Blue Lagoon Challenge 2021

Íslenska

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


BLC 60 KM (Skráðir: 364)
Nafn Þjóðerni F.ár Félag Lið
Agnar Rúnar Agnarsson IS 1965 Náttúruhlaup
Ágúst Sigurjónsson IS 1974
Alexander Joseph Emilsson IS 1998
Andrea Sigrún Harðardóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Andri Þór Matthíasson IS 2003
Aníta Hauksdóttir IS 1990 Tindur Tindsdætur
Anna Cecilia Inghammar IS 1977 Tindur Tindsdætur
Anna Guðrún Gunnlaugsdottir IS 1992 Tindur Tindsdætur
Anna Kristín Kristjánsdóttir IS 1973 Snjódrífur
Anna Marín Kristjánsdóttir IS 1978 Náttúruhlaup NH Landvættir
Anna Regína Björnsdóttir IS 1982
Antje Muller IS 1972
Ari Víðir Axelsson IS 1961 FÍ Landvættir
Ármann Gylfason IS 1977 HFR Team JANSSEN
Arna Jónasardóttir IS 1994 Tindur
Arna Kristjánsdóttir IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Arnar Gauti Reynisson IS 1981 Tindur
Arnar Hlynur Ómarsson IS 1974
Arnar Kristinn Stefánsson IS 1994
Árni Geir Magnússon IS 1974
Árni Sveinbjörn Mathiesen IS 1957 Náttúruhlaup NH Landvættir
Arnor Gauti IS 1972 Tindur Bótaréttur
Arnþór Gústavsson IS 1979 Tindur TEAM CUBE B
Ásdís Linda Sverrisdóttir IS 1972
Ásdís Ósk Valsdóttir IS 1969 Breiðablik
Ásgeir Pétursson IS 1986 Náttúruhlaup NH Landvættir
Áslaug Sveinbjarnardóttir IS 1972
Ásta Sölvadóttir IS 1971 Breiðablik
Ástmundur Níelsson IS 1977 HFR Össur Power Knee(´s)
Atli Jóhann Hauksson IS 1952 Náttúruhlaup NH Landvættir
Audunn Eiriksson IS 1976 Breiðablik
Aðalbjörg Halldórsdóttir IS 1967
Aðalsteinn Friðriksson IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Aðalsteinn Ingi Erlendsson IS 1973 3N Össur Georg og félagar
Baldur Sæmundsson IS 1973 3N
Bára Sigurjónsdóttir IS 1986 Náttúruhlaup NH Landvættir
Benedikt Sigurleifsson IS 1992 Tindur Ofsi hjól
Benedikt Skúlason IS 1984 Lauf Cycling
Benedikt Þorsteinsson IS 2002 Breiðablik
Bergdís Eva Sveinsdóttir IS 2003 HFR
Berglind Árnadóttir IS 1979 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Berglind Björg Harðardóttir IS 1978
Berglind Jóhannsdóttir IS 1963 FÍ Landvættir
Bergsveinn Snorrason IS 1980
Birgir Birgisson IS 1970 Reiðhjólabændur Össur Georg og félagar
Birgir Svavarsson IS 1982 Tindur
Birkir Marteinsson IS 1971 Team Kanilsnúðar
Birna Björnsdóttir IS 1980
Birna Bragadóttir IS 1974 FÍ Landvættir
Birna Guðmundsdóttir IS 1983
Birna Guðmundsdóttir IS 1983
Bjarki Bjarnason IS 1984 HFR Össur Power Knee(´s)
Bjarki Sigurjonsson IS 1989 HFR Team JANSSEN
Bjarni G. Nicolaisson IS 1980 Breiðablik Team Cube
Bjarni Valur Einarsson IS 1973
Bjarni Þorbjörnsson IS 1968 FÍ Landvættir
Bjarnþóra Egilsdóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Björg Skúladóttir IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Bjorgvin Palsson IS 1974 Tindur Team Bótaréttur
Björn Tryggvason IS 1953 Breiðablik
Björn Þór Hallgrímsson IS 1987 Breiðablik TEAM CUBE B
Bragi Birgisson IS 1973
Breki Gunnarsson IS 2004 HFR HFR Junior/U23
Bryndís Marteinsdóttir IS 1980 FÍ Landvættir
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Skagaskokk
Brynhildur Ólafsdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Dagur Ólafsson IS 1997 FÍ Landvættir
dan michael munoz PH 1990 Pilipinas
Daníel F. Guðbjartsson IS 1973 Höfrungur decode xy
Daniel Sveinsson IS 1972 Tindur Team Kanilsnúðar
Davíð Jónsson IS 2004 HFR HFR Junior/U23
Diana Björk Olsen IS 1976 Bjartur
Dominic Nieper IS 1973 FÍ Landvættir FÍ Landvættir 1
Edith Aldís Marie Sischka IS 1987
Edith Aldís Marie Sischka IS 1987
Eggert Vebjornsson IS 1963
Egill Helgason IS 1970 Afturelding
Egill Snær Þorsteinsson IS 1974 HFA Landvættir Egils
Einar Hreinsson IS 1985 HFR Össur Georg og félagar
Einar Jónsson IS 1970
Einar Jónsson IS 1970
Einar Ólafsson IS 1962
Eiríkur Ingi Jóhannsson IS 1976 Hjóla Eiki
Eirikur Johannsson IS 1960 FÍ Landvættir
Eirikur Vigfusson IS 1972 Breiðablik
Elín Björg Björnsdóttir IS 1985 Tindur Unbroken
Elín Kolfinna Árnadóttir IS 2001 Breiðablik
Elín Lóa Baldursdóttir IS 1984 Náttúruhlaup NH Landvættir
Elín Valgerður Margrétardóttir IS 1972
