Silfurleikar ÍR 2019: Forskráðir þátttakendur


Skráning í mótið

Þátttakendur:
# Nafn Aldur Félag Keppnisgrein
1 Adda Sóley Sæland 9 Ungmennafélag Biskupstungna Fjölþraut 8-9 ára
2 Agnar Guðmundur Kristjánsson 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
3 Agnes Vala Viðarsdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
4 Ágústa Eva Jónsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
5 Áki Rafn Atlason 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
6 Alexander Atli Hauksson 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
7 Alexander Breki Jónsson 13 Ungmennafélag Akureyrar Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
8 Alexander Ingi Arnarsson 11 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 11 ára
9 Alexander Már Bjarnþórsson 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
10 Alexander Veigar Brjánsson 6 Umf. Álftaness Fjölþraut 7 og yngri
11 Alexandra Ósk Jónsdóttir 14 Ungmennasamband austur Húnvetninga Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
12 Álfrún Diljá Kristínardóttir 13 Umf. Selfoss Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
13 Álfrún Haraldsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
14 Aman Axel Óskarsson 13 Ungmennafélagið Fjölnir Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
15 Amanda Brák Aðalsteinsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
16 Amelía Rós Gísladóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
17 Andrea Odda Steinþórsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
18 Andrea Ósk Sverrisdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
19 Andri Páll Ásgeirsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
20 Andri Snær Björnsson 10 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fjórþraut 10 ára
21 Aníta Lind Sverresdóttir 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
22 Aníta Steinarsdóttir 15 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
23 Anna Björk Armann 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
24 Anna Karlotta Sævarsdóttir 13 Ungmennasamband austur Húnvetninga Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
25 Anna Lilja Magnúsdóttir 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
26 Anna Marie Gruenberger 14 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
27 Anna Sóley Garðarsdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
28 Anna Særún Óladóttir Hrólfsson Paz 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 11 ára
29 Anton Breki Andrésson 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
30 Anton Sigurðarson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára pilta
31 Antony Vilhjálmur Vilhjálmsson 16 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
32 Árbjörg Sunna Markúsdóttir 14 Íþf. Garpur Þrístökk stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
33 Ari Andrey Ivansson Shelykh 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
34 Ari Bergmann Ægisson 16 Héraðssamband Snæfells og Hnappadalssýslu 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
35 Arna Björg Arnarsdóttir 16 Ungmennafélagið Afturelding 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
36 Arna Gunnarsdóttir 12 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
37 Arna Ísold Stefánsdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 10 ára
38 Arna Kristín Árnadóttir 13 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
39 Arna Rut Arnarsdóttir 14 Ungmennafélagið Afturelding 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
40 Arnar Páll Halldórsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára pilta
41 Arndís Diljá Óskarsdóttir 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
42 Arney Urður Guðmundsdóttir 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
200 metra hlaup stúlkna 15 ára
43 Arnhildur Lilja Eymundsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
44 Árni Jóhann Arnadon 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
45 Árni Jóhann Árnason 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
46 Árný Helga Birkisdóttir 12 Héraðssamband Strandamanna Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
47 Aron Breki Orrason 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
48 Aron Ingi Sævarsson 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
49 Aron Unnarsson 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
50 Ása Gunnþórunn Flókadóttir 12 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
51 Ásbjörn Elí Sturluson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
52 Ásdís Birta Bjarnadóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
53 Ásdís María Birgisdóttir 9 Umf. Hrunamanna Fjölþraut 8-9 ára
54 Ásdís Mjöll Benediktsdóttir 13 Umf. Hrunamanna Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
55 Ásgeir Jaki Atlason 12 Umf. Hrunamanna Fimmtarþraut 12 ára pilta
56 Áshildur Jökla Ragnarsdóttir 10 Ungmennafélag Bessastaðahrepps Fjórþraut 10 ára
57 Ásrún Aldís Hreinsdóttir 15 Umf. Selfoss Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
58 Ásta Kristín Hlynsdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 10 ára
59 Ásthildur Helgadóttir 13 Glímufélagið Ármann Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 Ásthildur Lilja Atladóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
61 Atli Böðvar Svavarsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
62 Atli Þór Ólason 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
63 Auðun Yngvi Þórðarson 16 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
64 Baldur Gísli Sigurjónsson 6 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
65 Baltasar Logi Guðjónsson 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 11 ára
66 Benedikt Einar Björnsson 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
67 Bergey Huld Arnarsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
