS 1992
Stefania Tryggvadottir IS 1999
Steingerður Hreinsdóttir IS 1970
Steinþóra Heimisdóttir IS 1992 Náttúruhlaup
Svanur Halldorsson IS 1978
Svavar Sigurðarson IS 1986
Sveinn Ásgeirsson IS 1964 ÍR
Sveinn Gudmarsson IS 1974 FÍ Fjallahlaup
Tanja Birgisdóttir IS 1989 Mountain Lions
Thijs Kreukels NL 1980 Breiðablik
Tómas Gíslason IS 1968 Laugaskokk
Úlfar Gíslason IS 1979
Unnur Þorláksdóttir IS 1962 Hlaupahópur FH
Valentína Jóhannsdóttir Roff IS 1997 Lafandi Spegill / HK Iðnaður
Valgarður Uni Arnarsson IS 2000
Vigfús Björnsson IS 1967 Náttúruhlaup
Vigfús Eyjólfsson IS 1967 Frískir flóamenn
Viktor Freyr Vilhjálmsson IS 1996 Sportvörur
Viktor Steinarsson IS 1974 Laugaskokk
Þóra Benediktsdóttir IS 1964
Þorgerður Marinósdóttir IS 1970 Breiðablik
Þórhalla Sigurðardóttir IS 1999 Lafandi spegill
Þórir Ármann IS 1992 Boot Camp
Þórður Júlíusson IS 1980
Þórður Sigtryggsson IS 1980