Bakgarður Náttúruhlaupa 2022

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Bakgarður Náttúruhlaupa (Skráðir: 238)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
adrien quesnel FR 1998 Itinéraire trail
Agnes Guðlaugsdóttir IS 1997
Almar Viðarsson IS 1981
Almar Þór Þorgeirsson IS 1974 Frískir Flóamenn
Andrea Magnúsdóttir IS 1995
Andri Ellertsson IS 1988
Andri Jónsson IS 1991
Anna Björg Björnsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Anna Björg Sigurðardóttir IS 1986 Fjallahlaupaþjálfun
Anna Fríða Stefánsdóttir IS 1986 Boot Camp
Anna Huld Guðmundsdóttir IS 1979 Árbæjarskokk
Anna Lára Guðnadóttir IS 1978 UltraForm
Anna Magnúsdóttir IS 1981 UFA Eyrarskokk
Ármann Einarsson IS 1982 Náttúruhlaup
Arnar Halldórsson IS 1974
Arnar Jónsson IS 1992
Arnor Saevarsson IS 1993
Ása Kristjánsdóttir IS 1978 ÍR Skokk
Ásdís Björg Pálmadóttir IS 1976 Sportvörur
Ásdís Guðnadóttir IS 1959 Skokkhópur Fram
Ásdís Guðný Guðmundsdóttir IS 1969 Breiðablik
Ásgeir Björnsson IS 1988
Ásgeir Daði Þórisson IS 1993 Vængir Júpiters
Ásgerður Sverrisdóttir IS 1989 Náttúruhlaup
Ásta Andrésdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Ástþór Guðmundsson IS 1991 jamaica
Atli Gunnarsson IS 1976 Ultraform
Atli Jósefsson IS 1972 KR-skokk
Auður Friðriksdóttir IS 1984 Hlaup og rqutt
Auður Hallgrímsdóttir IS 1988
Auður Sveinsdóttir IS 1976 UFA Eyrarskokk
Baldur Gunnlaugsson IS 1969 NH og Hlaupaform
Bára Mjöll Þórðardóttir IS 1979
Benedikt Fannar Guðmundsson IS 1996
Birgir Sigurðsson IS 1971 ÍR-Skokk
Birgir Valdimarsson IS 1976 Víkingur
Birna Bogadóttir IS 1988 hlaup og rautt
Birna Ósk Valtýrsdóttir IS 1993 MGT
Birta Hannesdóttir IS 2002
Bjarney S. Annelsdóttir IS 1979 Team Auður
Bjarni Sv. Guðmundsson IS 1970
Bjartur Hansson IS 1995
Björk Ingadóttir IS 1976
Björk Jóhannsdóttir IS 1977 Náttúruhlaup
Bryndís Eva Sverrisdóttir IS 1977 Náttúruhlaup
Bryndís Haraldsdóttir IS 1980 Cool runnings
Brynja Dröfn Jónsdóttir IS 1974 Náttúruhlaup
Brynja Guðmundsdóttir IS 1988 Hlaup og Rautt
Dagmar Heiða Reynisdóttir IS 1978 Náttúruhlaup
Dalrós Ingadóttir IS 2003 Ultraform
Daria Luczków IS 1986
Dóra Björnsdóttir IS 1969
Dóra Guðlaug Árnadóttir IS 1985 Skokkhópur Álftaness
Eggert Ólafsson IS 1997 Ekkert
Egill Eiriksson IS 1993 World fit
Elín Ólafsdóttir IS 1988
Elisa Kristinsdottir IS 1994 Systraþrek
Elísabet Tanía Smáradóttir IS 1982 NH / Team Auður
Elsa Hannesdóttir IS 1983 Hlaupahópur Bootcamp
Elsa Pétursdóttir IS 1979
Elsa Stefánsdóttir IS 1991
Elvar Örn Hjaltason IS 1990
Erla Dögg Halldórsdóttir IS 1985 Notalegar
Erla Guðmundsdóttir IS 1980 Hlaupa, lyfta og leika (HLL)
Erna Björnsdóttir IS 1985 Notalegar
Erna Geirsdóttir IS 1982
Erna Mýrdal Gunnarsdóttir IS 1997
Ester María Ólafsdóttir IS 1988 Ultraform
Ester Rúnarsdóttir IS 1980
Eva Dögg Kristinsdóttir IS 1979 UFA
Eva Dögg Steingrímsdóttir IS 1985
Eyþór Óli Borgþórsson IS 1995 Hring eftir hring
Eyþór Ragnarsson IS 1969 Sportvörur
Fannar Guðmundsson IS 1986 Trimmhópur Boggu
Fanney Blöndahl IS 1984 Cool Runnings
Felix Sigurðsson IS 1963 ÍR skokk
Fjalar Hauksson IS 1979
Frímann Snær Guðmundsson IS 1990 Utanvegaávöxtun