68 Berglind Hólm Guðmundsdóttir 14 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
69 Berglind María Magnúsdóttir 11 Íþf. Garpur Fjórþraut 11 ára
70 Bergur Sigurlinni sigurðsson 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
71 Birgir Aðalsteinn Ásgeirsson 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
72 Birgir Ingi Pàlsson 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
73 Birgitta Gunnarsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
74 Birgitta Rún Finnbogadóttir 11 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fjórþraut 11 ára
75 Birkir Aron Aðalgeirsson 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
76 Birna Jóna Sverrisdóttir 12 Ungmenna- og íþróttasamband austurlands Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
77 Birna Kristín Kristjánsdóttir 17 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
78 Birna Kristín Kristjánsdóttir 17 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
79 Birnir Vagn Finnsson 16 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
60 metra grind (91,4 cm) pilta 16-17 ára
Þrístökk pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
800 metra hlaup pilta 16-17 ára
80 Birta Karen Andradóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
81 Birta Lovísa Einarsdóttir 9 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
82 Birta María Haraldsdóttit 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
200 metra hlaup stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
83 Birta Marín Gísladóttir 6 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
84 Birta Sigurborg Úlfarsdóttir 16 Ungmennafélagið Dímon 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
85 Bjarki Sigurður Geirmundarson 11 Umf. Selfoss Fjórþraut 11 ára
86 Bjarney Hermannsdóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
87 Bjarney Hulda Brynjólfsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
88 Bjarni Hauksson 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
89 Bjartey Kjærnested Jónsdóttir 9 Ungmennasamband Kjalanesþings Fjölþraut 8-9 ára
90 Bjartur Orri Jónsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
91 Björg Gunnlaugsdóttir 13 Ungmenna- og íþróttasamband austurlands Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
92 Björk Sigríður Steinarsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
93 Björn Kristinsson 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára pilta
94 Björn Þór Gunnlaugsson 16 Glímufélagið Ármann 200 metra hlaup pilta 16-17 ára
800 metra hlaup pilta 16-17 ára
95 Bragi Hilmarsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára pilta
96 Bragi Hólmar Guðmundsson 10 Umf. Kormákur Fjórþraut 10 ára
97 Bríet Anna Heiðarsdóttir 14 Umf. Þór 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
98 Bryndís Embla Einarsdóttir 10 Umf. Selfoss Fjórþraut 10 ára
99 Bryndís Halla Ólafsdóttir 9 Ungmennafélagið Dímon Fjölþraut 8-9 ára
100 Bryndís María Jónsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
101 Brynhildur Finna Ólafsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
102 Brynja Hrönn Stefánsdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Þrístökk stúlkna 15 ára
103 Brynja Sólveig Sveinbjörnsdóttir 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
104 Brynjar Freyr Hafþórsson 7 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
105 Brynjar Logi Sölvaso 15 Ungmennafélag Laugdæla 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra grind (84,0 cm) pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
106 Brynjar Páll Jóhannsson 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
107 Brynjólfur Aron Jónsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
108 Brynjólfur Róbert Kristjánsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
109 Cicely SteinunnPálsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
110 Dagbjört Arna Guðmundsdóttir 11 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjórþraut 11 ára
111 Dagmar Sif Morthens 12 Ungmennafélag Biskupstungna Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
112 Dagný Eyjólfsdóttir 11 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fjórþraut 11 ára
113 Dagrún Sunna Ragnarsdóttir 13 Glímufélagið Ármann Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
114 Dagur Einar Maack 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
115 Dagur Fannar Einarsson 17 Umf. Selfoss 60 metra grind (91,4 cm) pilta 16-17 ára
116 Dagur Máni Guðmundsson 15 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
117 Dagur Sampsted 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
118 Damien Bragi Wium Sigríðarson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
119 Daníel Breki Elvarsson 13 Umf. Selfoss Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
120 Daníel Leó Halldórsson 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
121 Daníel Þór Sigurðsson 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
122 Davíð Ingi Ólafsson 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
123 Davíð Már Ólason 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
124 Daði Freyr Jóhannsson 6 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
125 Díana Dís Evudóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
126 Dóra Fríða Orradóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
127 Dýrleif Edda Eyþórsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
128 Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir 13 Umf. Selfoss Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
129 Edda Jóhannesdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
130 Edda Margrét Magnúsdóttir 13 Íþf. Garpur 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
131 Edda Margrét Reid 6 Umf. Álftaness Fjölþraut 7 og yngri
132 Edera Meucci 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
133 Edith Anna Theodórsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
134 Egill Árni Daðason 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
