Silfurleikar ÍR 2019: Forskráðir þátttakendur


Skráning í mótið

Þátttakendur:
# Nafn Aldur Félag Keppnisgrein
1 Adam Ernir Níelsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára pilta
2 Ágústa Eva Jónsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
3 Alexander Breki Jónsson 13 Ungmennafélag Akureyrar Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
4 Álfrún Diljá Kristínardóttir 13 Umf. Selfoss Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
5 Álfrún Haraldsdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
6 Andrea Ósk Sverrisdóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
7 Aníta Lind Sverresdóttir 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
8 Anna Björk Armann 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
9 Anna Lilja Magnúsdóttir 7 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
10 Ari Bergmann Ægisson 16 Héraðssamband Snæfells og Hnappadalssýslu 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
11 Arna Rut Arnarsdóttir 14 Ungmennafélagið Afturelding 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
12 Árni Jóhann Arnadon 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
13 Árný Helga Birkisdóttir 12 Héraðssamband Strandamanna Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
14 Ásdís Birta Bjarnadóttir 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
15 Ásmundur Arnar Stefánsson 8 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut 8-9 ára
16 Atli Þór Ólason 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
17 Birna Kristín Kristjánsdóttir 17 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
18 Birna Kristín Kristjánsdóttir 17 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 16-17 ára
19 Birnir Vagn Finnsson 16 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
60 metra grind (91,4 cm) pilta 16-17 ára
Þrístökk pilta 16-17 ára
200 metra hlaup pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
800 metra hlaup pilta 16-17 ára
20 Bjarney Hermannsdóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
21 Björg Gunnlaugsdóttir 13 Ungmenna- og íþróttasamband austurlands Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
22 Bragi Hilmarsson 12 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fimmtarþraut 12 ára pilta
23 Bragi Hólmar Guðmundsson 10 Umf. Kormákur Fjórþraut 10 ára
24 Bryndís María Jónsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
25 Brynjar Freyr Hafþórsson 7 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
26 Brynjar Logi Sölvaso 15 Ungmennafélag Laugdæla 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
60 metra grind (84,0 cm) pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
27 Brynjar Páll Jóhannsson 11 -- Utan félags Fjórþraut 11 ára
28 Brynjólfur Aron Jónsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
29 Brynjólfur Róbert Kristjánsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
30 Dagur Máni Guðmundsson 15 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
Hástökk pilta 15 ára
31 Dóra Fríða Orradóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
32 Edda Jóhannesdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
33 Eivin Christiansen 8 Umf. Þór Fjölþraut 8-9 ára
34 Embla Sól Óttarsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
35 Emelía Blöndal Ásgeirsdóttir 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
36 Emilía Rikka Rúnarsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
37 Emma Óskarsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
38 Erla Rán Hauksdóttir 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
39 Ernir Ingi eiriksson 7 Umf. Þór Fjölþraut 7 og yngri
40 Friðbjörn Árni Sigurðarson 15 Ungmenna- og íþróttasamband austurlands 60 metra hlaup pilta 15 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
41 Gabríel Glói Freysson 10 Íþróttafélagið Höttur Fjórþraut 10 ára
42 Gabríel Ingi Benediktsson 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
43 Gabríela Dóra Vignisdóttir 8 Umf. Kormákur Fjölþraut 8-9 ára
44 Garðar Kári Gestsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
45 Gunnar Ragnarsson 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
46 Gunnlaugur Jón Briem 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
47 Guðbjörn Mar Þorsteinsson 6 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
48 Guðjón Dunbar D. Þorsteinsson 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
49 Guðmundur Auðunn Teitsson 16 Ungmennafélagið Afturelding Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
