Fjarðargangan 2020

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


30 km C (Skráðir: 115)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Andri Guðmundsson IS 1992 SKA
Anette Mortensen DK 1973
Anna Svavarsdóttir IS 1973 FÍ Landvættir
Ari Wendel IS 1969 Ullur
Arnaldur Haraldsson IS 1972 SKA
Arnar Guðmundsson IS 1964
Arnar Ólafsson IS 2000 SKA
Árni Georgsson IS 1976 Ullur
Ásgeir Frímannsson IS 1988
Àslaugur Haddsson IS 1952
Axel Pétur Ásgeirsson IS 1965 Ullur
Baldvin Valtysson IS 1965 Ullur
Birkir Stefánsson IS 1968 TRÖLLI
birna ágústsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir 2020
Björg Vigfúsdóttir IS 1978
Björn Gunnarsson IS 1964 SKA
Bragi Óskarsson IS 1983
Burkni Helgason IS 1978 Ullur
Dagný Broddadóttir IS 1968 Landvættir 2020
Díana Ríkarðsdóttir IS 1972 Haukabínur/Ullur
Diljá Helgadóttir IS 1982 SÓ Elítan
Edda Vesteinsdottir IS 1981
Edvald Erling Magnusson NO 1948 Turrennklubben
Egill Guðmundsson IS 1953 Ullur
Egill Snær Þorsteinsson IS 1975
Einar Ingimundarson IS 1974 UFA Eyrarskokk
Einar Karl Þórhallsson IS 1980
Einar Logi Vilhjálmsson IS 1979
Eiríkur Sigfússon IS 1967 Haukar
Elínbjörg Gunnarsdóttir IS 1970
Elsa Þórisdóttir IS 1962
Erla Björnsdóttir IS 1968
Erwin van der Werve IS 1974 SKA
Eva Jónasdóttir IS 1974
Freydís Heba Konráðsdóttir IS 1984
Friðrik asgeirsson IS 1992
Gestur Þór Óskarsson IS 1974 Umfus
Gígja Þórðardóttir IS 1973
Gísli Einar Árnason IS 1974 SKA
Gísli Harðarson IS 1977 Ullur
Gísli Reynisson IS 1972 Ullur
Gunnar Sverrir Ásgeirsson IS 1968
Gunnlaugur Hjörtur Gunnlaugsson IS 1975 Landvættir 2020
Guðjón Gunnarsson IS 1965
Guðmundur Arnar Ástvaldsson IS 1976 Ullur
Guðmundur Bj. Guðmundsson IS 1962 SKA
Guðrún Ásta Árnadóttir IS 1975 Skokkhópur Hauka
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFA-Eyrarskokk
Hanna Gyða Þráinsdóttir IS 1973 Skíðafélagið Stafdal
Hannes J Hafstein IS 1971 Ármann
Haukur Eiriksson NO 1964 Atlas
Helga Rún Hlöðversdóttir IS 1992
Helgi Jóhannesson IS 1963
Helgi Reynir Árnason IS 1979 SÓ Elítan
Helma Gunnarsdóttir IS 1967 Ullur
Hjalti Helgason IS 1976 SFS
Hjalti Jónsson IS 1972
Hjörvar Kristjánsson IS 1977
Hrafnhildur Haraldsdottir IS 1971 Ullur
Ingi Freyr Hilmarsson IS 1987 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Ingólfur Gíslason IS 1965
Jóhannes Kárason IS 1956 SKA
Jón Axelsson IS 1963
Jón Viðar Baldursson IS 1972 Ullur
Júlíana Jónsdóttir IS 1979 Haukabínur
Kári Páll Jónasson IS 1963 Völsungur
Kári Rögnvaldsson IS 2001 Feðgarnir
Karl Arnar Aðalgeirsson IS 1967
Kristbjörn Robert Sigurjonsson IS 1960 SFÍ
Kristín Magnúsdóttir IS 1959
Kristina Andersson IS 1961 Ullur
