Fjarðargangan 2023


Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


NÆTUR Fjarðargangan 15 km (Skráðir: 22)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Diljá Helgadóttir IS 1982 SÓ Elítan
Egill Ólason IS 1978 Hlið heilsurækt
Elín Auður Ólafsdóttir IS 1985 Trillur
Elsa Guðrún Jónsdóttir IS 1986 SÓ elítan
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFS-Eyrarskokk
Heiða Kristín Jónsdóttir IE 1974
Helga Melkorka Óttarsdóttir IS 1966
Helgi mar kjartansson IS 2002
Helgi Reynir Árnason IS 1979 SÓ Elítan
Hjalti Már Bjarnason IS 1978 Meistaræfingar EÓ
Jóhann Tryggvason IS 1961 Þróttur Nesk.
K. Arnar Aðalgeirsson IS 1967 Naglar
Karl Þráinsson IS 1965
Kristján Hauksson IS 1974
Kristófer Beck Elisson IS 1984 SÓ elítan
Margrét Lilja Tryggvadóttir IS 1977 Meistaræfingar EÓ
María Daníelsdóttir IS 1967 Meistaraæfingar EÓ
Sigurður Jónsson IS 1965 Meistaraæfingar EÓ
Sigurður Sigurgeirsson IS 1964 Ullur
Sveinn Ásgeirsson IS 1964 Naglar
Þórhallur j ásmundsson IS 1953
Þorsteinn Páll Hængsson IS 1964 TBR
NÆTUR Fjarðargangan 7,5 km (Skráðir: 11)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Andri Björn Björnsson IS 1976
Anna Þórisdóttir IS 1961
Erla Björnsdóttir IS 1982 Nettir kálfar
Haukur Þorsteinsson IS 1966 Ullur
Heiðar Gunnólfsson IS 1979 SÓ Elítan
Ingunn Helga Bjarnadóttir IS 1972
Kristín Björk Gunnarsdóttir IS 1975 Nettir kálfar
Lilja Kristjansdottir IS 1981
Muriel Leglise BE 1973
Sigríður Gísladóttir IS 1968
Theodóra Björk Heimisdóttir IS 1964 Ullur
Fjarðargangan 30 km C (Skráðir: 85)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Albert M Högnason IS 1960 SFÍ
Anna Helgadóttir IS 1968 Meistaraæfingar Einars Ó
Anna Regína Björnsdóttir IS 1982 Meistaraæfingar EÓ
Birna Björnsdóttir IS 1980 Meistaraæfingar EO
Bjarki Guðjónsson IS 1998 Úlfarnir
Björk Óladóttir IS 1981 SÓ elítan
Björk Ólafsdóttir IS 1965 Meistaraæfingar Einars Ólafs
Brynjar leó kristinsson IS 1988 SKA
Díana Harpa Ríkarðsdóttir IS 1972 Gönguskíðafélag Hafnarfjarðar/ Ullur
Diljá Helgadóttir IS 1982 SÓ Elítan
Edda Vésteinsdóttir IS 1981
Egill Ólason IS 1978 Hlið heilsurækt
Egill Þorsteinsson IS 1974 Landvættir Egils
Elías Bj. Gíslason IS 1962 Landvættir Egils
Elsa Guðrún Jónsdóttir IS 1986 SÓ elítan
Elsa Þórisdóttir IS 1962 BootCamp
Erwin van der Werve IS 1974 SKA/Norðurljós
Eva Magnúsdóttir IS 1964 Meistaraæfingar EO
Gestur Oskarsson IS 1974
Guðjón Marteinsson IS 1964 Úlfarnir
Guðlaug Sigurðardóttir IS 1965 Meistaraæfingar Einars Ólafs
Guðmundur Ólafsson IS 1966 Meistaraæfingar
Guðrún Ásta Árnadóttir IS 1975 Skíða og skautafélag Hafnarfjarðar
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFS-Eyrarskokk
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFA-Eyrarskokk
Halldór G. Halldórsson IS 1958 Skíðafélag Akureyrar
Halldór Halldórsson IS 1965
Haukur Þorsteinsson IS 1966 Ullur
Heiðar Gunnólfsson IS 1979 SÓ Elítan
Helgi Barðason IS 1988
Helgi mar kjartansson IS 2002
Helgi Reynir Árnason IS 1979 SÓ Elítan
Helgi Svavarsson IS 1970
Hildur Jónsdóttir IS 1977
Hilmir Ólason IS 1991 Hlíð Heilsurækt
Hjalti Jónsson IS 1972
Hjörvar Kristjánsson IS 1977 Vinir Vladimars
Hrefna Guðmundsdóttir IS 1961
Ingveldur Sæmundsdóttir IS 1970 Meistaraæfingar
Jóhann Tryggvason IS 1961 Þróttur Nesk.
