NIKE X WODBÚÐ UTANVEGAHLAUP 2021

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


12 KM utanvegahlaup (Skráðir: 412)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Abigail Jean Róbertsdóttir IS 1993
Adam Wheeler IS 1980
Agnes Guðlaugsdóttir IS 1997
Alberta Runný Aðalsteinsdóttir IS 1994
Aldís Arna Einarsdóttir IS 1991
Aldís Eik Arnarsdóttir IS 1994
Aldís Kristjánsdóttir IS 1989
Alexander Valtysson IS 1994 Worldfit
Alexandre Lúðvígsson RU 1990 Draumaliðið
Álfheiður María Halldórsdóttir IS 1999
Alfreð logi Ásgeirsson IS 1991
Alma Rún Kristmannsdóttir IS 1993
Amalía Rún Smáradóttir IS 1999
Andrea Björnsdóttir IS 1995
Andrea Alda Björnsdóttir IS 1999
Andrea Jóhannsdóttir IS 1991
Andrea Kolbeinsdóttir IS 1999 ÍR
Andrea Sigurðardóttir IS 1993
Andrés Helgason IS 1999 Pathfinders
Andri Jónsson IS 1991
Andri Geir Gunnarsson IS 1989
Aníta Arnþórsdóttir IS 1984
Anna Einarsdóttir IS 1983 Boot Camp
Anna Eiríksdóttir IS 1977
Anna Harðardóttir IS 1982 HK
Árdís Olga Sigurðardóttir IS 1964 Haukar
Ari Bragi Kárason IS 1989 Nike
Ari Hermannsson IS 1999 Pathfinders
Arna Torfadóttir IS 1978 FÍ Fjallahlaup / Matarklúbburinn
Arna Brynjolfsdottir IS 1958 Skokkhopur Hauka
Arnar Helgi Jónsson IS 1988 Drekar
Arnar Sveinn Harðarsson IS 1994
Arnbjörg Ösp Matthíasdóttir IS 1979
Árni Björn Vigfússon IS 1978
Arnlaug Borgþórsdóttir IS 1976
Aron Can IS 1999 Worldfit
Ásgeir Örn Sigurpálsson IS 1990
Ásgeir Þór Magnússon IS 1991
Aslaug Sigurðardóttir IS 2000
Áslaug Stefánsdóttir IS 1996
Ásta Benediktsdottir IS 1969
Ásta María Harðardóttir IS 1996
Ásta Ólafsdóttir IS 1993
Ástmundur Kolbeinsson IS 1993
Auður Hallgrímsdóttir IS 1988
Aðalheiður Pálsdóttir IS 1974 Crossfit Katla
Benedikt Sigurðsson IS 1964
Benedikt Fannar Guðmundsson IS 1996
Benedikt Helgason IS 1977 Hlaupahópur HK
Benedikt Hermannsson IS 1997
Berglind Berndsen Sveinbjörnsdóttir IS 1989
Berglind Bjarnadóttir IS 1990
Berglind Einarsdóttir IS 1995
Bergþóra Þorsteinsdóttir IS 1993
Birgir Breiðfjörð IS 1981
Birgir Sigurðsson IS 1971 ÍR Skokk
Birgitta Líf Björnsdóttir IS 1992 Nike
Birna Hallgrímsdóttir IS 1982 Hlaupahópur HK
Birna Dís Bergsdóttir IS 1999
Birna Dögg Fox Björnsdóttir IS 1983
Birna Hlynsdottir IS 1987 Hlaupahópur HK
Birna María Másdóttir IS 1997
Birna Ruth Jóhannsdóttir IS 1978
Birta Margrét IS 2000
Bjarki Fannar Benediktsson IS 2006
Bjarki Freyr Magnússon IS 1993