Elmar Hauksson IS 1978 HFR Össur Power Knee(´s)
Elsa Lára Arnardóttir IS 1975
Elsa Maria Davíðsdóttir IS 1971 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Elvar Arason IS 1972 Víkingur
Elvar Þór Ólafsson IS 1977 3N
Erla Björk Theódórsdóttir IS 1976 Náttúruhlaup NH Landvættir
Erla Ósk Ásgeirsdóttir IS 1977 FÍ Landvættir
Erla Sigurlaug Sigurðardóttir IS 1976 Tindur Tindsdætur
Erlendur Pálsson IS 1966
Ester Bergsteinsdóttir IS 1983 FÍ Landvættir
Eva Magnúsdóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Eva Ólafsdóttir IS 1973 Ægir3
Eyjolfur Gudgeirsson IS 1992 Tindur Kria
Eyrún Björk Jóhannsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Eyrún Harpa Hlynsdóttir IS 1978 FÍ fjallahlaup
Eyrún Þorleifsdóttir IS 1966
Fannar Gíslason IS 1985 Breiðablik Team Cube
Fanný Einarsdóttir IS 1979 FÍ Landvættir
Francis Olaer IS 1993 Pilipinas
Francisnhyljun Olaer IS 1993 Piony
Francisnhyljun Olaer IS 1993
Friðrik Birgisson IS 1972 HFR
Friðrik H Friðriksson IS 1970 Víkingur
Gabriela.S A Antonio Medina IS 1975
Gabriela.S A Antonio Medina IS 1975
Garðar Sveinbjörnsson IS 1987 Höfrungur decode xy
Garðar Þorsteinsson IS 1974 Bjartur
Geir Legan IS 1984
Georg Alfreð Vilhjálmsson IS 1975 HFR Össur Georg og félagar
Gerða Sigmarsdóttir IS 1976
Gestur Hreinsson IS 1964
Gisli Hreinn Halldorsson IS 1978 Höfrungur decode xy
Gísli Ólafsson IS 1963 HFR
Gnýr Guðmundsson IS 1971 Bjartur
Gregory Zarski IS 1987
Grétar Strange IS 1971 Afturelding
Grettir Yngvason IS 1977 BFH Össur Georg og félagar
Gudmundur Gislason IS 1975 Tindur ICE
Gudmundur Sigurbjornsson IS 1959 Skagaskokk
Gunnar Sandholt IS 1983 BFH
Gunnlaugur Siguðrsson IS 1972 Bjartur
Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Guðbjörg Rós Haraldsdóttir IS 1954
Guðfinnur Hilmarsson IS 1976 Tindur
Guðlaug Harpa Gunnarsdóttir IS 1972 Náttúruhlaup NH Landvættir
Guðlaug Sigurðardóttir IS 1965 Náttúruhlaup NH Landvættir
Guðlaugur Egilsson IS 1972 Bjartur TEAM CUBE B
Guðmundur Ingi Skúlason IS 1973 Breiðablik
Guðmundur Magnússon IS 1975
Guðmundur Smári Ólafsson IS 1966 Náttúruhlaup NH Landvættir
Guðmundur Stefán Martinsson IS 1982 Tindur
Guðmundur Sveinsson IS 1979 Breiðablik Team Cube
Guðmundur Tryggvi Ólafsson IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Guðni Freyr Arnarson IS 1999 HFR HFR Junior/U23
Guðrún Helga Jónasdóttir IS 1969 FÍ Landvættir
Guðrún Ósk Þrastardóttir IS 1981 Víkingur
Guðrún Rakel Eiríksdóttir IS 1983 FÍ Landvættir
Hafdís Hanna Ægisdóttir IS 1976 FÍ Landvættir
Hafdís Pálína Ólafsdóttir IS 1956 Náttúruhlaup NH Landvættir
Hafsteinn Ægir Geirsson IS 1980 Tindur Örninn-Trek
Hafþór Már Benjamínsson IS 1979 Tindur
Hàkon Örn Hákonarson IS 1967 Breiðablik
halldór jakobsson IS 1973 HFR
Halldór Jónasson IS 1965
Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé IS 1969 Náttúruhlaup NH Landvættir
Halldóra Jónsdóttir IS 1970
Halldóra Jónsdóttir IS 1970
Hallgrímur Björnsson IS 1980 Lauf Cycling
Hannes A Hannesson IS 1963 Víkingur
Hansina Gunnarsdottir IS 1980 Tindur Unbroken
Haukur Þorsteinsson IS 1966
Hector Wilham Rosal PH 1983
Heiðrún Pétursdóttir IS 1985 Náttúruhlaup NH Landvættir
Hekla Pálmadóttir IS 1988
Helga Danielsdottir IS 1987 Tindur
Helga Hansen IS 1954
Helga Hansen IS 1954
Helga Lísa Kvaran IS 2003 HFR
Helgi valir Georgsson IS 1974
Hildigunnur Ólafsdóttir IS 1980 FÍ Landvættir
Hildur Jóna Gylfadóttir IS 1969 FÍ Landvættir
Hildur Magnúsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Hinrik Sigurður Jóhannesson IS 1975
Hjalmar Svanur IS 1983 HFR
Hjalti Jónsson IS 1972 HFA
Hjalti Sveinsson IS 1972 Ægir3
Hjörtur Gunnlaugsson IS 1975 Breiðablik
Hólmgeir Þorsteinsson IS 1972 HFA Landvættir Egils
Hrafnkell Már Stefánsson IS 1984 Breiðablik Harðkjarna
Hreinn Óskarsson IS 1971 Hjólreiðafélag Selfoss
Huldar Hlynsson IS 1998
Ian Munoz IS 1973 Pilipinas
Ilmur Kristjánsdóttir IS 1978 FÍ Landvættir
Inga Birna Einarsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Ingvar H. Ragnarsson IS 1972
Ingvar J Tryggvason IS 1975 Breiðablik