Jóhanna Arnórsdóttir IS 1969 Hlaupasamtök Lýðveldisins
Jónína Garðrsdóttir IS 1973 Vinir Valdimars
Jósteinn Einarsson IS 1961 Ullur/Meistaraæfingar EÓ
K. Arnar Aðalgeirsson IS 1967 Naglar
Kári Páll Jónasson IS 1963 Völsu
Kári Rögnvaldsson IS 2001 Feðgarnir
Karin Björnlinger SE 1996 SKA Blár Extra
Kristinn Þráinn Kristjánsson IS 1991 Team Solano
Kristján Sigurðsson IS 1965 Meistaraæfingar Einara Ólafssonar
Kristófer Beck Elisson IS 1984 SÓ elítan
Magnea Guðbjörnsdóttir IS 1970
Margrét Hrönn Svavarsdóttir IS 1965 SKA
Martha Hermannsdóttir IS 1983 Vagínurnar
Oddur Kristjánsson IS 1962
Ólafur Rúnar Ólafsson IS 1975 Landvættir Egils
Ólafur Thorarensen IS 1962
Óskar Páll Sveinsson IS 1967 Ullur
Páll Már Pálsson IS 1965 Skíða og skautafélag Hafnarfjarðar
Ragnar Sigurgeirsson IS 1996 SKA Blár Extra
Rannveig Hafberg IS 1966 Ullur
Rögnvaldur Sæmundsson IS 1968
Rósfríð Kristín Áslaugsdóttir IS 1977 Norðurljósin
Sigríður Bjarnadóttir IS 1983 Vagínurnar
Sigríður Gísladóttir IS 1968
Sigurbjörg Rún Jónsdóttir IS 1968
Sigurbjörn Þorgeirsson IS 1971 SÓ Elítan
Sigurgeir Svavarsson IS 1967 SKA Blár Extra
Sigurður Örn Eiríksson IS 1970
Sigurður Sigurgeirsson IS 1964 Ullur
Sólveig Anna Brynjudóttir IS 1988 Hlíð Heilsurækt
Steindór S. Guðmundsson IS 1972
Steinunn Zophoníasdóttir IS 1973 Meistaraæfingar Einars Ólafs
Sunna Hlín Jóhannesdóttir IS 1977 Vinir Vladimars
Sveinn Ásgeirsson IS 1964 Naglar
Sverrir Jónsson IS 1978
Theodóra Björk Heimisdóttir IS 1964 Ullur
Thor Aspelund IS 1969 Meistaraæfingar Einars Ólafssonar
Torfi Hjartarson IS 1968 Meistaraæfingar E.Ól.
