Meistaramót öldunga

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


1500 m karla (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
1500 m kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Frida Run Thordardottir 1970 Íþróttafélag Reykjavíkur
200 m karla (Skráðir: 9)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Ágúst Jónsson 1973 Ungmennafélagið Fjölnir
Bergur Hallgrímsson 1983 Ungmennafélagið Breiðablik
Hafsteinn Óskarsson 1959 Íþróttafélag Reykjavíkur
Haukur Gunnarsson 1949 Íþróttafélag Reykjavíkur
Hjalti Steinn Gunnarsson 1978 Ungmennafélag Akureyrar
Sveinn Arnarson 1967 Ungmennafélagið Fjölnir
Vöggur Clausen Magnússon 1947 Íþróttafélag Reykjavíkur
Þorsteinn Ingimundarson 1946 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
200 m kvenna (Skráðir: 2)
Nafn F.ár Lið / Félag
Hildur Sigurðardóttir 1966 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Jóna Finndís Jónsdóttir 1974 Ungmennafélag Akureyrar
3000 m karla (Skráðir: 5)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Helgi Heiðar Stefánsson 1980 Íþróttafélag Reykjavíkur
Jóhann Karlsson 1948 -- Utan félags
Vöggur Clausen Magnússon 1947 Íþróttafélag Reykjavíkur
Þórólfur Ingi Þórsson 1976 Íþróttafélag Reykjavíkur
3000 m kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Frida Run Thordardottir 1970 Íþróttafélag Reykjavíkur
400 m karla (Skráðir: 6)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Ágúst Jónsson 1973 Ungmennafélagið Fjölnir
Hafsteinn Óskarsson 1959 Íþróttafélag Reykjavíkur
Hjalti Steinn Gunnarsson 1978 Ungmennafélag Akureyrar
Sveinn Arnarson 1967 Ungmennafélagið Fjölnir
Þorsteinn Ingimundarson 1946 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
400 m kvenna (Skráðir: 2)
Nafn F.ár Lið / Félag
Frida Run Thordardottir 1970 Íþróttafélag Reykjavíkur
Jóna Finndís Jónsdóttir 1974 Ungmennafélag Akureyrar
60 m grind karla (Skráðir: 2)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
60 m karla (Skráðir: 10)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Ágúst Jónsson 1973 Ungmennafélagið Fjölnir
Benedikt Bjarnarson 1936 Ungmennafélagið Breiðablik
Bergur Hallgrímsson 1983 Ungmennafélagið Breiðablik
Haukur Gunnarsson 1949 Íþróttafélag Reykjavíkur
Hjalti Steinn Gunnarsson 1978 Ungmennafélag Akureyrar
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar
Trausti Sveinbjörnsson 1946 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Þorsteinn Ingimundarson 1946 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
60 m kvenna (Skráðir: 3)
Nafn F.ár Lið / Félag
Hildur Sigurðardóttir 1966 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Jóna Finndís Jónsdóttir 1974 Ungmennafélag Akureyrar
Sunna Axelsdóttir 1986 Ungmennafélag Akureyrar
800 m karla (Skráðir: 3)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Ívar Trausti Jósafatsson 1961 Glímufélagið Ármann
Þorsteinn Ingimundarson 1946 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
800 m kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Frida Run Thordardottir 1970 Íþróttafélag Reykjavíkur
Hástökk karla (Skráðir: 7)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Benedikt Bjarnarson 1936 Ungmennafélagið Breiðablik
Guðjón Ólafsson 1978 Ungmennafélagið Breiðablik
Helgi Hólm 1941 Keflavík, Ungmenna- og íþróttafélag
Hjalti Steinn Gunnarsson 1978 Ungmennafélag Akureyrar
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar
Kúluvarp karla (Skráðir: 13)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Benedikt Bjarnarson 1936 Ungmennafélagið Breiðablik
Haukur Gunnarsson 1949 Íþróttafélag Reykjavíkur
Helgi Hólm 1941 Keflavík, Ungmenna- og íþróttafélag
Hjalti Steinn Gunnarsson 1978 Ungmennafélag Akureyrar
Jón Bjarni Bragason 1971 Ungmennafélagið Breiðablik
Sigmundur Stefánsson 1947 Héraðssambandið Skarphéðinn
Sigmundur Stefánsson 1947 Héraðssambandið Skarphéðinn
Sigurður Þ. Jónsson 1947 Héraðssamband Snæfells og Hnappadalssýslu
Trausti Sveinbjörnsson 1946 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Unnar Vilhjálmsson 1961 Ungmennafélag Akureyrar
Vöggur Clausen Magnússon 1947 Íþróttafélag Reykjavíkur
Þorsteinn Ingimundarson 1946 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Kúluvarp kvenna (Skráðir: 4)
Nafn F.ár Lið / Félag
Fríða Ástvaldsdóttir 1949 -- Utan félags
Hildur Sigurðardóttir 1966 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Jóna Finndís Jónsdóttir 1974 Ungmennafélag Akureyrar
Sunna Axelsdóttir 1986 Ungmennafélag Akureyrar
Langstökk karla (Skráðir: 6)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Benedikt Bjarnarson 1936 Ungmennafélagið Breiðablik
Hjalti Steinn Gunnarsson 1978 Ungmennafélag Akureyrar
Ingólfur Arnar Steindórsson 1942 Ungmennafélagið Breiðablik
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar
Langstökk kvenna (Skráðir: 3)
Nafn F.ár Lið / Félag
Hildur Sigurðardóttir 1966 Fimleikafélag Hafnarfjarðar
Jóna Finndís Jónsdóttir 1974 Ungmennafélag Akureyrar
Sunna Axelsdóttir 1986 Ungmennafélag Akureyrar
Stangarstökk karla (Skráðir: 3)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar
Þrístökk karla (Skráðir: 3)
Nafn F.ár Lið / Félag
Ágúst Bergur Kárason 1973 Ungmennafélag Akureyrar
Karl Lúðvíksson 1951 Ungmennasamband Skagafjarðar
Theódór Karlsson 1976 Ungmennasamband Skagafjarðar
Þrístökk kvenna (Skráðir: 1)
Nafn F.ár Lið / Félag
Guðrún Harðardóttir 1966 -- Utan félags