Blue Lagoon Challenge 2022

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


KOM / QOM
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnes Þórólfsdóttir IS 1959 FÍ Landvættir
Aksel Jansen IS 1966 FÍ fjallahlaup
Andre Düding DE 1996
Andrés Þór Hinriksson IS 1964 Crossfit Sport
Andri Alfredsson IS 1995 Tindur
Andri Þór Guðjónsson IS 1988
Ángel Martín Bernal ES 1978 Tindur
Aníta Aagestad IS 1989
Anna Guðmundsdóttir IS 1983
Anna Guðný Hermannsdóttir IS 1972 FÍ Landvættir
Anna Linda sigurgeirsdóttir IS 1966 Víkingur
Anna Sigríður Grétarsdóttir IS 1979 FÍ Landvættir
Ari Geir Emilsson IS 1962 Víkingur
Ármann Gylfason IS 1977 HFR Dream Team
Arna Torfadóttir IS 1978 Matarklúbburinn
Arnar Gauti Reynisson IS 1981 Tindur
Arnar Guđnason IS 1966 Vìkingur
Arnar Hlynur Ómarsson IS 1974 Hjólreiðafélag Selfoss
Arnar Páll Birgisson IS 1987 Hjólreiðalið Landsbankans
Arnar Stefánsson IS 1994
Arnar þorsteinsson IS 1967 víkingur
Arndís Viðarsdóttir IS 2002 Breiðablik
Árni Baldvin Ólafsson IS 1977 HFR
Árni Gunnar Vigfússon IS 1967
Árni Pétur Reynisson IS 1970 Afturelding
Árni Sæmundsson IS 1987 Lunedi
Arnor Gauti Helgason IS 1972 HFR
Árný Erla Bjarnadóttir IS 1967 Hjólreiðafélag Selfoss
Arnþór Gústavsson IS 1979 Team Cube/Tindur
Ása Guðný Ásgeirsdóttir IS 1977 HFR-Maskínur
Ása Jóhannesdóttir IS 1971
Asa Linda Egilsdottir IS 1973 Landvættasystur
Ásdís Káradóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Ásgeir Gíslason IS 1981
Asgeir Johannsson IS 1971 fh
Ásgeir Sigurðsson IS 1992
Ásta Kristjánsdóttir IS 1987
Ásta Sölvadóttir IS 1971 Breiðablik
Ásthildur Björnsdóttir IS 1974 Áfram Klara
Ástmundur Níelsson IS 1977
Ástvaldur Sigurðsson IS 1977 HFR
Aureja Zelvyte IS 1990
Auðbjörg Björnsdóttir IS 1977 #áframKlara
Auðunn Gunnar Eiríksson IS 1976 Breiðablik
Auðunn Sólberg Valsson IS 1964
Auður Ýr Helgadóttir IS 1972
Axel Jóhannsson IS 1971
Aðalsteinn Erlendsson IS 1973
Baldur Noi Olafsson IS 2004 Bjartur
Baldur Sæmundsosn IS 1973 3N
Baldvin Þór Bergsson IS 1978 FÍ Landvættir
Bárður Arnar Bergsson IS 1970
Benedikt Sigurleifsson IS 1992 Ofsi hjól / Tindur
Bergdís Eva Sveinsdóttir IS 2003 HFR-Alvogen
Berglind Björg Harðardóttir IS 1978
Berglind Rós Magnúsdóttir IS 1973 Ullarsokkar
Bergsveinn Jonsson IS 1967
Bergur Helgason IS 1965
Bergþór Jóhannsson IS 1969 Bjartur
Birgir Birgisson IS 1976 Hjóla Eiki
Birgir Sigurðsson IS 1976
Birgir Svavarsson IS 1982
Birkir Marteinsson IS 1971 Kanilsnudur
Bjarki Árnarson IS 1966
Bjarki Árnason IS 1966 3N
Bjarki Bjarnason IS 1984 HFR Dream Team
Bjarki Sigurjonsson IS 1989 HFR
Bjarki Þór Sigvarðsson IS 1989
Bjarni Garðar Nicolaisson IS 1980 Team Cube / Breiðablik
Bjarni K Þorvarðarson IS 1966
Bjarni Örn Kristinsson IS 1993
Björg Árnadóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Björg Hákonardóttir IS 1987 Breiðablik
Björg Vigfúsdóttir IS 1978
Björgvin Haukur Bjarnason IS 2002
Bjorgvin Palsson IS 1974 Tindur
Björk Ólafsdóttir IS 1965
Björn Ingi Hilmarsson IS 1962 FÍ Landvættir
Björn Jóhannsson IS 1993 Víkingur
Björn Sighvatsson IS 1980 Team Laki Power
Björn Víglundsson IS 1971
Björn Þór Hallgrímsson IS 1987 Team Cube B
Blær The Örn Ásgeirsson IS 2002 #Brekimademedoit
Borgar Ólafsson IS 1967
Breki The Gunnarsson IS 2004 HFR-Alvogen
Bryndís Á. Böðvarsdóttir IS 1971 Áfram Klara
Bryndís Eva Sverrisdóttir IS 1977 HFR-Maskínur
Bryndís Ósk Valdimarsdóttir IS 1993
Brynhildur Ingvarsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Brynja Guðmundsdóttir IS 1955 Breiðabli
Brynja Stefánsdóttir IS 1974 HFR
Brynja Vignisdóttir IS 1980 ÁframKlara
Brynjar Guðlaugsson IS 1995
Brynjar Sigurðsson IS 1971
Brynjar Þór Þorsteinsson IS 1970 Bjartur
Brynjolfur Eyjolfsson IS 1972
Brynjólfur Flosason IS 1979 HFR
Brynjólfur Már Georgson IS 1982 Tindur
Dagný Baldvinsdóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Dagný Ósk Halldórsdóttit IS 1977 FÍ Landvættir
Dagrún Árnadóttir IS 1972
Dagur Bærings Bjarnason IS 1976 Hjólasporhundarnir
Dan Michael Munoz IS 1990 Filipinas
Daníel Freyr Steinarsson IS 2005 Alvogen-HFR
Daníel Sveinsson IS 1972 Kanilsnúðar
Darío Nunez Salazar IS 1981 Tindur
David Jonsson IS 2004 HFR-Alvogen
Davíð Freyr Albertsson IS 1973 Tindur
Davíð Kristjón Jónsson IS 1975 FÍ Landvættir
Daði Þorbjörnsson IS 1973
Díana Björk Olsen IS 1976 Bjartur