Kristinn Halldórsson IS 1972
Linda Udengaard IS 1966 Ullur
Magnus Eiriksson IS 1951 Siglufjörður
Magnús Gunnarsson IS 1965
Margrét Svavarsdóttir IS 1965 SKA
Marjolijn Van dijk IS 1972
Mikael Traustason IS 1967 Landvættir FÍ
Oddur Kristjansson IS 1962
Ólafur Ragnar Helgason IS 1976
Ólafur Rúnar Ólafsson IS 1975 Landvættir Egils
Örn Arnarson IS 1965
Páll Már Pálsson IS 1965 Skokkhópur Hauka
Páll Sigurður Magnússon IS 1964
pétur broddason AF 1965 FÍ Landvættir 2020
Rannveig Hafberg IS 1966 Ullur/Skokkhópur Hauka
Rannveig Oddsdóttir IS 1973 UFA Eyrarskokk
Reimar Pétursson IS 1972
Róbert Ragnar Skarphéðinsson IS 1974 Völsungur
Rögnvaldur J Sæmundsson IS 1968 Feðgarnir
Rósfríð Áslaugsdóttir IS 1977
Rósmundur Númason IS 1953 SFS
Sara Dögg Petursdottir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Sigríður Gísladóttir IS 1968
Sigríður Bryndís Stefánsdóttir IS 1973 Ullur
Sigrún Hallgrímsdóttir IS 1964
Sigrún María Bjarnadóttir IS 1975 SKA
Sigurgeir Svavarrsson IS 1967 SKA
Sigurpáll Þór Gunnarsson IS 1967
Sigvaldi Magnússon IS 1984 SFS
Sigvaldi Stefánsson IS 1967 Landvættir 2020
Sindri Freyr Kristinsson IS 1993 SKA
Sölvi Rögnvaldsson IS 1994 Feðgarnir
Stefán Guðjónsson IS 1971 Team Reykjavik - Ullur
Sunna Hlín Jóhannesdóttir IS 1977 Haukurinn
Svanborg Þórdís Frostadóttirr IS 1964 Landvættir2020
Svanlaugur Jónasson IS 1974 Haukurinn
Sveinbjörn Sigurðsson IS 1965 Ullur
Tjörvi Einarsson IS 1978
Unnsteinn Jonsson IS 1963 SKA
Vala Agnes Oddsdóttir IS 1965
VERONIKA GUSEVA IS 1985 SKA
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Ullur/Skokkhópur Hauka
Þórhallur Ásmundsson IS 1953
þórhallur guðmundsson IS 1984
15 km C (Skráðir: 91)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Andrea Sigurðardóttir IS 1987
Anna Sveinsdóttir IS 1979 Haukar
Árni Stefánsson IS 1983 SKA
Árni Vigfússon IS 1967 FÍ Landvættir
Arnlaug Borgþórsdóttir IS 1976 FÍ landvættir
Àrný Helga Birkisdóttir IS 2007 SFS
Áslaug Sveinbjarnardóttir IS 1972
Ave Kara Sillaots IS 1971
Baldur Þorsteinsson IS 1960
Björg Traustadóttir IS 1965 GFB
Björgvin Rúnar Þorvaldsson IS 1972 SKíðafélagið í Stafdal
Björk Óladóttir IS 1981 SÓ-Elítan
Björn Þór Ólafsson IS 1941 SO-Elítan
Börkur Már Hersteinsson IS 1977
Bryndís Inda Stefánsdóttir IS 1971
Brynhildur Bjarnadóttir IS 1974
Brynja Ólafsdóttir IS 1979
Dagmar Viðarsdóttir IS 1970 Landvættir
Einar Árni Gíslason IS 2003 SKA
Einar Hannesson IS 1992
Erla Aðalgeirsdóttir IS 1964 UMF Kleifar
Gréta Björnsdóttir IS 1968
Grétar Einarsson IS 1963 landvættir 2020
Gunnar Gunnarsson IS 1974 FÍ landvættir
Guðrún Vala Ólafsdóttir IS 1966 FÍ Landvættur
Hafdís Hanna Ægisdóttir IS 1976 FÍ Landvættir
Hákon Hilmarsson IS 1997 KF
Halldór Ingvar Guðmundsson IS 1992
Harpa Hlín Jónsdóttir IS 1968
Harpa Jónsdóttir IS 1968
Heimir Ingi IS 1996
Helga Sæunn IS 1966 Skokkhópur Hauka
Helgi Barðason IS 1988
Helgi Jóhannsson IS 1964
Hermann Árnason IS 1958
Hildur Ýr Viðarsdóttir IS 1983
Hilmar Janusson IS 1961
Hjalti Snær Njálsson IS 1992 Kfó
Hjördis Arnardóttir IS 1968
Hugrún Hjálmarsdóttir IS 1975 Skíðafélagið í Stafdal
Hulda Elma Eysteinsdóttir IS 1982
Ingi Bjornsson IS 1956 Þór
Ingibjörg Stefánsdóttir IS 1970 FÍ landvættir 2020
Ingibjörg Eydís Ingimarsdóttir IS 1973 Landvættir FÍ
Jenna Huld Eysteinsdóttir IS 1976
Jón Karlsson IS 1969 Ullur
Jón Egill Sveinsson IS 1975 Síðafelagið í Stafdal
Jónína Kristjánsdóttir IS 1957
Jórunn Jónsdóttir IS 1976
Kári Jóhannesson IS 1974 SKA
Kristbjörg Jóhannsdóttir IS 1973
Kristín Einarsdóttir IS 1970
Lilja Unnarsdóttir IS 1976
Lísebet Hauksdóttir IS 1980 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Magnea Guđbjörnsdòttir IS 1970 Skìđafèlag Òlafsfjarđar
Magnús Baldur Kristjánsson IS 1974 Skíðafélagið í Stafdal
Margrét Sigmundsdóttir IS 1961
Margrét B. Gunnarsdóttir IS 1971
Margrét Baldvinsdóttir IS 1956 SKA
Margrét Jónsdóttir Njarðvík IS 1966
María Bjarney Leifsdóttir IS 1969
María Guðmundsdóttir IS 1968 Haukar
Ólöf Vigdís Ragnarsdóttir IS 1975 FÍ Landvættir
Örn Þór Halldórsson IS 1965 Landvættir
Páll Jónsson IS 1966 UMF Kleifar
Pétur Magnússon IS 1971 Landvættir FÍ
Róbert Bragi Kárason IS 2007 SKA
S.Guðrún Hauksdóttir IS 1972
Selma Sigurðardóttir Malmquist IS 1982 SKA
Sigríður Magnúsdóttir IS 1958
Sigríður Anna Sigurðardóttir IS 1967
Sigríður Bjarnadóttir IS 1983
Sigríður Þórólfsdóttir IS 1982 TRÖLLI
Sigrún Melax IS 1984 Ullur
Silja Þórunn Arnfinnsdóttir IE 1973 Skíðafélagið Stafdal
Sólveig Kjærnested IS 1979
Sólveig Magnúsdóttir IS 1969 FÍ Landvættir
Stefán H Stefánsson IS 1971 UMF Kleifar
Sturla Sigmundsson IS 1971 SKÓ
Sunna Lilja Björnsdóttir IS 1950
Sædís Íva Elíasdóttir IS 1967 Landvættir 2020
Sævar Helgason IS 1973 KF/Team Pési
Unnur Guðfinna Daníelsdóttir IS 2006 SFÍ
VALDIMAR ÞENGILSSON IS 1987 Hamrarnir
Valgerður Unnarsdóttir IS 1969
Vigdís Hallgrímsdóttir IS 1973
Yngvi Guðmundsson IS 1984 Ullur
Þóra Hallgrimsdottir IS 1978 Ferðafélag Íslands / Landvættir
Þórarinn Ólafsson IS 1970
Þórunn Guðlaugsdóttir IS 1970 UMF Kleifar
Þorvaldur Sveinn Guðbjörnsson IS 1978 SÓ-Elítan
3 km C (Skráðir: 39)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aija Kotleva IS 1983 Völsungur
Annija Kotleva IS 2012 Völsungur
Arnar Gauti Gíslason IS 2013 SKA
Árni Helgason IS 2009 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Ásdís Kristinsdóttir IS 2010
Birkir Kári Gíslason IS 2007 SKA
Birta María Vilhjálmsdóttir IS 2005 SKA
Björg Glóa Heimisdóttir IS 2010
Björn Helgi Ingimarsson IS 2011 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Dagbjört Lilja Gunnarsdottir IS 2008 SKA
Elis Beck Kristófersson IS 2010
Gunnlaugur Franz Gunnlaugsson IS 2010
Guðrún Ósk Auðunsdóttir IS 2008
Hanna Guðrún Ingólfsdóttir IS 2012 Ullur
Haukur Rúnarsson IS 2009 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Hlynur Jónasson IS 1979
Kamilla Maddý Heimisdóttir IS 2012
Karen Emilía Káradóttir IS 2011 SKA
Karen Helga Rúnarsdóttir IS 2007 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Logi van der Werve IS 2009 SKA
Lucas Vieira Thomas IS 2009 Skíðafélagið Ólafsfjarðar
Ragna Kolbrún Ragnarsdóttir IS 1971
Ragnhildur Vala Johnsdóttir IS 2007
Sigurlaug Sturludóttir IS 2009
Silja Rún Þorvaldsdóttir IS 2009
Sólveig Rósa Sigurðardóttir IS 1980
Stefàn þór Birkisson IS 2008 SFS
Svava Rós Kristófersdóttir IS 2008
Sverrir Freyr Lúðvíksson IS 2010
Thora Solveig Bergsteinsdóttir IS 1975 Icelandyurt
Úlfur Helgason AF 2012 Skíðafélag Ólafsfjarðar
VADIM GUSEV IS 1981 SKA
Valgerður Gísladóttir IS 1975
Viktoría Rós Guseva IS 2012 SKA
Vilhjalmur Kristjansson IS 1966 SKA
Ylva van der Werve IS 2011 SKA
Þengill Valdimarsson IS 2012
Þórey Edda Rúnarsdóttir IS 2012 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Þorri Ingólfsson IS 2009 Ullur
Tímabraut (Skráðir: 245)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aija Kotleva IS 1983 Völsungur
Andrea Sigurðardóttir IS 1987
Andri Guðmundsson IS 1992 SKA
Anette Mortensen DK 1973
Anna Svavarsdóttir IS 1973 FÍ Landvættir
Anna Sveinsdóttir IS 1979 Haukar
Annija Kotleva IS 2012 Völsungur
Ari Wendel IS 1969 Ullur
Arnaldur Haraldsson IS 1972 SKA
Arnar Gauti Gíslason IS 2013 SKA
Arnar Guðmundsson IS 1964
Arnar Ólafsson IS 2000 SKA
Árni Georgsson IS 1976 Ullur
Árni Helgason IS 2009 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Árni Stefánsson IS 1983 SKA
Árni Vigfússon IS 1967 FÍ Landvættir
Arnlaug Borgþórsdóttir IS 1976 FÍ landvættir
Àrný Helga Birkisdóttir IS 2007 SFS
Ásdís Kristinsdóttir IS 2010
Ásgeir Frímannsson IS 1988
Áslaug Sveinbjarnardóttir IS 1972
Àslaugur Haddsson IS 1952
Ave Kara Sillaots IS 1971
Axel Pétur Ásgeirsson IS 1965 Ullur
Baldur Þorsteinsson IS 1960
Baldvin Valtysson IS 1965 Ullur
Birkir Kári Gíslason IS 2007 SKA
Birkir Stefánsson IS 1968 TRÖLLI
birna ágústsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir 2020
Birta María Vilhjálmsdóttir IS 2005 SKA
Björg Traustadóttir IS 1965 GFB
Björg Glóa Heimisdóttir IS 2010
Björg Vigfúsdóttir IS 1978
Björgvin Rúnar Þorvaldsson IS 1972 SKíðafélagið í Stafdal
Björk Óladóttir IS 1981 SÓ-Elítan
Björn Gunnarsson IS 1964 SKA
Björn Helgi Ingimarsson IS 2011 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Björn Þór Ólafsson IS 1941 SO-Elítan
Börkur Már Hersteinsson IS 1977
Bragi Óskarsson IS 1983
Bryndís Inda Stefánsdóttir IS 1971
Brynhildur Bjarnadóttir IS 1974
Brynja Ólafsdóttir IS 1979
Burkni Helgason IS 1978 Ullur
Dagbjört Lilja Gunnarsdottir IS 2008 SKA
Dagmar Viðarsdóttir IS 1970 Landvættir
Dagný Broddadóttir IS 1968 Landvættir 2020
Díana Ríkarðsdóttir IS 1972 Haukabínur/Ullur
Diljá Helgadóttir IS 1982 SÓ Elítan
Edda Vesteinsdottir IS 1981
Edvald Erling Magnusson NO 1948 Turrennklubben
Egill Guðmundsson IS 1953 Ullur
Egill Snær Þorsteinsson IS 1975
Einar Ingimundarson IS 1974 UFA Eyrarskokk
Einar Árni Gíslason IS 2003 SKA
Einar Hannesson IS 1992
Einar Karl Þórhallsson IS 1980
Einar Logi Vilhjálmsson IS 1979
Eiríkur Sigfússon IS 1967 Haukar
Elínbjörg Gunnarsdóttir IS 1970
Elis Beck Kristófersson IS 2010
Elsa Þórisdóttir IS 1962
Erla Aðalgeirsdóttir IS 1964 UMF Kleifar
Erla Björnsdóttir IS 1968
Erwin van der Werve IS 1974 SKA
Eva Jónasdóttir IS 1974
Freydís Heba Konráðsdóttir IS 1984
Friðrik asgeirsson IS 1992
Gestur Þór Óskarsson IS 1974 Umfus
Gígja Þórðardóttir IS 1973
Gísli Einar Árnason IS 1974 SKA
Gísli Harðarson IS 1977 Ullur
Gísli Reynisson IS 1972 Ullur
Gréta Björnsdóttir IS 1968
Grétar Einarsson IS 1963 landvættir 2020
Gunnar Gunnarsson IS 1974 FÍ landvættir
Gunnar Sverrir Ásgeirsson IS 1968
Gunnlaugur Franz Gunnlaugsson IS 2010
Gunnlaugur Hjörtur Gunnlaugsson IS 1975 Landvættir 2020
Guðjón Gunnarsson IS 1965
Guðmundur Arnar Ástvaldsson IS 1976 Ullur
Guðmundur Bj. Guðmundsson IS 1962 SKA
Guðrún Ásta Árnadóttir IS 1975 Skokkhópur Hauka
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFA-Eyrarskokk
Guðrún Ósk Auðunsdóttir IS 2008
Guðrún Vala Ólafsdóttir IS 1966 FÍ Landvættur
Hafdís Hanna Ægisdóttir IS 1976 FÍ Landvættir
Hákon Hilmarsson IS 1997 KF
Halldór Ingvar Guðmundsson IS 1992
Hanna Guðrún Ingólfsdóttir IS 2012 Ullur
Hanna Gyða Þráinsdóttir IS 1973 Skíðafélagið Stafdal
Hannes J Hafstein IS 1971 Ármann
Harpa Hlín Jónsdóttir IS 1968
Harpa Jónsdóttir IS 1968
Haukur Rúnarsson IS 2009 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Haukur Eiriksson NO 1964 Atlas
Heimir Ingi IS 1996
Helga Rún Hlöðversdóttir IS 1992
Helga Sæunn IS 1966 Skokkhópur Hauka
Helgi Barðason IS 1988
Helgi Jóhannesson IS 1963
Helgi Jóhannsson IS 1964
Helgi Reynir Árnason IS 1979 SÓ Elítan
Helma Gunnarsdóttir IS 1967 Ullur
Hermann Árnason IS 1958
Hildur Ýr Viðarsdóttir IS 1983
Hilmar Janusson IS 1961
Hjalti Helgason IS 1976 SFS
Hjalti Jónsson IS 1972
Hjalti Snær Njálsson IS 1992 Kfó
Hjördis Arnardóttir IS 1968
Hjörvar Kristjánsson IS 1977
Hlynur Jónasson IS 1979
Hrafnhildur Haraldsdottir IS 1971 Ullur
Hugrún Hjálmarsdóttir IS 1975 Skíðafélagið í Stafdal
Hulda Elma Eysteinsdóttir IS 1982
Ingi Bjornsson IS 1956 Þór
Ingi Freyr Hilmarsson IS 1987 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Ingibjörg Stefánsdóttir IS 1970 FÍ landvættir 2020
Ingibjörg Eydís Ingimarsdóttir IS 1973 Landvættir FÍ
Ingólfur Gíslason IS 1965
Jenna Huld Eysteinsdóttir IS 1976
Jóhannes Kárason IS 1956 SKA
Jón Karlsson IS 1969 Ullur
Jón Axelsson IS 1963
Jón Egill Sveinsson IS 1975 Síðafelagið í Stafdal
Jón Viðar Baldursson IS 1972 Ullur
Jónína Kristjánsdóttir IS 1957
Jórunn Jónsdóttir IS 1976
Júlíana Jónsdóttir IS 1979 Haukabínur
Kamilla Maddý Heimisdóttir IS 2012
Karen Emilía Káradóttir IS 2011 SKA
Karen Helga Rúnarsdóttir IS 2007 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Kári Jóhannesson IS 1974 SKA
Kári Páll Jónasson IS 1963 Völsungur
Kári Rögnvaldsson IS 2001 Feðgarnir
Karl Arnar Aðalgeirsson IS 1967
Kristbjörg Jóhannsdóttir IS 1973
Kristbjörn Robert Sigurjonsson IS 1960 SFÍ
Kristín Einarsdóttir IS 1970
Kristín Magnúsdóttir IS 1959
Kristina Andersson IS 1961 Ullur
Kristinn Halldórsson IS 1972
Lilja Unnarsdóttir IS 1976
Linda Udengaard IS 1966 Ullur
Lísebet Hauksdóttir IS 1980 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Logi van der Werve IS 2009 SKA
Lucas Vieira Thomas IS 2009 Skíðafélagið Ólafsfjarðar
Magnea Guđbjörnsdòttir IS 1970 Skìđafèlag Òlafsfjarđar
Magnús Baldur Kristjánsson IS 1974 Skíðafélagið í Stafdal
Magnus Eiriksson IS 1951 Siglufjörður
Magnús Gunnarsson IS 1965
Margrét Sigmundsdóttir IS 1961
Margrét B. Gunnarsdóttir IS 1971
Margrét Baldvinsdóttir IS 1956 SKA
Margrét Jónsdóttir Njarðvík IS 1966
Margrét Svavarsdóttir IS 1965 SKA
María Bjarney Leifsdóttir IS 1969
María Guðmundsdóttir IS 1968 Haukar
Marjolijn Van dijk IS 1972
Mikael Traustason IS 1967 Landvættir FÍ
Oddur Kristjansson IS 1962
Ólafur Ragnar Helgason IS 1976
Ólafur Rúnar Ólafsson IS 1975 Landvættir Egils
Ólöf Vigdís Ragnarsdóttir IS 1975 FÍ Landvættir
Örn Arnarson IS 1965
Örn Þór Halldórsson IS 1965 Landvættir
Páll Jónsson IS 1966 UMF Kleifar
Páll Már Pálsson IS 1965 Skokkhópur Hauka
Páll Sigurður Magnússon IS 1964
pétur broddason AF 1965 FÍ Landvættir 2020
Pétur Magnússon IS 1971 Landvættir FÍ
Ragna Kolbrún Ragnarsdóttir IS 1971
Ragnhildur Vala Johnsdóttir IS 2007
Rannveig Hafberg IS 1966 Ullur/Skokkhópur Hauka
Rannveig Oddsdóttir IS 1973 UFA Eyrarskokk