Bjarki Jónsson IS 1985
Bjarni Adalgeirsson IS 1982
Bjarni Ármann Atlason IS 1998 FRÍ
Bjarni Ármann Atlason IS 1998 FRÍ
Bjarni Kristmarsson IS 1986 Ultraskokk
Bjarni Magnússon IS 1980 KR-skokk
Bjartur Norðfjörð IS 2000
Björg Bjarnadóttir IS 1996 Hlaupahópur Hlíðó
Björk Gunnarsdóttir IS 1986
Björn Brynjúlfur Björnsson IS 1988
Björn Helgason IS 1978
Björn Kristjánsson IS 1980 LAB
Bryndís Haraldsdóttir IS 1980
Brynja D Jónsdóttir IS 1974
Brynja Guðmundsdóttir IS 1982
Brynja Halldórsdóttir IS 1990 CFR
Brynja Sigurpálsdóttir IS 1993 Valur skokk
Brynjar Örn Jensson IS 1988 Drekar
Camilla Hákonardóttir IS 1977 Læðurnar
Christian Christensen DK 1988 CC Health Consult
Dagný Broddadóttir IS 1968 FÍ Fjallahlaup
Dagný Fjóla Ómarsdóttir IS 1989
Dagný Stefánsdóttir IS 1988 Víkingur
Dagrún Tinna Friðfinnsdóttir IS 1999
Daníel Andri Jansson Fredriksen IS 1996 Wodbúð
Daníel Róbertsson IS 1991
Daniel Thors IS 1988 Strákarnir
Davíð Gíslason IS 1997
Davíð Örn Kjartansson IS 1990
Daði Daníelsson IS 1990
Daði Steinn Brynjarsson IS 1990
Debóra Jóhannsdóttir IS 1996
Dóra Guðlaug Árnadóttir IS 1985
Dóróthea Jóhannesdóttir IS 1994
Edda Birgisdóttir IS 1988
Edda Björk Birgisdóttir IS 1998
Egill Egilsson IS 1990
Egill Eiríksson IS 1993
Einar Arnarsson IS 1963 KR-skokk
Einar Rafn Viðarsson IS 1982 Fí fjallahlaup
Eiríkur Búason IS 1980
Eirikur Ragnarsson IS 1973
Elín Ósk Ólafsdóttir IS 1990
Elin Ragna Sigurdardottir IS 1967 Skokkhópur Hauka
Elín Svavarsdóttir IS 1984
Elínborg Ingunn Ólafsdóttir IS 1979
Elísa Skúladóttir IS 1990
Elísa Guðrún Agnarsdóttir IS 1994
Elisa Johannsdottir IS 1997
Elísa Kristinsdottir IS 1994
Elísa Weisshappel IS 1999
Elísabet Björk Kristjánsdóttir IS 1971
Elisabet Jonsdottir IS 1975 FÍ fjallahlaup
Ellen Bjarnadóttir IS 1986
Ellert Björn Ómarsson IS 1994 Valur skokk
Elsa Hannesdóttir IS 1983 Bootcamp hlaupahópur
Emilía Tinna Sigurðardóttir IS 1996 Hlaupahópurinn Hlíðó
Erla Björt Björnsdóttir IS 1991
Erla Guðmundsdóttir IS 1990
Erla Sif Kristinsdóttir IS 1989
Erla Skaftadóttir IS 1954 Skokkhópur Hauka
Erla Skarphéðinsdóttir IS 1982
Erlendur Steinn Guðnason IS 1972 KR-skokk
Erna Freydís Traustadóttir IS 1999
Erna Mýrdal IS 1997
Erna Viktoría Jansdóttir IS 1988
Esther Friðriksdóttir IS 1994
Eva Eiriksdottir IS 1993
Eva Karen Astudottir IS 1990
Eygló Egilsdóttir IS 1983 Metabolic Rvk
Eygló Alexandra Sævarsdóttir IS 1990