135 Egill Atlason Waagfjörð 13 Umf. Katla Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
136 Egill Hrafn Ingþórsson 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
137 Egill Smári Tryggvason 17 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
800 metra hlaup pilta 16-17 ára
138 Einar Jónsson 13 Ungmennafélagið Fjölnir 200 metra hlaup pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
139 Einar Már Karlsson 9 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
140 Einar Ozan Cetin 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
141 Eiríkur Hreinn Freysson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
142 Eivin Christiansen 8 Umf. Þór Fjölþraut 8-9 ára
143 Elí Auðunsson 14 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
144 Elísa Bríet Björnsdóttir 11 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fjórþraut 11 ára
145 Elísa Margret Marteinsdóttir 15 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
200 metra hlaup stúlkna 15 ára
800 metra hlaup stúlkna 15 ára
146 Elísabet Líf Sigvaldadóttir 10 Íþf. Garpur Fjórþraut 10 ára
147 Elísabet Ósk Jónsdóttir 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
148 Elísabet Úa Þórhallsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
149 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir 11 Ungmennafélagið Dímon Fjórþraut 11 ára
150 Elsa Björg Pálsdóttir 16 Ungmennafélagið Afturelding Þrístökk stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
151 Elva Sóldís Ragnarsdóttir 14 Glímufélagið Ármann Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
152 Elvar Ari Viktorsson 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
153 Embla Móheiður Axelsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
154 Embla Sól Óttarsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
155 Embla Sólrún Jóhannesdóttir 13 Íþróttafélag Reykjavíkur Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
156 Emelía Blöndal Ásgeirsdóttir 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
157 Emelía Ósk Kristjánsdóttir 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
158 Emil Kári Jónsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
159 Emil Orri Viktorsson 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
160 Emil Vilbergsson 12 Umf. Hrunamanna Fimmtarþraut 12 ára pilta
161 Emilía Rikka Rúnarsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
162 Emilía Sól Guðmundsdóttir 16 Umf. Selfoss 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
163 Emma Bríet Tómasdóttir 12 Ungmennafélag Akureyrar Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
164 Emma Óskarsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
165 Erla Rán Hauksdóttir 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
166 Erlín Katla Hansdóttir 14 Umf. Selfoss 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
167 Ernir Ingi eiriksson 7 Umf. Þór Fjölþraut 7 og yngri
168 Esja Sigríður Nönnudóttir 11 Íþf. Garpur Fjórþraut 11 ára
169 Ester Steinarsdóttir 10 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjórþraut 10 ára
170 Eva Mítra Derayat 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
171 Ewa Maria Koldziejska 9 -- Utan félags Fjölþraut 8-9 ára
172 Eyrún Hjálmarsdóttir 14 Umf. Hrunamanna 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
173 Eyvör Vaka Guðmundsdóttir 9 Ungmennafélagið Dímon Fjölþraut 8-9 ára
174 Eyþór Karl Lárusson 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
175 Eyþór Sturla Jóhannsson 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut 12 ára pilta
176 Fannar Þór Valdimarsson 10 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 10 ára
177 Fjölnir Þór Morthens 12 Ungmennafélag Biskupstungna Fimmtarþraut 12 ára pilta
178 Friðbjörn Árni Sigurðarson 15 Ungmenna- og íþróttasamband austurlands 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
179 Gabríel Glói Freysson 10 Íþróttafélagið Höttur Fjórþraut 10 ára
180 Gabríel Ingi Benediktsson 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
181 Gabríel Leó Gunnarsson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
182 Gabríela Dóra Vignisdóttir 8 Umf. Kormákur Fjölþraut 8-9 ára
183 Garðar Kári Gestsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
184 Garðar Orri Óskarsson 6 Umf. Þór Fjölþraut 7 og yngri
185 Gígja Lillý Jónsdóttir 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
186 Goði Gnýr Guðjónsson 15 Umf.Hekla 60 metra hlaup pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
800 metra hlaup pilta 15 ára
187 Grétar Björn Unnsteinsson 13 Ungmennafélagið Fjölnir 200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
188 Grettir Þór Gunnarsson 9 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut 8-9 ára
189 Gunnar Erik Cevers 10 Umf. Selfoss Fjórþraut 10 ára
190 Gunnar Ragnarsson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
191 Gunnar Valur Brynjólfsson 12 Ungmennafélagið Afturelding Fimmtarþraut 12 ára pilta
192 Gunnlaugur Jón Briem 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
193 Guðbjörn Mar Þorsteinsson 6 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
194 Guðjón Dunbar D. Þorsteinsson 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
195 Guðlaug Birta Davíðsdóttir 13 Íþf. Garpur Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
196 Guðmundur Auðunn Teitsson 16 Ungmennafélagið Afturelding Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
197 Guðmundur Bragi Borgarsson 12 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára pilta
198 Guðmundur Heiðar Eyjólfsson 11 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fjórþraut 11 ára
199 Guðný Lára Bjarnadóttir 15 Ungmennafélagið Fjölnir 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
200 Guðný Lilja Steinþórsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
201 Guðný Vala Björgvinsdóttir 15 Umf. Hrunamanna Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 15 ára
