Hjólreiðahátíð Greifans 2019: Forskráðir þátttakendur


Skráning í mótið

Þátttakendur:
# Nafn Aldur Félag Keppnisgrein
1 Ágúst Guðnason 45 HFA Enduro Akureyri
2 Ágústa Edda Björnsdóttir 42 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
3 Alexander Ágúst Sigurðarson 9 Criterium Börn
XC Börn og Unglingar
4 Alexander Tausen Tryggvason 27 BFH Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
5 Alexander Þór Arnarsson 10 Criterium Börn
XC Börn og Unglingar
6 Alís Lilja Davíðsdóttir 11 HFA Criterium Börn
XC Börn og Unglingar
7 Andri Guðmundsson 27 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
8 Andri Steindórsson 35 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
9 Andri Úlfarsson 41 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
10 Anna Helgadottir 51 Breiðablik Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
11 Anna Lilja Sævarsdóttir 50 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
12 Anna Valgerður Káradóttir 13 HFR XC Börn og Unglingar
13 Anton Dagur Björgvinsson 11 XC Börn og Unglingar
14 Arinbjörn Þórarinsson 45 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
15 Arnar Geir Stefánsson 11 XC Börn og Unglingar
16 Arnar Gunnarsson 26 Tröppubrun (Boðsmót)
Fjallabrun - Almenningur
Enduro Akureyri
17 Arnar Guðnason 53 Víkingur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
18 Arnar Orri Arnarsson 27 Fjallabrun - Almenningur
Enduro Akureyri
19 Arnar Sigursteinsson 39 HFA Enduro Akureyri
20 Arnar Tryggvason 39 Enduro Akureyri
21 Arnar Þór Ásgrímsson 36 Bjartur Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
22 Arnar Þór Emilsson 40 Enduro Akureyri
23 Arnar Þór Jensson 43 Japan Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
24 Arney Ágústsdóttir 29 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
25 Arnfríður Sigurdórsdóttir 41 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
26 Arnór Helgason 47 Víkingur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Enduro Akureyri
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
27 ARON Andri sigurðsson 30 HFA Enduro Akureyri
28 Aron Andri Snorrason 6 Criterium Börn
29 Aron Andri Snorrason 6 Afturelding Criterium Börn
30 Ásbjörn Guðlaugsson 17 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
31 Ásgeir Halldórsson 36 BFH Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
32 Ásgerður Margrét Sigurðardóttir 6 Criterium Börn
33 Áskell Löve 42 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
34 Ástrós Guðmundsdóttir 35 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Enduro Akureyri
35 Ásþór Sigurgeirsson 33 Enduro Akureyri
36 Auðunn Gunnar Eiríksson 43 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
37 Aðalsteinn Möller 40 Enduro Akureyri
38 Baldur Helgi Þorkelsson 30 Tindur Criterium Fullorðnir
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
39 Baldvin Esra Einarsson 40 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
40 Baldvin Gunnarsson 29 HFA Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
41 Baltazar Ernir Albertsson 15 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
XC Börn og Unglingar
42 Bartek Bryszewski 17 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
43 Benedikt Gíslason 49 Afturelding Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
44 Benedikt Þór Guðmundsson 10 XC Börn og Unglingar
45 Benjamín Pétur Pétursson 6 Criterium Börn
46 Berglind Aðalsteinsdóttir 39 Fjallabrun - Almenningur
Enduro Akureyri
47 Berglind Jónasardóttir 33 HFA Fjallabrun - Almenningur
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Enduro Akureyri
48 Bergrós Ingadóttir 40 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
49 Bergþór Leifsson 42 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
50 Bergþór Páll Hafþórsson 19 BFH Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
51 Birkir Baldvinsson 36 HFA Enduro Akureyri
Brekkusprettur í Listagilinu
XC Fullorðnir
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
52 Birkir Snær Ingvason 29 Tindur Criterium Fullorðnir
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
XC Fullorðnir
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
53 Bjarki Jóhannsson 21 HFA Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
54 Bjarki Jörgensson Snædal 13 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
55 Bjarki Sigurðsson 27 HFA Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