Unnsteinn Jónsson IS 1963 ska
Unnsteinn Sigurgeirsson IS 1957
Veronika Guseva IS 1985 SKA
Vignir Sigurðsson IS 1967 Vinir Valdimars
Vilborg Þórsdóttir IS 1964
Þórunn Inga Ingjaldsdóttir IS 1970 Meistaraæfingar EO
Þorvaldur Sveinn Guðbjörnsson IS 1978 SÓ elítan
Fjarðargangan 15 km C (Skráðir: 50)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Andri Björn Björnsson IS 1976
Arna Guðmundsdóttir IS 1965 Meistaraæfingar Einars
Árni Helgason IS 2009
Ásta Hermansdóttir IS 1987
Atli Guðjónsson IS 1991 Úlfarnir
Birna Bald. IS 1980
Björg Glóa Heimisdóttir IS 2010
Bjork Jóhannsdóttir IS 1977
Brynja Gyðmundsdóttir IS 1955
Elis Beck Kristófersson IS 2010
Erla Skaftadóttir IS 1954 Haukar
Erla⁹ Sigurgeirsdóttir IS 1967
Finnur Steingrímsson IS 1960
Guðmundur Atli Asgeirsson IS 1975
Guðmundur Finnur Guðmundsson IS 1956 Skíðadeild UMF Kleifar
Hákon Hilmarsson IS 1997 KF
Halldóra Skúladóttir IS 1967
Heimir Sverrisson IS 1980
Heiða Björk Birkisdóttir IS 1984 Dream Team
Helgi Jóhannsson IS 1964
Hilda Jana Gísladóttir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Hildur Ýr Guðmundsdóttir IS 1972 Dream Team
Hjalti Már Bjarnason IS 1978 Meistaræfingar EÓ
Inga Einarsdóttir IS 1966 Meistaraæfingar EÓ
Ingvar Már Gíslason IS 1976 Fjallaskíðadeild KA
Jenna Huld Eysteinsdottir IS 1976
Jenna Huld Eysteinsdottir IS 1976
Jófríður Ósk Hilmarsdóttir IS 1978
Jóhanna Sigurðardóttir IS 1978 Meistaraæfingar Einars Ólafs
Jón Birgir Guðmundsson IS 1970 Skíðadeild UMF Kleifar
Jónsson Sæmundur Pálmi IS 1961 Flóttamaður
Klemenz Jónsson IS 1968
Kristin Einarsdóttir IS 1970
Leonard Birgisson IS 1964 SKA
Lilja Kristjansdottir IS 1981
Margrét Baldvinsdóttir IS 1956 SKA
Margrét Lilja Tryggvadóttir IS 1977 Meistaræfingar EÓ
María Bjarney Leifsdóttir IS 1969
Muriel Leglise BE 1973
Sigurlaug Guðjónsdóttir IS 1965
Sigurlaug Sturludóttir IS 2009
Silja Rún Þorvaldsdóttir IS 2009
Steinþór Guðmundsson IS 1970
Svava Rós Kristófersdóttir IS 2008
Vala Garðarsdóttir IS 1975 Afturelding
Valgerður Unnarsdóttir IS 1969 Team de Awesome
Viðar Magnússon IS 1970 Dream Team Wannabe
Víðir Guðjónsson IS 2005 Úlfarnir
Þórhallur j ásmundsson IS 1953
Þórunn Guðlaugsdóttir IS 1970 Skíðadeild UMF Kleifar
3.5 / 7 km C (Skráðir: 28)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Adríana Diljá Hólm Elísdóttir IS 2013
Áslaug Ingibjörg Sveinbjarnardóttir IS 1972
Birna Káradóttir IS 1978 FATTIÐ
Elena Guðný Hólm Elísdóttir IS 2015
Elva Tryggvadóttir IS 1977
Fanney Ásgeirsdóttir IS 1966
Gestur Skarphéðinsson IS 1966
Gréta Mjöll Magnúsdóttir IS 2012
Grímur Þórisson IS 1966
Guðmundur Ólafur Sindrason IS 2016
Guðrún Drífa Hólmgeirsdóttir IS 1980
Guðrún Elísabet Guðmundsdóttir IS 1991
Guðrún Ósk Auðunsdóttir IS 2008
Hafdís Huld Steingrímsdóttir IS 1969 Úlfarnir
Indíana sól jónasdóttir IS 2014 SSS
Iris Hronn Andresdottir IS 1979 FATTIÐ2023
Jóhanna Ásmundsdóttir IS 1957 KR
Kamilla Maddý Heimisdóttir IS 2012
Margrét Ólöf Birkisdóttir IS 2014 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Óli Björn Þorvaldsson IS 2013
Sarah Olson US 1982 Úlfarnir
Sigrún Eðvaldsdóttir IS 1972
Sigurbjörn Albert Sigursteinsson IS 1998 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Soffía Helga Valsdóttir IS 1976
Tinna Hlín Ádgeirsdóttir IS 1978 ska
Úlfhildur Guðjónsdóttir IS 1978 Fattið
Vigdis Agnarsdottir IS 1968
Þorgerður Arna Einarsdóttir IS 1979