Hlaupahátíð á Vestfjörðum 2021: Forskráðir þátttakendur


Skráning í mótið

Þátttakendur:
# Nafn Aldur Félag Keppnisgrein
1 Agnes Helga Bjarnadottir 57 Tindud 55 km Vesturgötuhjólreiðar
2 Ágústa Þóra Jónsdóttir 42 45 km tvöföld Vesturgata
3 Andrea Barbieri 51 24 km heil Vesturgata
500m sjósund
4 Andrea Sigrún Harðardóttir 53 24 km heil Vesturgata
5 Andrés Ingason 43 24 km heil Vesturgata
6 Andri Úlfarsson 43 Drangey 55 km Vesturgötuhjólreiðar
7 Anna Bàra Gunnarsdóttir 57 Skokkhópur Hauka 10 km hálf Vesturgata
8 Anna Cecilia Inghammar 44 ægir3 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
9 Anna Friðrikka RIchardsdóttir 31 10 km hálf Vesturgata
10 Anna Gunnlaugsdottir 50 3N 24 km heil Vesturgata
11 Anna Linda Magnúsdóttir 46 Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
55 km Vesturgötuhjólreiðar
12 Anna Marzellíusardóttir 31 Vestri 21 km Arnarneshlaup
13 Anna Sigríður Arnardóttir 47 Hlaupahópur FH / Náttúruhlaup 24 km heil Vesturgata
14 Anna Sigrún Björnsdóttir 67 ír skokk 24 km heil Vesturgata
15 Anna Þuríður Pálsdóttir 28 10 km hálf Vesturgata
16 Ari Danielsson 49 Tindur Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
17 Arna Friðriksdóttir 45 Hlauphópur FH 24 km heil Vesturgata
18 Arnar Gauti Reynisson 40 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
19 Arnar Karlsson 52 Hlaupahópur FH 24 km heil Vesturgata
20 Árni Friðrik Guðmundsson 16 ÍR Skálavíkurhlaup (ca. 19 KM)
24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
21 Árni Heiðar Ívarsson 46 Riddarar Rósu 21 km Arnarneshlaup
22 Arnþór Gústavsson 42 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
23 Ásdís Guðný Guðmundsdóttir 52 Breiðablik 24 km heil Vesturgata
24 Ásdís Kristjánsdóttir 54 HHFH 10 km hálf Vesturgata
25 Ásdís Wöhler 51 ÍR skokk 45 km tvöföld Vesturgata
26 Auður Ólafsdóttir 30 10 km hálf Vesturgata
27 Auður Vésteinsdóttir 43 24 km heil Vesturgata
28 Aðalsteinn Leifsson 54 45 km tvöföld Vesturgata
29 Bára Guðmundsdóttir 24 Höfrungur 10 km hálf Vesturgata
30 Bára Guðmundsdóttir 51 Breiðablik 24 km heil Vesturgata
31 Berglind Björg Harðardóttir 43 Matarklúbburinn Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
32 Berglind Heiða Árnadóttir 42 Breiðablik 55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
33 Birgir Gauti Kristjánsson 15 Breiðablik 10 km hálf Vesturgata
34 Bjarki Bjarnason 37 HFR 55 km Vesturgötuhjólreiðar
35 Bjarki Diego 53 SÍA Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
36 Bjarki Þór Sveinsson 41 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
37 Bjarni Einarsson 48 Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
10 km hálf Vesturgata
38 Bjarni Freyr Ágústsson 48 55 km Vesturgötuhjólreiðar
39 Bjarni Rúnar Heimisson 30 öööööö 24 km heil Vesturgata (ÁN RÚTU)
40 Björgvin Ingi Ólafsson 43 Stjarnan / HHHC Skálavíkurhlaup (ca. 19 KM)
24 km heil Vesturgata (ÁN RÚTU)
21 km Arnarneshlaup
41 Björn Þórhallsson 44 24 km heil Vesturgata
42 Borgar Ólafsson 54 55 km Vesturgötuhjólreiðar