56 Bjarki Steinn Benjamínsson 27 Tindur Criterium Fullorðnir
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
57 Bjarki Viðar Hjaltason 74 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
58 Bjarmi Hrannarsson 9 XC Börn og Unglingar
59 Bjartur Máni Sigurðsson 41 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
60 Björg Hákonardóttir 32 Breiðablik Gangamót Greifans - Bikarmót 78.3 km
61 Björgólfur Bersi Kristinsson 13 Criterium Börn
62 Björgúlfur Kristinson 13 Afturelding Criterium Börn
63 Björgvin Máni Traustason 16 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
64 Björgvin Pálsson 45 Tindur Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
65 Björn Andri Sigfússon 13 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
66 Björn Hauksson 42 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
67 Björn Oddsson 39 BFH Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
68 Breki Blær Rögnvaldsson 14 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
XC Börn og Unglingar
69 Breki Hjartarson 9 Criterium Börn
70 Bríet Kristý Gunnarsdóttir 31 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
71 Bríet Rún Ágústsdóttir 31 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
72 Bríet Rún Ágústsdóttir 31 Tindur Criterium Fullorðnir
Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
73 Bryndís Ösp Valsdóttir 45 BFH Tímataka í Eyjarfirði (TT)
74 Bryndís Sigurðardóttir 49 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
75 Brynja Ísfeld Eyjólfsdóttir 25 Enduro Akureyri
76 Brynjar Örn 25 Breiðablik Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
77 Brynjar Örn Borgþórsson 25 Breiðablik Criterium Fullorðnir
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
78 Dagbjört Anna Káradóttir 9 Criterium Börn
79 Daniel Gunnarsson 40 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
80 Daníel Guðbjartsson 46 Víkingur Brekkukóngur / Brekkudrottning
XC Fullorðnir
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
81 Daniel Rosazza 16 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
82 Davíð Jónsson 15 HFR Criterium Börn
Brekkusprettur í Listagilinu
XC Börn og Unglingar
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
83 Davíð Jónsson 15 HFR Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
84 Dofri Þórðarson 54 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
85 Dýrleif Sigurjónsdóttir 27 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
86 Egill Björgvinsson 16 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
87 Egill Snær Þorsteinsson 45 HFA Enduro Akureyri
88 Einar Gunnar Karlsson 43 HFR Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
89 Einar Guttormsson 55 Víkingur Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
90 Eirikur Ingi Kristinsson 49 Afturelding Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
91 Eldar Ásþórsson 7 HFA XC Börn og Unglingar
92 Elín Auður Ólafsdóttir 34 HFA Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
93 Elín Björg Björnsdóttir 34 Tindur Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
94 Elinborg Olafsdottir 54 Enduro Akureyri
95 Elís Hugi Dagsson 14 BFH Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
XC Börn og Unglingar
96 Elísabet Davíðsdóttir 8 HFA Criterium Börn
XC Börn og Unglingar
97 Elísabet Davíðsdóttir 8 HFA Criterium Börn
98 Elmar Jonsson 39 Tindur Enduro Akureyri
99 Elmar Sigurgeirsson 38 HFA Enduro Akureyri
100 Elvar Bjarki Helgason 6 BFH Criterium Börn
101 Emilia Niewada 24 HFA Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
102 Erwin van der Werve 45 HFA Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
103 Eyjólfur Guðgeirsson 27 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
104 Eyþór Óli Jensson 11 HFR XC Börn og Unglingar
105 Eyþór Örn Þórðarson 10 XC Börn og Unglingar
106 Fannar Magnússon 34 Fjallabrun - Almenningur
Enduro Akureyri
107 Felix Sigurdsson 56 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
108 Finnur Yngvi Kristinsson 40 Enduro Akureyri
109 Fjalar Jóhannsson 44 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
110 Freydís Edda Benediktsdóttir 27 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
111 Freydís Heba Konráðsdóttir 35 HFA Criterium Fullorðnir
XC Fullorðnir
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
112 Freydís Heba Konráðsdóttir 35 HFA Brekkusprettur í Listagilinu
