Hlaupahátíð á Vestfjörðum 2022

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Þríþraut: 500M sund  / 55 KM hjól / 24 KM hlaup (Skráðir: 18)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Almar Viðarsson IS 1981
Berglind Gunnarsdóttir IS 1983
Bjarmi Halldórsson IS 1984
Björg Kjartansdóttir IS 1967 Ægir 3
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Skagaskokk
Elsa Lára Arnardóttir IS 1975 Snillingarnir - Skagaskokk
Eyrún Helga Þorleifsdóttir IS 1966 Skagaskokk
Gudmundur Sigurbjornsson IS 1959 Skagaskokk
Halldór Snorrason IS 1969 Árbæjarskokk /Þríkó
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969 FÍ Fjallahlaup
Hildur Jóna Gylfadóttir IS 1969 FÍ Landkönnuðir / Skokkhópur Álftaness
Hlín Magnúsdóttir IS 1969 Ægir 3
Hrönn Marinósdóttir IS 1965 Fjallahlaup og SPP og Landkönnuðir
Karen Þórólfsdóttir IS 1965 SPP
Kjartan Friðrik Salómonsson IS 1972 FÍ Landkönnuðir
Lilja Kristófersdóttir IS 1960
Ólafur Gunnþór Höskuldsson IS 1976 Ægir3 / Höfrungur
Samuel Ásgeir White IS 1977 S-Fit
Skálavíkurhjólreiðar (ca. 19 KM) (Skráðir: 4)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Auðunn Gunnar Eiríksson IS 1976 Breiðablik
Guðbrandur Guðmundsson IS 1962 HFR
Heida Jonsdottir IS 1983 Vestri
Ragnheidur Gretarsdottir IS 1966
Skálavíkurhlaup (ca. 12 KM) (Skráðir: 26)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Álfheiður Gunnarsdóttir IS 1973 Skokkhópur Hauka
Anna Friðrikka Richardsdóttir IS 1990
Árdís Ármannsdóttir IS 1977 Náttúruhlaupin
Arna Lára Jónsdóttir IS 1976 Gullrillur
Ásdís Milla Magnúsdóttir IS 2000
Áslaug Ármannsdóttir IS 1980 Trimhópur Agnars og Árdísar
Birgir Rafn Birgisson IS 1976
Dagur Benediktsson IS 1998
Daðey Björk Ingadóttir IS 1973 Ægir Akranesi
Gígja Björnsdóttir IS 1998 SKA
Gunnar Jónsson IS 1988
Halla Ólafsdóttir IS 1986 Gullrillur
Helga Ingibjörg Guðjónsdóttir IS 1987
Henrik Andersen DK 1982
Isabella Ósk Másdóttir IS 1995
Karen Gísladóttir IS 1977
Kristín Reynisdóttir IS 1987
Lísbet Harðar Ólafardóttir IS 1985
Margrét Þórisdóttir IS 1993 Náttúruhlaup
Marta Auðunsdóttir IS 1987
Rafn Helgason IS 1990
Rannveig Oddsdóttir IS 1973 UFA Eyrarskokk
Sandra Hrönn Arnardóttir IS 1994
Satu Rämö IS 1980
Snorri Páll Guðbjörnsson IS 1986 Alparnir
Þórhildur Orradóttir IS 1988
Skálavíkurhlaup (ca. 19 KM) (Skráðir: 3)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir IS 1984
Guðmundur S Gíslason IS 1964 Riddarar Rósu
Katrín Sif Kristbjörnsdóttir IS 1991
500m sjósund (Skráðir: 22)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Almar Viðarsson IS 1981
Aníta Björk Jóhannsdóttir Randíardóttir IS 1992
Berglind Gunnarsdóttir IS 1983
Bjarmi Halldórsson IS 1984
Björg Kjartansdóttir IS 1967 Ægir 3
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Skagaskokk
Deirdre Bannan IS 1990
Elsa Lára Arnardóttir IS 1975 Snillingarnir - Skagaskokk
Eyrún Helga Þorleifsdóttir IS 1966 Skagaskokk