Dofri þorðarson IS 1965 Vikingur
Egill Helgason IS 1970 Afturelding
Egill Valur Hafsteinsson IS 1989 BB Lestin
Einar Guttormsson IS 1964 Víkingur
Einar Haraldsson IS 1985
Einar Jón Geirsson IS 1975
Einar Jónsson IS 1970 FÍ Landvættir
Eiríkur Á. Grétarsson IS 1964 FÍ Landvættir
Elfa Björk Eiríksdóttir IS 1974 FÍ Landvættir
Elías H. Bjarnason IS 1972 Tindur
Elín Björg Björnsdóttir IS 1985 Tindur - konur og kvár
Elín Eiríksdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Elín Málmfríður Magnúsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Elísabet Magnusen Friðþjófsdóttir IS 1989
Elmar Hauksson IS 1978
Elsa Gunnarsdóttir IS 1978 HFR-Maskínur
Elsa María Davíðsdóttir IS 1971 Breiðablik
Elvar Arason IS 1972 Víkingur
Elvar Þór Ólafsson IS 1977 3N
Erla H Aðalgeirsdóttir IS 1964
Erlen Anna Steinarsdóttir IS 1997
Erlendur Björnsson IS 1973 #teamjonni
Erlingur Þorkelsson IS 1974 Marel
Eva Ólafsdóttir IS 1973 Ægir3
Eydís Salome Eiriksdóttir IS 1972 FÍ Landvættir
Eyjólfur Örn Snjólfsson IS 1975 FÍ Landvættir
Francis Vidal Olaer IS 1993 Filipinas
Freyja Eiríksdóttir IS 1976 FÍ Landvættir
Friðbert Elí Friðbertsson IS 1982 FÍ Landvættir
Friðrik Helgi Friðriksson IS 1970 Víkingur
Friðrik Þór Snæbjörnsson IS 1973
Garðar Gunnar Ásgeirsson IS 1975 FÍ Landvættir
Gauja Rùnarsdòttir IS 1966 Víkingur
Gerður Jónsdóttir IS 1979 FÍ Landvættir
Gísli Hrafnkelsson IS 1982
Gisli Olafsson MD IS 1963 HFR
Gísli Páll Friðbertsson IS 1975 FÍ Landvættir
Gísli Reynisson IS 1972
Gnýr Guðmundsson IS 1971 Bjartur
Grétar Þór Magnússon IE 1964 Víkingur
Grímur Sigurðsson IS 1977 Tindur
Gudjon Örn Helgason IS 1984
Gudmundur B Fridriksson IS 1975 HFR Dream Team
Guillaume Janson FR 1991
Gunnar Halldór Sverrisson IS 1965
Gunnar Örn Svavarsson IS 1975 HFR Dream Team
Gunnar Sandholt IS 1983 HFR
Gunnar Thorarinsson IS 1958 Víkingur
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir IS 1980 FÍ Landvættir
Guðbjörg Jakobsdóttir IS 1974 FÍ Landvættir
Guðbjörg Rós Haraldsdóttir IS 1954 hjólreiðafélag Selfoss
Guðjón Júlíusson IS 1982 Afturelding
Guðlaugur Egilsson IS 1972 BB Lestin
Guðm. Steinar Lúðviksson IS 1975 HFR
Guðmundur Björnsson IS 1960
Guðmundur Björnsson IS 1977
Guðmundur Daníel Erlendsson IS 2004
Guðmundur Gislason IS 1975 Tindur
Guðmundur Halldór Jónsson IS 1977 FÍ Landvættir
Guðmundur Ingi Jónsson IS 1971 FÍ Landvættir
Guðmundur Magnusson IS 1975
Guðmundur Martinsson IS 1982 Tindur
Guðmundur Steinsen IS 1981 Bjartur
Guðmundur Sveinsson IS 1979 Team Cube / Breiðablik
Guðmundur Þorleifsson IS 1969 BB Lestin
Guðni I. Pálsson IS 1973 HFR
Guðný Björg Hauksdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Guðný Björk Jónsdóttir IS 1974 #áframKlara
Guðný Elísabet IS 1968 FÍ Landvættir
Guðríður Haraldsdóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Guðríður Kristín Þórðardóttir IS 1977 FÍ Landvættir
Guðrún Ágústa Guðmundsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Guðrún Jóna Guðlaugsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Guðrún V. Ásgeirsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Haddur Áslaugsson IS 1975 Þristur
Hafþór Magnússon IS 1973 FÍ Landvættir
Hákon Örn Hákonarson IS 1967 Breiðablik
Halla Haraldsdóttir IS 1967
Halldór Halldórsson IS 1963 Bjartur
Halldór Jónasson IS 1965 Tindur
Halldór Snorrason IS 1969
Halldóra Jakobína Jónsdóttir IS 1970 Víkingur
Halldóra Jónsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Hallgrímur Björnsson IS 1980 Lauf Cycling
Hallgrímur Eggert Vébjörnsson IS 1963 HFR
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969 FÍ Fjallahlaup
Hanna Ýr Sigþórsdóttir IS 1981 Bleiku Þrumurnar
Hannes Hannesson IS 1963 Víkingur
Haraldur Þórðarson IS 1979
Hartmann Kristinn Guðmundsson IS 1958 Víkingur
Hector Wilham Rosal PH 1983 Filipinas
Heiða Guðrún Ragnarsdóttir IS 1972 Bjartur
Heiðrún Stella Þorvaldsdóttir IS 1993
Helena Sigurðardóttir IS 1972 Áfram Klara
Helga Árnadóttir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Helga Daníelsdóttir IS 1987 Tindur - konur og kvár
Helga Guðrún Ólafsdóttir IS 1979 Breiðablik
Helga Lísa Kvaran IS 2003 HFR-Alvogen
Helgi Þorgilsson IS 1977
Herdís Erna Gunnarsdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Hildigunnur Jonsdottir IS 1983
Hildur Kristjánsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Hilmar Jónsson IS 1964 Landvættir
Hilmar Jónsson IS 1964 FÍ Landvættir
Hinrik Jón Stefánsson IS 1971 Hlaupaform
Hjalti G. Karlsson IS 1962 Hjólreiðalið Landsbankans
Hjalti Jónsson IS 1972 HFA
Hlynur Herjólfsson IS 1983
Hörður Felix Harðarson IS 1970
Hörður Lúðvíksson IS 1969 Hjólreiðafélag Selfoss
Hrafnkell Kárason IS 1970
Hreinn Óskarsson IS 1971 Hjólreiðafélag Selfoss
Hrönn Jónsdóttir IS 1980 Tindur
Hulda S. Helgadóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Ian Munoz IS 1973 Filipinas
Ina Ros Johannesdottir IS 1972 FÍ Landvættir
Ingibjörg Eydís Ingimarsdóttir IS 1973
Ingimar Trausti Jónsson IS 1977 Popp og Camel
Ingvar Ari ingvarsson IS 1983
Ingvar H. Ragnarsson IS 1972 Breiðablik
Ingvar Ómarsson IS 1989 Örninn Trek
Ingvar Þór Bjarnason IS 1996
Ingvi júlíus Ingvason IS 1962 Breiðablik #5
Ingvi Snær Einarsson IS 1976 Tindur
Ísak Jakob Matthíasson IS 1963 Tindur
Ísey Gréta Þorgrímsdóttir IS 1976
Ivan Ívar Þorsteinsson IS 1982 Filipinas
Iðunn Bragadóttir IS 1967
Jaroslaw Banasiak PL 1994 Woodholics
Joakim Reynisson IS 1961
Jóhann IS 1976 Verkfæra bollur
Jóhann Ari Jóhannsson IS 1986 Ægir3
Johann Björnsso IS 1966 Víkingur
Jóhann Dagur Bjarnason IS 2002 Alvogen-HFR
johann dagur svansson IS 1971 Breiðablik /fjord folkers
Jóhann Friðriksson IS 1977
Jóhann Samsonarson IS 1969 Bjartur
Jóhann Smári Gunnarsson IS 1986
Jóhann Thorarensen IS 1959 Bjartur
Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir IS 1968 Landvættir-Stjarnan
jóhanna krístin bárðardóttir IS 1978 Tindur
Jón Arnar Sigurjónsson IS 1960 Víkingur
Jón Axelsson IS 1963 Breiðablik
Jón Birgir Gunnarsson IS 1971 Breiðablik
Jón Björnsson IS 1966
Jón Egilsson IS 1972 FÍ Landvættir
Jón Gunnar Kristjánsson IS 1992 Tindur
Jon Kjartan Kristinsson IS 1974
Jón Þór Daníelsson IS 1968 Afturelding
Jón Þór Jónsson IS 1975 Víkingur
Jóna Björk Sigurjónsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Jóna Kristín Sigurðardóttir IS 1973
Jónas Stefánsson IS 1976 Bjartur
Júlía Rós Atladóttir IS 1976 Meistaradeildin
Karen Bjarnhéðinsdóttir IS 1970
Kári Helgason IS 1983
Katrín Helgadóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Katrín Lilja Sigurðardóttir IS 1982 Tindur
Katrín María Lehmann IS 1978 FÍ Landvættir
Kevin Ostacolo FR 1993
Kjartan Egilson IS 1964 Tindur
Kjartan Long IS 1972
Kjartan Þórólfsson IS 1973 Hjólreiðalið Landsbankans
Klara Hansdóttir IS 1988
Klara Rut Olafsdottir IS 1985 HFR-Maskínur
Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir IS 1975 HFR
Kristín Egilsdóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Kristin Inga Palsdottir IS 1978
Kristîn Magdalena Kristjánsdóttir IS 1982
Kristín Soffía Jónsdóttir IS 1981
Kristín Ýr Lyngdal IS 1988 FÍ Landvættir
Kristinn Árnason IS 1980 Cyberg
Kristinn Jón Arnarson IS 1973 HFR
Kristinn Samsonarson IS 1965 Bjartur
Kristinn Valur Wiium IS 1969 Breiðablik #5
Kristinn Þór Guðmundsson IS 1972
Kristján Guðni Bjarnason IS 1971 HFR
Kristján Helgason IS 1962 Víkingur
Kristjan Jóhannesson TF 1990 Team Diadora
Kristjana Þorbjörg Jónsdóttir IS 1974 UMF Mímósa
Kristófer Gunnlaugsson IS 1995 Team Cube
Lárus Guðmundsson IS 1972 Víkingur
Linda Björk Gunnlaugsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Logi.Már Magnason IS 2005 Bjartur
Maarten Ganseij IS 1994
Magni R. Sigurðsson IS 1985 Breiðablik
Magni Þór Samsonarson IS 1970 Bjartur
Magnus Bjornsson IS 1977 BB Lestin
Magnus Gislason IS 1986 Breiðablik
Margret Einarsdóttir IS 1966 Víkingur
Margrét Stefánsdóttir IS 1988 Tindur - konur og kvár
Marjolijn van dijk NL 1972 Norðurljós
Markús Heimir Guðmundsson IS 1963 FÍ Landvættir
Markus Sigurðsson IS 1992 Team Diadora
Martha Árnadóttir IS 1960 Víkingur
Matthew Kanaly US 1970 HFR
Maurice Zschirp IS 1978 Tindur
Michael Lempicki PL 1980 woodholics
Nanna Herborg Tómasdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Oddný Kristinsdóttir IS 1977 Tindur - konur og kvár
Olafur Arnason IS 1972 Víkingur
Olafur Baldursson IS 1969 Bjartur
Ólafur Guðlaugsson IS 1964 HFR
Ólafur Hersisson IS 1966
Ólafur Ingólfsson IS 1969 Þríþrautardeild Breiðabliks
Ólöf Guðmundsdóttir IS 1973
Ómar Guðmundsson IS 1966
Ómar ingi bragason IS 1967
Örn Arnarsson IS 1971
Örn Haraldsson IS 1961 Víkingur
Orri Gislason IS 1980 Fh
Pálína Þorsteinsdóttir IS 1974
Páll Geir Bjarnason IS 1972 3SH
Páll Sigurjónsson IS 1977 ÁframKlara
Páll Sigurðsson IS 1969 Víkingur
Páll Snorrason IS 1976 Tindur
Patrick Rosal IS 1982 Filipinas
Pétur Ingi Haraldsson IS 1974
Pétur Magnússon IS 1971 FÍ Fjallahlaup
Pétur Valur Kristjánsson IS 2006 Alvogen-HFR
Pétur Þór Hall IS 1968
Piotr Kazimierz Cyganik PL 1983 Team Kondycja.net
Ragnar Atli Tomasson IS 1992
Ragnar F. Valsson IS 1971 Víkingur
Ragnar Jónsson IS 1979
Ragnar Magnússon IS 1981 Tindur
Ragnar Þór Ingólfsson IS 1973 K&P
Ragnheiður Aradóttir IS 1965 FÍ Landvættir
Ragnheiður Grétarsdóttir IS 1966
Ragnheiður Stefánsdóttir IS 1968
Rakel Hrund Ágústsdóttir IS 1974 FÍ Landvættir
Reimar Pétursson IS 1972
Reynir Georgsson IS 1976 Hjól Vest K&P
Reynir magnusson IS 1963 Víkingur
Ricardo M. Villalobos IS 1968
Richard Geary GB 1976
Róbert Grétar Pétursson IS 1974 Team Cube / Bjartur
Roman Saulco MD 1992 Team Cube
Rúnar Bragason IS 1972 Ægir þríþraut
Rúnar Pálmason IS 1973 Hjólreiðalið Landsbankans
Saedis Guðný Hilmarsdottir IS 1975 FÍ Landvættir
Salome H Gunnarsdottir IS 1969 Afturelding
Samúel Orri Stefánsson IS 1982 Vestri
Samuel V. D. Heijden IS 1993
Sandra Margrét Sigurjónsdóttir IS 1975 FÍ fjallahlaup
Siggi Sigbjornsson IS 1984
Sigmar Örn Sigþórsson IS 1973 3SH
Sigrún Lára Sverrisdóttir IS 1983
Sigrún Sigrún Sveinbjörnsdóttir IS 1973 Ægir3 / Matarklúbburinn
Sigrún Sigurðardóttir IS 1992
Sigurjòn Haraldsson IS 1956 Vìkingur
Sigurjón Þorkelsson IS 1967
Sigurjón Þráinsson IS 1972
Sigurlaug Gísladóttir IS 1976 FÍ Landvættir
Sigurveig Sigurðardóttir IS 1971 FÍ Landvættir
sigurður Brynjar Pálsson IS 1974 FÍ Landvættir
Sigurður Einarsson Mäntylä IS 2001
Sigurður Hannesson IS 1984
Sigurður Hilmarsson IS 1970
Sigurður Kristinsson IS 1969
Sigurður Skarphéðinsson IS 1977 Breiðablik
Sigurður Sæberg Þorsteinsson IS 1980 Cyberg
Sigurður Þór Sigurðsson IS 1964 ÞRÍKÓ... í hvíld!
Sigþruður Blöndal IS 1968 FÍ Landvættir
Sindri Bergmann IS 1973 Ægir3
Smári Hilmarsson IS 1962
Snjólaug Heimisdóttir IS 1995
Snorri Rafn Theodórsson IS 1994
Sólveig Lóa Magnúsdóttir IS 1981
Sölvi Hall IS 1974 Breiðablik #5
Sophie Thiele DE 1997
Stefán Ákason IS 1970 Tindur
Stefán Bragi Bjarnason IS 1964
Stefán H Stefánsson IS 1971
Stefán Reynisson IS 1979 Breiðablik
Steindór Eiríksson IS 1970 Tindur
Steinunn Dúa Jónsdóttir IS 1982 FÍ Landvættir
Steinunn Tómasdóttir IS 1967
Steinunn Zophoníasdóttir IS 1973
Steinunn Þórsdóttir IS 1984
Sunneva Ósk Pálmarsdóttir IS 1990
Sveinn Ottó Sigurðsson IS 1971 HFR Dream Team
Sveinn Simonarson IS 1962 3SH
Sveinn Sölvason IS 1978
Sverrir Hákonarson IS 1962 Víkingur
Sverrir Jónsson IS 1978 hfa
Sædís Ólafsdóttir IS 1977 HFR-Maskínur
Sævar Örn Kjartansson IS 1990
Sæþór Matthíasson IS 1977 Hjólasporhundarnir
Teing Ko IS 1992
Thor Aspelund IS 1969
Thorarinn Gunnar Birgisson IS 1983 Tindur
Tinna Baldvinsdottir IS 1973 SÍA
Tinna Björk Hjartardóttir IS 1980 FÍ Landvættir
Tómas Jónsson IS 1962 HMS
Tomas Kristjansson IS 1965
Tómas Torfason IS 1966
Torfi Hjartarson IS 1968
Úlfar Linnet IS 1980
Unnar Steinn Hjaltason IS 1964 FÍ Landvættir
Unnur Míla Þorgeirsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Valdimar Páll Brynjólfsson IS 2001 Skvassfélag Reykjavíkur
Valgeir Árnason IS 1980 #áframKlara
Valgerður S Bjarnadóttir IS 1982 ÁframKlara
Valur Rafn Valgeirsson IS 1976 Bjartur
Valur Valsson IS 1970 Bjartur
Victor Þór Sigurðsson IS 1969
Vigdís S Ólafsdóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Vigfús Björnsson IS 1967
Vilhelm Grétar Ólafsson IS 1980
Viðar Einarsson IS 1972 HFR
Víðir Sigurðsson IS 1971
Þóra Helgadóttir IS 1977 FÍ Landvættir
Þóra Hrólfsdóttir IS 1965 FÍ Landvættir
Þóra Katrín Gunnarsdóttir IS 1973 Tindur Konur og kvár
Þordur Kristleifsson IS 1971
Þórey Ólafsdóttir IS 1971
Þórhildur Ósk Halldórsdóttir IS 1974
þorsteinn bárðarson IS 1975 Team Cube/Bjartur
Þorsteinn Hallgrímsson IS 1972 Breiðablik
Þorsteinn Lárusson IS 1970 BJARTUR
Þorsteinn Már Þorsteinsson IS 1979
Þórunn Ingjaldsdóttir IS 1979
Þórunn Þórólfsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Þorvaldur Gautsson IS 1987
Þorvarður Lárusson IS 1974
Þórður Páll Jónínuson IS 1991
Þrándur Sigurjón Ólafsson IS 1978
Þröstur Auðunsson IS 1964
BLC 60 KM