43 Börkur Þórðarson 43 3N 24 km heil Vesturgata
44 Bragi Birgisson 48 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
45 Bryndís Haraldsdottir 45 HH Dunna 24 km heil Vesturgata
46 Bryndís Skúladóttir 55 Breiðablik 45 km tvöföld Vesturgata
47 Brynja Dröfn Jónsdóttir 47 24 km heil Vesturgata
48 Dadey Björk Ingadóttir 48 10 km hálf Vesturgata
49 Dagný Jónsdóttir 57 FH 24 km heil Vesturgata
50 Dagur Bjarnason 45 55 km Vesturgötuhjólreiðar
51 Daníel Guðbjartsson 48 Víkingur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
52 Daniel Sveinsson 49 Tindur 24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
53 Dóra Júlía Agnarsdóttir 29 Höfrungur 10 km hálf Vesturgata
54 Dúna Baldursdóttir 39 Augnablik 10 km hálf Vesturgata
55 Dýrleif Guðjónsdóttir 58 Náttúruhlaup 10 km hálf Vesturgata
56 Dýrleif Guðjónsdóttir 58 Náttúruhlaup 24 km heil Vesturgata (ÁN RÚTU)
57 Dýrleif Sigurjónsdóttir 29 HH Dunna Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
58 Edda Vésteinsdóttir 40 24 km heil Vesturgata
59 Egill Bjarni Gíslason 20 24 km heil Vesturgata
60 Egill Guðmundsson 68 Hlaupahópur FH Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
61 Egill Sigurðarson 29 10 km hálf Vesturgata
62 Einar Árni Gíslason 18 24 km heil Vesturgata
63 Einar Pétursson 32 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
64 Elín Edda Angantýsdóttir 34 10 km hálf Vesturgata
65 Elínóra Kristinsdóttur 47 Víkingur 24 km heil Vesturgata
66 Elísabet Samúelsdóttir 42 24 km heil Vesturgata (ÁN RÚTU)
67 Ellert Björn Ómarsson 27 Valur skokk 24 km heil Vesturgata
68 Elsa Gunnarsdóttir 43 HFR 55 km Vesturgötuhjólreiðar
69 Eric Contant 36 55 km Vesturgötuhjólreiðar
500m sjósund
70 Erla Björk Baldursdóttir 36 24 km heil Vesturgata
71 Erla Skaftadóttir 67 Skokkhópur Hauka 10 km hálf Vesturgata
72 Erna Traustadóttir 40 10 km hálf Vesturgata
73 Ernir Kárason 42 Augnablik 10 km hálf Vesturgata
74 Esther Ósk Arnórsdóttir 42 10 km hálf Vesturgata
75 Eva Ólafsdóttir 48 Ægir3 45 km tvöföld Vesturgata
76 Eydis Elfa Örnólfsdottir 21 HH Dunna Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
77 Eygló Traustadóttir 50 ÍR skokk 45 km tvöföld Vesturgata
78 Eyjólfur Guðgeirsson 29 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
79 Fannar Freyr Örnólfsson 17 HH Dunna 10 km hálf Vesturgata
80 Fannar Gíslason 36 Breiðablik 55 km Vesturgötuhjólreiðar
81 Felix Sigurðsson 58 ÍR skokk 45 km tvöföld Vesturgata
82 Finnbogi Sigurðsson 29 24 km heil Vesturgata
83 Fjölnir Ásbjörnsson 48 Skálavíkurhlaup (ca. 19 KM)
24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
84 Fjolvar Darri Rafnsson 48 Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
55 km Vesturgötuhjólreiðar
85 Friðgeir Ingi Eiríksson 43 Breiðablik 55 km Vesturgötuhjólreiðar
86 Friðrik Dór Jónsson 33 FH 24 km heil Vesturgata
87 Friðrik Karl Karlsson 29 HH Dunna Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
88 Friðrik Ó. Friðriksson 52 Víkingur Reykjavík Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