50 Guðrún Fjóla Ólafsdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
51 Guðrún Margrét Theodórsdóttir 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
52 Halldór Björnsson 15 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
53 Hanna Margrét Valsdóttir 13 -- Utan félags Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
54 Haukur Bragi Fjalarsson 13 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk pilta 13 ára
Þrístökk pilta 13 ára
60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
55 Heimir Snorri Reynisson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
56 Heiðrún Hafsteinsdóttir 11 Ungmennafélag Biskupstungna Fjórþraut 11 ára
57 Hekla Margrét Eyjólfsdóttir 8 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjölþraut 8-9 ára
58 Helen Silfá Snorradóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
59 Helena Sirrý Magnúsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
60 Helga Fjóla Erlendsdóttir 10 Íþf. Garpur Fjórþraut 10 ára
61 Hildur Arna Orradóttir 11 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjórþraut 11 ára
62 Hildur Sara Steinþórsdóttie 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
63 Hilmar Hrafn Gunnarsson 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
64 Hinrik Kolmar Önnuson 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
65 Hjördís María Sigurðardóttir 13 Ungmenna- og íþróttasamband austurlands 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
66 Högna Þóroddsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
67 Hrafney Björk Waage 12 Umf. Kormákur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
68 Hrafnhildur Salka Pálmadóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
69 Inga Kavow Guðmundsdóttir 11 Ungmennafélag Biskupstungna Fjórþraut 11 ára
70 Ingi Hólmar Guðmundsson 8 Umf. Kormákur Fjölþraut 8-9 ára
71 Ingvar Andri Ingvarsson 16 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 16-17 ára
72 Isabella Rink 13 Ungmennafélagið Afturelding Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
73 Ísabella Sól Bjarkadóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
74 Ísak Hólmar Sigurvaldsson 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
75 Ísey Lilja Waage 10 Umf. Kormákur Fjórþraut 10 ára
76 Ísold Sævarsdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
77 Iwo Egill Macuga Árnason 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára pilta
78 Jacques R. S. Borges Schmitt 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
79 Jakob Máni Bjarnason 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
80 Jóhannes Hrafn Árskóg 7 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
81 Jóhannes Karl Klein 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup pilta 13 ára
200 metra hlaup pilta 13 ára
Kúluvarp (3,0 kg) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
82 Jón Þór Hugason 9 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fjölþraut 8-9 ára
83 Jónas Jökull Einarsson 6 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
84 Júlía Kristín Jóhannesdóttir 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
800 metra hlaup stúlkna 14 ára
85 Katla Björg Beck 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
86 Katla Lena Ólafsdóttir 9 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjölþraut 8-9 ára
87 Katla Margrét Jónsdóttir 12 Ungmennafélagið Breiðablik Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
88 Katrín Hulda Tómasdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
89 Katrín Lilja Karlsdóttir 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
90 Katrín Tinna Pétursdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Hástökk stúlkna 16-17 ára
91 Kjartan Óli Ágústsson 17 Ungmennafélagið Fjölnir 800 metra hlaup pilta 16-17 ára
92 Kristín Ágústa Axelsdóttir 8 Umf. Hrunamanna Fjölþraut 8-9 ára
93 Kristján Þorri Pétursson 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
94 Kristrún Ágústsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur Hástökk stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
95 Lára Lovísa Smáradóttir 13 Ungmennafélagið Breiðablik Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
96 Laufey Elísabet Sigurbjörnsdóttir 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
97 Lilja Gull Ólafsdóttir 13 Ungmennafélag Akureyrar Þrístökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
98 Majly Helen Fjörðoy Pálsdóttir 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