Gudmundur Sigurbjornsson IS 1959 Skagaskokk
Halldór Snorrason IS 1969 Árbæjarskokk /Þríkó
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969 FÍ Fjallahlaup
Hildur Jóna Gylfadóttir IS 1969 FÍ Landkönnuðir / Skokkhópur Álftaness
Hlín Magnúsdóttir IS 1969 Ægir 3
Hrönn Marinósdóttir IS 1965 Fjallahlaup og SPP og Landkönnuðir
Karen Þórólfsdóttir IS 1965 SPP
Kjartan Friðrik Salómonsson IS 1972 FÍ Landkönnuðir
Lilja Kristófersdóttir IS 1960
Ólafur Gunnþór Höskuldsson IS 1976 Ægir3 / Höfrungur
Samuel Ásgeir White IS 1977 S-Fit
Sandra Hrönn Arnardóttir IS 1994
Sóley Elíasdóttir IS 1967 SPP
21 km Arnarneshlaup (Skráðir: 9)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Árni Heiðar Ívarsson IS 1975
Fjölnir Ásbjörnsson IS 1973
Guðmundur S Gíslason IS 1964 Riddarar Rósu
Hákon Jónsson IS 1986 HHHC
Karitas S Ingimarsdóttir IS 1985 Riddarar Rósu
Katrín Sif Kristbjörnsdóttir IS 1991
Rannveig Halldórsdóttir IS 1964 Riddarar Rósu
Rúnar Sigurðsson IS 1964 Árbæjarskokk
Valur Þór Kristjánsson IS 1980 ÍR skokk
10 km Arnarneshlaup (Skráðir: 33)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnar Jón Ágústsson IS 1963 HHHC/Stjarnan
Albert Jónsson IS 1997 SFÍ
Ásdís Svava Hallgrímsdóttir IS 1987
Benedikt Stefánsson IS 2006 Vestri
Björgvin Ingi Ólafsson IS 1978 HHHC
Conor Shiels IS 1988
Dagbjört María Þrastardóttir IS 1993
Eva Bryndís Guðrúnardóttir IS 2007
Eyþór Freyr Árnason IS 2008 SFÍ
Grétar Smári Samúelsson IS 2006 SFÍ
Guðrún Lovísa Ólafsdóttir IS 1977
Gylfi Þór Gíslason IS 1963 Riddarar Rósu
Hallgrímur Magnús Sigurjónsson IS 1962
Hjördís Þráinsdóttir IS 1981 Sigurvon
Jökull Bjarkason IS 2003 ÍR
Kristjana IS 1988 Hlaupahópur stjörnunnar
Martha Þorsteinsdóttir IS 1995 Riddarar Rósu
Natalia Olender IS 1997
Ragnar Olsen IS 1995
Ragnheidur Gretarsdottir IS 1966
Rannveig Oddsdóttir IS 1973 UFA Eyrarskokk
Sigurður Karlsson IS 1990 ÍR
Silja Rós Theodórsdóttir IS 1990
Sóley Huld Árnadóttir IS 1973 Hlaupahópur Sigurvonar
Stefán Finnsson IS 1947
Súsanna Björg Ástvaldsdóttir IS 1977 Riddarar Rósu
Svavar Sigurður Sigurðarson IS 1998
Sveinbjörn Hjálmarsson IS 1973 Sigurvon
Sævar Ingólfsson IS 1991
Þóra Lind Halldórsdóttir IS 1996
Þórir Guðmundsson IS 1988 Hlaupahópur Sigurvonar
Þorvaldur Jóhannesson IS 1986 Gamall Frammari
Þráinn Ágúst Arnaldsson IS 2001
55 km Vesturgötuhjólreiðar (Skráðir: 56)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Almar Viðarsson IS 1981
Andri Baldvinsson IS 1976
Anna Soffía Sigurðardóttir IS 1970
Ari Brekkan Viggosson IS 1987 Tindur
Árni Geir Magnússon IS 1974
Auðunn Gunnar Eiríksson IS 1976 Breiðablik
Aðalsteinn Elíasson IS 1967 Víkingur
Baldur Már Helgason IS 1976 Tindur
Berglind Gunnarsdóttir IS 1983
Bjarki Bjarnason IS 1984
Bjarmi Halldórsson IS 1984
Björg Hákonardóttir IS 1987 Breiðablik
Björg Kjartansdóttir IS 1967 Ægir 3
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Skagaskokk