89 Friðrik Pétursson 55 Hlaupahópur Ármanns 24 km heil Vesturgata
90 Friðþjófur Th. Ruiz 57 Skokkhópur Álftaness 24 km heil Vesturgata
91 Garðar Árni Skarphéðinsson 25 10 km hálf Vesturgata
92 Gísli Einar Árnason 47 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
93 Gnýr Guðmundsson 50 55 km Vesturgötuhjólreiðar
94 Gréta Jakobsdóttir 38 45 km tvöföld Vesturgata
95 Grétar Páll Jónsson 44 Krókabyggð 20 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
45 km tvöföld Vesturgata
500m sjósund
96 Grétar Þórisson 57 Víkingur 24 km heil Vesturgata
97 Gunnar Ingason 52 Breiðablik 55 km Vesturgötuhjólreiðar
98 Gunnar Páll Ólafsson 40 24 km heil Vesturgata
99 Gunnar Thorarinsson 63 Víkingur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
100 Guðbjörg Jónsdóttir 54 3N 24 km heil Vesturgata
500m sjósund
101 Guðbjörn Hafsteinsson 66 Skokkhópur Hauka 10 km hálf Vesturgata
102 Guðmann Ólafsson 45 45 km tvöföld Vesturgata
103 Guðmunda K. Elíasdóttir 51 Víkingur Reykjavík 10 km hálf Vesturgata
1500m sjósund
104 Guðmunda Smáradóttir 50 24 km heil Vesturgata
105 Guðmundur B. Friðriksson 46 HFR 55 km Vesturgötuhjólreiðar
106 Guðmundur Björn Birkisson 34 Höfrungur 10 km hálf Vesturgata
107 Guðmundur Heimir Sveinbjörnsson 47 Víkingur Skálavíkurhlaup (ca. 19 KM)
24 km heil Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
108 Guðmundur Ólafur Baldursdóttir 15 10 km hálf Vesturgata
109 Guðmundur Stefán Gíslason 57 Riddarar Rósu Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
45 km tvöföld Vesturgata
110 Guðni Geir Örnólfsson 14 HH Dunna 10 km hálf Vesturgata
111 Guðný Jóna Valgeirsdóttir 47 24 km heil Vesturgata
112 Guðný Petrína Þórðardóttir 38 3N 24 km heil Vesturgata
113 Guðrún Anna Hákonardóttir 27 Elsannafit 10 km hálf Vesturgata
114 Guðrún Bjarnveig Jónsdóttir 57 10 km hálf Vesturgata
115 Guðrún Ingólfsdóttir 42 10 km hálf Vesturgata
116 Guðrún Jóna O’Connor 47 Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
10 km hálf Vesturgata
117 Hafsteinn Ægir Geirsson 41 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
118 Halla Thoroddsen 44 Náttúruhlaup 24 km heil Vesturgata
119 Halldór Snorrason 52 Árbæjarskokk / Þríkó Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
120 Halldóra Halldórsdóttir 60 24 km heil Vesturgata
121 Halldóra Kristinsdótir 61 10 km hálf Vesturgata
122 Hanna Rún Viðarsdóttir 44 3N 24 km heil Vesturgata
123 Hanna Sigþórsdóttir 40 10 km hálf Vesturgata
124 Hansina Þóra Gunnarsdóttir 41 Skálavíkurhjólreiðar (ca. 19 KM)
55 km Vesturgötuhjólreiðar
125 Haraldur Jóhann Hannesson 25 Bjarnafit 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
126 Harpa Dröfn Georgsdóttir 43 45 km tvöföld Vesturgata
127 Heiða Björk Birkisdóttir 37 Höfrungur 10 km hálf Vesturgata
128 Heiðdís Dögg Eiríksdóttir 41 Breiðablik 24 km heil Vesturgata
129 Helga Kristjánsdóttir 42 Mosóskokk 24 km heil Vesturgata
130 Helga Magnúsdóttir 42 Selirnir 500m sjósund
131 Helga Sæunn Sveinbjörnsdóttir 55 Skokkhópur Hauka 10 km hálf Vesturgata
132 Helga Þuríður mMgnúsdóttir 42 10 km hálf Vesturgata