Ingvar Ómarsson IS 1989 Breiðablik Örninn-Trek
Ingveldur Sæmundsdóttir IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Ísak Gunnlaugsson IS 2003 HFR
Ivan Ívar Thorsteinsson IS 1982
Ivan Sova Sovic IS 1986
Ivan Sovic IS 1986
Ívar Trausti Jósafatsson IS 1961
Jakob Ragnarsson IS 1958
Jeffrey Yun IS 1963
Jens Viktor Kristjánsson IS 1972 Ægir3
João Ribeiro PT 1966 ASF
Jófríður Ósk Hilmarsdóttir IS 1978 Breiðablik
Jóhann Björnsson IS 1966 Víkingur
Jóhann Dagur Bjarnason IS 2002 UMFG
Jóhann Dagur Bjarnason IS 2002 UMFG
Johann dagur svansson IS 1971 Breiðablik Fjord folkers
Jóhann Friðriksson IS 1977
Jóhann Rúnar Wolfram IS 1972
Johann Thorarensen IS 1959 Bjartur Bjartur
Jóhanna Guðrún Guðmundsdóttir IS 1978 Breiðablik
jóhanna krístin bárðardóttir IS 1978 Tindur
Jóhannes S Rúnarsson IS 1962 Afturelding
Jón Björnsson IS 1966
Jón Ómar Árnason IS 1972 FÍ Landvættir
Jón Ragnar Sigurðsson IS 1961
Jón Ragnar Sigurðsson IS 1961
Jóna Dögg Sveinbjörnsdóttir IS 1980
Jóna Kristín Sigurðardóttir IS 1973
Jóna Kristín Sigurðardóttir IS 1973
Jóna Sigurðardóttir IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Jónas Pétur Hreinsson IS 1960
Jórunn Viðar Valgarðsdóttir IS 1969
Júlía Rós Atladóttir IS 1976
Júlíus Stígur Stephensen IS 1979 Bjartur
Karl Jón Hirst IS 1959
Kjartan Egilson IS 1964 Tindur
Kjartan Helgason IS 1996
Kjartan Long IS 1972 FÍ Landvættir FÍ Landvættir 1
Kjartan Þórólfsson IS 1973 Breiðablik
Kolbeinn Árnason IS 1971 TSF
Kristinn Guðmundsson IS 1960 Afturelding
Kristinn Jónsson IS 2000 HFR Örninn-Trek
Kristinn Olafsson IS 1960
Kristinn Reimarsson IS 1964
Kristinn Samsonarson IS 1965 Bjartur Bjartur
Kristjan Svanbergsson IS 1967
kristjan svanbergsson IS 1967
Kristmundur Ómar Ingvason IS 2003 HFR HFR Junior/U23
Kristófer Þór Magnússon IS 1992
Kristófer Þór Magnússon IS 1992
Lena Björk Bjarnadóttir IS 1977
Lena Björk Bjarnadóttir IS 1977
Lilja Kristófersdóttir IS 1960 FÍ Landvættir
Lilja Magnúsdóttir IS 1984
Loftur Þórunnarson IS 1981 Tindur
Magni Thor Samsonarson IS 1970 Bjartur Bjartur
Magnús Orri Marínarson Schram IS 1972 FÍ Landvættir FÍ Landvættir 1
Magnús Ragnarsson IS 1963 Ægir3
Magnús Þór Jónsson IS 1957
Margeir Sæbjörnsson IS 1975
Margret Indiana Guðmundsdóttir IS 1974 Tindur Bótaréttur
Margrét Lilja Tryggvadóttir IS 1977 FÍ Landvættir
María Benediktsdóttir IS 1979
Maria Danielsdottir IS 1967 FÍ Landvættir
María Ögn Guðmundsdóttir IS 1980 Tindur Unbroken
Matthías Guðmundsson IS 1972 Tindur
Matthías Schou Matthíasson IS 2003 Tindur
Nanna Björk Viðarsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Natalia Boyko IS 1982
Natalia Boyko IS 1982
Natalía Erla Cassata IS 2003 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Oddný Kristinsdóttir IS 1977 Tindur
Oddur Þór Sveinsson IS 1961
Oddur Þór Sveinsson IS 1961
Ólafur Aron Haraldsson IS 1985 Bjartur
Ólafur Bjarki Ágústsson IS 1979 Tindur
Ólafur Sigmundsson IS 1965 FÍ Landvættir
Ólafur Þór Magnússon IS 1970 Höfrungur decode xy
Ólöf Linda Sverrisdóttir IS 1973 FÍ Landvættir
Ómar Gústafsson IS 1975 Breiðablik
Örn Haraldsson IS 1961 Víkingur
Óskar H. Níelsson IS 1980 UMF Mímósa
Páll Elís IS 1968 Víkingur
Páll Snorrason IS 1976 Tindur
Pétur Magnússon IS 1971 FÍ Landvættir
Petur Þór Hall IS 1968
Ragna Gunnarsdóttir IS 1976
Ragnar F. Valsson IS 1971 Víkingur
Ragnheiður Stefánsdóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Ragnheiður Ýr Grétarsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Rannveig Anna Guicharnaud IS 1972 Tindur Unbroken
Rebekka Jóelsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Richard Mark Geary IS 1976
Róbert Marshall IS 1971 FÍ Landvættir FÍ Landvættir 1
Róbert Pétursson IS 1974 Bjartur TEAM CUBE B
Rúnar Pálmason IS 1973
Samuel Ásgeir White IS 1977 S-Fit
Samúel Orri Stefánsson IS 1982 Vestri hjólreiðar
Siggi Sigbjörnsson IS 1984
Sigmar Örn Sigþórsson IS 1973 3SH
Sigmar Örn Sigþórsson IS 1973 3SH
Sigríður Guðmundsdóttir IS 1972 FÍ Landvættir
Sigríður Hallgrímsdóttir IS 1971
Sigríður Kristinsdóttir IS 1965
Sigríður Kristinsdóttir IS 1965