Þrístökk stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
202 Guðrún Fjóla Ólafsdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
203 Guðrún Inga Atladóttir 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
204 Guðrún Margrét Theodórsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
205 Guðrún Sjöfn Kulseng 12 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
206 Hafdís Marvinsdóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
207 Hafdís Svava Ragnheiðardóttir 13 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
208 Hafsteinn Ísarr Sigurðsson 7 Umf. Þór Fjölþraut 7 og yngri
209 Hákon Logi Arngrímsson 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut 12 ára pilta
210 Halldór Björnsson 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
211 Halldór Jökull Ólafsson 17 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
Þrístökk pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
212 Halldór Kossi Ange Tryggvason 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
213 Hallfríður Helga Arnórsdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
214 Hanna Dóra Höskuldsdóttir 13 Umf. Selfoss Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
215 Hanna Margrét Valsdóttir 13 Ungmennafélag Akureyrar Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
216 Hanna Sædís Atladóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
217 Hannes Haukur Ólafsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára pilta
218 Haukur Arnarsson 15 Umf. Hrunamanna 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra grind (84,0 cm) pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
219 Haukur Bragi Fjalarsson 13 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
220 Heimir Már Ólason 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
221 Heimir Snorri Reynisson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
222 Heiðrún Hafsteinsdóttir 11 Ungmennafélag Biskupstungna Fjórþraut 11 ára
223 Hekla Magnúsdóttir 13 Glímufélagið Ármann Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
224 Hekla Margrét Eyjólfsdóttir 8 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjölþraut 8-9 ára
225 Helen Silfá Snorradóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
226 Helena Sirrý Magnúsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
227 Helga Fjóla Erlendsdóttir 10 Íþf. Garpur Fjórþraut 10 ára
228 Helga Júlía Árnadóttir 6 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
229 Helga Lilja Maack 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 11 ára
230 Helga Rakel Sigurðardóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
231 Helga Valborg Guðmundsdóttir 15 Ungmennafélagið Fjölnir Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
232 Helgi Hrafn Sigvaldason 6 Íþf. Garpur Fjölþraut 7 og yngri
233 Helgi Myrkvi Valgeirsson 14 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
234 Hera Christensen 14 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
235 Herdís Askja Hermannsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
236 Hermann Þór Ragnarsson 14 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
237 Hildur Arna Orradóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 11 ára
238 Hildur Helga Einarsdóttir 17 Umf. Selfoss Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
239 Hildur Hrönn Sigmarsdóttir 15 Ungmennafélagið Fjölnir Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
240 Hildur Sara Steinþórsdóttie 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
241 Hilmar Hrafn Gunnarsson 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
242 Hilmir Dreki Guðmundsson 6 Umf. Hvöt Fjölþraut 7 og yngri
243 Hinrik Kolmar Önnuson 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
244 Hjálmar Vilhelm Rúnarsson 11 Umf. Selfoss Fjórþraut 11 ára
245 Hjördís Jónasdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 10 ára
246 Hjördís María Sigurðardóttir 13 Ungmenna- og íþróttasamband austurlands 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
247 Hjördís Ylfa Kulseng 14 Ungmennasamband Borgarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
248 Hlynur Blær Tryggvason 11 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fjórþraut 11 ára
249 Hlynur Gestsson 16 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
250 Högna Þóroddsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
251 Höskuldur Veigar B. Ólafsson 6 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
252 Hrafney Björk Waage 12 Umf. Kormákur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
253 Hrafnhildur Arney Jóhannsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
254 Hrafnhildur Salka Pálmadóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
255 Hrafnhildur Sigurbjörnsdóttir 13 Ungmennafélag Akureyrar Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
256 Hrannar Valberg Atlason 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
257 Hreimur Karlsson 14 Umf. Selfoss 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
258 Hringur Óskarsson Prunner 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
259 Hulda Bríet Jónsdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
260 Hulda Guðbjörg Hannesdóttir 11 Íþf. Garpur Fjórþraut 11 ára
261 Húni Georg Douglas Valgeirsson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
262 Inga Kavow Guðmundsdóttir 11 Ungmennafélag Biskupstungna Fjórþraut 11 ára
263 Ingi Hólmar Guðmundsson 8 Umf. Kormákur Fjölþraut 8-9 ára
264 Ingibjörg Bára Pálsdóttir 15 Umf. Hrunamanna Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
265 Ingibjörg Hugrún Jóhannesdóttir 17 Umf. Selfoss 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
266 Ingibjörg þórðardóttir 14 Ungmennasamband Borgarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
267 Ingimar Vilhelm Ólason 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
