Hlaupahátíð á Vestfjörðum 2020: Forskráðir þátttakendur


Skráning í mótið

Þátttakendur:
# Nafn Aldur Félag Keppnisgrein
1 Arna Torfadóttir 42 Ægir3/Elítan Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
2 Arnþór Gústavsson 41 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
3 Auðun Ingi Ásgeirsson 30 FBSR 45 km tvöföld Vesturgata
4 Berglind Björg Harðardóttir 42 Ægir3 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
5 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 48 Skokkhópur Hauka Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
6 Erla Rún Guðmundsdóttir 31 FBSR 45 km tvöföld Vesturgata
7 Geir Atli Zoega 55 Breiðablik Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
8 Gréta Jakobsdóttir 37 45 km tvöföld Vesturgata
9 Grétar Páll Jónsson 43 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
45 km tvöföld Vesturgata
500m sjósund
10 Gunnar Atli Fríðuson 45 UFA-Eyrarskokk 45 km tvöföld Vesturgata
11 Gunnar Páll Ólafsson 39 24 km heil Vesturgata
12 Guðbjörg Ásta Ólafsdóttir 44 24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
13 Guðmundur Sveinsson 41 Breiðablik 55 km Vesturgötuhjólreiðar
14 Guðný Jóna Valgeirsdóttir 46 24 km heil Vesturgata
15 Guðrún Ásta Árnadóttir 45 Skokkhópur Hauka Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
16 Halldóra Ingimarsdóttir 40 24 km heil Vesturgata
17 Hallgrímur Vignir Jónsson 51 FÍ Landkönnuðir Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
18 Helga Kristjánsdóttir 41 Mosóskokk 24 km heil Vesturgata
19 Helga Sæunn Sveinbjörnsdóttir 54 Skokkhópur Hauka 24 km heil Vesturgata
20 Hildur Björg Bæringsdóttir 44 Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
24 km heil Vesturgata
500m sjósund
21 Hildur Ósk Brynjarsdóttir 39 Náttúrúhlaup 24 km heil Vesturgata
22 Hjálmar Helgason 45 Æ3 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
23 Hrönn Jónsdóttir 40 Vestri 55 km Vesturgötuhjólreiðar
24 Inga Dagmar Karlsdóttir 48 HFR 55 km Vesturgötuhjólreiðar
25 Ingibjörg Helga Ingólfsdóttir 51 24 km heil Vesturgata
26 Ingibjörg Markúsdóttir 54 Haukar 24 km heil Vesturgata
27 Johan Hedman 43 Söders Orientering Skálavíkurhlaup (ca. 19 KM)
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
28 Jóhanna Björg Hansen 54 Mosóskokk 24 km heil Vesturgata
29 Jón Ásgeir Haukdal Þorvaldsson 31 Ægir 3 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
30 Jón Magnús Kristjánsson 47 Víkingur Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
31 Jóna Jónsdóttir 44 UFA 24 km heil Vesturgata
32 Katrín Eydís Hjörleifsdóttir 51 Breiðablik Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
33 Katrín Sól Þórhallsdóttir 14 UFA 10 km hálf Vesturgata
34 Kjartan Long 48 Ægir3 / Fí Landkönnuðir Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
35 Kristín Ólafsdóttir 34 10 km hálf Vesturgata
36 Laufey Árnadóttir 40 Náttúruhlaup 24 km heil Vesturgata
37 Leslie Rawson 29 24 km heil Vesturgata
38 Ólöf Andrjesdóttir 33 24 km heil Vesturgata
39 Páll Már Pálsson 55 Skokkhópur Hauka Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
40 Ragnar Edvardsson 56 24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
41 Ragnheiður Stefánsdóttir 52 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
42 Rúnar Bragason 48 Æir þríþraut Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
43 Sandra Jónasdóttir 52 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
44 Sigríður Þorgeirsdóttir 47 Víkingur 24 km heil Vesturgata
45 Sigrún Sveinbjörnsdóttir 47 Ægir3 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
46 Sigurdur B Bjarkason 50 24 km heil Vesturgata
47 Tinna Björk Baldvinsdóttir 47 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
48 Tryggvi Stefánsson 38 24 km heil Vesturgata
49 Unnur Magnúsdóttir 54 FÍ Landkönnuðir 24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
50 Viktoría Guðmundsdóttir 33 10 km hálf Vesturgata
51 Viktoría Kr Guðbjartsdóttir 28 10 km hálf Vesturgata
52 Þórsteinn Ágústsson 46 Ægir 3 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup