Fjarðargangan 2021

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


30 km C (Skráðir: 157)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágústa Pétursdóttir IS 2000
Andri Guðmundsson IS 1992 Team Solano
Arna Torfadottir IS 1978 Matarklúbburinn
Arnbjörg María Danielsen IS 1980
Árni Stefánsson IS 1983
Árni Freyr Elíasson IS 1974 SFÍ
Árni Gunnar Gunnarsson IS 1980
Arni Stefansson IS 1973 Ullur
Ásgeir Pétursson IS 1984
Áslaug Sveinbjarnardóttir IS 1972
Atli Sveinbjörnsson IS 1987 Billys
Auður Pétursdóttir IS 1996
Auður Yngvadóttir IS 1963 Ísafjörður
Axel Pétur Ásgeirsson IS 1965
Baldur Helgi Ingvarsson IS 1980 Ullur
Bára Sigurjónsdóttir IS 1986
Berglind Harðardóttir IS 1978 Matarklúbburinn
Birgir Josafatsson IS 1957 Þriko
Birna Bragadóttir IS 1974 FÍ Fjallahlaup
Birna Ágústsdóttir IS 1971
Bjarki Guðjónsson IS 1998 SKA
Bjarni Hrafn Ásgeirsson IS 1979
Björn Gunnarsson IS 1964 SKA
Björn Z. Ásgrímsson IS 1958
Díana Ríkarðsdóttir IS 1972 Haukabínur/Ullur
Diljá Helgadóttir IS 1982
Egill Bjarni Gíslason IS 2001 SKA
Egill Freyr Ólason IS 1978
Egill Guðmundsson IS 1953 skíðagöngufélagið Ullur
Egill Snær Þorsteinsson IS 1974 Landvættir Egils
Einar Logi Vilhjálmsson IS 1979
Einar Ólafsson IS 1962 Ullur
Elín Edda Sigurðardóttir IS 1989 ÍR / Sportvörur / Hlaupalíf
Elísabet Jónsdóttir IS 1975 FÍ Fjallahlaup
Elsa Þórisdóttir IS 1962
Elsa Guðrún Jónsdóttir IS 1986
Erwin van der Werve NL 1974 SKA
Eyrún Harpa Hlynsdóttir IS 1978 FÍ Fjallahlaup
Freydís Konráðsdóttir IS 1984
Friðrik örn Ásgeirsson IS 1992
Garðar Þorvarðsson IS 1972
Gerður Magnúsdóttir IS 1978 UMF Mímósa
Gestur Þór IS 1974 UMFUS
Gígja Þórðardóttir IS 1973 Breiðablik
Gísli Einar Árnason IS 1975 SKA
Gísli Harðarson IS 1977 Ullur
Gísli Reynisson IS 1972 ÍR
Grímur Bjarnason IS 1979
Gróa Björk Jóhannesdóttir IS 1969 SKA
Gunnar Júlísson IS 1973
Gunnar Sverrir Ásgeirsson IS 1968 Breiðablik
Guðjón Marteinsson IS 1964 SKA
Guðmundur Arnar Ástvaldsson IS 1976 Ullur
Guðmundur Lúther Hallgrímsson IS 1987 Skíðaklessan
Guðrún Ásta Árnadóttir IS 1975 Skokkhópur Hauka
Guðrún Kolbrún Otterstedt IS 1967 Ullur/Fjölnir
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFA-Eyrarskokk
Halla Björk Marteinsdóttir IS 1966
Halla Fróðadóttir IS 1973 Knapafélagið
Halldór Snæbjörnsson IS 1966 SKA
Harpa Víðisdóttir IS 1970 HHS
Harpa Sóley Snorradóttir IS 1971
Helga Dís Magnúsdóttir IS 2000
Helga Sæunn Sveinbjörnsdóttir IS 1966 Skokkhópur Hauka
Helgi Kjartansson IS 2002
Helgi Jóhannesson IS 1963
Helgi Reynir Árnason IS 1979
Helma Gunnarsdóttir IS 1967 Ullur/Haukabínur
Hildur Jóhannesdóttir IS 1961
Hilmir Ólason IS 1991
Hjalti Jónsson IS 1972
Hjörvar Jóhannesson IS 1989 Team Solano
Höskuldur Tryggvason IS 1971
Hrefna Guðmundsdóttir IS 1961 Ullur
Hrönn Marinósdóttir IS 1965 SPP
Ída Braga Ómarsdóttir IS 1973
Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir IS 1976 Matarklúbburinn
Jenna Huld Eysteinsdottir IS 1976
Jóakim Reynisson IS 1961
Jón Garðar Steingrímsson IS 1979 Skíðafélag Siglufjarðar - Skíðaborg
Jón Ívar Ólafsson IS 1970
Jon Vidar Baldursson IS 1972 Ullur
Jónína Kristjánsdóttir IS 1996
K.Arnar Aðalgeirsson IS 1967
Karen Þórólfsdóttir IS 1965 SPP
Kári Páll Jónasson IS 1963 Völsungur
Kári Rögnvaldsson IS 2001 Feðgarnir
Karl Rúnar Róbertsson IS 1973 Þróttur
Kjartan Long IS 1972 Greenfit
Kjartan Helgason IS 1978
Kristbjörn Róbert Sigurjónsson IS 1960 Fossavatn
Kristin Palsdottir IS 1979 Æsa
Kristina Andersson IS 1961 Skíðagöngufélagið Ullur
Kristinn Þráinn Kristjánsson IS 1991 Team Solano
Kristjana Jónsdóttir IS 1974 UMF Mímósa
Kristófer Beck Elisson IS 1984
Laufey Sigurgeirsdóttir IS 1962
Magnea Guđbjörnsdòttir IS 1970 Skìđafèlag Òlafsfjarđar
Magnús Ingi Óskarsson IS 1960 Ullur
Magnús Smárason IS 1985
Már Þórarinsson IS 1971 Greenfit
Margrét Hrönn Svavarsdóttir IS 1965 SKA
Margrét Lilja Tryggvadóttir IS 1977 FÍ Landvættir
María Daníelsdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Oddur Kristjansson IS 1962
Ólafur Rúnar Ólafsson IS 1975 Landvættir Egils
Óskar H. Níelsson IS 1980 UMF Mímósa
Óskar Sveinsson IS 1967 Ullur
Páll Már Pálsson IS 1965 Skokkhópur Hauka
Perla Magnúsdóttir IS 1988 Skíðaklessan
Pétur Guðmundsson IS 1964
Pétur Broddason IS 1965
Ragna Rúnarsdóttir IS 1964 Kögglar
Ragnar Haraldsson IS 1970 3SH
Ragnheiður Árnadóttir IS 1970 FÍ Fjallahlaup
Ragnheiður Stefánsdóttir IS 1968 Matarklúbburinn
Rannveig Hafberg IS 1966 Ullur/Haukabínur
Rögnvaldur Sæmundsson IS 1968
Rósfríð Kristín Áslaugsdóttir IS 1977 Norðurljósin
Sara Dögg Pétursdóttir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Sara Ómarsdóttir IS 1982 SKA
Sigmundur Jónsson IS 1988
Sigriður Sigurðardóttir IS 1967
Sigríður Stefánsdóttir IS 1973 ÍR
Sigríður Gísladóttir IS 1968
Sigrun Hermannsdottir IS 1971
Sigrún María Bjarnadóttir IS 1975 SKA
Sigrún Stefanía Kolsöe IS 1967 FÍ Fjallahlaup
Sigrún Sveinbjörnsdóttir IS 1973 Matarklúbburinn
Sigurlaug Rúna Guðmundsdóttir IS 1985 FÍ Landvættir
Sigurður Bjarnason IS 1970
Sigurður Kári Kristjánsson IS 1973
Sigurður Nikulásson IS 1973 ski-racers Iceland
Sóley Elíasdóttir IS 1967 SPP
Solveig Thorarinsdottir IS 1975 LÍ Landvættir
Sölvi Rögnvaldsson IS 1994
Svava Jonsdottir IS 1979
Sveinbjörn Sigurðsson IS 1965 Ullur
Sverrir Jónsson IS 1978 Æsa
Thor Aspelund IS 1969
Tjörvi Einarsson IS 1978 UMF Mímósa
Torfi Johannsson IS 1977 FÍ Fjallahlaup
Tryggvi Sigurðsson IS 1974
Unnsteinn Jónsson IS 1963 SKA
Unnur Magnúsdóttir IS 1983 FÍ Landvættur
Unnur Palsdottir IS 1970 Greenfit
Valbjörn Vilhjálmsson IS 1978 SKA
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Haukabínur
Vilhjálmur Svansson IS 1986 ÍR / Hlaupalíf
Þóra Hallgrímsdóttir IS 1978 UMF Mímósa
Þorbjörg Ólöf Jónsdóttir IS 1974 Skíðagöngufélagið Skaði
Þórhallur Ásmundsson IS 1953 Skíðafélag ólafsfjarðar
þórhallur guðmundsson IS 1984 Landvættir Egils
Þórir Ingvarsson IS 1979 UMF Mímósa
Þóroddur Ingvarsson IS 1978 Æsa
Þóroddur Þóroddsson IS 1950 SKA
Þórður Hjalti Þorvarðarson IS 1971
15 km C (Skráðir: 69)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alma María Rögnvaldsdóttitr IS 1970 Stjarnan
Andrea Sigurðardóttir IS 1987
Arnar Már Arnþórsson IS 1973 Íþróttafélagið Carl
Atli Steinn Árnason IS 1967
Aðalheiður Jóhannesdóttir IS 1978 Æsa
Birkir Kári Gíslason IS 2007 SKA
Birna Jónsdóttir IS 1974
Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir IS 1964
Bjarnþora Egilsdottir IS 1964 FI Landvættir
Brynja Gudmundsdottir IS 1955 Þríkó
Dagmar Viðarsdóttir IS 1970