268 Ingunn Elsa Apel Ingadóttir 16 Umf. Kormákur 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
800 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
269 Ingvar Andri Ingvarsson 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
270 Ingvar Magnason 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
271 Írena Dúa Örvarsdóttir 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
272 Íris Emma Sigurpálsdóttir 11 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjórþraut 11 ára
273 Íris Thelma Velegrinos 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
274 Isabella Rink 13 Ungmennafélagið Afturelding Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
275 Ísabella Sól Bjarkadóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
276 Ísak Elí Sigurpálsson 14 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
277 Ísak Hólmar Sigurvaldsson 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
278 Ísey Lilja Waage 10 Umf. Kormákur Fjórþraut 10 ára
279 Ísold Assa Guðmundsdóttir 12 Umf. Selfoss Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
280 Ísold Sævarsdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
281 Ívar Ylur Birkisson 11 Ungmennafélagið Dímon Fjórþraut 11 ára
282 Iwo Egill Macuga Árnason 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára pilta
283 Iðunn Óttarsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
284 Jacob Arne Carlson 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
285 Jacques R. S. Borges Schmitt 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
286 Jakob Máni Bjarnason 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
287 Jan Ólafur Wawiernia Halldórsson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
288 Jana Gajic 14 Knattspyrnufélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
289 Jason Sigþórsson 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
290 Jóhann Ási Jónsson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
291 Jóhann Karl Steindórsson 6 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
292 Jóhanna Guðleif Albertsdóttir 14 Ungmennasamband austur Húnvetninga 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
293 Jóhanna Rannveig Jánsdóttir 13 Ungmennafélagið Geisli Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
294 Jóhannes Hrafn Árskóg 7 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
295 Jóhannes Karl Klein 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
296 Jökull Rafn Jónatansson 8 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjölþraut 8-9 ára
297 Jón Davíð Daðason 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
298 Jón Grétar Helgason 15 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
299 Jón Þór Hugason 9 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjölþraut 8-9 ára
300 Jónas Fjölnisson 10 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 10 ára
301 Jónas Jökull Einarsson 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
302 Jónas Þór Hrólfsson 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
303 Júlía Kristín Jóhannesdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
304 Kara Sigríður Sævarsdóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
305 Karen Kristinsdóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
306 Kári Freyr Ólafsson 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 11 ára
307 Kári Gunnarsson 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
308 Kári Kaldal 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára pilta
309 Kári Ófeigusson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Hástökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
310 Karl Sören Theodórsson 10 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 10 ára
311 Katla Björg Beck 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
312 Katla Guðmundsdóttir 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
313 Katla Margrét Jónsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
314 Katla Steinunn Bjarnadóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
315 Katrín Edda Ólafsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
316 Katrín Einarsdóttir 13 Ungmennafélag Dalamanna og Norður- Breiðfirðinga Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
317 Katrín Eyland Gunnarsdóttir 12 Ungmennafélagið Dímon Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
318 Katrín Hulda Tómasdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
319 Katrín Kristjánsdóttir 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
320 Katrín Lilja Ingimundardóttir 12 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
321 Katrín Lilja Karlsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
322 Katrín Marey Magnúsdóttir 17 Íþróttafélag Reykjavíkur Þrístökk stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
323 Katrín Sól Þórhallsdóttir 13 Ungmennafélag Akureyrar Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
324 Katrín Tinna Pétursdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
325 Katrín Zala Sigurðardóttir 13 Ungmennafélagið Afturelding Þrístökk stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
326 Kjartan Óli Ágústsson 17 Ungmennafélagið Fjölnir 800 metra hlaup pilta 16-17 ára
327 Kjartan Óli Bjarnason 12 Ungmennafélagið Fjölnir Fimmtarþraut 12 ára pilta
328 Kolbrún Anna Jensdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
329 Kolfinna Karitas Jónsdóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
330 Kolfinna Ósk Haraldsdóttir 15 Ungmennafélagið Fjölnir Þrístökk stúlkna 15 ára
331 Kolfinna Tía Steindórsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
332 Kormákur Hjalti Benediktsson 10 Umf. Hrunamanna Fjórþraut 10 ára
333 Kotchakon Sigurgarðsdóttir Insorn 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
334 Kristín Ágústa Axelsdóttir 8 Umf. Hrunamanna Fjölþraut 8-9 ára
335 Kristín Arna Ingvarsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