Sigríður Sara Sigurðardóttir IS 1968 Breiðablik
Sigríður Sigurðardóttir IS 1964 Náttúruhlaup NH Landvættir
Sigríður Vala Halldórsdóttir IS 1983
Sigrún Hreiðarsdóttir IS 1970
Sigrún Lára Sverrisdóttir IS 1983
Sigrún Ósk Sigurðardóttir IS 1958 Náttúruhlaup NH Landvættir
Sigrún Rósa Björnsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Sigurbjörn H Gestsson IS 1968 Breiðablik
Sigurjon Haraldsson IS 1956 Víkingur
Sigurjón Magnússon IS 1968 Breiðablik
Sigurlaug Rúna Guðmundsdóttir IS 1985 FÍ Landvættir
Sigurmundur Guðjónsson IS 1981
Sigurrós Hallgrímsdóttir IS 1976 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Sigurður Hansen IS 1969 Team Kanilsnúðar
Sigurður Hrafn Kiernan IS 1969 Náttúruhlaup NH Landvættir
Sigurður Kári Kristjánsson IS 1973
Sigurður Skarphéðinsson IS 1977 Breiðablik
Símon Guðnason IS 1988
Símon Guðnason IS 1984
Sóley Anna Benónýsdóttir IS 1997
Sóley Anna Benónýsdóttir IS 1997
Sóley Kristjánsdóttir IS 1978 FÍ Landvættir
Sólveig Þórarinsdóttir IS 1975 FÍ Landvættir
Stefán Örn Kristjánsson IS 1978 HFR Össur Power Knee(´s)
Stefán Reynisson IS 1979 Bjartur
Stefán Reynisson IS 1979 Bjartur
Steinar Ísfeld Ómarsson IS 1979
Steinar Ómarsson IS 1979
Steindór Eiríksson IS 1970 Tindur Team Kanilsnúðar
Steinunn Inga Stefánsdóttir IS 1966
Steinþóra Þórisdóttir IS 1972 Breiðablik
Sunna Lind Ægisdóttir IS 1990
Sunna Lind Ægisdóttir IS 1990
Sveinn Logi Sölvason IS 1978 HFR Össur Power Knee(´s)
Sveinn Ottó Sigurðsson IS 1971 HFR Team JANSSEN
Sverrir Hákonarson IS 1962 Víkingur
Sverrir Jónsson IS 1978 HFA
Sæmundur Guðmundsson IS 2000 HFR HFR Junior/U23
Theodóra Björk Heimisdóttir IS 1964
Thor Aspelund IS 1969
Tjörvi Einarsson IS 1978
Torfi Hjartarson IS 1968 FÍ Landvættir
Torfi Jóhannsson IS 1977 FÍ fjallahlaup
Trausti Ágústsson IS 1981
Unnur Guðrún Pálsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Unnur Hallgrímsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Vala Oddsdottir IS 1965
Valur Rafn IS 1976 Bjartur TEAM CUBE B
Victor Þór Sigurðsson IS 1969
Vigdís Sif Hrafnkelsdóttir IS 1967 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Vilhjálmur Bergs IS 1972
Vilhjálmur Bergs IS 1972
Viðar Þórðarson IS 1972
Yina Munoz CO 1987 ASF
Yngvi Guðmundsson IS 1984 Afturelding
Þóra Elísabet Kristjánsdóttir IS 1983 FÍ Landvættir
Þóra Gunnarsdóttir IS 1965
Þóra Katrín Gunnarsdóttir IS 1973 Tindur Tindsdætur
Þórarinn Gunnar Birgisson IS 1983 Tindur
Þórdís Björk Georgsdóttir IS 1985 BFH
Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir IS 1965 3SH
Þorgeir Bjarkason IS 2003
Þórhildur Björk Þórdísardóttir IS 1980
Þórhildur Ólafsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Þórir Ingvarsson IS 1979 UMF Mímósa
Þorsteinn Bárðarson IS 1975 Bjartur TEAM CUBE B
Þorsteinn Hallgrímsson IS 1972 Breiðablik
Þorsteinn Hjaltason IS 1968 FÍ Landvættir
Þorsteinn Lárusson IS 1970 Bjartur
Þórunn Inga Ingjaldsdóttir IS 1979
Þórunn Málfríður Ingvarsdóttir IS 1982 FÍ Landvættir
Þorður karason IS 1965 Bjartur Team Stella
Þórður Kárason IS 1965 Bjartur Team Stella
Þórður Skúli Bjorgvinsson IS 2001 Bótaréttur
FÍ hálfir landvættir (Skráðir: 38)
Nafn Þjóðerni F.ár Félag Lið
Anna Guðný Hermannsdóttir IS 1972 FÍ Landvættir
Arna Guðmundsdóttir IS 1965 FÍ Landvættir
Áslaug Björgvinsdóttir IS 1982 FÍ Landvættir
Bergný Dögg Sophusdóttir IS 1974 FÍ Landvættir
Björk Ólafsdóttir IS 1965 FÍ Landvættir
Díanna Dúa Helgadóttir IS 1979 FÍ Landvættir
Dóra Sif Sigurðardóttir IS 1982 FÍ Landvættir
Einar Jónsson IS 1970 FÍ Landvættir
Erla Hrönn Aðalgeirsdóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Erla Ólafsdóttir IS 1969 FÍ Landvættir
Guðlaug Margrét Sverrisdóttir IS 1961 FÍ Landvættir
Guðrún Hergils Valdimarsdottir IS 1973 FÍ Landvættir
Guðrún Katrín Eiríksdóttir IS 1960 FÍ Landvættir
Guðrún Sigtryggsdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Halla Björgvinsdóttir IS 1975 FÍ Landvættir
Halldóra Jónsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Helga Melkorka Óttarsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Hjördís Halldórsdóttir IS 1972 FÍ Landvættir