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Aksel Jansen IS 1966 FÍ fjallahlaup
Andre Düding DE 1996
Andrés Þór Hinriksson IS 1964 Crossfit Sport
Andri Alfredsson IS 1995 Tindur
Andri Þór Guðjónsson IS 1988
Ángel Martín Bernal ES 1978 Tindur
Aníta Aagestad IS 1989
Anna Guðmundsdóttir IS 1983
Anna Guðný Hermannsdóttir IS 1972 FÍ Landvættir
Anna Linda sigurgeirsdóttir IS 1966 Víkingur
Ari Geir Emilsson IS 1962 Víkingur
Ármann Gylfason IS 1977 HFR Dream Team
Arna Torfadóttir IS 1978 Matarklúbburinn
Arnar Gauti Reynisson IS 1981 Tindur
Arnar Guđnason IS 1966 Vìkingur
Arnar Hlynur Ómarsson IS 1974 Hjólreiðafélag Selfoss
Arnar Páll Birgisson IS 1987 Hjólreiðalið Landsbankans
Arnar Stefánsson IS 1994
Arnar þorsteinsson IS 1967 víkingur
Arndís Viðarsdóttir IS 2002 Breiðablik
Árni Baldvin Ólafsson IS 1977 HFR
Árni Gunnar Vigfússon IS 1967
Árni Pétur Reynisson IS 1970 Afturelding
Árni Sæmundsson IS 1987 Lunedi
Arnor Gauti Helgason IS 1972 HFR
Árný Erla Bjarnadóttir IS 1967 Hjólreiðafélag Selfoss
Arnþór Gústavsson IS 1979 Team Cube/Tindur
Ása Guðný Ásgeirsdóttir IS 1977 HFR-Maskínur
Ása Jóhannesdóttir IS 1971
Ásdís Káradóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Ásgeir Gíslason IS 1981
Asgeir Johannsson IS 1971 fh
Ásgeir Sigurðsson IS 1992
Ásta Kristjánsdóttir IS 1987
Ásta Sölvadóttir IS 1971 Breiðablik
Ásthildur Björnsdóttir IS 1974 Áfram Klara
Ástmundur Níelsson IS 1977
Ástvaldur Sigurðsson IS 1977 HFR
Aureja Zelvyte IS 1990
Auðunn Gunnar Eiríksson IS 1976 Breiðablik
Auðunn Sólberg Valsson IS 1964
Auður Ýr Helgadóttir IS 1972
Axel Jóhannsson IS 1971
Aðalsteinn Erlendsson IS 1973
Baldur Noi Olafsson IS 2004 Bjartur
Baldur Sæmundsosn IS 1973 3N
Baldvin Þór Bergsson IS 1978 FÍ Landvættir
Bárður Arnar Bergsson IS 1970
Benedikt Sigurleifsson IS 1992 Ofsi hjól / Tindur
Bergdís Eva Sveinsdóttir IS 2003 HFR-Alvogen
Berglind Rós Magnúsdóttir IS 1973 Ullarsokkar
Bergsveinn Jonsson IS 1967
Bergur Helgason IS 1965
Bergþór Jóhannsson IS 1969 Bjartur
Birgir Birgisson IS 1976 Hjóla Eiki
Birgir Sigurðsson IS 1976
Birgir Svavarsson IS 1982
Birkir Marteinsson IS 1971 Kanilsnudur
Bjarki Árnarson IS 1966
Bjarki Árnason IS 1966 3N
Bjarki Bjarnason IS 1984 HFR Dream Team
Bjarki Sigurjonsson IS 1989 HFR
Bjarki Þór Sigvarðsson IS 1989
Bjarni Garðar Nicolaisson IS 1980 Team Cube / Breiðablik
Bjarni K Þorvarðarson IS 1966
Bjarni Örn Kristinsson IS 1993
Björg Árnadóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Björg Hákonardóttir IS 1987 Breiðablik
Björg Vigfúsdóttir IS 1978
Björgvin Haukur Bjarnason IS 2002
Bjorgvin Palsson IS 1974 Tindur
Björk Ólafsdóttir IS 1965
Björn Ingi Hilmarsson IS 1962 FÍ Landvættir
Björn Jóhannsson IS 1993 Víkingur
Björn Sighvatsson IS 1980 Team Laki Power
Björn Þór Hallgrímsson IS 1987 Team Cube B
Borgar Ólafsson IS 1967
Breki The Gunnarsson IS 2004 HFR-Alvogen
Bryndís Eva Sverrisdóttir IS 1977 HFR-Maskínur
Bryndís Ósk Valdimarsdóttir IS 1993
Brynhildur Ingvarsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Brynja Guðmundsdóttir IS 1955 Breiðabli
Brynja Stefánsdóttir IS 1974 HFR
Brynjar Guðlaugsson IS 1995
Brynjar Sigurðsson IS 1971
Brynjar Þór Þorsteinsson IS 1970 Bjartur
Brynjolfur Eyjolfsson IS 1972
Brynjólfur Flosason IS 1979 HFR
Brynjólfur Már Georgson IS 1982 Tindur
Dagný Baldvinsdóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Dagný Ósk Halldórsdóttit IS 1977 FÍ Landvættir
Dagrún Árnadóttir IS 1972
Dagur Bærings Bjarnason IS 1976 Hjólasporhundarnir
Dan Michael Munoz IS 1990 Filipinas
Daníel Freyr Steinarsson IS 2005 Alvogen-HFR
Daníel Sveinsson IS 1972 Kanilsnúðar
Darío Nunez Salazar IS 1981 Tindur
David Jonsson IS 2004 HFR-Alvogen
Davíð Freyr Albertsson IS 1973 Tindur
Davíð Kristjón Jónsson IS 1975 FÍ Landvættir
Daði Þorbjörnsson IS 1973
Díana Björk Olsen IS 1976 Bjartur
Dofri þorðarson IS 1965 Vikingur
Egill Helgason IS 1970 Afturelding
Egill Valur Hafsteinsson IS 1989 BB Lestin
Einar Guttormsson IS 1964 Víkingur
Einar Jónsson IS 1970 FÍ Landvættir
Eiríkur Á. Grétarsson IS 1964 FÍ Landvættir
Elfa Björk Eiríksdóttir IS 1974 FÍ Landvættir
Elías H. Bjarnason IS 1972 Tindur
Elín Björg Björnsdóttir IS 1985 Tindur - konur og kvár
Elín Málmfríður Magnúsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Elísabet Magnusen Friðþjófsdóttir IS 1989
Elmar Hauksson IS 1978
Elsa Gunnarsdóttir IS 1978 HFR-Maskínur
Elsa María Davíðsdóttir IS 1971 Breiðablik
Elvar Arason IS 1972 Víkingur
Elvar Þór Ólafsson IS 1977 3N
Erla H Aðalgeirsdóttir IS 1964
Erlen Anna Steinarsdóttir IS 1997
Erlendur Björnsson IS 1973 #teamjonni
Erlingur Þorkelsson IS 1974 Marel
Eva Ólafsdóttir IS 1973 Ægir3
Eydís Salome Eiriksdóttir IS 1972 FÍ Landvættir
Eyjólfur Örn Snjólfsson IS 1975 FÍ Landvættir
Francis Vidal Olaer IS 1993 Filipinas
Freyja Eiríksdóttir IS 1976 FÍ Landvættir
Friðbert Elí Friðbertsson IS 1982 FÍ Landvættir
Friðrik Helgi Friðriksson IS 1970 Víkingur
Friðrik Þór Snæbjörnsson IS 1973
Garðar Gunnar Ásgeirsson IS 1975 FÍ Landvættir
Gauja Rùnarsdòttir IS 1966 Víkingur
Gerður Jónsdóttir IS 1979 FÍ Landvættir
Gísli Hrafnkelsson IS 1982
Gisli Olafsson MD IS 1963 HFR
Gísli Páll Friðbertsson IS 1975 FÍ Landvættir
Gísli Reynisson IS 1972
Gnýr Guðmundsson IS 1971 Bjartur
Grétar Þór Magnússon IE 1964 Víkingur
Grímur Sigurðsson IS 1977 Tindur
Gudjon Örn Helgason IS 1984
Gudmundur B Fridriksson IS 1975 HFR Dream Team
Guillaume Janson FR 1991
Gunnar Halldór Sverrisson IS 1965
Gunnar Örn Svavarsson IS 1975 HFR Dream Team
Gunnar Sandholt IS 1983 HFR
Gunnar Thorarinsson IS 1958 Víkingur
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir IS 1980 FÍ Landvættir
Guðbjörg Jakobsdóttir IS 1974 FÍ Landvættir
Guðbjörg Rós Haraldsdóttir IS 1954 hjólreiðafélag Selfoss
Guðjón Júlíusson IS 1982 Afturelding
Guðlaugur Egilsson IS 1972 BB Lestin
Guðm. Steinar Lúðviksson IS 1975 HFR
Guðmundur Björnsson IS 1960
Guðmundur Björnsson IS 1977
Guðmundur Daníel Erlendsson IS 2004
Guðmundur Gislason IS 1975 Tindur
Guðmundur Halldór Jónsson IS 1977 FÍ Landvættir
Guðmundur Ingi Jónsson IS 1971 FÍ Landvættir
Guðmundur Magnusson IS 1975
Guðmundur Martinsson IS 1982 Tindur
Guðmundur Steinsen IS 1981 Bjartur
Guðmundur Sveinsson IS 1979 Team Cube / Breiðablik
Guðmundur Þorleifsson IS 1969 BB Lestin
Guðni I. Pálsson IS 1973 HFR
Guðríður Kristín Þórðardóttir IS 1977 FÍ Landvættir
Guðrún Jóna Guðlaugsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Guðrún V. Ásgeirsdóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Haddur Áslaugsson IS 1975 Þristur
Hafþór Magnússon IS 1973 FÍ Landvættir
Hákon Örn Hákonarson IS 1967 Breiðablik
Halla Haraldsdóttir IS 1967
Halldór Halldórsson IS 1963 Bjartur
Halldór Jónasson IS 1965 Tindur
Halldór Snorrason IS 1969
Halldóra Jakobína Jónsdóttir IS 1970 Víkingur
Halldóra Jónsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Hallgrímur Björnsson IS 1980 Lauf Cycling
Hallgrímur Eggert Vébjörnsson IS 1963 HFR
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969 FÍ Fjallahlaup
Hannes Hannesson IS 1963 Víkingur
Haraldur Þórðarson IS 1979
Hartmann Kristinn Guðmundsson IS 1958 Víkingur
Hector Wilham Rosal PH 1983 Filipinas
Heiða Guðrún Ragnarsdóttir IS 1972 Bjartur
Heiðrún Stella Þorvaldsdóttir IS 1993
Helga Árnadóttir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Helga Daníelsdóttir IS 1987 Tindur - konur og kvár
Helga Guðrún Ólafsdóttir IS 1979 Breiðablik
Helga Lísa Kvaran IS 2003 HFR-Alvogen
Helgi Þorgilsson IS 1977
Hildigunnur Jonsdottir IS 1983
Hilmar Jónsson IS 1964 Landvættir
Hilmar Jónsson IS 1964 FÍ Landvættir
Hinrik Jón Stefánsson IS 1971 Hlaupaform
Hjalti G. Karlsson IS 1962 Hjólreiðalið Landsbankans
Hjalti Jónsson IS 1972 HFA
Hlynur Herjólfsson IS 1983
Hörður Felix Harðarson IS 1970
Hörður Lúðvíksson IS 1969 Hjólreiðafélag Selfoss
Hrafnkell Kárason IS 1970
Hreinn Óskarsson IS 1971 Hjólreiðafélag Selfoss
Hrönn Jónsdóttir IS 1980 Tindur
Hulda S. Helgadóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Ian Munoz IS 1973 Filipinas
Ingibjörg Eydís Ingimarsdóttir IS 1973
Ingimar Trausti Jónsson IS 1977 Popp og Camel
Ingvar Ari ingvarsson IS 1983
Ingvar H. Ragnarsson IS 1972 Breiðablik
Ingvar Ómarsson IS 1989 Örninn Trek
Ingvar Þór Bjarnason IS 1996
Ingvi júlíus Ingvason IS 1962 Breiðablik #5
Ingvi Snær Einarsson IS 1976 Tindur
Ísak Jakob Matthíasson IS 1963 Tindur
Ísey Gréta Þorgrímsdóttir IS 1976
Ivan Ívar Þorsteinsson IS 1982 Filipinas
Jaroslaw Banasiak PL 1994 Woodholics
Joakim Reynisson IS 1961
Jóhann IS 1976 Verkfæra bollur
Jóhann Ari Jóhannsson IS 1986 Ægir3
Johann Björnsso IS 1966 Víkingur