Reimar Pétursson IS 1972
Róbert Bragi Kárason IS 2007 SKA
Róbert Ragnar Skarphéðinsson IS 1974 Völsungur
Rögnvaldur J Sæmundsson IS 1968 Feðgarnir
Rósfríð Áslaugsdóttir IS 1977
Rósmundur Númason IS 1953 SFS
S.Guðrún Hauksdóttir IS 1972
Sara Dögg Petursdottir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Selma Sigurðardóttir Malmquist IS 1982 SKA
Sigríður Gísladóttir IS 1968
Sigríður Magnúsdóttir IS 1958
Sigríður Anna Sigurðardóttir IS 1967
Sigríður Bjarnadóttir IS 1983
Sigríður Bryndís Stefánsdóttir IS 1973 Ullur
Sigríður Þórólfsdóttir IS 1982 TRÖLLI
Sigrún Hallgrímsdóttir IS 1964
Sigrún María Bjarnadóttir IS 1975 SKA
Sigrún Melax IS 1984 Ullur
Sigurgeir Svavarrsson IS 1967 SKA
Sigurlaug Sturludóttir IS 2009
Sigurpáll Þór Gunnarsson IS 1967
Sigvaldi Magnússon IS 1984 SFS
Sigvaldi Stefánsson IS 1967 Landvættir 2020
Silja Rún Þorvaldsdóttir IS 2009
Silja Þórunn Arnfinnsdóttir IE 1973 Skíðafélagið Stafdal
Sindri Freyr Kristinsson IS 1993 SKA
Sólveig Kjærnested IS 1979
Sólveig Magnúsdóttir IS 1969 FÍ Landvættir
Sólveig Rósa Sigurðardóttir IS 1980
Sölvi Rögnvaldsson IS 1994 Feðgarnir
Stefán Guðjónsson IS 1971 Team Reykjavik - Ullur
Stefán H Stefánsson IS 1971 UMF Kleifar
Stefàn þór Birkisson IS 2008 SFS
Sturla Sigmundsson IS 1971 SKÓ
Sunna Hlín Jóhannesdóttir IS 1977 Haukurinn
Sunna Lilja Björnsdóttir IS 1950
Svanborg Þórdís Frostadóttirr IS 1964 Landvættir2020
Svanlaugur Jónasson IS 1974 Haukurinn
Svava Rós Kristófersdóttir IS 2008
Sveinbjörn Sigurðsson IS 1965 Ullur
Sverrir Freyr Lúðvíksson IS 2010
Sædís Íva Elíasdóttir IS 1967 Landvættir 2020
Sævar Helgason IS 1973 KF/Team Pési
Thora Solveig Bergsteinsdóttir IS 1975 Icelandyurt
Tjörvi Einarsson IS 1978
Úlfur Helgason AF 2012 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Unnsteinn Jonsson IS 1963 SKA
Unnur Guðfinna Daníelsdóttir IS 2006 SFÍ
VADIM GUSEV IS 1981 SKA
Vala Agnes Oddsdóttir IS 1965
VALDIMAR ÞENGILSSON IS 1987 Hamrarnir
Valgerður Gísladóttir IS 1975
Valgerður Unnarsdóttir IS 1969
VERONIKA GUSEVA IS 1985 SKA
Vigdís Hallgrímsdóttir IS 1973
Viktoría Rós Guseva IS 2012 SKA
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Ullur/Skokkhópur Hauka
Vilhjalmur Kristjansson IS 1966 SKA
Ylva van der Werve IS 2011 SKA
Yngvi Guðmundsson IS 1984 Ullur
Þengill Valdimarsson IS 2012
Þóra Hallgrimsdottir IS 1978 Ferðafélag Íslands / Landvættir
Þórarinn Ólafsson IS 1970
Þórey Edda Rúnarsdóttir IS 2012 Skíðafélag Ólafsfjarðar
Þórhallur Ásmundsson IS 1953
þórhallur guðmundsson IS 1984
Þorri Ingólfsson IS 2009 Ullur
Þórunn Guðlaugsdóttir IS 1970 UMF Kleifar
Þorvaldur Sveinn Guðbjörnsson IS 1978 SÓ-Elítan