Íris Björk Hreinsdóttir IS 1980 FÍ Landvættir
Ísey Gréta Þorgrímsdóttir IS 1976 FÍ Landvættir
Jóna Björk Sigurjónsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Kristín Katrín Guðmundsdóttir IS 1978 FÍ Landvættir
Linda Jónsdóttir IS 1978 FÍ Landvættir
Málmfríður Einarsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Ólöf Guđmundsdóttir IS 1973 FÍ Landvættir
Ólöf Ragnhildur Sigurðardóttir IS 1963 FÍ Landvættir
Petrína Helga Ottesen IS 1959 FÍ Landvættir
Ragna Björk Ragnarsdóttir IS 1979 FÍ Landvættir
Rakel Svansdóttir IS 1977 FÍ Landvættir
Sandra Margrét Sigurjónsdóttir IS 1975 FÍ Landvættir
Sigríður Rósa Magnúsdóttir IS 1961 FÍ Landvættir
Sigurveig Sigurðardóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Soffía Kristín Þórðardóttir IS 1975 FÍ Landvættir
Stefán H. Stefánsson IS 1971 FÍ Landvættir
Steinunn Kristbjörg Zophoníasdóttir IS 1973 FÍ Landvættir
Steinunn Tómasdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Yngvi Halldórsson IS 1977 FÍ Landvættir
Þorlákur Traustason IS 1972 FÍ Landvættir
KOM / QOM (Skráðir: 364)
Nafn Þjóðerni F.ár Félag Lið
Agnar Rúnar Agnarsson IS 1965 Náttúruhlaup
Ágúst Sigurjónsson IS 1974
Alexander Joseph Emilsson IS 1998
Andrea Sigrún Harðardóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Andri Þór Matthíasson IS 2003
Aníta Hauksdóttir IS 1990 Tindur Tindsdætur
Anna Cecilia Inghammar IS 1977 Tindur Tindsdætur
Anna Guðrún Gunnlaugsdottir IS 1992 Tindur Tindsdætur
Anna Kristín Kristjánsdóttir IS 1973 Snjódrífur
Anna Marín Kristjánsdóttir IS 1978 Náttúruhlaup NH Landvættir
Anna Regína Björnsdóttir IS 1982
Antje Muller IS 1972
Ari Víðir Axelsson IS 1961 FÍ Landvættir
Ármann Gylfason IS 1977 HFR Team JANSSEN
Arna Jónasardóttir IS 1994 Tindur
Arna Kristjánsdóttir IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Arnar Gauti Reynisson IS 1981 Tindur
Arnar Hlynur Ómarsson IS 1974
Arnar Kristinn Stefánsson IS 1994
Árni Geir Magnússon IS 1974
Árni Sveinbjörn Mathiesen IS 1957 Náttúruhlaup NH Landvættir
Arnor Gauti IS 1972 Tindur Bótaréttur
Arnþór Gústavsson IS 1979 Tindur TEAM CUBE B
Ásdís Linda Sverrisdóttir IS 1972
Ásdís Ósk Valsdóttir IS 1969 Breiðablik
Ásgeir Pétursson IS 1986 Náttúruhlaup NH Landvættir
Áslaug Sveinbjarnardóttir IS 1972
Ásta Sölvadóttir IS 1971 Breiðablik
Ástmundur Níelsson IS 1977 HFR Össur Power Knee(´s)
Atli Jóhann Hauksson IS 1952 Náttúruhlaup NH Landvættir
Audunn Eiriksson IS 1976 Breiðablik
Aðalbjörg Halldórsdóttir IS 1967
Aðalsteinn Friðriksson IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Aðalsteinn Ingi Erlendsson IS 1973 3N Össur Georg og félagar
Baldur Sæmundsson IS 1973 3N
Bára Sigurjónsdóttir IS 1986 Náttúruhlaup NH Landvættir
Benedikt Sigurleifsson IS 1992 Tindur Ofsi hjól
Benedikt Skúlason IS 1984 Lauf Cycling
Benedikt Þorsteinsson IS 2002 Breiðablik
Bergdís Eva Sveinsdóttir IS 2003 HFR
Berglind Árnadóttir IS 1979 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Berglind Björg Harðardóttir IS 1978
Berglind Jóhannsdóttir IS 1963 FÍ Landvættir
Bergsveinn Snorrason IS 1980
Birgir Birgisson IS 1970 Reiðhjólabændur Össur Georg og félagar
Birgir Svavarsson IS 1982 Tindur
Birkir Marteinsson IS 1971 Team Kanilsnúðar
Birna Björnsdóttir IS 1980
Birna Bragadóttir IS 1974 FÍ Landvættir
Birna Guðmundsdóttir IS 1983
Birna Guðmundsdóttir IS 1983
Bjarki Bjarnason IS 1984 HFR Össur Power Knee(´s)
Bjarki Sigurjonsson IS 1989 HFR Team JANSSEN
Bjarni G. Nicolaisson IS 1980 Breiðablik Team Cube
Bjarni Valur Einarsson IS 1973
Bjarni Þorbjörnsson IS 1968 FÍ Landvættir
Bjarnþóra Egilsdóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Björg Skúladóttir IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Bjorgvin Palsson IS 1974 Tindur Team Bótaréttur
Björn Tryggvason IS 1953 Breiðablik
Björn Þór Hallgrímsson IS 1987 Breiðablik TEAM CUBE B
Bragi Birgisson IS 1973
Breki Gunnarsson IS 2004 HFR HFR Junior/U23
Bryndís Marteinsdóttir IS 1980 FÍ Landvættir
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Skagaskokk