336 Kristín Rut Blöndal 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
337 Kristín Sif Sveinsdóttir 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
800 metra hlaup stúlkna 15 ára
338 Kristín Þorfinnsdóttir 15 Knattspyrnufélag Reykjavíkur 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
339 Kristín Þórunn Kristinsdóttir 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
340 Kristján Karl Hallgrímsson 11 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fjórþraut 11 ára
341 Kristján Óli Gustavsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
342 Kristján Viggó Sigfinnsson 16 Glímufélagið Ármann Hástökk pilta 16-17 ára
343 Kristján Þorri Pétursson 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
344 Kristófer Árni Jónsson 12 Umf.Hekla Fimmtarþraut 12 ára pilta
345 Kristófer Daði Brynjarsson 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
346 Kristrún Ágústsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
347 Kristrún Sverrisdóttir 15 Knattspyrnufélag Reykjavíkur 200 metra hlaup stúlkna 15 ára
348 Lára Hlín Kjartansdóttir 12 Umf. Selfoss Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
349 Lára Lovísa Smáradóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
350 Laufey Elísabet Sigurbjörnsdóttir 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
351 Lea Karítas Tryggvadóttir 11 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 11 ára
352 Lilja Aðalsteinsdóttir 9 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
353 Lilja Björk Sæland 12 Umf. Selfoss Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
354 Lilja Gull Ólafsdóttir 13 Ungmennafélag Akureyrar Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
355 Lilja Kristín Illugadóttir 6 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
356 Lilja Kristín Óladóttir 10 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
357 Lilja María Magnúsdóttir 15 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
200 metra hlaup stúlkna 15 ára
358 Logi Hjörvarsson 13 Ungmennafélagið Fjölnir Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
359 Logi Karl Tryggvason 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
360 Magnús Ögmundsson 6 Umf. Álftaness Fjölþraut 7 og yngri
361 Magnús Örn Brynjarsson 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
362 Magnús Sólberg Baldursson 16 Ungmennasamband austur Húnvetninga Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
Þrístökk pilta 16-17 ára
363 Majly Helen Fjörðoy Pálsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
364 Máni Arnórsson 12 Ungmennafélag Biskupstungna Fimmtarþraut 12 ára pilta
365 Manuel Léon Þór Borges Schmitt 7 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
366 Mara Sofia Carvalho Soares 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
367 Margrét Lilja Aðalsteinsdóttir 15 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
368 Margrét María Leiknisdóttir 13 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
369 Margrét Ólafsdóttir 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
370 María Björt Bergvinsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
371 María Helga Högnadóttir 14 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
372 Marie Jóhanna Líf T. Maillard 11 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 11 ára
373 Markús Birgisson 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
374 Markús Davíðsson 10 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 10 ára
375 Marlín Ívarsdóttir 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
376 Mathis Gruenberger 12 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fimmtarþraut 12 ára pilta
377 Matthías Jökull Helgason 12 Ungmennasamband austur Húnvetninga Fimmtarþraut 12 ára pilta
378 Mbali Jasmine Mbatha 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
379 Mímir Atlason 6 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut 7 og yngri
380 Nanna Jasonardóttir 11 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 11 ára
381 Nanna Júlía Jóhannsdóttir 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
382 Nína Rajani Tryggvadóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
383 Nína Zinovieva 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
384 Ólafía Bella Ólafsdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
385 Ólafur Auðunn Sigvaldason 14 Ungmennasamband Borgarfjarðar Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
386 Ólafur Fannar Davíðsson 8 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fjölþraut 8-9 ára
387 Óliver Dúi Gíslason 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
388 Oliver Jan Tomczyk 13 Umf. Selfoss Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
389 Óliver Logi S. Bjartsson 12 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fimmtarþraut 12 ára pilta
390 Ólíver Máni Samúelsson 17 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
391 Oliwia Kulińska 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 11 ára
392 Ólöf Brynjólfsdóttir 9 Ungmennafélagið Dímon Fjölþraut 8-9 ára
393 Ólöf Harpa Aðalsteinsdóttir 13 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
394 Ólöf Sesselja Kristófersdóttir 11 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fjórþraut 11 ára
395 Ólöf Yrja Einarsdóttir 6 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
396 Orri Freyr Jónsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
397 Orri Halldórsson 6 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
398 Óskar Fjölnisson 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára pilta
399 Óskar Jóhann Bjarnason 8 Ungmennafélagið Afturelding Fjölþraut 8-9 ára
400 Óskar Pétursson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
401 Óskar Sölvi Lund 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
402 Ösp Ásgeirsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
403 Óðinn Egilsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