Dagur Bærings Bjarnason IS 1976 Hjólasporhundarnir
Elsa Lára Arnardóttir IS 1975 Snillingarnir - Skagaskokk
Eyrún Helga Þorleifsdóttir IS 1966 Skagaskokk
G. Steinar Lúðvíksson IS 1975 HFR
Gudmundur Sigurbjornsson IS 1959 Skagaskokk
Guðmundur Sveinsson IS 1979 Breiðablik
Hafsteinn Ægir Geirsson IS 1980
Hákon Davíð Halldórsson IS 1976
Halldór Snorrason IS 1969 Árbæjarskokk /Þríkó
Halldór Valgeirsson IS 1976 Breiðablik
Halldóra Gísladóttir IS 2000
Halldóra Vífilsdóttir IS 1968
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969 FÍ Fjallahlaup
Helga Danielsdottir IS 1987 Tindur
Hildur Jóna Gylfadóttir IS 1969 FÍ Landkönnuðir / Skokkhópur Álftaness
Hlín Magnúsdóttir IS 1969 Ægir 3
Hrönn Marinósdóttir IS 1965 Fjallahlaup og SPP og Landkönnuðir
Ingvar Ómarsson IS 1989
Johann Gudlaugsson IS 1976
Jon Bjornsson IS 1968 Tindur
Karen Þórólfsdóttir IS 1965 SPP
Kári Kristinsson IS 1976
Kjartan Friðrik Salómonsson IS 1972 FÍ Landkönnuðir
Kjartan Helgason IS 1996 Tindur
Kolbrún Katla Breiðfjörð Alexandersdóttir IS 1976 FÍ Landkönnuðir
Lilja Kristófersdóttir IS 1960
Magnús Valgeir Gíslason IS 1986 Breiðablik
María Ýr Valsdóttir IS 1965 Árbæjarskokk
Ólafur Aron Haraldsson IS 1985 Bjartur
Ólafur Gunnþór Höskuldsson IS 1976 Ægir3 / Höfrungur
Pall Snorrason IS 1976 Tindur
Pálmar Tjörvi Pálmarsson IS 1984
Pétur Arnórsson IS 1985
Samuel Ásgeir White IS 1977 S-Fit
Samúel Orri Stefánsson IS 1982 Vestri Hjólreiðar
Sandra Hrönn Arnardóttir IS 1994
Sóley Elíasdóttir IS 1967 SPP
Steinar Björn Hafberg IS 1973
Torfi Hjartarson IS 1968
Trausti Ágústsson IS 1981
Þórarinn Gunnar Birgisson IS 1983 Tindur
Þorbjörn Snorrason IS 1978 Breiðablik
Skemmtihjólreiðar 8 km (Skráðir: 2)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anna Soffía Sigurðardóttir IS 1970
Ragnheidur Gretarsdottir IS 1966
Skemmtiskokk á Þingeyri 2 km (Skráðir: 4)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ari Styrmir Almarsson IS 2009
Maren Erla Almarsdóttir IS 2012
Móeiður Agla Almarsdóttir IS 2016
Þorgerður Sævarsdóttir IS 1966
Skemmtiskokk á Þingeyri 4 km (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ragnheidur Gretarsdottir IS 1966
45 km tvöföld Vesturgata (Skráðir: 10)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Gunnar Ármannsson IS 1967 Hlaupahópur Stjörnunnar
Gunnar Kristinn Jóhannsson IS 1962 UFA Eyrarskokk
Jóhann Ingi Gunnarsson IS 1985 UFA Eyrarskokk
Katrín Sif Kristbjörnsdóttir IS 1991
Kristbjörn R Sigurjónsson IS 1960 Riddarar Rósu
Lilli Marie Myhre Ofstad NO 1990 SFÍ/ Byåsen IL
Ragnar Bragason IS 1974
Rannveig Halldórsdóttir IS 1964 Riddarar Rósu
Rannveig Oddsdóttir IS 1973 UFA Eyrarskokk
Sif Jóhannsdóttir IS 1975 Fjallahlaupaþjálfun / UFA -Eyrarskokk
24 km heil Vesturgata (Skráðir: 79)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnar Jón Ágústsson IS 1963 HHHC/Stjarnan
Albert Jónsson IS 1997 SFÍ
Almar Viðarsson IS 1981
Andrea Sigrún Harðardóttir IS 1968 Riddarar Rósu
Aníta Björk Pálínudóttir IS 1997
Árdís Ármannsdóttir IS 1977 Náttúruhlaupin
Arnar Guðjón Skúlason IS 1991
Áslaug Ármannsdóttir IS 1980 Trimhópur Agnars og Árdísar
Ásta Bergrún Birgisdóttir IS 1996 Náttúruhlaup
Atli Gunnarsson IS 1969 Náttúruhlaup
Berglind Gunnarsdóttir IS 1983
Bergþóra Sigríður Snorradóttir IS 1981
Bjarmi Halldórsson IS 1984
Björg Kjartansdóttir IS 1967 Ægir 3
Björgvin Ingi Ólafsson IS 1978 HHHC
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Skagaskokk
Dagmar Palsdottir IS 1998
Dagur Benediktsson IS 1998
Dagur Hjartarson IS 1986 Synir duftsins
Diljá Hilmarsdóttir IS 2000
Elsa Lára Arnardóttir IS 1975 Snillingarnir - Skagaskokk
Elsa Þórisdóttir IS 1962
Eyrún Helga Þorleifsdóttir IS 1966 Skagaskokk
Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir IS 1984
Gígja Björnsdóttir IS 1998 SKA
Guðrún Ólafsdóttir IS 1991
Hákon Jónsson IS 1986 HHHC
Halla Björg Ragnarsdóttir IS 1988 Hlaupahópur Stjörnunnar
Halldór Snorrason IS 1969 Árbæjarskokk /Þríkó
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969 FÍ Fjallahlaup
Harpa Sóley Snorradóttir IS 1971
Helga Kristjánsdóttir IS 1979 Mosóskokk
Henrik Andersen DK 1982
Hildur Jóna Gylfadóttir IS 1969 FÍ Landkönnuðir / Skokkhópur Álftaness
Hjörtur Líndal IS 1979
Hlín Magnúsdóttir IS 1969 Ægir 3
Hrönn Kristinsdóttir IS 1984 Hlaupahópur Philipponnat
Hrönn Marinósdóttir IS 1965 Fjallahlaup og SPP og Landkönnuðir
Isabelle Price FR 1998
Jóna Sigríður Halldórsdóttir IS 1989 Mosóskokk
Kamil Rogaczewski PL 1994 Fosshotel Westfjords
Karen Þórólfsdóttir IS 1965 SPP
Karítas Ágústsdóttir IS 1993
Kjartan Friðrik Salómonsson IS 1972 FÍ Landkönnuðir
Kristín Margrét Kristjánsdóttir IS 1996
Kristjana IS 1988 Hlaupahópur stjörnunnar
Lilja Kristófersdóttir IS 1960
Magnea Helgadóttir IS 1974
Margrét Brynjólfsdóttir IS 1970 HHF
Margrét Jóhannsdóttir IS 1963 Hlaupahópur FH
Maria Johannsdottir IS 1989 3sh
Marta Auðunsdóttir IS 1987
Martha Þorsteinsdóttir IS 1995 Riddarar Rósu
Martyna Zgierska PL 1993 Fosshotel Westfjords
Oddur Kristjánsson IS 1962
Ólafur Gunnþór Höskuldsson IS 1976 Ægir3 / Höfrungur
Óli H Þórðarson IS 1992 Alparnir
Pan Zhang CN 1990
Pétur Markan IS 1981
Ragúel Hagalínsson IS 1994
Róbert Ragnarsson IS 1976 Ármann
Rúnar Sigurðsson IS 1964 Árbæjarskokk
Samuel Ásgeir White IS 1977 S-Fit
Sandra Mjöll Jónsdóttir-Buch IS 1988 Hvatberar
Sara Lind Guðbergsdóttir IS 1985
Sigríður Lilja Magnúsdóttir IS 1991
Sigríður Þóra Birgisdóttir IS 1991
Sigurður Karlsson IS 1990 ÍR
Sigþór Snorrason IS 1985 Hörður Ísafirði
Silja Rós Theodórsdóttir IS 1990
Sædís Eiriksdóttir IS 1986 HHF
Tobias Peteler DE 1988
Tryggvi Marinosson IS 1980
Vilborg Hrönn Jónudóttir IS 1963 Mosóskokk
Þóra Helgadóttir IS 1965 Hlaupahópur Stjörnunnar
Þórdis Ólafsdóttir IS 1989
Þorgerður Tómasdóttir IS 1978 Breiðablik
Þorsteinn Máni Óskarsson IS 1991 Hlaupahópur Sigga P