XC Fullorðnir
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
113 Friðrik Karl Karlsson 27 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
114 Friðþjófur Arnar Helgason 9 BFH XC Börn og Unglingar
Criterium Börn
115 Friðþjófur Arnar Helgason 9 BFH Criterium Börn
116 Frosti Sævar Steinason 12 BFH Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
117 Gauti guðmundsson 17 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
118 Gestur Jónsson 30 BFH Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
119 Gestur Þór Guðmundsson 26 HFA Enduro Akureyri
120 Gísli Hreinn Halldórsson 41 Brekkusprettur í Listagilinu
XC Fullorðnir
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
121 Gísli Hreinn Halldórsson 41 Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
122 Gísli Pálsson 51 Bjartur Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
123 Gísli Reynisson 47 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
124 Gnýr Guðmundsson 48 Bjartur Enduro Akureyri
125 Greta Huld Mellado 37 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
126 Gretar Óli Ingþórsson 36 Enduro Akureyri
127 Gunnar Asgeirsson 39 Enduro Akureyri
128 Gunnar Ingason 50 Breiðablik Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
129 Gunnar Jarl Gunnarsson 28 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
130 Gunnar Þór Jónsson 36 Bjartur Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
131 Gunnhildur Ingibjörg Georgsdóttir 38 BFH Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
132 Gunnlaugur Magnússon 46 Tindur Enduro Akureyri
133 Gunnlaugur Sigurðsson 47 Bjartur Criterium Fullorðnir
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
134 Gunnlaugur Þráinsson 59 Víkingur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
135 Guðbjörg Helgadóttir 11 XC Börn og Unglingar
136 Guðjón Guðmundsson 14 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
137 Guðlaugur B Aðalsteinsson 54 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
138 Guðlaugur Óli Guðlaugsson 28 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
139 Guðmundur Bj. Guðmundsson 57 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
140 Guðmundur Ólafsson 42 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
141 Guðmundur Óli Gunnarsson 44 Enduro Akureyri
142 Guðmundur Steinar Lúðvíksson 44 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
143 Guðríður Sveinsdóttir 37 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
144 Guðrún E Jak 42 HFA Enduro Akureyri
145 Hafdís Sigurðardóttir 30 HFA Criterium Fullorðnir
XC Fullorðnir
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
146 Hafsteinn Heimir Óðinsson 13 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
147 Hafsteinn Ægir Geirsson 39 HFR Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
148 Hákon Bogason 14 XC Börn og Unglingar
149 Hákon Dagur Sigurðsson 7 XC Börn og Unglingar
150 Halldor Einarsson 30 HFR Enduro Akureyri
151 Halldór Magnússon 43 Enduro Akureyri
152 Halldóra Gísladóttir 19 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
153 Haraldur Njalsson 53 Bjartur Enduro Akureyri
154 Harpa Víðisdóttir 49 Breiðablik Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
155 Hartmann Kr. Guðmundsson 61 Víkingur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
156 Haukur Gunnarsson 14 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
157 Heiða Jónsdóttir 36 Vestri hjólreiðar Fjallabrun - Almenningur
158 Heiðar Daði Bjarnason 11 UMFG Criterium Börn
XC Börn og Unglingar
159 Heiðrun Erla Guðbjornsdottir 42 HFR Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
160 Helena Líf Magnúsdóttir 23 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
161 Helga Lísa Kvaran 16 BFH Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
XC Börn og Unglingar
162 Helgi Berg Friðþjófsson 40 BFH Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
163 Helgi Sigurðsson 42 BFH Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
164 Helgi Trausti Stefánsson 13 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
XC Börn og Unglingar
165 Helgi Trausti Stefánsson 13 HFR XC Börn og Unglingar
166 Hilma Hólm 47 Enduro Akureyri
167 Hinrik Óli Gunnarsson 15 Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
168 Hinrik óli Gunnarsson 15 XC Börn og Unglingar
169 Hjálmar jónsson 33 Fjallabrun - Almenningur