Brynhildur Ólafsdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Dagur Ólafsson IS 1997 FÍ Landvættir
dan michael munoz PH 1990 Pilipinas
Daníel F. Guðbjartsson IS 1973 Höfrungur decode xy
Daniel Sveinsson IS 1972 Tindur Team Kanilsnúðar
Davíð Jónsson IS 2004 HFR HFR Junior/U23
Diana Björk Olsen IS 1976 Bjartur
Dominic Nieper IS 1973 FÍ Landvættir FÍ Landvættir 1
Edith Aldís Marie Sischka IS 1987
Edith Aldís Marie Sischka IS 1987
Eggert Vebjornsson IS 1963
Egill Helgason IS 1970 Afturelding
Egill Snær Þorsteinsson IS 1974 HFA Landvættir Egils
Einar Hreinsson IS 1985 HFR Össur Georg og félagar
Einar Jónsson IS 1970
Einar Jónsson IS 1970
Einar Ólafsson IS 1962
Eiríkur Ingi Jóhannsson IS 1976 Hjóla Eiki
Eirikur Johannsson IS 1960 FÍ Landvættir
Eirikur Vigfusson IS 1972 Breiðablik
Elín Björg Björnsdóttir IS 1985 Tindur Unbroken
Elín Kolfinna Árnadóttir IS 2001 Breiðablik
Elín Lóa Baldursdóttir IS 1984 Náttúruhlaup NH Landvættir
Elín Valgerður Margrétardóttir IS 1972
Elmar Hauksson IS 1978 HFR Össur Power Knee(´s)
Elsa Lára Arnardóttir IS 1975
Elsa Maria Davíðsdóttir IS 1971 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Elvar Arason IS 1972 Víkingur
Elvar Þór Ólafsson IS 1977 3N
Erla Björk Theódórsdóttir IS 1976 Náttúruhlaup NH Landvættir
Erla Ósk Ásgeirsdóttir IS 1977 FÍ Landvættir
Erla Sigurlaug Sigurðardóttir IS 1976 Tindur Tindsdætur
Erlendur Pálsson IS 1966
Ester Bergsteinsdóttir IS 1983 FÍ Landvættir
Eva Magnúsdóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Eva Ólafsdóttir IS 1973 Ægir3
Eyjolfur Gudgeirsson IS 1992 Tindur Kria
Eyrún Björk Jóhannsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Eyrún Harpa Hlynsdóttir IS 1978 FÍ fjallahlaup
Eyrún Þorleifsdóttir IS 1966
Fannar Gíslason IS 1985 Breiðablik Team Cube
Fanný Einarsdóttir IS 1979 FÍ Landvættir
Francis Olaer IS 1993 Pilipinas
Francisnhyljun Olaer IS 1993 Piony
Francisnhyljun Olaer IS 1993
Friðrik Birgisson IS 1972 HFR
Friðrik H Friðriksson IS 1970 Víkingur
Gabriela.S A Antonio Medina IS 1975
Gabriela.S A Antonio Medina IS 1975
Garðar Sveinbjörnsson IS 1987 Höfrungur decode xy
Garðar Þorsteinsson IS 1974 Bjartur
Geir Legan IS 1984
Georg Alfreð Vilhjálmsson IS 1975 HFR Össur Georg og félagar
Gerða Sigmarsdóttir IS 1976
Gestur Hreinsson IS 1964
Gisli Hreinn Halldorsson IS 1978 Höfrungur decode xy
Gísli Ólafsson IS 1963 HFR
Gnýr Guðmundsson IS 1971 Bjartur
Gregory Zarski IS 1987
Grétar Strange IS 1971 Afturelding
Grettir Yngvason IS 1977 BFH Össur Georg og félagar
Gudmundur Gislason IS 1975 Tindur ICE
Gudmundur Sigurbjornsson IS 1959 Skagaskokk
Gunnar Sandholt IS 1983 BFH
Gunnlaugur Siguðrsson IS 1972 Bjartur
Guðbjörg Anna Guðmundsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Guðbjörg Rós Haraldsdóttir IS 1954
Guðfinnur Hilmarsson IS 1976 Tindur
Guðlaug Harpa Gunnarsdóttir IS 1972 Náttúruhlaup NH Landvættir
Guðlaug Sigurðardóttir IS 1965 Náttúruhlaup NH Landvættir
Guðlaugur Egilsson IS 1972 Bjartur TEAM CUBE B
Guðmundur Ingi Skúlason IS 1973 Breiðablik
Guðmundur Magnússon IS 1975
Guðmundur Smári Ólafsson IS 1966 Náttúruhlaup NH Landvættir
Guðmundur Stefán Martinsson IS 1982 Tindur
Guðmundur Sveinsson IS 1979 Breiðablik Team Cube
Guðmundur Tryggvi Ólafsson IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Guðni Freyr Arnarson IS 1999 HFR HFR Junior/U23
Guðrún Helga Jónasdóttir IS 1969 FÍ Landvættir
Guðrún Ósk Þrastardóttir IS 1981 Víkingur
Guðrún Rakel Eiríksdóttir IS 1983 FÍ Landvættir
Hafdís Hanna Ægisdóttir IS 1976 FÍ Landvættir
Hafdís Pálína Ólafsdóttir IS 1956 Náttúruhlaup NH Landvættir
Hafsteinn Ægir Geirsson IS 1980 Tindur Örninn-Trek
Hafþór Már Benjamínsson IS 1979 Tindur
Hàkon Örn Hákonarson IS 1967 Breiðablik
halldór jakobsson IS 1973 HFR
Halldór Jónasson IS 1965
Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé IS 1969 Náttúruhlaup NH Landvættir
Halldóra Jónsdóttir IS 1970
Halldóra Jónsdóttir IS 1970
Hallgrímur Björnsson IS 1980 Lauf Cycling
Hannes A Hannesson IS 1963 Víkingur
Hansina Gunnarsdottir IS 1980 Tindur Unbroken
Haukur Þorsteinsson IS 1966