Friðrik Benediktsson IS 1983
Geirný Ómarsdóttir IS 1986
Gréta Björg Jakobsdóttir IS 1983 Hlaupa-lyfta-leika (HLL)
Gróa Másdóttir IS 1971 Fram
Gunnar Ingi Arnarson IS 1981 Team Awesome
Gunnar Marteinsson IS 1983 Vængir Júpiters
Gunnar Viðar Bjarnason IS 1961 Víkingur
Gunnhildur Ásta Traustadóttir IS 1980 Hlaupahópur FH
Guðmundur Lúther Hallgrímsson IS 1987 UMSB
Guðríður Ólafsdóttir IS 1970 Víkingur
Guðriður Sturludòtyir IS 1978 IR skokk
Guðríður Þorgeirsdóttir IS 1982
Guðrún Bjarnadóttir IS 1976 Hlaupa-lyfta-leika (HLL)
Guðrún Erla Þorvarðardóttir IS 1976 Víkingur
Guðrún Ragna Hreinsdóttir IS 1975
Hanna Viðarsdóttir IS 1977 3N
Hannes Geirsson IS 1978 Óvissumenn
Harpa Heimisdóttir IS 1975 Náttúruhlaupin / hlaupasalt
Harpa Þöll Gísladóttir IS 1985 Notalegar
Haukur Elvar Hafsteinsson IS 1984
Heiða Baldvinsdóttir IS 1985
Heiða Björk Birkisdóttir IS 1984
Heiður Heimisdóttir IS 1993
Heiður Hrund Jónsdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Heiðveig Einarsdóttir IS 1979
Helga Guðlaug Jóhannsdóttir IS 1980 Náttúruhlaup
Helga Kristín Halldórsdóttir IS 1980 Cool Runnings
Helga Kristinsdóttir IS 1992
Helga Rúna Þorsteinsdóttir IS 1982 Hlaupa-lyfta-leika (HLL)
Helgi Kárason IS 1968
Hildigunnur Magnúsdóttir IS 1985
Hildur Edda Grétarsdóttir IS 1985
Hildur Guðný Káradóttir IS 1987 Náttúruhlaup / Mjölnir
Hildur Sigrún Einarsdóttir IS 1991
Hildur Sumarliðadóttir IS 1980 KR Skokk
Hilmir Þór Kjartansson IS 1988 #árbær
Hinrik Reynisson IS 1990
Hjálmar Jónsson IS 1980 Dugnaður/Eyjaskokk
Hjalti Kolbeinsson IS 1983
Hjalti Þór Hreinsson IS 1984
Hlynur Jóhannsson IS 1975 Skokkhópur Hauka / Náttúruhlaup
Hólmfríður Birna Guðmundsdóttir IS 1981 ÍR skokk
Höskuldur Kristvinsson IS 1949 Náttúruhlaup
Hrafnhildur Hermannsdottir IS 1988
Hróar Örn Jónasson IS 1989 Tindur
Ingi Hrafn Hilmarsson IS 1985 Hlaup & rautt
Ingibjörg Jóhannsdóttir IS 1986 Breiðablik
Ingólfur Arnarson IS 1963 Víkingur
Ingunn Guðbrandsdóttir IS 1978 Þríkó
Ingunn Kristjana Þorkelsdóttir IS 1995 Sportvörur
Ingvar Hjálmarsson IS 1979 Hlaup og rautt
Ingvi Einar Ingason IS 1987
Íris Auður Arnardóttir IS 1972 Árbæjarskokk
Ísak Eiríksson IS 1990 Mjölnir
Jakob Árni Ísleifsson IS 1983 Árbæjarskokk
Jófríður Ósk Hilmarsdóttir IS 1978 Breiðablik
Jóhann Freyr Jóhannsson IS 1978 Hlaupahópur HK
Jóhann Guðjónsson IS 1976 Víkingur
Jóhanna Arnþórsdóttir IS 1986 Ultraform
Jón Eðvald Halldórsson IS 1980 Afturelding
Jón Helgi Guðnason IS 1980 Team Awesome
Jón Helgi Sveinsson IS 1979 Eyjaskokk
Jón Ingi Sveinbjörnsson IS 1984 Breiðablik
Jón Magnús Kristjánsson IS 1973 Hlaupahópur Víkings
Jón Örlygsson IS 1974 Víkingur / Náttúruhlaup
Jón Tómas Ólafsson IS 2009
Jon Trausti Gudmundsson IS 1990
Julia Hantschel DE 1987
kári Þráinsson IS 1986 Hlaup og rautt
Kasper Hansen IS 1980 CCP Running Club
Katrín Laufey Rúnasdóttir IS 1977 Eyjaskokk
Katrin sif Jónsdóttir IS 1988
Kjartan Ásþórsson IS 1977
Kjartan Rúnarsson IS 1976 Náttúruhlaup
Kjartan Þór Þorbjörnsson IS 1975
Kolla könnuður IS 1981 Hlaupa Lyfta Leika (HLL)
Kristín Lilja Ragnarsdóttir IS 1986 Hlaup & rautt
Kristinn Gunnar Kristinsson IS 1987