170 Hjálmar S. Hjálmarsson 36 Enduro Akureyri
171 Hjalti Jónsson 47 HFA Brekkusprettur í Listagilinu
Enduro Akureyri
XC Fullorðnir
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
172 Hjalti Már Hauksson 33 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
173 Hjörleifur Hjörleifsson 49 Bjartur Enduro Akureyri
174 Hlynur Hardarson 53 Víkingur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
175 Hlynur Snær Elmarsson 11 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
XC Börn og Unglingar
176 Hörður Elís Finnbogason 40 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
177 Hörður Jósef Harðarson 39 Tindur Enduro Akureyri
178 Hörður Kristbjörnsson 41 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
179 Hrafn Erlingsson 18 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
180 Hrafnhildur G Sigurðardóttir 41 Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
181 Hrafnhildur Guðrún Sigurðardóttir 41 Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
182 Hrafnkell Már Stefánsson 35 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
183 Hrannar Ólafsson 34 HFA Enduro Akureyri
184 Hróbjartur Sigurðsson 39 HFR Enduro Akureyri
185 Hugi Jónsson 40 BFH Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
Enduro Akureyri
186 Inga Birna Benediktsdóttir 17 HFR Criterium Fullorðnir
Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans - Bikarmót 78.3 km
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
187 Ingi Örn Jónsson 38 Tindur Enduro Akureyri
188 Ingvar Ómarsson 30 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
189 Ingvi Jónasson 46 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
190 Ingvi Júlíus Ingvason 57 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
191 ÍSABELLA ÖSP GUÐMUNDSDÓTTIR 6 Criterium Börn
192 Ísak Gunnlaugsson 12 BFH XC Börn og Unglingar
193 Ívar Örn Snorrason 12 Afturelding Criterium Börn
194 Ívar Örn Snorrason 12 Criterium Börn
195 Jakob Daníel Magnússon 31 Enduro Akureyri
196 Jana Rós Bjarkadóttir 6 Criterium Börn
XC Börn og Unglingar
197 Jóhann Dagur Bjarnason 17 UMFG Criterium Fullorðnir
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
198 Jóhann Friðberg Helgason 56 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
199 Jökull Bergmann Kristjánsson 11 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
200 Jökull Bergmann Kristjánsson 1 Enduro Akureyri
201 Jökull Þór Kristjánsson 23 Afturelding Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
202 Jón Arnar Óskarsson 39 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
203 Jón Arnar Sigurjónsson 59 Tindur Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
204 Jón Erik Sigurðsson 15 Breiðablik Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
205 Jón Gunnar Kristinsson 45 HFR Criterium Fullorðnir
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
XC Fullorðnir
206 Jón Gunnar Tynes Ólason 54 Breiðablik Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
207 Jón Hákon Garðarsson 17 Fjallabrun - Almenningur
208 Jón Margeir Sverrisson 27 HFR Tímataka í Eyjarfirði (TT)
209 Jón Þór Jónsson 40 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
210 Jónína Björnsdóttir 45 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
211 Karen Axelsdóttir 44 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
XC Fullorðnir
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
212 Karen Sveinsdóttir 34 HFA Fjallabrun - Almenningur
Enduro Akureyri
213 Kári Halldórsson 40 Enduro Akureyri
214 Katrín Svala Ólafsdóttir 6 XC Börn og Unglingar
215 Kolbeinn Sindri Kárason 8 HFR XC Börn og Unglingar
216 Kristín Ása Jónsdóttir 8 Criterium Börn
217 Kristinn Jónsson 19 HFR Criterium Fullorðnir
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
XC Fullorðnir
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
218 Kristinn Magnússon 38 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
219 Kristján Bergmann Tómasson 40 HFA Enduro Akureyri
220 Kristján Hauksson 45 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
221 Kristján Kristinsson 40 Tindur Enduro Akureyri
222 Kristján Uni Jensson 15 HFR Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
XC Börn og Unglingar
223 Kristófer Gunnlaugsson 24 Breiðablik Criterium Fullorðnir
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans - Bikarmót 102.8 km
