Jökulsárhlaup 2024

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


32,7 KM: DETTIFOSS - ÁSBYRGI (Skráðir: 115)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Andrea Gerður Dofradóttir IS 1969 KR-skokk
Andrea Sigrún Harðardóttir IS 1968 Riddarar Rósu
Anna Kristín Magnúsdóttir IS 1981 Hlaupahópurinn 2slow
Anna Sæunn Ólafsdóttir IS 1987
Anna Ýr Böðvarsdóttir IS 1979 Víkingur
Anne Steinbrenner DE 1979 Víkingur
Ari Hermann Oddsson IS 1975 Ægir3
Arna Ýrr Sigurðardóttir IS 1967 fjölnir
Arnar Ólafsson IS 2000
Arnar Þór Másson IS 1971
Ásdís Káradóttir IS 1971
Atli Jósefsson IS 1972 KR skokk
Aureja Zelvyte IS 1990 Fjallahlaupaþjálfun
Auður Úa Sveinsdótti IS 1976 Hlaupahópurinn 2Slow
Axel Steinsson IS 1994
Aðalbjörg Halldórsdóttir IS 1967 Skokkhópur Álftanes
Berglind Guðmundsdóttir IS 1978
Bjarni Sv. Guðmundsson IS 1970 Sundfélagið Hvolpur
Björgvin Sigurðsson IS 1971
Björn Jónsson IS 1978
Brynhildur Ingvarsdóttir IS 1971
Bylgja Árnadóttir IS 1984
Daníel Borgþórsson IS 1975
Daníel Már Friðriksson IS 1999
Daníel Snær Eyþórsson IS 2003 Dream On
Davíð Jensson IS 1981
Diljá Helgadóttir IS 1982 Team HeliAir Iceland
Einar B. Gunnarsson IS 1994
Elín Lóa Baldursdóttir IS 1984
Elsa Björg Pétursdóttir IS 1979 Hlaupahópurinn 2Slow
Elva Ásgeirsdóttir IS 1978 UFA Eyrarskokk
Elvar Björn Ólafsson IS 2006
Erik Eriksson IS 1980
Erla Björk Baldursdóttir IS 1985
Erla Sif Kristinsdóttie IS 1989 Umf. Dagsbrún
Eva Albrechtsen DK 1979 Útihreyfingin
Eyþór Ragnarsson IS 1969 Dream On
Gerður Jónsdóttir IS 1979
Guðbjörg Berglind Snorradóttir IS 1985
Guðjón þ Gíslason IS 1981 Ægir3
Guðný Einarsdóttir IS 1978 Náttúruhlaup
Guðný Jónsdóttir IS 1980
Guðrún Geirsdóttir IS 1969
Guðrún Karls Helgudóttir IS 1969 Fjölnir
Hagalin Gudmundsson IS 1988
Halldór Elís Ólafsson IS 1981
Heiðurún Dís Magnúsdóttir IS 1999
Helga Clara Magnúsdóttir IS 1985
Helgi Reynir Árnason IS 1979 Team HeliAir Iceland
Hildur Jóna Gylfadóttir IS 1969 Skokkhópur Álftaness
hjalti kristinsson IS 1982 KR
Hjördís Þorsteinsdóttir IS 1979 Útivættir
Hrönn G. Guðmundsdóttir IS 1985
Inga Lára Ingvarsdóttir IS 1983
Ingunn Bergsdóttir IS 1999
Íris Traustadóttir IS 1978 Sundfélagið Hvolpur
Ísak Oddgeirsson IS 1967 Magni
Jeroen Nijman NL 1987
Jóhann Freyr Jóhannsson IS 1978
Johann Ingi Gunnarsson IS 1985
Jóhann Páll Hreinsson IS 1987
Jón Trausti Sigurðarson IS 1982
Jónas Jónasson IS 1990
Julia Werner IS 1967 Fjölnir
kimberly chan CA 1976
Knut Paasche NO 1964
Kolbrun Sveinsdottir IS 1974 Náttúruhlaup
Kristín Ása Þórisdóttir IS 1987 Hlöss
Kristinn Guðmundsson IS 1960 Umf. Dagsbrún
Kristinn Jón Baldursson IS 1994
Kristján Ari Úlfarsson IS 1987
Kristján Haukur Flosason IS 1976 Útivættir
Kristján Páll Hrafnkelsson IS 1981
Kristján Steinn Magnússon IS 1990
Kristjana Þuríður Þorláksdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Kristófer Máni Jónsson IS 1999
Kristrún Arnarsdóttir IS 1964 Náttúruhlaup
Lennart Höppner DE 1984 Adidas Runners Berlin
Líney Elíasdóttir IS 1971 UFA Eyrarskokk
Lísa Margrét Sigurðardóttir IS 1987
Lydía Stefánsdóttir IS 1984 Laugaskokk
Margrét Björnsdóttir IS 1980 Valur skokk
Markús Sveinn Markússon IS 1957
Marta María Ástbjörnsdóttir IS 1969 KR skokk
Melkorka Kristjánsdóttir IS 1995 Hlöss
Ólöf Lovísa Jóhannsdóttir IS 1992 550 rammviltar
Ómar Ingþórsson IS 1970
Pétur Karlsson IS 1969 Hlaupahópur Ármanns
Ragnheiður Sverrisdóttir IS 1965
Rakel Fridriksdottir IS 1977 Hlaupahópurinn 2Slow
Salvör Egilsdóttir IS 1975
Selma Barðdal IS 1974
Signý Ásta Guðmundsdóttir IS 1985