Kristinn Ólafsson IS 1969 Breiðablik
Lára Hafberg IS 1979 Náttúruhlaup
Linda Sveinsdóttir IS 1980 Flandri
Líney Elíasdóttir IS 1971 UFA Eyrarskokk
Magnús Bjarklind IS 1969 Víkingur
Magnus Haflidason IS 1982
Magnús Ingi Einarsson IS 1994 Sportvörur
Margrét Björk Svavarsdóttir IS 1973 Skokkhópur Fram Grafarholti og Úlfarsárdal
Margrét Björk Svavarsdóttir IS 1973
Margret Jonsdottir IS 1983 Náttúruhlaup
Margrét Salóme L. Þorsteinsdóttir IS 1988
María Helen Eiðsdóttir IS 1977 Hlaupahópur Víkings
María Ingimundardóttir IS 1964 Skokkhópur Fram
María Karlsdóttir IS 1973
María thelma Smáradóttir IS 1993
Marlena Radziszewska PL 1991
Oddur Máni Malmberg IS 1992
Ólafur Elínarson IS 1977
Ólafur Heiðar Helgason IS 1992
Ólafur Magnússon IS 1964 ægir3
Ólafur Örn Jónsson IS 1971
Olga Kristrún Ingólfsdóttir IS 1980 Ultraform
Ólöf Dröfn Matthíasdóttir IS 1980 Team Awesome
Örvar Steingrímsson IS 1979 Kaldbakur
Óskar Guðjón Karlsson IS 1974 Breiðablik
Óskar Örn Árnason IS 1978
Óskar Örn Óskarsson IS 1973 Náttúruhlaup
Pálmi Jóhannsson IS 1988 Team Fjalló
Perla Dís Kristinsdóttir IS 1982 Hlaupasalt
Ragnar Ingi Magnússon IS 1992 Skokkhópum Haukar
Ragnar Jón Dennisson IS 1982
Ragnar Olsen IS 1995 Sportvörur
Ragnhildur Kristjánsdóttir IS 1981 Náttúruhlaup
Rakel Friðriksdóttir IS 1977 UFA Eyrarskokk
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka
Rósa Björk Guðnadóttir IS 1990
Rósa Björk Svavarsdóttir IS 1968 Árbæjarskokk
Rósa Guðrún Sólberg IS 1971 Breiðablik
Samuel Hogarth GB 1990
Samuel White IS 1977 S-Fit
Sandra Garðarsdóttir IS 1978 HK
Sara Lind Frostadóttir IS 1998
Sara Sylvíudóttir IS 1997
Sif Sumarliðadóttir IS 1975 KR-skokk
Sigríður Björg Tómasdóttir IS 1971 KR-skokk
Sigríður Rúna Þóroddsdóttir IS 1970 Breiðblik
Sigríður Þorgeirsdóttir IS 1973 Vikingur
Sigríður Þrúður Stefánsdóttir IS 1967 Breiðablik
Sigrún B Magnúsdóttir IS 1976
Sigrún Einarsdóttir IS 1985
Sigrún Erla Lárusdóttir IS 1997 Vel græjaðar
Sigrún Jóhannsdóttir IS 1985 Náttúruhlaup
Sigurbjörg Jóhannsdóttir IS 1987
Sigurbjörn Einarsson IS 1971 Ultraform
Sigurborg Sturludóttir IS 1967
Sigurlín Sumarliðadóttir IS 1989
Sigurður Kári Guðnason IS 1979
Sigurður Tómas Þórisson IS 1977 Ægir3
Sindri Hafþórsson IS 1987
Sólveig Ragnarsdóttir IS 1973 Breiðablik
Sölvi Snær Egilsson IS 2003 Ultraform
Sondy Johansen IS 1964 Árbæjarskokk
Sveinn Óskar Hafliðason IS 1988 #árbær
Telma Matthíasdóttir IS 1976 Bætiefnabúllan
Thomas Daehling IS 1983 Náttúruhlaup
Tindur Elí Birkisson IS 2009
Tinna Lárusdóttir IS 1988 Árbæjarskokk
Tinna Tómasdóttir IS 1982
Tómas Jacobsen IS 1992 Garmin
Vala Björnsdóttir IS 1980 ÍR skokk
Valgeir Páll Björnsson IS 1991
Vésteinn Stefansson IS 1981 Óvissumenn
Vigfús Hauksson IS 2004
Viktor Freyr Vilhjálmsson IS 1996 Team Ragnarök
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Skokkhópur Hauka
Viðar Hafsteinsson IS 1987
Þóra Másdóttir IS 1961 Skokkhópur Fram
Þóra Ýr Sveinsdóttir IS 1978 UFA Eyrarskokk
Þórdís Gísladóttir IS 1978
Þórhildur Erla Pálsdóttir IS 1989
Þórhildur Vala Kjartansdóttir IS 1996
Þorsteinn Tryggvi Másson IS 1966 Frískir flóamenn