Eygló Ingólfsdóttir IS 1966 skokkhópur Hauka
Eyrún Harpa Hlynsdóttir IS 1978 FÍ Fjallahlaup
Eyvindur Aron Jakobsson IS 1987
Eyþór Óli Borgþórsson IS 1995
Fanndís Ýr Brynjarsdóttir IS 1985
Fanney Ófeigsdóttir IS 1977 Léttfeti
Fanný Gröndal IS 1991
Friðrik Gunnar Vignisson IS 1997 Worldfit
Gauti Birgisson IS 1981 FC Mýktin
Gísli Már Magnússon IS 1988
Gunnar Áki IS 1992
Gunnar Örn Hilmarsson IS 1994
Gunnlaugur Magnússon IS 1973 Hlaupahópur Wodbúðar
Guðbjörg Guðmundsdóttir IS 1976
Guðfinna Helgadóttir IS 1976 FÍ Fjallahlaup
Guðjón Ingi Guðmundsson IS 1978
Guðmundur Benediktsson IS 1977
Guðmundur Daði Guðlaugsson IS 1989 3N/FH
Guðmundur Lúther Hallgrímsson IS 1987
Guðný Björk Halldórsdóttir IS 1998
Guðný Jóhannsdóttir IS 1967
Guðríður Gísladóttir IS 1979
Guðrún Arngrímsdóttir IS 1982
Guðrún Heiða Bjarnadóttir IS 1996
Guðrún Ólafsdóttir IS 1991
Gylfi Bragason IS 1980 Fjölnir
Gyða Björk Bergþórsdóttir IS 1991
Hafdís Björk Jónsdóttir IS 1986
Hafdís Jóna Stefánsdóttir IS 1983 Dreamteam
Hafrún Jóhannesdóttir IS 1970
Hafrún Sigurðardóttir IS 1991
Hafsteinn Atli Stefánsson IS 1996
Hafsteinn Gunnlaugsson IS 1994 Nike
hálfdán árnason IS 1987
Halla Birgisdottir IS 1979 Náttúruhlaup
Halldór Arnar Guðmundsson IS 1992
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969
Hanna Dóra Jónsdóttir IS 1993 Valur skokk
Hanna Lára Ásgeirsdóttir IS 1980
Hannah Davíðsdóttir IS 1998
Harpa Almarsdóttir IS 1995
Harpa Gisladottir IS 1973
Harpa Harðardóttir IS 1998 Laugaskokk
Harpa Hinriksdóttir IS 1987
Harpa Melsteð IS 1975
Harpa Þorsteinsdóttir IS 1986
Harpa Þrastardóttir IS 1994
Helen Ólafsdóttir IS 1971 FRÍ
Helena Björk IS 1998 Wodbúð
Helena Örvarsdóttir IS 1998
Helga Erlingsdóttir IS 1976 KR-skokk
Helga Friðriksdottir IS 1993
Helga Guðmundsdóttir IS 1982
Helga Guðný Elíasdóttir IS 1994 ÍR
Helga Kristín Halldórsdóttir IS 1980 Cool Runnings
Helga Lára Grétarsdóttir IS 1987
Helga Rúna Þorsteinsdóttir IS 1982 CrossfitSport
Helma Gunnarsdóttir IS 1967 Skokkhópur Hauka
Herdís Arnalds IS 1988
Herdís Skarphéðinsdóttir IS 1986 Dreamteam
Hermann Árnason IS 1994
Hildur Edda Grétarsdóttir IS 1985
Hildur Elísa Jónsdóttir IS 1993
Hildur Guðmundsdóttir IS 1992 Boot Camp
Hildur Guðný Káradóttir IS 1987 Náttúruhlaup / Hlaupahópur FH
Hilmar Leonardsson IS 1991
Hinrik Valur Þorvaldsson IS 1995 Wodbúð
Hjörtur Sigurðsson IS 1987 Hlaupafell