133 Helgi valur Georgsson 47 55 km Vesturgötuhjólreiðar
134 Helgi Þór Arason 35 IDOL-liðið 45 km tvöföld Vesturgata
135 Henrik Andersen 39 Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
24 km heil Vesturgata
136 Hermann Már Þórisson 49 24 km heil Vesturgata
137 Hildigunnur Anna Hall 29 10 km hálf Vesturgata
138 Hildur Björg Bæringsdóttir 45 Krókabyggð 20 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km
24 km heil Vesturgata
500m sjósund
139 Hildur Elísabet Þorgrímsdóttir 41 Keflavík 24 km heil Vesturgata
140 Hildur Þórðardóttir 36 10 km hálf Vesturgata
141 Hinrik Jóhannsson 47 HFR 55 km Vesturgötuhjólreiðar
142 Hjálmar Helgason 46 Matarklúbburinn Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
143 Hjördís Hjartardóttir 62 24 km heil Vesturgata
144 Hlynur Kristjánsson 40 Önundur 10 km Arnarneshlaup
145 Hörður Magnússon 35 10 km hálf Vesturgata
146 Hörður Magnússon 35 24 km heil Vesturgata (ÁN RÚTU)
147 Hörður Sævar Harðarson 40 24 km heil Vesturgata
500m sjósund
148 Hreimur Örn Heimisson 43 Höfrungur 24 km heil Vesturgata
149 Hringur Baldvinsson 55 FH 24 km heil Vesturgata
150 Hrönn Jónsdóttir 41 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
151 Hrönn Þráinsdóttir 45 24 km heil Vesturgata
152 Hugrún Árnadóttir 66 Skokkhópur Hauka 10 km hálf Vesturgata
153 Hugrún Þorsteinsdóttir 49 Valur skokk 24 km heil Vesturgata
154 Hulda Karen Eyjólfsdóttir 42 Breiðablik 55 km Vesturgötuhjólreiðar
155 Hulda Sævarsdóttir 43 3N 24 km heil Vesturgata
156 Inga Dagmar Karlsdóttir 49 55 km Vesturgötuhjólreiðar
157 Inga María Magnúsdóttir 55 Skokkhópur Hauka 10 km hálf Vesturgata
158 Inga Rún Sæmundsdóttir 33 10 km hálf Vesturgata
159 Ingibjörg Guðmundsdóttir 53 Grettir Flateyri 10 km hálf Vesturgata
160 Ingibjörg Hilmarsdóttir 45 10 km hálf Vesturgata
161 Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir 45 Matarklúbburinn Þríþraut: 500M sund / 55 KM hjól / 24 KM hlaup (ÁN RÚTU)
162 Ingibjörg Jóhannsdóttir 35 Breiðablik 24 km heil Vesturgata
163 Ingibjörg Tómasdóttir 28 Fjölnir 24 km heil Vesturgata
164 Ingólfur Ágústsson 31 UMFG Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
165 Ingólfur Ö Arnarson 58 Víkingur 24 km heil Vesturgata
166 Ingunn Ýr Angantýsdóttir 28 10 km hálf Vesturgata
167 Ingvar Hjartarson 27 Fjölnir / Náttúruhlaup 24 km heil Vesturgata
168 Ingvar Ómarsson 32 Breiðablik 55 km Vesturgötuhjólreiðar
169 Íris Eva Hauksdóttir 33 Víkingur 24 km heil Vesturgata
170 Íris Rún Karlsdóttir 34 HH Dunna 24 km heil Vesturgata
171 Íris Traustadóttir 43 24 km heil Vesturgata
172 Jóhann Ólafsson 33 24 km heil Vesturgata
173 Jóhanna Björg Hansen 55 Mosóskokk 24 km heil Vesturgata
174 Jóhanna Fylkisdóttir 42 10 km hálf Vesturgata
175 Jökull Bjarkason 18 IR 10 km Arnarneshlaup
176 Jón Bersi Ellingsen 50 Hk 24 km heil Vesturgata
177 Jón Birgir Gunnarsson 50 Víkingur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
178 Jon G Magnusson 48 Valur skokk 10 km hálf Vesturgata