Jóhann Dagur Bjarnason IS 2002 Alvogen-HFR
johann dagur svansson IS 1971 Breiðablik /fjord folkers
Jóhann Friðriksson IS 1977
Jóhann Samsonarson IS 1969 Bjartur
Jóhann Smári Gunnarsson IS 1986
Jóhann Thorarensen IS 1959 Bjartur
Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir IS 1968 Landvættir-Stjarnan
jóhanna krístin bárðardóttir IS 1978 Tindur
Jón Arnar Sigurjónsson IS 1960 Víkingur
Jón Axelsson IS 1963 Breiðablik
Jón Birgir Gunnarsson IS 1971 Breiðablik
Jón Björnsson IS 1966
Jón Egilsson IS 1972 FÍ Landvættir
Jón Gunnar Kristjánsson IS 1992 Tindur
Jon Kjartan Kristinsson IS 1974
Jón Þór Daníelsson IS 1968 Afturelding
Jón Þór Jónsson IS 1975 Víkingur
Jóna Björk Sigurjónsdóttir IS 1981 FÍ Landvættir
Jóna Kristín Sigurðardóttir IS 1973
Jónas Stefánsson IS 1976 Bjartur
Júlía Rós Atladóttir IS 1976 Meistaradeildin
Karen Bjarnhéðinsdóttir IS 1970
Kári Helgason IS 1983
Katrín Helgadóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Katrín Lilja Sigurðardóttir IS 1982 Tindur
Kevin Ostacolo FR 1993
Kjartan Egilson IS 1964 Tindur
Kjartan Long IS 1972
Kjartan Þórólfsson IS 1973 Hjólreiðalið Landsbankans
Klara Rut Olafsdottir IS 1985 HFR-Maskínur
Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir IS 1975 HFR
Kristin Inga Palsdottir IS 1978
Kristîn Magdalena Kristjánsdóttir IS 1982
Kristín Soffía Jónsdóttir IS 1981
Kristinn Árnason IS 1980 Cyberg
Kristinn Jón Arnarson IS 1973 HFR
Kristinn Samsonarson IS 1965 Bjartur
Kristinn Valur Wiium IS 1969 Breiðablik #5
Kristinn Þór Guðmundsson IS 1972
Kristján Guðni Bjarnason IS 1971 HFR
Kristján Helgason IS 1962 Víkingur
Kristjan Jóhannesson TF 1990 Team Diadora
Kristjana Þorbjörg Jónsdóttir IS 1974 UMF Mímósa
Kristófer Gunnlaugsson IS 1995 Team Cube
Lárus Guðmundsson IS 1972 Víkingur
Logi.Már Magnason IS 2005 Bjartur
Maarten Ganseij IS 1994
Magni R. Sigurðsson IS 1985 Breiðablik
Magni Þór Samsonarson IS 1970 Bjartur
Magnus Bjornsson IS 1977 BB Lestin
Magnus Gislason IS 1986 Breiðablik
Margret Einarsdóttir IS 1966 Víkingur
Margrét Stefánsdóttir IS 1988 Tindur - konur og kvár
Marjolijn van dijk NL 1972 Norðurljós
Markús Heimir Guðmundsson IS 1963 FÍ Landvættir
Markus Sigurðsson IS 1992 Team Diadora
Martha Árnadóttir IS 1960 Víkingur
Matthew Kanaly US 1970 HFR
Maurice Zschirp IS 1978 Tindur
Michael Lempicki PL 1980 woodholics
Oddný Kristinsdóttir IS 1977 Tindur - konur og kvár
Olafur Arnason IS 1972 Víkingur
Olafur Baldursson IS 1969 Bjartur
Ólafur Guðlaugsson IS 1964 HFR
Ólafur Hersisson IS 1966
Ólafur Ingólfsson IS 1969 Þríþrautardeild Breiðabliks
Ómar Guðmundsson IS 1966
Ómar ingi bragason IS 1967
Örn Arnarsson IS 1971
Örn Haraldsson IS 1961 Víkingur
Orri Gislason IS 1980 Fh
Páll Geir Bjarnason IS 1972 3SH
Páll Sigurjónsson IS 1977 ÁframKlara
Páll Sigurðsson IS 1969 Víkingur
Páll Snorrason IS 1976 Tindur
Patrick Rosal IS 1982 Filipinas
Pétur Magnússon IS 1971 FÍ Fjallahlaup
Pétur Valur Kristjánsson IS 2006 Alvogen-HFR
Pétur Þór Hall IS 1968
Piotr Kazimierz Cyganik PL 1983 Team Kondycja.net
Ragnar Atli Tomasson IS 1992
Ragnar F. Valsson IS 1971 Víkingur
Ragnar Jónsson IS 1979
Ragnar Magnússon IS 1981 Tindur
Ragnar Þór Ingólfsson IS 1973 K&P
Ragnheiður Grétarsdóttir IS 1966
Reimar Pétursson IS 1972
Reynir Georgsson IS 1976 Hjól Vest K&P
Reynir magnusson IS 1963 Víkingur
Ricardo M. Villalobos IS 1968
Richard Geary GB 1976
Róbert Grétar Pétursson IS 1974 Team Cube / Bjartur
Roman Saulco MD 1992 Team Cube
Rúnar Bragason IS 1972 Ægir þríþraut
Rúnar Pálmason IS 1973 Hjólreiðalið Landsbankans
Saedis Guðný Hilmarsdottir IS 1975 FÍ Landvættir
Salome H Gunnarsdottir IS 1969 Afturelding
Samúel Orri Stefánsson IS 1982 Vestri
Samuel V. D. Heijden IS 1993
Sandra Margrét Sigurjónsdóttir IS 1975 FÍ fjallahlaup
Siggi Sigbjornsson IS 1984
Sigmar Örn Sigþórsson IS 1973 3SH
Sigrún Lára Sverrisdóttir IS 1983
Sigrún Sigrún Sveinbjörnsdóttir IS 1973 Ægir3 / Matarklúbburinn
Sigrún Sigurðardóttir IS 1992
Sigurjòn Haraldsson IS 1956 Vìkingur
Sigurjón Þráinsson IS 1972
Sigurveig Sigurðardóttir IS 1971 FÍ Landvættir
Sigurður Einarsson Mäntylä IS 2001
Sigurður Hannesson IS 1984
Sigurður Kristinsson IS 1969
Sigurður Skarphéðinsson IS 1977 Breiðablik
Sigurður Sæberg Þorsteinsson IS 1980 Cyberg
Sigurður Þór Sigurðsson IS 1964 ÞRÍKÓ... í hvíld!