Hólmfrídur Helgadóttir IS 1989
Hólmsteinn Þór Valdimarsson IS 1986
Hörður Árnason IS 1989
Hrafnhildur Sigurðardóttir IS 1976
Hrafnkell Ásgeirsson IS 1993
hrönn marinósdóttir IS 1965 FÍ FJALLAHLAUP / SPP
Hugrún Árnadóttir IS 1955 Skokkhópur Hauka
Hulda Gísladóttir IS 1977 Hlaupahópur Stjörnunnar
Inga Lilý Gunnarsdóttir IS 1977
Inga María Magnúsdóttir IS 1966 Skokkhópur Hauka
Ingi Már Kjartansson IS 1987 Mikkeller Runningclub
Ingibjörg Albertsdóttir IS 1990
Ingibjörg Briem IS 1989
Ingibjörg Lilja Kristjánsdóttir IS 1994
Ingólfur Halldórsson IS 1988
Ingvar Hjartarson IS 1994 FRÍ
Ingvi Hermannsson IS 1993
Íris Anna Skúladóttir IS 1989 CFR
Íris Eyfjörð Elíasdóttir IS 1983 Náttúruhlaup
Íris Þórsdóttir IS 1989
Jan Prikryl IS 1987
Jeroen Nijman NL 1987 PSV
Jóhann Skúli Jónsson IS 1991 Draumaliðið
Jóhanna Gylfadóttir IS 1990
Jóhanna Helgadóttir IS 2001
Jóhanna Ingadottir IS 1980
Jóhanna Júlía Júlíusdóttir IS 1996
Jóhanna Sigríður Arnþórsdóttir IS 1986
Jón Fannar Magnússon IS 1984
Jón Ragnar Jónsson IS 1985
Jón Ragnar Jónsson IS 1985 Nike
Jon Sverrisson IS 1988
Jón Víðir Þorvaldsson IS 1996
Jóna Kristín Benediktsdóttir IS 1994
Jónas Atli Gunnarsson IS 1993 Hlaupahópurinn KlikkMix
Júlíana Einarsdóttir IS 1986
Karen Konstantínsdóttir IS 1995
Kári Friðriksson IS 1985 Þórhildur
Karl Magnús Karlsson IS 1966 Skokkhópur Hauka
Karl Magnusson IS 1986
Karl Magnússon IS 1986
Karlotta Halldórsdóttir IS 1989 Þórhildur
Katla Sigurðardóttir IS 1979
Katrin Hauksdóttir IS 1991
Kjartan Jökull Blöndahl IS 2010 Wodbúð
Kjartan Long IS 1972 FÍ Fjallahlaup
Kolbeinn Elí Pétursson IS 1991
Kolbrún Bjarnadóttir IS 1990
Kristbjörg Eva Hreinsdóttir IS 1995 Wodbúð
Kristbjörg María Jensdóttir IS 1995
Kristín Ása Þórisdóttir IS 1987
Kristín Einarsdóttir IS 1975
Kristín Huld Haraldsdóttir IS 1970 FÍ Fjallahlaup
Kristín Hulda Gísladóttir IS 1994
Kristín Jónsdóttir IS 1988 HK
Kristín Laufey Steinadóttir IS 1980 Ægir3
Kristín Ólafsdóttir IS 1986
Kristján Skúlason IS 1988 Team Fjalló
Kristjana Viðarsdóttir IS 1977 Boot Camp
Kristjana Pálsdóttir IS 1988
Laila Pétursdóttir IS 1975 FÍ Fjallahlaup
Leó Ingi Sigurðarson IS 1986
Lilja Guðrún Róbertsdóttir IS 1985
Lilja huld Steinþórsdóttir IS 1969
Lilja María Sigfúsdóttir IS 1989 Dreamteam
Lína Viðarsdóttir IS 1988
Linda Heiðarsdóttir IS 1982 LAB
Logi Ingimarsson IS 1990 ÍR
Lúðvík Pétursson IS 1973
Magnús Hafliðason IS 1982