404 Pálína Björk Bjarnadóttir 9 Ungmennafélagið Dímon Fjölþraut 8-9 ára
405 Páll Hilmar Guðmundsson 11 Héraðssamband Snæfells og Hnappadalssýslu Fjórþraut 11 ára
406 Patrekur Ómar Haraldsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
407 Patrekur Victor Patreksson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
408 Paulo Mercado Guðrúnarson 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára pilta
409 Perla Sól Guðjónsdóttir 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
410 Ragnar Ingi Ragnarsson 11 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 11 ára
411 Ragnheiður Jónasdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
412 Ragnheiður Milla Sveinsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
413 Ragnhildur Anna Garðarsdóttir 9 Umf. Þór Fjölþraut 8-9 ára
414 Rakel Björnsdóttir 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
415 Rakel Gríma Arnórsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
416 Rebekka Georgsdóttir 14 Umf. Hrunamanna 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
417 Róbert Elí Árnason 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
418 Róbert Smári Vilhelmsson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
419 Róbert Steinarr Ragnarsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
420 Rökkvi Þeyr Guðjónsson 12 Umf.Hekla Fimmtarþraut 12 ára pilta
421 Saga Hlynsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
422 Saga Ísey Þorsteinsdóttir 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
423 Saga Margrét Davíðsdóttir 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
424 Salvar Máni Sigurðsson 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
425 Sandra Björk Pàlsdòttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
426 Sandra Hauksdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
427 Sara Heiðdal Sigfúsdóttir 6 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
428 Sara Kristín Guðmundsdóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
429 Sara Kristín Lýðsdóttir 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
430 Sara Lind Finnsdóttir 14 Glímufélagið Ármann 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
431 Sara Þórdís Sigurbjörnsdóttir 13 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
432 Sasini Hansika Inga Amarajeewa 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
433 Sebastían Þór Bjarnason 15 Umf. Selfoss Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
434 Selma Þorgeirsdóttir 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
435 Sigrún Anna Egilsdóttir 13 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
436 Sigrún Ásta E. Kolbeins 6 Umf. Álftaness Fjölþraut 7 og yngri
437 Sigurbjörg Magnea Helgadóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
438 Sigurkarl Sigurkarlsson 12 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára pilta
439 Sigurlaug Anna Sveinsdóttir 14 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
440 Sigurlaug Jökulsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
441 Sigurður Ari Orrason 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
442 Sigurður Helgi Heimisson 16 Héraðssambandið Hrafnaflóki Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
443 Silja Kaspersfottir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
444 Silja Máney Traustadóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
445 Silja Sigurósk Reimarsdóttir 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
446 Sindri Björn Baldursson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
447 Sindri Freyr Seim Sigurðsson 16 Umf.Hekla 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
448 Sóley Edda Ingadótti r 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
449 Sóley Insorn Sigurgarðsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
450 Sóley Kristí 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
451 Sólon Blumenstein 13 Ungmennafélagið Fjölnir 600 metra hlaup pilta 13 ára
452 Sólveig Kristín Borgarsdóttir 12 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
453 Solveig Þóra Þorsteinsdóttir 17 Umf. Þór 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
454 Sölvi Bjarnason 10 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjórþraut 10 ára
455 Sölvi Örn Heiðarsson 14 Umf. Þór 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
456 Sölvi Steinn Þrastarson 9 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
457 Sonja Skarpaas Þórólfsdóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
458 Stefán Gunnar Maack 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
459 Stefán Hugi Sveinbjörnsson 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 11 ára
460 Stefán Kári Smárason 16 Ungmennafélagið Breiðablik 800 metra hlaup pilta 16-17 ára
461 Stefán Máni Hákonarson 13 Glímufélagið Ármann Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
462 Stefán Torrini 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup pilta 15 ára
800 metra hlaup pilta 15 ára
463 Stefán Þór Birkisson 11 Héraðssamband Strandamanna Fjórþraut 11 ára
464 Steinn Trausti Traustason 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára pilta
465 Steinunn Bjarnveig Blöndal 11 Ungmennasamband Borgarfjarðar Fjórþraut 11 ára
466 Steinunn María Magnúsdóttir 5 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
467 Stormur Leó Guðmundsson 9 Umf. Selfoss Fjölþraut 8-9 ára
468 Styrmir Kjartansson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
469 Svavar Ísak Ólason 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 200 metra hlaup pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
470 Sverrir Franz Vignisson 10 Umf. Kormákur Fjórþraut 10 ára
471 Sylvía Árdís Ingimundardóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
472 Sæbjörg Erla Gunnarsdóttir 13 Umf. Selfoss Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
473 Særún Luna Solimene 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