Hector Wilham Rosal PH 1983
Heiðrún Pétursdóttir IS 1985 Náttúruhlaup NH Landvættir
Hekla Pálmadóttir IS 1988
Helga Danielsdottir IS 1987 Tindur
Helga Hansen IS 1954
Helga Hansen IS 1954
Helga Lísa Kvaran IS 2003 HFR
Helgi valir Georgsson IS 1974
Hildigunnur Ólafsdóttir IS 1980 FÍ Landvættir
Hildur Jóna Gylfadóttir IS 1969 FÍ Landvættir
Hildur Magnúsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Hinrik Sigurður Jóhannesson IS 1975
Hjalmar Svanur IS 1983 HFR
Hjalti Jónsson IS 1972 HFA
Hjalti Sveinsson IS 1972 Ægir3
Hjörtur Gunnlaugsson IS 1975 Breiðablik
Hólmgeir Þorsteinsson IS 1972 HFA Landvættir Egils
Hrafnkell Már Stefánsson IS 1984 Breiðablik Harðkjarna
Hreinn Óskarsson IS 1971 Hjólreiðafélag Selfoss
Huldar Hlynsson IS 1998
Ian Munoz IS 1973 Pilipinas
Ilmur Kristjánsdóttir IS 1978 FÍ Landvættir
Inga Birna Einarsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Ingvar H. Ragnarsson IS 1972
Ingvar J Tryggvason IS 1975 Breiðablik
Ingvar Ómarsson IS 1989 Breiðablik Örninn-Trek
Ingveldur Sæmundsdóttir IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Ísak Gunnlaugsson IS 2003 HFR
Ivan Ívar Thorsteinsson IS 1982
Ivan Sova Sovic IS 1986
Ivan Sovic IS 1986
Ívar Trausti Jósafatsson IS 1961
Jakob Ragnarsson IS 1958
Jeffrey Yun IS 1963
Jens Viktor Kristjánsson IS 1972 Ægir3
João Ribeiro PT 1966 ASF
Jófríður Ósk Hilmarsdóttir IS 1978 Breiðablik
Jóhann Björnsson IS 1966 Víkingur
Jóhann Dagur Bjarnason IS 2002 UMFG
Jóhann Dagur Bjarnason IS 2002 UMFG
Johann dagur svansson IS 1971 Breiðablik Fjord folkers
Jóhann Friðriksson IS 1977
Jóhann Rúnar Wolfram IS 1972
Johann Thorarensen IS 1959 Bjartur Bjartur
Jóhanna Guðrún Guðmundsdóttir IS 1978 Breiðablik
jóhanna krístin bárðardóttir IS 1978 Tindur
Jóhannes S Rúnarsson IS 1962 Afturelding
Jón Björnsson IS 1966
Jón Ómar Árnason IS 1972 FÍ Landvættir
Jón Ragnar Sigurðsson IS 1961
Jón Ragnar Sigurðsson IS 1961
Jóna Dögg Sveinbjörnsdóttir IS 1980
Jóna Kristín Sigurðardóttir IS 1973
Jóna Kristín Sigurðardóttir IS 1973
Jóna Sigurðardóttir IS 1970 Náttúruhlaup NH Landvættir
Jónas Pétur Hreinsson IS 1960
Jórunn Viðar Valgarðsdóttir IS 1969
Júlía Rós Atladóttir IS 1976
Júlíus Stígur Stephensen IS 1979 Bjartur
Karl Jón Hirst IS 1959
Kjartan Egilson IS 1964 Tindur
Kjartan Helgason IS 1996
Kjartan Long IS 1972 FÍ Landvættir FÍ Landvættir 1
Kjartan Þórólfsson IS 1973 Breiðablik
Kolbeinn Árnason IS 1971 TSF
Kristinn Guðmundsson IS 1960 Afturelding
Kristinn Jónsson IS 2000 HFR Örninn-Trek
Kristinn Olafsson IS 1960
Kristinn Reimarsson IS 1964
Kristinn Samsonarson IS 1965 Bjartur Bjartur
Kristjan Svanbergsson IS 1967
kristjan svanbergsson IS 1967
Kristmundur Ómar Ingvason IS 2003 HFR HFR Junior/U23
Kristófer Þór Magnússon IS 1992
Kristófer Þór Magnússon IS 1992
Lena Björk Bjarnadóttir IS 1977
Lena Björk Bjarnadóttir IS 1977
Lilja Kristófersdóttir IS 1960 FÍ Landvættir
Lilja Magnúsdóttir IS 1984
Loftur Þórunnarson IS 1981 Tindur
Magni Thor Samsonarson IS 1970 Bjartur Bjartur
Magnús Orri Marínarson Schram IS 1972 FÍ Landvættir FÍ Landvættir 1
Magnús Ragnarsson IS 1963 Ægir3
Magnús Þór Jónsson IS 1957
Margeir Sæbjörnsson IS 1975
Margret Indiana Guðmundsdóttir IS 1974 Tindur Bótaréttur
Margrét Lilja Tryggvadóttir IS 1977 FÍ Landvættir
María Benediktsdóttir IS 1979
Maria Danielsdottir IS 1967 FÍ Landvættir
María Ögn Guðmundsdóttir IS 1980 Tindur Unbroken
Matthías Guðmundsson IS 1972 Tindur
Matthías Schou Matthíasson IS 2003 Tindur
Nanna Björk Viðarsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Natalia Boyko IS 1982
Natalia Boyko IS 1982
Natalía Erla Cassata IS 2003 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Oddný Kristinsdóttir IS 1977 Tindur
Oddur Þór Sveinsson IS 1961
Oddur Þór Sveinsson IS 1961
Ólafur Aron Haraldsson IS 1985 Bjartur
Ólafur Bjarki Ágústsson IS 1979 Tindur
Ólafur Sigmundsson IS 1965 FÍ Landvættir
Ólafur Þór Magnússon IS 1970 Höfrungur decode xy
Ólöf Linda Sverrisdóttir IS 1973 FÍ Landvættir
Ómar Gústafsson IS 1975 Breiðablik
Örn Haraldsson IS 1961 Víkingur