Sigridur þosteimsdótyir IS 1971 Nátturuhlaup
Sigríður Björg Tómasdóttir IS 1971 KR skokk
Sigurður Benediktsson IS 1969 Víkingur
Sigurður Örn Jónsson IS 1970 HRAS / Íslenzkir
Sigurður Sigurðarson IS 1965 Ufa eyrarskokk
Sindri Freyr Kristinsson IS 1993
Snævar Már Gestsson IS 1989
Sólveig Jónsdóttir IS 1982
Sophie Thiele DE 1997 HLÖSS
Steinunn Guðjónsdóttir IS 1963 KR-skokk
sterling arndt CA 1970
Sunna Björg Aðalsteinsdóttir IS 1987
Thomas RATOUIS FR 1988
Tinna Tómasdóttir IS 1982 Slow
Tómas Orri Ragnarsson IS 1973
Torfi Tímoteus Gunnarsson IS 1999
Urður Anna Björnsdóttir IS 1988 Adidas Runners Berlin
Valenttina Griffin IS 1985
Þorbjörg Jensdóttir IS 1975
Þórdís Guðmundsdóttir IS 1981
Þorsteinn Þór Jóhannesson IS 1995 Surtlur
Þuríður Þórarinsdóttir IS 1987 550 Rammvilltar / UltraForm
21,2 KM: HÓLMATUNGUR - ÁSBYRGI (Skráðir: 34)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Aníta Lind Elvarsdóttir IS 1992 550 Rammvilltar
Anna Garðarsdóttir IS 1988
Anna Guðlaug Gísladóttir IS 1984 Íslaug
Áslaug Gunnlaugsdóttir IS 1973
Auður Pétursdóttir IS 2007
Bára Dröfn Kristinsdóttir IS 1984 UMF Dagsbrún
Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir IS 1965 Laugaskokk
Bryndís Böðvarsdóttir IS 1971
Edda Hrönn Sveinsdóttir IS 1977
Einar Gunnar Karlsson IS 1976
Einar Karl Þórhallsson IS 1980 Hlaupavinur á Suðurlandi
Guðmundur IS 1977
Guðrún Bragadóttir IS 1973
Hákon Daví Halldórsson IS 1976
Halla Tinna Arnardóttir IS 1988 Náttúruhlaup
Halldora Kristinsdóttir IS 1960
Helga Jóhanna Oddsdóttir IS 1973
Helgi Jóhannsson IS 1964 Jóló
Hólmfríður Magnúsdóttir IS 1984
Hrefna Arnardóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Hugrún Hjálmarsdóttir IS 1975
Hulda Björg Óladóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Jón Eyberg Bjarnason IS 1986
Katla Guðjónsdóttir IS 1986 Hvolpasveitin
Kristinn Lárusson IS 1967
Lára Björk Pétursdóttir IS 2002
Ólafur Ísar Jóhannesson IS 2001
Rakel Ósk Jensdóttir IS 1987
Sandra Jonasdottir IS 1968 Þríkó
Sigríður Hrefna Hrafnkelsdóttir IS 1977
Sigurbjörg H. Kristjánsdóttir IS 1973
Tinna Óðinsdóttir IS 1989 Hvolpasveitin
Valgerður Tryggvadottir IS 1988 Hvolpasveit
Ævar Pálmason IS 1979
13 KM: HLJÓÐAKLETTAR - ÁSBYRGI (Skráðir: 36)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Skokkhópur
Aðalbjörg St. Jóhannesdóttir IS 1990
Aðalheiður Ólafsdóttir IS 1974
BirgirHauksson IS 1972
Dagbjört Bjarnadóttir IS 1958
Egill Gunnarsson IS 1966
Einar Jónsson IS 1968
Elin Gunnlaugsdottir IS 1965 Vorflugurnar
Eva Bjarnadóttir IS 1983 Vorflugurnar
Gudlaug Jónasdóttir IS 1978
Gunnar Páll Kristjánsson IS 2008
Gðbjörg Jóna Pálsdóttir IS 1959 Laugaskokk
Halldóra Friðbergsdóttir IS 1980
Heiðdís Helga Antonsdóttir IS 1980
Henný Hraunfjörð IS 1978
Hrafngerður Ösp Elíasdóttir IS 1967 umfl
Jóhanna Jakobsdóttir IS 1980
Josephine Lilian Roloff IS 1997
Karen Dís Aðalgeirssdóttir IS 2007 Vorflugurnar
Kristin Logadottir IS 1971
Lára Böðvarsdóttir IS 1980
María Hlín Steingrímsdóttir IS 1974 Surtlur
Nína Björk Friðriksdóttir IS 1998
Ólína Ingibjörg Jóhannesdóttir IS 1980
Ólöf Rún Ingadóttir IS 1999
Rakel Björk Káradóttir IS 1980 UFA Eyrarskokk
Róbert Már Þorvaldsson IS 1978
siggeir stefánsson IS 1962 umfl
Sigríður Ósk Indriðadóttir IS 1979
Sigrún Björg Aðalgeirsdóttir IS 1990
Sigrun Halldorsdottir IS 1980
Sóley Helga Björgvinsdóttir IS 1966
Steinunn Anna Halldórsdóttir IS 1978
Sturla Jónsson IS 1980
Svanhildur Bragadóttir IS 1968
Sveina Berglind Jónsdóttir IS 1978
Tinna Stefánsdóttir IS 1981