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
224 Kristófer Máni Gretarsson 9 HFA Criterium Börn
XC Börn og Unglingar
225 Leifur Sigurðsson 41 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
226 Leiv Tvenning 54 Enduro Akureyri
227 Logi Geir Harðarson 47 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
228 Magnea Magnúsdóttir 42 Enduro Akureyri
229 Magnea Magnúsdóttir 42 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
230 Magnús Helgason 12 BFH Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
231 Magnús Smári Smárason 34 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Criterium Fullorðnir
Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
Enduro Akureyri
XC Fullorðnir
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
232 Margrét Arna Arnardóttir 43 Tindur Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
233 Margrét Indíana Guðmundsdóttir 45 Víkingur Gangamót Greifans - Bikarmót 78.3 km
234 Margrét Róbertsdóttir 35 kvenduro Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
235 María Fernanda Reyes 35 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Enduro Akureyri
236 María Jóhannsdóttir 30 3SH Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
237 Martha Árnadóttir 59 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
238 Martin M. Marinov 28 Criterium Fullorðnir
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
239 Moises Alberto Fajardo Bello 48 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
240 Oddný Kristinsdottir 42 Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
241 Oddur Ingason 56 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
242 Oddur Viðar Malmquist 24 HFA Enduro Akureyri
243 Ólafur Friðrik Sigvaldason 30 Criterium Fullorðnir
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
244 Ólafur Gunnarsson 56 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
245 Ólafur J Stefansson 49 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
246 Óli Steinn Jóhannesson 7 BFH XC Börn og Unglingar
247 Örn Ingvi Jónsson 51 Enduro Akureyri
248 Örn Kató Arnarsson 14 XC Börn og Unglingar
249 Örn Þorsteinsson 36 Tindur Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
250 Orri Einarsson 60 HFA Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
251 Orri Pétursson 38 Enduro Akureyri
252 Örvar Þór Kristjánsson 41 Enduro Akureyri
253 Óskar Ómarsson 34 Tindur Criterium Fullorðnir
Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
254 Óskar Þór Gunnarsson 43 Bjartur Enduro Akureyri
255 Páll Snorrason 43 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
256 Pétur Örn Jónsson 15 U.M.F. Þristur Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
257 Ragnar Ólafur Ragnarsson 51 HFR Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
258 Ragnheiður Eva Káradóttir 6 HFR XC Börn og Unglingar
259 Rakel Logadóttir 38 HFR Enduro Akureyri
260 Rakel Ósk Snorradóttir 30 HFA Enduro Akureyri
261 Reynir Magnússon 56 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
262 Sara Ómarsdóttir 37 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
263 Sara Ómarsdóttir 37 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
264 Sara Rut Unnarsdóttir 29 HFA Fjallabrun - Almenningur
Enduro Akureyri
265 Selma S. Malmquist 37 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
266 Sigmar Benediktsson 48 HFA Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
267 Sigrún Björk Sigurdardóttir 37 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
268 Sigurður Bergmann 58 UMFG Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
269 Sigurður Karlsson 52 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
270 Sigurður S Nikulásson 46 Breiðablik Brekkusprettur í Listagilinu
Enduro Akureyri
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
271 Sigurður Stefán Ólafsson 9 XC Börn og Unglingar
272 Sigurður Tómas Þórisson 42 Ægir3 Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
273 Silja Jóhannesdóttir 31 Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
274 Silja Jóhannesdóttkr 31 Criterium Fullorðnir
Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
275 Silja Rúnarsdóttir 25 HFA Criterium Fullorðnir
Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
276 Sindri Freyr Kristinsson 26 Breiðablik Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
277 Skírnir Daði Arnarsson 13 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