Einar Árni Gíslason IS 2003 SKA
Eiríkur Þorbjörnsson IS 1951 HHS
Elín Ólafsdóttir IS 1985 SKA
Elma Eysteinsdóttir IS 1982
Elva Tryggvadóttir IS 1977
Erla Aðalgeirsdóttir IS 1964
Erla Andrea Pétursdóttir IS 1977 Tour de Awesome
Erla Skaftadóttir IS 1954 Skokkhópur Hauka
Eva Magnusdottir IS 1964 Landvættir
Eyþór Freyr Árnason IS 2008 SFÍ
Freydís Edda Benidiktsdóttir IS 1991
Gísli Ásgeirsson IS 1964 SPP
Gunnhildur Jonsdottir IS 1972
Guðlaug María Sigurðardóttir IS 1965
Guðmundur Guðnason IS 1969 HHHC
Hákon Hilmarsson IS 1997 Team KF
Halldór Ingvar Guðmundsson IS 1992 KF
Hanna Dögg Maronsdóttir IS 1982 SKA
Helena Bjarnadóttir IS 1979
Helgi Jóhannsson IS 1964 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Hilmar Jónsson IS 1964 BT
Hjörvar Maronsson IS 1985 Skíðafélag Akureyrar
Hólmfríður Sturludóttir IS 2001
Inga Birna Einarsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Ingi Björnsson IS 1956 Þór
Ingibjörg Jónsdóttir IS 1975
Jenný Sigrún Jörgensen IS 1961 Þróttur Nesk.
Jóhann Tryggvason IS 1961 Þróttur Nesk.
Jón Karlsson IS 1969
Jón Kjartansson IS 2005
Jóna Ellen Valdimarsdóttir IS 1977 Félag miðaldra og léttklikkaðra kvk í Hfj :
Kristín Einarsdóttir IS 1970
Lilja Huld Steinþórsdóttir IS 1969
Lilja Unnarsdóttir IS 1976 Team de awesome
Málfríður Guðmundsdóttir IS 1977 Ullur
Margrét Baldvinsdóttir IS 1956 SKA
Margrét Sigmundsdóttir IS 1961
María Bjarney Leifsdóttir IS 1969
Maron Björnsson IS 1959 Skíðafélag Akureyrar
Melkorka Jónsdóttir IS 1972 FÍ Fjallahlaup
Ólafur Ægisson IS 1974 ÚÍÓ
Olga Nielsen IS 1978 FÍ fjallahlaup
Selma Malmquist IS 1982
Sigrùn Eðvaldsdóttir IS 1972
Soffia Helga Valsdottir IS 1976
Sólveig Brynjudóttir IS 1988
Stefán Héðinn Stefánsson IS 1971
Steingerður Sigtryggsdóttir IS 1974
Svanhildur Thengilsdottir IS 1964 HHS
Sævar Helgason IS 1973 Team KF
Unnur Anna Valdimarsdottir IS 1972
Valgerður Unnarsdóttir IS 1969 Team de awesome
Vigdís Hallgrímsdóttir IS 1973
Yngvi Gudmundsson IS 1984 Ullur
Ævar Freyr Valbjörnsson IS 2004 SKA
Þóra Katrín Gunnarsdóttir IS 1973 Greenfit
Þórarinn Ólafsson IS 1970
Þórunn S Bjarnadóttir IS 1976 Fjölnir
3.5 / 7 km C (Skráðir: 29)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adríana Diljá Hólm Elísdóttir IS 2013
Aija Kotleva IS 1983 Völsungur
Annija Kotleva IS 2012 Völsungur
Arnar Gauti Gíslason IS 2013 SKA
Árni Helgason IS 2009
Ásdís Ýr Kristinsdóttir IS 2010
Björg Glóa Heimisdóttir IS 2010
Björn Helgi Ingimarsson IS 2011
Elis Beck Kristófersson IS 2010
Elís Hólm Þórðarson IS 1983
Gréta Mjöll Magnúsdóttir IS 2012
Guðfinna Helgadóttir IS 1976 FÍ Fjallahlaup
Guðrún Ósk Auðunsdóttir IS 2008
Hugrun Hardardottir IS 1976 Greenfit
Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir IS 1980 Skíðafélag Siglufjarðar - Skíðaborg
Kamilla Maddý Heimisdóttir IS 2012
Logi van der Werve IS 2009 SKA
París Anna Hilmisdóttir IS 2013
Ragnhildur Vala Johnsdóttir IS 2007
Reynir Logi Kristinsson IS 2012
Sigurlaug Sturludóttir IS 2009
Sigurlaug Guðjónsdóttir IS 1965
Sigurður Bjornsson IS 1968 Greenfit
Svava Rós Kristófersdóttir IS 2008
Úlfur Helgason IS 2012
Vigdis Agnarsdottir IS 1968
Víðir Guðjónsson IS 2005 Úlfarnir
Ylva van der Werve IS 2011 SKA
Þóra Sólveig Bergsteinsdóttir IS 1975