Sindri Bergmann IS 1973 Ægir3
Smári Hilmarsson IS 1962
Snjólaug Heimisdóttir IS 1995
Snorri Rafn Theodórsson IS 1994
Sólveig Lóa Magnúsdóttir IS 1981
Sölvi Hall IS 1974 Breiðablik #5
Sophie Thiele DE 1997
Stefán Ákason IS 1970 Tindur
Stefán Bragi Bjarnason IS 1964
Stefán H Stefánsson IS 1971
Stefán Reynisson IS 1979 Breiðablik
Steindór Eiríksson IS 1970 Tindur
Steinunn Dúa Jónsdóttir IS 1982 FÍ Landvættir
Steinunn Tómasdóttir IS 1967
Steinunn Zophoníasdóttir IS 1973
Steinunn Þórsdóttir IS 1984
Sunneva Ósk Pálmarsdóttir IS 1990
Sveinn Ottó Sigurðsson IS 1971 HFR Dream Team
Sveinn Simonarson IS 1962 3SH
Sveinn Sölvason IS 1978
Sverrir Hákonarson IS 1962 Víkingur
Sverrir Jónsson IS 1978 hfa
Sædís Ólafsdóttir IS 1977 HFR-Maskínur
Sævar Örn Kjartansson IS 1990
Sæþór Matthíasson IS 1977 Hjólasporhundarnir
Teing Ko IS 1992
Thor Aspelund IS 1969
Thorarinn Gunnar Birgisson IS 1983 Tindur
Tinna Baldvinsdottir IS 1973 SÍA
Tómas Jónsson IS 1962 HMS
Tomas Kristjansson IS 1965
Tómas Torfason IS 1966
Torfi Hjartarson IS 1968
Úlfar Linnet IS 1980
Unnar Steinn Hjaltason IS 1964 FÍ Landvættir
Unnur Míla Þorgeirsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Valdimar Páll Brynjólfsson IS 2001 Skvassfélag Reykjavíkur
Valgeir Árnason IS 1980 #áframKlara
Valgerður S Bjarnadóttir IS 1982 ÁframKlara
Valur Rafn Valgeirsson IS 1976 Bjartur
Valur Valsson IS 1970 Bjartur
Victor Þór Sigurðsson IS 1969
Vilhelm Grétar Ólafsson IS 1980
Viðar Einarsson IS 1972 HFR
Víðir Sigurðsson IS 1971
Þóra Helgadóttir IS 1977 FÍ Landvættir
Þóra Hrólfsdóttir IS 1965 FÍ Landvættir
Þóra Katrín Gunnarsdóttir IS 1973 Tindur Konur og kvár
Þordur Kristleifsson IS 1971
Þórey Ólafsdóttir IS 1971
Þórhildur Ósk Halldórsdóttir IS 1974
þorsteinn bárðarson IS 1975 Team Cube/Bjartur
Þorsteinn Hallgrímsson IS 1972 Breiðablik
Þorsteinn Lárusson IS 1970 BJARTUR
Þorsteinn Már Þorsteinsson IS 1979
Þórunn Ingjaldsdóttir IS 1979
Þorvaldur Gautsson IS 1987
Þorvarður Lárusson IS 1974
Þórður Páll Jónínuson IS 1991
Þrándur Sigurjón Ólafsson IS 1978
Þröstur Auðunsson IS 1964
BLC 30 KM
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnes Þórólfsdóttir IS 1959 FÍ Landvættir
Anna Sigríður Grétarsdóttir IS 1979 FÍ Landvættir
Asa Linda Egilsdottir IS 1973 Landvættasystur
Auðbjörg Björnsdóttir IS 1977 #áframKlara
Berglind Björg Harðardóttir IS 1978
Björn Víglundsson IS 1971
Blær The Örn Ásgeirsson IS 2002 #Brekimademedoit
Bryndís Á. Böðvarsdóttir IS 1971 Áfram Klara
Brynja Vignisdóttir IS 1980 ÁframKlara
Einar Haraldsson IS 1985
Einar Jón Geirsson IS 1975
Elín Eiríksdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Guðný Björg Hauksdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Guðný Björk Jónsdóttir IS 1974 #áframKlara
Guðný Elísabet IS 1968 FÍ Landvættir
Guðríður Haraldsdóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Guðrún Ágústa Guðmundsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Hanna Ýr Sigþórsdóttir IS 1981 Bleiku Þrumurnar
Helena Sigurðardóttir IS 1972 Áfram Klara
Herdís Erna Gunnarsdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Hildur Kristjánsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Ina Ros Johannesdottir IS 1972 FÍ Landvættir
Iðunn Bragadóttir IS 1967
Katrín María Lehmann IS 1978 FÍ Landvættir
Klara Hansdóttir IS 1988
Kristín Egilsdóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Kristín Ýr Lyngdal IS 1988 FÍ Landvættir
Linda Björk Gunnlaugsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Nanna Herborg Tómasdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
Ólöf Guðmundsdóttir IS 1973
Pálína Þorsteinsdóttir IS 1974
Pétur Ingi Haraldsson IS 1974
Ragnheiður Aradóttir IS 1965 FÍ Landvættir
Ragnheiður Stefánsdóttir IS 1968
Rakel Hrund Ágústsdóttir IS 1974 FÍ Landvættir
Sigurjón Þorkelsson IS 1967
Sigurlaug Gísladóttir IS 1976 FÍ Landvættir
sigurður Brynjar Pálsson IS 1974 FÍ Landvættir
Sigurður Hilmarsson IS 1970
Sigþruður Blöndal IS 1968 FÍ Landvættir
Tinna Björk Hjartardóttir IS 1980 FÍ Landvættir
Vigdís S Ólafsdóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Vigfús Björnsson IS 1967
Þórunn Þórólfsdóttir IS 1966 FÍ Landvættir
RAFMAGNSHJÓL 60 KM
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Atli Már Markússon IS 1980 Ungmennafélagið Höskuldur
Birkir Rafn Gíslason IS 1981
Björk Jóhannsdóttir IS 1977
Dagný Pétursdóttir IS 1982 Hjólreiðafélag Vesturlands
David Jarron IS 1966
Gisli Palsson IS 1968 Bjartur
Hafliði Kristjánsson IS 1962
Hannes Gudmundsson IS 1971
Hildur Ragnars IS 1968
Ómar Örn Sverrisson IS 1974
Steinunn Hlíf Sigurðardóttir IS 1974
Steinþór Guðmundsson IS 1970
Tinna Þorvaldsdóttir IS 1978
Viðar Magnússon IS 1970
Þórður Þórarinn Þórðarson IS 1977
RAFMAGNSHJÓL 30 KM
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Alda J.Gunnlaugsdóttir IS 1963
Baldvin Kristjánsson IS 1957
Berglind Berndsen Sveinbjörnsdóttir IS 1989 Fjallahjólaklúbburinn Fannberg
Fanney Bjarnadóttir IS 1987 Rafhjólafélagið Fannberg
Gunnar Erling Vagnsson IS 1960
Gunnur Helgadóttir IS 1963
Hanna Steinunn Steingrímsdóttir IS 1981 Tindur
Salome Tómasdóttir IS 1988 Fannberg
Sveinberg Gíslason IS 1970