99 Máni Arnórsson 12 Ungmennafélag Biskupstungna Fimmtarþraut 12 ára pilta
100 Manuel Léon Þór Borges Schmitt 7 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 7 og yngri
101 Margrét Lilja Aðalsteinsdóttir 15 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 15 ára
102 Margrét María Leiknisdóttir 13 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
103 Markús Birgisson 14 Ungmennafélagið Breiðablik 60 metra hlaup pilta 14 ára
Þrístökk pilta 14 ára
200 metra hlaup pilta 14 ára
Hástökk pilta 14 ára
60 metra grind (84 cm) pilta 14 ára
Kúluvarp (4 kg) pilta 14 ára
800 metra hlaup pilta 14 ára
104 Nína Zinovieva 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
105 Ólafía Bella Ólafsdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
106 Óliver Dúi Gíslason 15 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup pilta 15 ára
Þrístökk pilta 15 ára
200 metra hlaup pilta 15 ára
107 Óliver Logi S. Bjartsson 12 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fimmtarþraut 12 ára pilta
108 Ólöf Harpa Aðalsteinsdóttir 13 Héraðssambandið Hrafnaflóki 60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
109 Orri Freyr Jónsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
110 Óðinn Egilsson 10 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 10 ára
111 Patrekur Victor Patreksson 11 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 11 ára
112 Ragnheiður Milla Sveinsdóttir 14 Íþróttafélag Reykjavíkur 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Þrístökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
113 Ragnhildur Anna Garðarsdóttir 9 Umf. Þór Fjölþraut 8-9 ára
114 Róbert Mackay 13 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup pilta 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) pilta 13 ára
600 metra hlaup pilta 13 ára
115 Róbert Steinarr Ragnarsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
116 Saga Ísey Þorsteinsdóttir 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
117 Sara Kristín Lýðsdóttir 13 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
200 metra hlaup stúlkna 13 ára
60 metra grind (76,2 cm) stúlkna 13 ára
600 metra hlaup stúlkna 13 ára
118 Sasini Hansika Inga Amarajeewa 14 Fimleikafélag Hafnarfjarðar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
119 Sigurlaug Anna Sveinsdóttir 14 Ungmennafélag Akureyrar 60 metra hlaup stúlkna 14 ára
Hástökk stúlkna 14 ára
200 metra hlaup stúlkna 14 ára
Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 14 ára
120 Sigurður Ari Orrason 8 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
121 Silja Sigurósk Reimarsdóttir 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
122 Solveig Þóra Þorsteinsdóttir 17 Umf. Þór 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
Þrístökk stúlkna 16-17 ára
123 Stefán Þór Birkisson 11 Héraðssamband Vestfjarða Fjórþraut 11 ára
124 Steinunn María Magnúsdóttir 5 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 7 og yngri
125 Sverrir Franz Vignisson 10 Umf. Kormákur Fjórþraut 10 ára
126 Sylvía Árdís Ingimundardóttir 11 Ungmennafélagið Breiðablik Fjórþraut 11 ára
127 Tinna Dís Hafdal Axelsdóttir 11 Ungmennafélag Akureyrar Fjórþraut 11 ára
128 Tómas Berg Dagsson 9 Ungmennafélagið Breiðablik Fjölþraut 8-9 ára
129 Tryggvi Sveinn Eyjólfsson 12 Héraðssambandið Hrafnaflóki Fimmtarþraut 12 ára pilta
130 Una Hjörvarsdóttir 16 Ungmennafélagið Fjölnir 60 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
200 metra hlaup stúlkna 16-17 ára
131 Urður Ýr Þorsteinsdóttir 16 Ungmennafélagið Breiðablik Kúluvarp (3,0 kg) stúlkna 16-17 ára
132 Vésteinn Loftsson 11 Umf. Hrunamanna Fjórþraut 11 ára
133 Victoría Elma Vignisdóttir 11 Umf. Kormákur Fjórþraut 11 ára
134 Vigdís Magnúsdóttir 9 Íþróttafélag Reykjavíkur Fjölþraut 8-9 ára
135 Vigfús Nói Birgisson 16 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Kúluvarp (5,0 kg) pilta 16-17 ára
Hástökk pilta 16-17 ára
136 Viktoría Inez Bonifacius 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
137 Viðar Már Friðjónsson 10 Fimleikafélag Hafnarfjarðar Fjórþraut 10 ára
138 Þórdís Embla Sveinbjörnsdóttir 12 Íþróttafélag Reykjavíkur Fimmtarþraut 12 ára stúlkna
139 Þórkatla Loftsdóttir 13 Umf. Hrunamanna Þrístökk stúlkna 13 ára
Hástökk stúlkna 13 ára
60 metra hlaup stúlkna 13 ára
Kúluvarp (2,0 kg) stúlkna 13 ára
140 Þorsteinn Ævar Kristmundsson 7 Umf. Þór Fjölþraut 7 og yngri
141 Þorvarður Ragnar Þ.Sigrúnarson 6 Umf. Þór Fjölþraut 7 og yngri