474 Teitur Ari Sigurðarson 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
475 Thelma Lind Árnadóttir 11 Íþf. Garpur Fjórþraut 11 ára
476 Thomas Ari Arnarsson 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára pilta
477 Tindur Eliasen 14 Glímufélagið Ármann 200 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
478 Tinna Dís Hafdal Axelsdóttir 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
479 Tinna Guðrún Ingvadóttir 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
480 Tinna Katrín Oddsdóttir 10 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 10 ára
481 Tinna Sigríður Helgadóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
482 Tinna Sigþórsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
483 Tinna Tynes 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
484 Tinni Snær Aðalsteinsson 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
485 Tjörvi Leó Helgason 14 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
486 Tómas Ari Sigurðarson 13 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
487 Tómas Berg Dagsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
488 Tómas Ingi Kermen 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
489 Tómas Orri Agnarsson 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
490 Tómas Orri Gíslason 13 Glímufélagið Ármann Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
491 Tómas Þorsteinsson 14 Umf. Selfoss 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
492 Tristan Máni Morthens 13 Ungmennafélag Biskupstungna Hástökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
493 Tryggvi Sveinn Eyjólfsson 12 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fimmtarþraut 12 ára pilta
494 Úlfhildur Tómasdóttir 12 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
495 Una Hjörvarsdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
496 Unnsteinn Reynisson 16 Umf. Þjótandi Hástökk pilta 16-17 ára
497 Unnur Björg Ómarsdottir 14 Ungmennasamband Borgarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
498 Unnur Borg Ólafsdóttir 13 Ungmennasamband austur Húnvetninga Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
499 Unnur María Matthíasdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
500 Urður Ýr Þorsteinsdóttir 16 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
501 Valgerður Rún Samúelsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
502 Valtyr Leó Ólafsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
503 Védís Bella Jónsdóttir 7 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 7 og yngri
504 Veigar Orri Utley 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
505 Veigar Þór Víðisson 13 Íþf. Garpur Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
506 Vésteinn Loftsson 11 Umf. Hrunamanna Fjórþraut 11 ára
507 Victoría Elma Vignisdóttir 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
508 Vigdís Magnúsdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
509 Vigfús Nói Birgisson 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
510 Viktor Máni Benediktsson 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
511 Viktor Orri Fríðuson 9 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
512 Viktoría Inez Bonifacius 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
513 Viktoría Ósk Sverrisdóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 15 ára
Þrístökk stúlkna 15 ára
200 metra hlaup stúlkna 15 ára
514 Vilborg Líf Eyjólfsdóttir 14 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
515 Viðar Már Friðjónsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
516 William Rökkvi Johnson 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
517 Ýmir Bjarkason 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
518 Yrsa Tryggvadóttir 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Þrístökk stúlkna 15 ára
200 metra hlaup stúlkna 15 ára
519 Zeinabou Kobre 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
520 Þórbergur Egill Yngvason 13 Íþf. Garpur Hástökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
521 Þorbjörg Guðný Ásbjarnardóttir 11 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 11 ára
522 Þórdís Embla Sveinbjörnsdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
523 Þórdís Hrafntinna Þráinsdóttir 12 Glímufélagið Ármann Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
524 Þórdís Ösp Melsted 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
Þrístökk stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
525 Þórey Illugadóttir 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
526 Þorgerður Erla Ögmundsdóttir 11 Umf. Álftaness Fjórþraut 11 ára
527 Þórhildur Arnarsdóttir 13 Umf. Hrunamanna Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
528 Þórhildur Elín Gunnarsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
529 Þórhildur Júlía Einarsdóttir Sæmundsen 15 Ungmennafélag Biskupstungna 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
Hástökk stúlkna 15 ára
530 Þórkatla Loftsdóttir 13 Umf. Hrunamanna Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
531 Þórkatla Ragnarsdóttir 8 Knattspyrnufélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
532 þorleifur Einar Leifsson 15 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra grind (84,0 cm) pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
533 Þorsteinn Ígor Agnarsson 8 Glímufélagið Ármann Fjölþraut 8-9 ára
534 Þorsteinn Pétursson 13 Glímufélagið Ármann Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
535 Þorsteinn Ævar Kristmundsson 7 Umf. Þór Fjölþraut 7 og yngri
536 Þórunn Agnes Birkisdóttir 10 Glímufélagið Ármann Fjórþraut 10 ára
537 Þórunn Eyland Gunnarsdóttir 9 Ungmennafélagið Dímon Fjölþraut 8-9 ára
538 Þórunn Tinna Jóhannsdóttir 15 Ungmennasamband Borgarfjarðar Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 15 ára
539 Þorvarður Ragnar Þ.Sigrúnarson 6 Umf. Þór Fjölþraut 7 og yngri