Magnús Þorlákur Lúðvíksson IS 1988
Már Másson IS 1971 Ultraskokk
Margrét Rán Kjærnested IS 1986
Margrét Theodórsdóttir IS 1984
María Gígja IS 1968 Skokkhópur Hauka
María Kristín Gröndal IS 1980 FÍ fjallahlaup
María Rúnarsdóttir IS 1986
Marinó Valdimarsson IS 1988
Marteinn Urbancic IS 1993
Martha Einarsdóttir IS 1990
MAXIME SAUVAGEON FR 1985 Hlaupahópur HK / Macron / Ciele
Melkorka Jónsdóttir IS 1972 FÍ Fjallahlaup
Melkorka Þöll Vilhjálmsdóttir IS 1990
Nanna Ómarsdóttir IS 2000 Wodbúð
Nanna Snorradóttir IS 1988
Naomi Róbertsdóttir IS 1995
Natalía Gunnlaugsdóttir IS 1996 Worldfit
Oddur Valsson IS 1991
Ólafur Stefánsson IS 1984 CG Sigló
Olga Perla Nielsen IS 1978 FI fjallahlaup
Olga Ýr Georgsdóttir IS 1994
Olgeir Pétursson IS 1984
Óli Pétur Friðþjófsson IS 1994
Óliver Andri Gunnarsson IS 2000
Oliwia Antczak PL 1994
Ómar Hólm IS 1991
Orri Filippusson IS 1991
Örvar Steingrímsson IS 1979 FRÍ
Óskar Már Einarsson IS 1997 worldfit
Páll Gíslason IS 1982 Dreamteam
Pétur Magnússon IS 1971 FÍ Fjallahlaup
Pétur Örn Gíslason IS 1987
Ragna Baldvinsdóttir IS 1991
Ragna Björg Kristjánsdóttir IS 1997
Ragnar Gauti Hauksson IS 1988 Hlaupahópur Hilmars
Ragnheiður Árnadóttir IS 1970 FÍ Fjallahlaup
Ragnheiður Magnúsdóttir IS 1983
Rakel Rut Kristjánsdóttir IS 2003
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka
Rannveig Ása Guðmundsdóttir IS 1988
Reynir Bjarni Egilsson IS 1980 Kaldbakur Running
Reynir Ingi Finnsson IS 1986 Securitas
Rósa Eiríksdóttir IS 1988
Rún Friðriksdóttir IS 1991 3SH
Rúnar Ólafsson IS 1966 Skokkhópur Fram
Rut Bjarnadóttir IS 1983
Saga Ulfarsdottir IS 1990
Samúel Ásberg O’Neill IS 1998 WorldFit
Sandra Garðarsdóttir IS 1978 HK
Sandra Ómarsdóttir IS 1981
Sara Kristjánsdóttir IS 1991
Sara Kristjánsdóttir IS 1992
Selma Jóhannsdóttir IS 1990
Sigmar Egilsson IS 1973
Sigmar Hilmarsson IS 1990
Signý Hafsteinsdóttir IS 1983
Sigríður Dagbjört Ásgeirsdóttir IS 1991
Sigríður Geirsdóttir IS 1982
Sigríður Lilja Magnúsdóttir IS 1991
Sigrún Gunnarsdóttir IS 1986
Sigrún Haraldsdóttir IS 1975 Hlaupahópur FH / Náttúruhlaup
Sigrún Sunna Guðmundsdóttir IS 1996
Sigurbjörg Eðvarðsdóttir IS 1958 KR-skokk
Sigurbjörg Jòhannsdòttir IS 1987
Sigurgísli Gíslason IS 1987 CFR
Sigurður A Magnússon IS 1986
Sigurður Árni Magnússon IS 1988
Sigurður Guðjón Jónsson IS 1981 Hlaupahópur Breiðabliks
Sigurður Sveinn Antonsson IS 1967 Skokkhópur Hauka