179 Jón Grímsson 62 ÍR-Skokk 45 km tvöföld Vesturgata
180 Jón Hafsteinn Guðmundsson 41 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
181 Jón Jósep Snæbjörnsson 44 Höfrungur 10 km hálf Vesturgata
182 Jón Magnús Guðmundsson 34 Víkingur 24 km heil Vesturgata
183 Jón Magnús Kristjánsson 48 Víkingur Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
184 Jón Oddur Guðmundsson 47 24 km heil Vesturgata
185 Jón Örlygsson 47 Víkingur 45 km tvöföld Vesturgata
186 Jón Ragnar Jónsson 36 FH 24 km heil Vesturgata
187 Jónína Gunnarsdóttir 46 45 km tvöföld Vesturgata
188 Jovina Maríanna Pétursdóttir 16 Höfrungur 10 km hálf Vesturgata
189 Júlíus Jóhannsson 47 55 km Vesturgötuhjólreiðar
190 Karen Amelía Jónsdóttir 42 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
191 Karl Jóhann Guðnason 40 Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km
10 km hálf Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
192 Karl Konráðsson 49 Víkingur 24 km heil Vesturgata
193 Karl Rúnar Þórsson 54 Skokkhópur Hauka 24 km heil Vesturgata
194 Kjartan Egilson 57 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
195 Kolbeinn Sveinbjarnarson 32 Vrúm 55 km Vesturgötuhjólreiðar
196 Kolfinna Íris Rúnarsdóttir 20 10 km hálf Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
197 Kristín Helga Hauksdóttir 36 24 km heil Vesturgata
198 Kristín Laufey Steinadóttir 41 Ægir3 24 km heil Vesturgata
199 Kristina Andersson 60 Hlaupahópur FH Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
200 Kristinn Erlingur Árnason 32 3N 24 km heil Vesturgata
201 Kristinn Kristjánsson 42 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
202 Kristinn Ólafur Hreiðarsson 55 3N 24 km heil Vesturgata
203 Kristjana Katrín Þorgrímsdóttir 59 ÍR skokk 10 km hálf Vesturgata
204 Lára Dagbjört Halldórsdóttir 36 Höfrungur 10 km hálf Vesturgata
500m sjósund
205 Lára Hafberg 42 Nàttùruhlaup 24 km heil Vesturgata
206 Linda B Stefánsdóttir 55 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
207 Magnús B Sveinsson 55 Skokkhópur Hauka 10 km hálf Vesturgata
208 Margrét Bessadóttir 41 Valur skokk 24 km heil Vesturgata
209 Margrét Kristjánsdóttir 53 Grettir Flateyri 10 km Arnarneshlaup
210 María Helen Eiðsdóttir 44 Víkingur 24 km heil Vesturgata
500m sjósund
211 María Ögn Guðmundsdóttir 41 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
212 María Rebekka Hermannsdóttir 27 Náttúruhlaup 10 km hálf Vesturgata
213 Marías Ben. Kristjánsson 49 55 km Vesturgötuhjólreiðar
214 Marínó Arnórsson 50 45 km tvöföld Vesturgata
215 Marínó Arnórsson 50 1500m sjósund
216 Marinó Arnórsson 50 Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
217 Markús Loki Gunnarsson 18 24 km heil Vesturgata
218 Marta Auðunsdóttir 34 Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
10 km hálf Vesturgata
219 Marta Jóns Hjördísardóttir 42 24 km heil Vesturgata
220 Martha Kristín Pálmadóttir 41 Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
10 km hálf Vesturgata
221 Matthías Guðmundsson 49 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