278 Snorri Karel Friðjónsson 12 HFR Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Criterium Börn
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
279 Snorri Karel Friðjónsson 15 HFR Criterium Börn
Brekkusprettur í Listagilinu
280 Snæbjörn Valur Lilliendahl 29 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
281 Snævar Guðmundsson 4 BFH Criterium Börn
282 Sól Snorradóttir 13 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
283 Sólveig Gísladóttir 49 Enduro Akureyri
284 Sölvi Hall 45 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
285 Sölvi Karl Stefánsson 17 Enduro Akureyri
286 Sölvi Karl Stefánsson 17 Fjallabrun - Almenningur
XC Börn og Unglingar
Enduro Akureyri
287 Sölvi Karl Stfánsson 17 Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
288 Sölvi Rögnvaldsson 25 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
289 Sölvi Rögnvaldsson 25 Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
290 Sonja Lí Kristinsdóttir 13 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
XC Börn og Unglingar
291 Stefán Árni Auðólfsson 47 Enduro Akureyri
292 Stefán Gretar Katrínarsson 11 Criterium Börn
XC Börn og Unglingar
293 Stefán Helgi Garðarsson 43 HFA Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Criterium Fullorðnir
XC Fullorðnir
Enduro Akureyri
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu
Tímataka í Eyjarfirði (TT)
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
294 Stefán Helgi Garðarsson 43 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
XC Fullorðnir
295 Stefán Jóhannsson 30 Enduro Akureyri
296 Stefán Leó Garðarsson 14 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
297 Stefán Örn Stefánsson 31 Enduro Akureyri
298 Steindór Kristinn Jónsson 37 HFA Enduro Akureyri
299 Steini Sævar Sævarsson 32 HFR Tröppubrun (Boðsmót)
Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
Enduro Akureyri
300 Steinunn Thorlacius 35 Breiðablik Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
301 Sunna Axelsdóttir 33 HFA Enduro Akureyri
302 Sunna Lif Gautadóttir 9 XC Börn og Unglingar
303 Svala Yrr Bjornsdottir 52 Enduro Akureyri
304 Svanhildur Kristinsdóttir 49 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
305 Svanur Daníelsson 38 Tindur Brekkukóngur / Brekkudrottning
Brekkusprettur í Listagilinu
Enduro Akureyri
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
306 Svavar Þór Guðmundsson 42 Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
307 Sveinbjörn Pálsson 36 HFA Enduro Akureyri
308 Sveinn Már Ásgeirsson 29 Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
309 Sveinn Már Ásgeirsson 29 Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
310 Sæþór Ólafsson 44 Breiðablik Brekkukóngur / Brekkudrottning
Gangamót Greifans - Bikarmót 81.9 km
311 Tómas Björn Hauksson 42 Enduro Akureyri
312 Tryggvi Hrafn Reimarsson 15 U.M.F. Þristur Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
313 Tryggvi Kristjánsson 38 HFA Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
314 Tryggvi Kristjánsson 38 HFA Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
315 Unnur Ósk Unnsteinsdóttir 36 Enduro Akureyri
316 Valborg Hlin Gudlaugsdottr 46 Víkingur Gangamót Greifans - Bikarmót 78.3 km
317 Valdís Kvaran 10 Criterium Börn
XC Börn og Unglingar
318 Valgarður Reynisson 36 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
319 Viktor Guðnason 33 Tindur Enduro Akureyri
320 Viktor Þór Jörgensson 33 HFA Enduro Akureyri
321 Vilmundur Aðalsteinn Árnason 39 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
322 Ýr Árnadóttir 34 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
323 Þór Leví Arnarsson 8 Criterium Börn
324 Þór Því Arnarsson 8 XC Börn og Unglingar
325 Þórdís Rósa Sigurðardóttir 52 HFA Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
326 Þórdís Sigurðardóttir 41 Vestri hjólreiðar Fjallabrun - Almenningur
327 Þórólfur Guðlaugsson 17 HFA Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
328 Þorsteinn Freyr Gunnarsson 18 Enduro Akureyri
329 Þorsteinn Freyr Gunnarsson 18 HFR Íslandsmeistaramótið í Fjallabruni
330 Þorvaldur Gautsson 32 Fjölnir Brekkusprettur í Listagilinu
Gangamót Greifans 2019 - Almenningsmót
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur
331 Þorvaldur Gautsson 32 Brekkusprettur í Listagilinu
Brekkusprettur í Listagilinu - Útsláttur