Þráinn Arnar Magnússon IS 1981
10 km hálf Vesturgata (Skráðir: 76)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnes Johannsdottir IS 1990
Ágúst Ólafur Ágústsson IS 1977 Gylltu kettirnir
Andrea Carlsdóttir IS 1989
Andri Dagur Símonarson IS 1987
Aníta Björk Jóhannsdóttir Randíardóttir IS 1992
Anna Friðrikka Richardsdóttir IS 1990
Ásta Guðrún Óskarsdóttir IS 1985
Ásta María Sverrisdóttir IS 1978
Birkir Kári Gíslason IS 2007
Björgvin Þór Sigurólason IS 1981
Böðvar Steinþórsson IS 1990
Dagur Björn Arason IS 2008
Daðey Björk Ingadóttir IS 1973
Dýrleif Arna Ómarsdóttir IS 1998
Eiríkur Björnsson IS 1959
Elsa Jóna Björnsdóttir IS 1966 HHS
Erla Jörundsdóttir IS 1986
Eva Bryndís Guðrúnardóttir IS 2007
Eygló Tómasdóttir IS 1981 Náttúruhlaup/Rósalítur
Friðrik Heiðdal Ágústsson IS 2008
Grétar Smári Samúelsson IS 2006 SFÍ
Gudmundur Sigurbjornsson IS 1959 Skagaskokk
Guðmundur Ólafsson IS 1988
Guðmundur S Gíslason IS 1964 Riddarar Rósu
Guðmundur Steinn Sigurðsson IS 1982
Guðrún Lovísa Ólafsdóttir IS 1977
Guðrún Ólafía Marinósdóttir IS 2008
Hanna Ýr Sigþórsdóttir IS 1981 Bleiku Þrumurnar
Helena Sigurdardottir IS 1983
Helga Ingibjörg Guðjónsdóttir IS 1987
Herdís Sigurgrímsdóttir IS 1980
Hildur Sigurgrimsdottir IS 1986 Hvatberar
Hulda Björg Óladóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Inga Björk Sveinbjörnsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Ingibjörg Pálmadóttir IS 1990
Ísabella Ósk Másdóttir IS 1995
Jófríður Ósk Hilmarsdóttir IS 1978 Breiðablik
Jóhanna Fylkisdóttir IS 1979
Jóhanna Guðjónsdóttir IS 1991
Katrín Vignisdóttir IS 1990
Kjartan Helgason IS 1996 Tindur
Kristín Theódóra Þórarinsdóttir IS 1980
Lára Dagbjört Halldórsdóttir IS 1985 höfrungur
Magdalena Rós Guðnadóttir IS 1981
Margrèt Pálmadóttir IS 1980
Matthildur Bára Stefánsdóttir IS 1964
Oddny Kristin Kristbjornsdottir IS 1986
Oddrún Lilja Birgisdóttir IS 1966
Óttar Guðjónsson IS 1967 Grettir Flateyri
Pálmar Guðnason IS 1975 Mosóskokk
Petur Tryggvi Petursson IS 1999
Rafn Helgason IS 1990
Ragnheidur Gretarsdottir IS 1966
Ragnheiður Halla Ingadóttir IS 1965 Höfrungur
Ragnhildur Anna Ólafsdóttir IS 1997 Höfrungur
Ragnhildur Heiðarsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup/Rósalítur
Salvör Sæmundsdóttir IS 1990
Sandra Hrönn Arnardóttir IS 1994
Sigfríður Eggertsdóttir IS 1973
Sigmundur Logi Þórðarson IS 2009
Sigríður Edda Steinþórsdóttir IS 1990
Sigríður Hallgrímsdóttir IS 1971
Sigríður Hrönn Þórarinsdóttir IS 1971
Sigríður Lilja Magnúsdóttir IS 1991
Sigurlaug Rún Brynjólfsdóttir IS 1976
Snorri Páll Guðbjörnsson IS 1986 Alparnir
Tinna Björg Guðmundsdóttir IS 1984
Una Kristín Guðmundsdóttir IS 1990
Una Proppé IS 2008
Valdim IS 1966
Vignir Benediktsson IS 1987
Ævar Pálmi Pálmason IS 1979
Þorbjörn Jónsson IS 1958
Þórdís Sveinsdóttir IS 1979 Grettir Flateyri
Þórhildur Björnsdóttir IS 1958 Riddarar Rósu
Þuríður Elfa Jónsdóttir IS 1957