222 Monika Hjálmtýsdóttir 41 55 km Vesturgötuhjólreiðar
223 Oddny Kristin Kristbjornsdottir 35 Náttúruhlaup Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
10 km hálf Vesturgata
224 Oddrún Lilja Birgisdóttir 55 10 km hálf Vesturgata
225 Ólafur Gunnþór Höskuldsson 45 Ægir3 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
226 Ólafur Thorlacius Árnason 40 Skíðagöngufélagið Ullur Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
24 km heil Vesturgata
227 Ólína Fjóla Þorkelsdóttir 52 0 24 km heil Vesturgata
228 Ólöf Andrjesdóttir 34 24 km heil Vesturgata
229 Óskar Ármannsson 57 ÍR Skokk 24 km heil Vesturgata
230 Óskar Örn Árnason 43 45 km tvöföld Vesturgata
231 Óskar Örn Óskarsson 48 Náttúruhlaup 24 km heil Vesturgata
232 Óskar Þór Þráinsson 41 Laugaskokk 45 km tvöföld Vesturgata
233 Óttar Guðjónsson 54 Grettir Flateyri 10 km hálf Vesturgata
234 Pàll Elisson 53 Víkingur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
235 Pétur Ingi Björnsson 51 Hjólreiðarfélag Drangey 55 km Vesturgötuhjólreiðar
236 Pétur Jökull Þorvaldsson 25 P glacier 55 km Vesturgötuhjólreiðar
237 Ragna Maria Ragnarsdóttir 73 Valur Skokk 10 km hálf Vesturgata
238 Ragnar Valsson 50 Víkingur 10 km hálf Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
239 Ragnheiður Halla Ingadóttir 56 Höfrungur 10 km hálf Vesturgata
240 Ragnheiður Stefánsdóttir 53 Matarklúbburinn Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
241 Ragnhildur Anna Ólafsdóttir 24 Höfrungur 10 km hálf Vesturgata
242 Ragnhildur Aðalsteinsdóttir 46 Hlaupahópur FH 24 km heil Vesturgata
243 ragnhildur ragnarsdóttir 57 24 km heil Vesturgata
244 Rakel Jensdóttir 40 Ægir3 Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
245 Rakel Steingrímsdóttir 49 Hlaupahópur Breiðabliks 24 km heil Vesturgata
246 Rannveig Halldórsdóttir 57 Riddarar Rósu Skálavíkurhlaup (ca. 19 KM)
45 km tvöföld Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
247 Ríta Björk Þorsteinsdóttir 40 Náttúruhlaup / Hlaupahópur FH 24 km heil Vesturgata
248 Robert Lee Tomasson 60 tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
249 Rúnar Sigurðsson 57 Árbæjarskokk 24 km heil Vesturgata
21 km Arnarneshlaup
250 Saevar Ulfarsson 56 24 km heil Vesturgata
251 Salome Elín Ingólfsdóttir 40 Fjord Folkers 24 km heil Vesturgata (ÁN RÚTU)
252 Sara hrund Signýjardóttir 40 Suðureyri Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
10 km hálf Vesturgata
253 Sara Dogg Ólafsdóttir 43 Breiðablik 55 km Vesturgötuhjólreiðar
254 Sif Þráinsdóttir 50 Samfeðra 24 km heil Vesturgata
255 Siggi Sigbjörnsson 37 55 km Vesturgötuhjólreiðar
256 Sigridur Vala Halldórsdóttir 38 24 km heil Vesturgata
257 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir 46 HFR 24 km heil Vesturgata
55 km Vesturgötuhjólreiðar
258 Sigríður Hulda Árnadóttir 34 10 km hálf Vesturgata
259 Sigríður Rósa Magnúsdóttir 60 Riddarar Rósu 10 km hálf Vesturgata
260 Sigríður Þorgeirsdóttir 48 Víkingur 24 km heil Vesturgata
261 Sigrún Edwald 59 IR skokk 24 km heil Vesturgata