Óskar H. Níelsson IS 1980 UMF Mímósa
Páll Elís IS 1968 Víkingur
Páll Snorrason IS 1976 Tindur
Pétur Magnússon IS 1971 FÍ Landvættir
Petur Þór Hall IS 1968
Ragna Gunnarsdóttir IS 1976
Ragnar F. Valsson IS 1971 Víkingur
Ragnheiður Stefánsdóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Ragnheiður Ýr Grétarsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Rannveig Anna Guicharnaud IS 1972 Tindur Unbroken
Rebekka Jóelsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Richard Mark Geary IS 1976
Róbert Marshall IS 1971 FÍ Landvættir FÍ Landvættir 1
Róbert Pétursson IS 1974 Bjartur TEAM CUBE B
Rúnar Pálmason IS 1973
Samuel Ásgeir White IS 1977 S-Fit
Samúel Orri Stefánsson IS 1982 Vestri hjólreiðar
Siggi Sigbjörnsson IS 1984
Sigmar Örn Sigþórsson IS 1973 3SH
Sigmar Örn Sigþórsson IS 1973 3SH
Sigríður Guðmundsdóttir IS 1972 FÍ Landvættir
Sigríður Hallgrímsdóttir IS 1971
Sigríður Kristinsdóttir IS 1965
Sigríður Kristinsdóttir IS 1965
Sigríður Sara Sigurðardóttir IS 1968 Breiðablik
Sigríður Sigurðardóttir IS 1964 Náttúruhlaup NH Landvættir
Sigríður Vala Halldórsdóttir IS 1983
Sigrún Hreiðarsdóttir IS 1970
Sigrún Lára Sverrisdóttir IS 1983
Sigrún Ósk Sigurðardóttir IS 1958 Náttúruhlaup NH Landvættir
Sigrún Rósa Björnsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Sigurbjörn H Gestsson IS 1968 Breiðablik
Sigurjon Haraldsson IS 1956 Víkingur
Sigurjón Magnússon IS 1968 Breiðablik
Sigurlaug Rúna Guðmundsdóttir IS 1985 FÍ Landvættir
Sigurmundur Guðjónsson IS 1981
Sigurrós Hallgrímsdóttir IS 1976 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Sigurður Hansen IS 1969 Team Kanilsnúðar
Sigurður Hrafn Kiernan IS 1969 Náttúruhlaup NH Landvættir
Sigurður Kári Kristjánsson IS 1973
Sigurður Skarphéðinsson IS 1977 Breiðablik
Símon Guðnason IS 1988
Símon Guðnason IS 1984
Sóley Anna Benónýsdóttir IS 1997
Sóley Anna Benónýsdóttir IS 1997
Sóley Kristjánsdóttir IS 1978 FÍ Landvættir
Sólveig Þórarinsdóttir IS 1975 FÍ Landvættir
Stefán Örn Kristjánsson IS 1978 HFR Össur Power Knee(´s)
Stefán Reynisson IS 1979 Bjartur
Stefán Reynisson IS 1979 Bjartur
Steinar Ísfeld Ómarsson IS 1979
Steinar Ómarsson IS 1979
Steindór Eiríksson IS 1970 Tindur Team Kanilsnúðar
Steinunn Inga Stefánsdóttir IS 1966
Steinþóra Þórisdóttir IS 1972 Breiðablik
Sunna Lind Ægisdóttir IS 1990
Sunna Lind Ægisdóttir IS 1990
Sveinn Logi Sölvason IS 1978 HFR Össur Power Knee(´s)
Sveinn Ottó Sigurðsson IS 1971 HFR Team JANSSEN
Sverrir Hákonarson IS 1962 Víkingur
Sverrir Jónsson IS 1978 HFA
Sæmundur Guðmundsson IS 2000 HFR HFR Junior/U23
Theodóra Björk Heimisdóttir IS 1964
Thor Aspelund IS 1969
Tjörvi Einarsson IS 1978
Torfi Hjartarson IS 1968 FÍ Landvættir
Torfi Jóhannsson IS 1977 FÍ fjallahlaup
Trausti Ágústsson IS 1981
Unnur Guðrún Pálsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Unnur Hallgrímsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Vala Oddsdottir IS 1965
Valur Rafn IS 1976 Bjartur TEAM CUBE B
Victor Þór Sigurðsson IS 1969
Vigdís Sif Hrafnkelsdóttir IS 1967 Breiðablik Blikastelpur - enginn helv. saumaklúbbur!
Vilhjálmur Bergs IS 1972
Vilhjálmur Bergs IS 1972
Viðar Þórðarson IS 1972
Yina Munoz CO 1987 ASF
Yngvi Guðmundsson IS 1984 Afturelding
Þóra Elísabet Kristjánsdóttir IS 1983 FÍ Landvættir
Þóra Gunnarsdóttir IS 1965
Þóra Katrín Gunnarsdóttir IS 1973 Tindur Tindsdætur
Þórarinn Gunnar Birgisson IS 1983 Tindur
Þórdís Björk Georgsdóttir IS 1985 BFH
Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir IS 1965 3SH
Þorgeir Bjarkason IS 2003
Þórhildur Björk Þórdísardóttir IS 1980
Þórhildur Ólafsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Þórir Ingvarsson IS 1979 UMF Mímósa
Þorsteinn Bárðarson IS 1975 Bjartur TEAM CUBE B
Þorsteinn Hallgrímsson IS 1972 Breiðablik
Þorsteinn Hjaltason IS 1968 FÍ Landvættir
Þorsteinn Lárusson IS 1970 Bjartur
Þórunn Inga Ingjaldsdóttir IS 1979
Þórunn Málfríður Ingvarsdóttir IS 1982 FÍ Landvættir
Þorður karason IS 1965 Bjartur Team Stella
Þórður Kárason IS 1965 Bjartur Team Stella
Þórður Skúli Bjorgvinsson IS 2001 Bótaréttur