sigvaldi stefansson IS 1967 FÍ Fjallahlaup
Silja Ísberg IS 1992
Silja Rán Guðmundsdóttir IS 1992
Silja Sif IS 1993
Skúli Geirdal IS 1992
Snorri Björnsson IS 1994 Nike
Snædís Pálmarsdóttir IS 2000
Soffía Hrafnkelsdóttir IS 1964 KR-skokk
Sólveig Huld Sveinsdóttir IS 1996
Sölvi Páll Ásgeirsson IS 1987
Sölvi Sturluson IS 1985 HHHC
Stefán Ingi Valdimarsson IS 1980
Stefan Johannsson IS 1994
Stefán Jóhannsson IS 1988
Stefán Óli Valdimarsson IS 1994 Wodbúð
Stefanía Berg IS 1997
Steinunn Sandra Guðmundsdóttir IS 1990
Stuart Maxwell IS 1982
Sunna Björk Skarphéðinsdóttir IS 1991
Sunna Ósk Kristinsdóttir IS 1984 Hlaupahópur Wodbúðar
Svana Rún Hermannsdóttir IS 1993
Svanhildur Sóley Þorleifsdóttir IS 1992
Svavar Kári Grétarsson IS 1995
Sveinn gudmundsson IS 1979
Sylvía Rut Sigfúsdóttir IS 1987
Særún Lind Bergsteinsdóttir IS 1994
Tinna Arinbjarnardóttir IS 1990
Tinna Óðinsdóttir IS 1989
Tinna Vibeka Omarsottir IS 1989 Tirunn
Tjörvi Einarsson IS 1978 FÍ Fjallahlaup / UMF Mímósa
Tómas Hrafn Ágústsson IS 1991
Torfi Jóhannson IS 1977 FÍ Fjallahlaup
Una Jónsdóttir IS 1989 Náttúruhlaup
Una Kolbeinsdóttir IS 1996
Unnur Árnadóttir IS 1973 Matarklúbburinn
Unnur Elfa Hallsteinsdóttir IS 1988 Draumaliðið
Unnur Hjálmarsdóttir IS 1995
Unnur Magnúsdóttir IS 1966 FÍ fjallahlaup
Unnur Valdimarsdóttir IS 1972 FÍ fjallahlaup
Vaka Rögnvaldsdóttir IS 1976 Léttfeti
Vala Rún Magnúsdóttir IS 1996 Hlaupahópur Hlíðó
Valerie Maier IS 1969 3SH
Valur Sigurðarson IS 1984 Crossfit Reykjavík
Valþór Ásgrímsson IS 1980 Hofmóður
Vilhjálmur Freyr Hallsson IS 1989
Vilhjálmur Ingólfsson IS 1994
Viðar Engilbertsson IS 1988
Viðar Örn Traustason IS 1974
Willy Blumenstein IS 1974
Yrsa Guðrún Þorvaldsdóttir IS 1990
Zanny Vöggsdóttir IS 1979
Þóra Hallgrímsdóttir IS 1978 FÍ fjallahlaup
Þóra Jónsdóttir IS 1992
Þóra Kolbrá Sigurðardóttir IS 1976 MBL
Þórarinn Örn Þrándarson IS 1984 FH
Þórarinn Smári Thorlacius IS 1986
Þorbjörg Alda Marinósdóttir IS 1984 MBL
Þórdís Jóhannsdóttir Wathne IS 1983 HLAUPÁR
Þorgeir Harðarson IS 1988
Þorgerður Tómasdóttir IS 1978 Breiðablik
Þórhildur Stefánsdóttir IS 1991
Þórhildur Svava Einarsdóttir IS 1993 Ultraskokk
Þorlákur Jónsson IS 1965 KR-skokk
Þórólfur Ingi Þórsson IS 1976 Nike
Þorri Jónsson IS 1991 TNTI
Þórunn Viðarsdóttir IS 1978 Hlaupahópur HK
Þórunn Elva Þorgeirsdóttir IS 1989 Tirunn
Þórunn Unnsteinsdottir IS 1975