262 Sigrún Helga Snæbjörnsdóttir 49 UFA Eyrarskokk 24 km heil Vesturgata
263 Sigrún María Bjarnadóttir 46 24 km heil Vesturgata
264 Sigurbjörn Hjaltason 56 24 km heil Vesturgata
265 Sigurdur Stefansson 45 Tindur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
266 Sigurjòn Haraldsson 65 Vìkingur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
267 Sigurvin Ingi Árnason 32 UMFB 45 km tvöföld Vesturgata
268 Sigurður G. Guðjónsson 70 Höfrungur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
269 Sigurður Hjalti Sigurðarson 65 ÍR-Skokk 45 km tvöföld Vesturgata
270 Sigurður Karlsson 31 ÍR 10 km Arnarneshlaup
271 Sindri Bjarkason 18 10 km Arnarneshlaup
272 Sindri Leifsson 33 24 km heil Vesturgata
273 Skorri Juliusson 29 Höttur 55 km Vesturgötuhjólreiðar
274 Stefanía Elsa Jónsdóttir 25 Elsannafit 10 km hálf Vesturgata
275 Steingerður Ólafsdóttir 49 10 km hálf Vesturgata
276 Steinunn Hauksdóttir 54 Haukar 10 km hálf Vesturgata
277 Sunna Jónsdóttir 30 10 km hálf Vesturgata
278 Svanhildur Arnmundsdóttir 54 Víkingur 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
279 Svanur Már Scheving 49 3N Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
280 Svava Rán Valgeirsdóttir 50 Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
10 km hálf Vesturgata
281 Sveinn Ásgeirsson 57 ÍR - skokk 45 km tvöföld Vesturgata
282 Sæunn Gísladóttir 28 10 km hálf Vesturgata
283 Sæþór Matthíasson 44 55 km Vesturgötuhjólreiðar
284 Tinna Björk Baldvinsdóttir 48 SÍA Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
285 Tinna Óðinsdóttir 32 10 km hálf Vesturgata
286 Tinna Óðinsdóttir 32 24 km heil Vesturgata (ÁN RÚTU)
287 Tómas Elí Vilhelmsson 15 Team Hörður 10 km hálf Vesturgata
10 km Arnarneshlaup
288 Tonie Gertin Sörensen 52 Víkingur 24 km heil Vesturgata
289 Tryggvi Stefánsson 39 24 km heil Vesturgata
290 Unnur Árnadóttir 55 ÍR skokk 45 km tvöföld Vesturgata
291 Valdimar Jónsson 55 10 km hálf Vesturgata
292 Valdís Eva Hjaltadóttir 40 Selirnir á Þingeyri 10 km hálf Vesturgata
500m sjósund
293 Vésteinn Jónsson 71 - 24 km heil Vesturgata
294 Vigdís Sif Hrafnkelsdóttir 54 Breiðablik Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
295 Vignir Benediktsson 34 10 km hálf Vesturgata
296 Vilhelm Þór Harðarson 39 Team Hörður Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM)
297 Ægir Magnússon 64 ÍA 21 km Arnarneshlaup
298 Þór Gunnarsson 60 ÍR skokk 24 km heil Vesturgata
299 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 48 Tindur Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup
300 Þorbjörn Snorrason 43 Breiðablik 55 km Vesturgötuhjólreiðar
301 Þórdís Tómasdóttir 48 24 km heil Vesturgata
302 Þórey Ólöf Þorgilsdóttir 33 10 km hálf Vesturgata
303 Þorgerður Anna Gunnarsdóttir 27 10 km hálf Vesturgata
304 Þórhildur Vala Þorgilsdóttir 34 10 km hálf Vesturgata
305 Þorsteinn Ingason 33 55 km Vesturgötuhjólreiðar
306 Þorsteinn Júlíus Árnason 33 10 km hálf Vesturgata
307 Þórunn Erla Ómarsdóttir 49 Skokkhópur Hauka 24 km heil Vesturgata